ขออภัยค่ะ ถูกตัด 1 แต้มเพราะลืมวางป้ายชื่อค่ะ

USE LV ALMA BB VERNIS WITH STRAP RED
อปก. ชุดกุญแจ สายยาว ถุงผ้า
สภาพสวยไม่มีตำหนิ อะไหล่มีรอยขนแมว
SALE
cf บาท

NEW LV FAVORITE PM WITH STRAP DC15
อปก. card ป้ายบาโค้ด สายยาว ถุงผ้า ถุงกระดาษ copy ใบเสร็จ
SALE
23,900 บาท ส่งฟรีค่ะ

USE LIKE NEW HERMES กำไล ใช้ครั้งเดียวใหม่มาก
อปก. ครบ บุ๊ค box ถุงผ้า ถุงกระดาษ
SALE
18,900 บาท

NEW MCM MINI PINK WITH STRAP รุ่นใหม่ล่าสุด
อปก. ครบ การ์ด บุ๊ค ถุงผ้า ถุงกระดาษ
SALE
14,900 บาท

USE MULBERRY ทรงแข็ง หนังหอมค่ะ
อปก.การ์ด บุ๊ค ป้ายราคา ถุงผ้า
SALE
22,900 บาท

USE LV PAPILON VERNIS 30
อปก. ถุงผ้า
ราคา
12900 บาทค่ะ

USE LIKE NEW PRADA ALMA 30 cm BEGONIA
อปก.การ์ด บุ๊ค ถุงผ้าค่ะ ถุงกระดาษ จากช็อปเกสรค่ะ
SALE
39,900 บาท

USE PRADA LIMITED สภาพดีค่ะ 80%
อปก. ถุงผ้าค่ะ SALE
14,900

Use Sophia Webster Multi size 36
SALE
5900 บาท

NEW GUCCI SPEEDY 33 CM
อุปกรณ์ การ์ด บุ๊ค ตัวอย่างหนัง ถุงผ้า
ราคา 24,900 บาท

USE VERY NEW LV MONTAIGNE BB

ใช้ 2 ครั้งใหม่มากๆ อปก. การ์ดเล็ก ถุงผ้า
ราคา
SOLD บาทค่ะ

สินค้าขายแล้วค่ะ

THX.SBN