กติกา การซื้อขายง่ายๆๆ อย่างนี้จร้า
1. หากสนใจสินค้า และตัดสินใจซื้อแล้ว ... CF แล้ว รบกวน มัดจำ 3000 บาทนะครับ
2. กรณีเปลียนใจไม่รับสินค้า (ไม่ว่าด้วยเหตุผลใดก็ตาม) ไม่คืนเงิน มัดจำนะครับ
3. ราคาที่ยืนยัน_ CF แล้ว.. ถือเป็นราคาสุดท้าย...
4. สินค้าต่อรองได้ ตามความเหมาะสมนะครับ (แม่ค้าใจดี ปล่อยได้ปล่อยเลยครับโผม)
5. ถ้าสนใจ ดูรูปสินค้าเพิ่มได้ตลอดครับ (แม่ค้าใจดี และ ตอบกลับรวดเร็วจร้า)
** สะดวก แถว ลาดพร้าว แคลาย รัตนาธิเบศน์ ดอนเมือง แจ้งวัฒนะ ครับ
6 CF แล้ว รบกวนนัดรับสินค้าไม่เกิน 3 วันหลังจากโอนเงินนะครับ
7 สินค้าแท้ จริง รับประกัน หากตัดสินใจซื้อไปแล้ว ไม่รับเปลียน หรือ คืน หรือใดๆๆ ทุกกรณีครับ
ติดต่อได้ทาง LINE : iamanne888 นะครับ
(ไม่สะดวกรับสาย....ขออภัยนะครับ) / ไม่สะดวกส่ง EMS สินค้าทุกรายการ ทุกกรณีครับผม

Used Proenza Ps1 Large in midnight blue 30900 Baht
ญ ใช้ได้ ช ใช้ ดี๊ดี
งดต่อรองล๊าวว นะแคร๊ะ สภาพดี
สีนี้ หายากจริงอะไรจริงนะครับ สนใจรีบๆๆเลยครับ อปก ถุงผ้า การ์ด จร้า
Remark : TAG ชื่อยี่ห้อแบรนด์ หลุดหายไปอ่าครับ

USED LOUIS EPI GM IN BLACK สภาพดีมาก 13900 บาทท่าวนั้น
สาว VINTAGE ไม่ชอบซ้ำใคร ขอให้จัดไปคร่า

USED : ALEXANDER WANG ROCCO PALE GOLD BRASS (BLACK)
พิเศษ ฝุดๆๆ 13000 บาท *** ถูกค่อดๆ จร้า ณจุดนี้
อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด ถลอก 1 จุด เบาๆ นะ ไม่มีผลกะการใช้งานเลยจร้า