ของใหม่ทุกชิ้นพึ่งลงจากเครืองเลยค่ะ พึ่งไปเที่ยว UK มาซื้อมาเกินเลยเอามาขาย ส่วนของ Used เป็นของใช้เองนะคะ ใครสนใจชิ้นไหน ขอรูปเพิ่มได้จนกว่าจะพอใจ เงินไม่พออยากได้จริงๆ ผ่อนได้ค่ะ เราใจดีค่ะ 0818189383 Line:Throng5

New Chanel WOC pink cavier หายากสุดๆ พึ่งได้มาจาก UK อุปกรณ์มาพร้อมถุงกระดาษ ถุงผ้า กล่อง ดอกไม้ โบร์ ใบเสร็จตัวจริงลงวันที่ 12 Apr 2015 Holo21xxx ขายให้ราคาดี 65,900>>>
SALE 62,900 บาท

New Gucci scarf ผื่นใหญ่สี่เหลียม ผ้าwool มาพร้าม ถุงกระดาษและCard มีสีเทาและสีดำน้ำเงิน ขายราคาน่ารัก 9,900 บาท

New Paulsmite Cufflinks มาพร้อมกล่องและถุงกระดาษ ขาย 2,590 บาท สนใจซื้อหลายอันมีราคาพิเศษค่ะ

Used LV speedy 30 bandouliere damier สะภาพดี อุปกรณ์ครบ ถุงผ้า ถุงกระดาษ กล่อง กุญแจ ถุงกุญแจ ขายให้ราคาพิเศษ 35,900 >>>
Sale 33,900 บาทเท่านันค่ะ

Used LV KeepAll 45 damier สะภาพดี อุปกรณ์ครบ ถุงผ้า ถุงกระดาษ กุญแจ ถุงกุญแจ ขายให้ราคาพิเศษ 41,900 >>> Sale 39,900 บาทเท่านันค่ะ

Paul Smith
zippy wallet สีชมพูน่ารัก มาพร้อมกล่อง ถุง ขอขายที่ 11,900>>10,900 บาทคะ

USE LV wallet อุปกรณ์ ถุงผ้า กล่อง ขอขาย SOLDบาทคะ
Use like new Prada ซื้อมาไม่ค่อยได้ใช้ขอส่งต่อ ถูกๆ sold บาทค่ะ

Use like new Rolex lady Datejust หน้าเทา เพชรเม็ดใหญ่ มีลองรอยการใช้งาน แต่สะภาพโดยร่วมยังดีอยู่ค่ะ ขายราคาถูกๆ SOLDบาท ราคาซื้อนี้ไปใส่ไม่มีขาดทุนคะ

Use like new Rolex lady Datejust ปลายปี 2011 เรือนนี้ใช้น้อยมากแทบไม่ได้ใช้เลยสะภาพใหม่ค่ะ ได้ไปเหมือนของใหม่ อุปกรณ์ กล่องใบ ครบค่ะ ขายราคาถูกๆ>>> SOLD บาท

New Rolex Oyster Datejust size 31 mm. Real Diamond Collection Pink gold & Steel รุ่นใหม่ล่าสุด หายากมากๆ เป็นของใหม่ออกจากshopมาร้อนๆเลยค่ะ Rolex Oyster Pink Gold หน้า Chocolate เพชร IV และขอบกระจาย ขนาดBoy size Sold

กติกานะคะ
1.เอาเข้าห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขอนะคะ
2.ซื้อแล้วไม่รับคืนยกเว้นเป็นของปลอมซึ่งเป็นไปไม่ได้จ้า
3.สามารถนัดดูของได้แถว lavilla อารี Central ลาดพร้าว หรือสยามวันเสาร์อาทิตย์นะคะ
4.ขอขายให้กับคนที่พร้อมโอนเงินและตกลงกันได้ก่อนนะคะ
5. ถ้านัดรับของขอมัดจำ 2000-3000 บาทนะคะ ถ้าไม่มาตามนัดยึดมัดจำค่ะ
6. ถ้าตกลงผ่อนแล้วไม่มารับของตามที่กำหนดไม่คืนเงินค่ะ
7. ตัดสินใจให้ดีก่อน CF ถ้า CF แล้วงดต่อราคาเพิ่มหรือ CC นะคะ ไม่งั้นขอ Black list นะคะ
9.นาฬิกานัดเช็คได้ค่ะ ค่าเช็คคนซื้อออกยกเว้นปลอมค่ะ ซึ่งเป็นไปไม่ได้ ก่อนเช็คขอมัดจำ 5000-10000 บาทเพื่อความมันใจว่าเปิดเครือแล้วซื้อแน่ค่ะ

ของที่ขายแล้วค่ะ

[/B]า