*สนใจติดต่อขอดูรูปเพิ่มเติมได้ที่ LINE : watchouttod , 0860695979 , 0989277895*
**สามารถนัดรับสินค้าได้ ระแวกปิ่นเกล้า ลาดพร้าว หรือตามตกลง**
***ยินดีคืนเงินเต็ม100% หากพบว่าเป็นของปลอม***

@นัดรับสินค้า รบกวนมัดจำ 2,000 บาทนะครับ@

###########################################

WATCH ZONE

USED LIKE NEW ROLEX SUBMARINER GREEN CERAMIC (HULK) SERIES G ขนาด 40MM สภาพดีครับ ใครไม่ชอบใส่ซ้ำใคร ตัวนี้เลยครับ หล่อๆ สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้นะครับ

**อุปกรณ์ มีกล่องใบ ครับผม**
ราคาพิเศษ 263,000 บาท

USED LIKE NEW ROLEX SUBMARINER CERAMIC BLACK SERIES SCAMBLE ขนาด 40MM เป็นรุ่นยอดนิยม ผู้ชายทุกคนต้องมี สภาพเทพๆ สติ๊กเกอร์ ยังอยู่ครบทุกจุด นอนเซฟอย่างเดียวเลยครับเรือนนี้ ราคามือ1 ปรับขึ้นไปแล้วนะครับ สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้นะครับ

**อุปกรณ์ มีกล่อง ใบ ฝาครอบ TAG ป้ายห้อย ข้อ ครบๆ ไปเลยครับ**
ราคาพิเศษ 225,000 บาท

USED LIKE NEW ROLEX DAYDATE 18K ทองทั้งตัวครับ 2 จังหว่ะ นาฬิกาสภาพดีครับ เดิมๆทุกอย่าง ใส่ออกงาน เต็มๆครับ

**อุปกรณ์ มาแต่ตัวเรือนครับ**
ราคาพิเศษ 299,000 บาท

USED LIKE NEW CORRUM BUBBLE LIMITED HOLLYWOOD เครื่อง AUTO 150 เรือนทั่วโลกครับรุ่นนี้หายากมาก สภาพดีครับ มีขนแมวน้อยมาก กระจกไร้รอย สายยังใหม่เอี่ยมครับ นาฬิกาเดิมๆครับไม่เคยขัดแต่ง ขอรูปเพิ่มเติมได้ครับ

**อุปกรณ์ มาแต่ตัวครับบ**

ราคาพิเศษ 69,000 บาท

USED LIKE NEW ROLEX DATEJUST KINGSIZE SERIES T หน้าขาว ขอบเรียบ เลขโรมัน สายเต้าหู้ ข้างตันแล้วครับ สภาพดีมากๆ สายตึง นาฬิกาเดิมๆไม่เคยขัดแต่งใดใด เดิมๆ สวยมากครับตัวนี้ น่าสะสมมาก เก็บยาวๆไม่ขาดทุน

**อุปกรณ์ มีกล่องใบ ครับ ออก AD ไทยครับ**
ราคาพิเศษ 99,000 บาท

USED CORUM BUBBLE CONO เป็นรุ่น 3 เข็มครับจับเวลาได้ เป็น Quart สะภาพใช้งาน ตัดสายไปแล้ว คนข้อมือปกติใส่ได้แน่นอนครับ มีรอยขนแมวเล็กน้อยตามตัวเรือน รุ่นนี้เลิกผลิตไปแล้วครับ หายากแล้ว

**อุปกรณ์ มาแต่ตัวครับ มีใบรับประกันจากร้านให้ครับ**
ราคาพิเศษ 45,000 บาท

TAG HEUER Professional กันน้ำ 200 METERS 2 กษัตริย์ สภาพ 90% สายยาวมาก พายน้ำชัดแจ๋ว มีข้อให้อีก ขอรูปเพิ่มเติมได้นะครับ

อุปกรณ์ มีกล่องให้ครับ
ราคาพิเศษ 29,500 BAHT

TAG HEUER PROFESSIONAL WAB1111 หน้าขาว sport สุดๆเข้ากับเสื้อผ้าง่าย กันน้ำได้ 300 METERS สภาพ ตีไป 85% ครับ ขอรูปเพิ่มเติมได้นะครับ

อุปกรณ์ มีแต่ตัวนาฬิกา
ราคาพิเศษ 22,000 BAHT !!!

BAG ZONE

USED LIKE NEW CELINE SMALL BELT BAG NATURAL CALFSKIN IN NAVY BLUE รุ่นใหม่ล่าสุด น่าใช้มาก ใส่ของได้เยอะ ในชอปไทยมี 6 หลักครับ กำลังเป็นที่นิยมครับ สาวๆทุกคนต้องมี สภาพตีไป 99% ลองสะพายในบ้านเท่านั้นครับ พอดีซื้อมาให้พี่สาวแล้วไม่ถูกใจ ซื้อเมื่อปลายปี 2014

**อุปกรณ์ มีครบทุกอย่างครับ ขาดแค่ถุงกระดาษเท่านั้น**
ราคาพิเศษ 68,000 บาท

USED LIKE NEW BOTTEGA VENETA INTRECCIATO VN CROSSBODY สี NERO เป็นกระเป๋าสะพายข้าง ขนาดกำลังดีเก็บของได้เยอะ ใบนี้เป็นไซส์ใหญ่นะครับ เรียบหรู ใครเล่นแบรนนี้รู้ๆกันอยู่ครับ ราคามือ 1 ไปไกลแล้วครับ เกือบ 6 หลักแล้วครับ ใบนี้ สภาพดีดี ใช้น้อยมากๆ ขอรูปเพิ่มเติมได้นะครับ

**อุปกรณ์ มีถุงผ้าให้ครับ**
ราคาพิเศษ 44,900 บาท

USED LIKE NEW LV DANIEL GM DATECODE ปี 09 เป็นกระเป๋าสะพายข้าง สะพายไปทำงาน สะพายไปเรียนได้ ใบใหญ่จุของได้เยอะมาก สะพายใช้งาน มีร่องรอยการใช้งานตามปกติ แต่รวมๆยังโอเคมาก ตีไป 85% ราคามือ1ไปไกลแล้ว ใครหาอยู่รีบจัดเลยครับบ

**อุปกรณ์ มี ถุงผ้า กับ ถุงกระดาษให้ครับ**
ราคาพิเศษ 32,900 บาท

USED LIKE NEW SPEEDY DAMIER SIZE 30 สภาพใช้งานนิดหน่อย แต่ไม่มีถลอกครับ รุ่นยอดนิยม ผู้หญิงทุกคนต้องมี แถมหูถักให้ด้วยครับ สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้ครับ

**อุปกรณ์ มีแต่ตัวกระเป๋าครับ**
ราคาพิเศษ 18,900 บาท

SOLD!!

USED LIKE NEW ROLEX OYSTER PERPETUAL LADY
**อุปกรณ์ มีกล่องใบครบทุกอย่าง มีขอบเดิมให้ด้วย**
ราคาพิเศษ SOLD บาท

USED LIKE NEW CORUM BUBBLE XL QUARTZ หน้าปัดสีขาว สายหนังสีน้ำตาล หน้าปัดกว้าง (45mm.)

* อุปกรณ์ กล่องนอก กล่องใน ใบเซอ ครบๆกันไปเลยครับ *
ขายในราคา CF
บาท

USED LIKE NEW
Patek Philippe Aquanaut 5067 SIZE 35.6 MM (
Quart) ใบลงปี 09
**อุปกรณ์ มีเล่มใบเซอครบเล่ม**

USED LIKE VERY NEW LV DISTRICT DAMIER PM

**อุปกรณ์ มี กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ ใบเสร็จ การ์ดรุ่น ครบๆ กันไปเลยครับ**

USED LIKE NEW ROLEX GMT MASTER II GREEN HAND
SERIES SCRAMBLE
**อุปกรณ์ มีกล่อง ใบ คู่มือ ครบๆเลยครับ**

USED LIKE VERY NEW LV SPEEDY DAMIER SIZE 30

USED LIKE VERY NEW BALENCIAGA CITY ANTHRACITE GIANT 21 ROSEGOLD
**อุปกรณ์มี ถุงผ้า การ์ด tag และหนังตัวอย่าง**

USED LIKE VERY NEW MCM CROSSBODY

**อุปกรณ์ มีถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ดครบทุกใบ**

USED LIKE NEW LV Bum Bag Damier กระเป๋าปี 10
**อุปกรณ์ มีกล่อง ถุงผ้า**

USED LIKE NEW ROLEX SUBMARINER CERAMIC
SERIES SCRAMBLE
**อุปกรณ์ กล่อง ใบ คู่มือ ครบๆเลยครับ**

NEW
SPEEDY BANDOULIERE SIZE 30

**อุปกรณ์ มีถุงกระดาษ กล่อง ถุงผ้า ใบเสร็จ การ์ดเล็ก ครบทุกอย่างเหมือนออกชอปเอง**

USED LIKE NEW ROLEX EXPLORER II หน้าขาว เข็มส้ม SERIE G
**อุปกรณ์ มีแต่ตัวนาฬิกา แต่มีซองหนังใส่ให้ไปครับ**

USED ROLEX GMT VINTAGE สาย jubilee กระจกพาสติก
**อุปกรณ์ มาแต่ตัวครับ**

USED LIKE NEW ROLEX GMT MASTER II CERAMIC GREEN HAND เข็มเขียว SERIES V 40MM ขอบเป็น CERAMIC

**อุปกรณ์ ครบๆ มีกล่องนอก กล่องใน ใบ คู่มือ ป้ายห้อย ข้อ 13 ข้อ **

USED LIKE NEW LV MICK DAMIER GRAPHITE PM
**อุปกรณ์ มีถุงกระดาษ กล่อง ถุงผ้า และการ์ดเล็ก**

USED LIKE NEW ROLEX DATEJUST KINGSIZE 18K PINKGOLD
ราคาพิเศษ พร้อมขอบเพรช SOLD บาท

USED ROLEX DATEJUST KINGSIZE SERIES A
อุปกรณ์ มีแต่ตัวนาฬิกาครับ
ราคาพิเศษ CF บาท NET*

USED LIKE NEW LV THOMAS DAMIER GRAPHITE
**อุปกรณ์ มีกล่อง ถุงผ้า และใบเสร็จตัวจิง**

USED LIKE NEW ROLEX GMT-MASTER II BLUE HAND
**อุปกรณ์ มีกล่อง ใบ การ์ด คู่มือ ฝาครอบ ครบๆกันไปเลยครับ**

USED LIKE VERRY NEW ROLEX DAYTONA หน้าดำ รุ่นใหม่ล่าสุด เครื่อง in house ปี 2013 สภาพ 99%
**อุปกรณ์ ครบ ทุกอย่างครับผม เก็บอย่างดี**
ราคาพิเศษ SOLDD บาท

USED LIKE VERRY NEW CORUM BUBBLE ROYAL FLUSH เป็นรุ่น LIMITED สภาพดีมาก ตีไป 95% มีรอยขนแมวน้อยมากๆ สายไม่ถูกตัด เป็นรุ่นที่น่าสะสม ตัวจิงสวยมากๆ ตัวนี้สภาพแบบนี้หายากแล้วครับ

USED LIKE VERY NEW!! BROOKLYN POCHETTE DAMIER
**อุปกรณ์ มีกล่อง ถุงผ้า ใบเสร็จ การ์ดเล็ก2ใบ ขาดแค่ถุงกระดาษ**
ราคาพิเศษ CF บาท

USED ROLEX DATEJUST BOYSIZE 2 กษัตริย์ หน้าขาว SERIES W
ราคาพิเศษ SOLD

USED LIKE VERY NEW ROLEX SUBMARINER DATE VINTAGE SERIES P ปี 2000
**อุปกรณ์ อยู่ครบทุกอย่าง เก็บอย่างดี เหมือนตอนออกshopเลยครับ**

NEW CHROME HEARTS BASEBALL CAP รุ่นใหม่ล่าสุดส่งตรงจาก NY ครับ
**อุปกรณ์ มีถุงกระดาษ กระดาษห่อ และใบเสร็จเหมือนออกจากชอปเลยครับ**

USED LIKE NEW CORUM BUBBLE SIZE M ปี05 สภาพ 90%
* อุปกรณ์ กล่องนอก กล่องใน ใบการันตี ครบๆไปเลยครับ *
ราคาพิเศษ SOLD BAHT