ของแท้ทุกใบนะค่ะ สามารถนำเข้า Catch Fake ได้เลยค่ะ
นัดรับได้ตาม BTS /สยาม/นานา หรือที่อื่นลองสอบถามได้ค่ะ
ขายในนี้มานานแล้วค่ะไม่ต้องเป็นห่วง แม่ค้าใจดีตอบทุกคำถาม
ไม่เหวี่ยง ไม่จิกไม่กัด ยินดีให้บริการค่าาา^^

Line : bessbess
Tel: 0955-9494-55

Balenciaga First SHW หมุดเงิน สี sorbet ชมพูอมแดงน่ารักมาก สภาพดีมาก90% มีตำหนิที่หูจับคล้ำลงเล็กน้อย กับก้นเฟดนิดหน่อย นอกนั้นใหม่หมด อปก.สายสะพาย/ถุงผ้า/
ถุงกระดาษ

ส่งต่อเบาๆ 26000.- (พร้อมโอนจัดไป 24000.-!!!!!)
รวมEMS / นัดรับได้

เพิ่มอีกใบค่ะ Proenza Schouler PS11 Tiny สีชมพู fushia ใหม่มากกกกกกก สภาพ99%
พลาสติกบางอันยังไม่ได้แกะ ไม่มีตำหนิ อปก.ถุงผ้าแทนให้นะค่ะ

ส่งต่อ 29000.- (พร้อมโอนเอาไปเลย 26000.-!!!!) รวมEMS / นัดรับได้

Prada Saffiano 1 zip size 33" สี cammeo

สภาพใช้งานยังดีอยู่มาก หนังยังตึงเปรี๊ยะแข็งแรง ไม่เหี่ยวไม่ย้วย
แต่มีตำหนิจุดเดียวที่หูจับเล็กน้อยแต่หลบๆอยู่ ใบนี้ใช้ง่ายเข้าได้กับทุกชุดเลยนะค่ะ
มุมสวย ก้นสวย ไลน์มาขอดูรูปเพิ่มเติมได้เต็มที่ไม่มีกั้ก รับรองได้ไปคุ้มมาก
อุปกรณ์: ถุงผ้า,การ๋ด,สายสะพาย

ส่งต่อ 35000.- (SOLD) รวมEMSค่ะ/นัดรับได้
THANKS SBN KA