YSL TRIBUTE......Chanel Deauville tote2015........Chanel flat

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: YSL TRIBUTE......Chanel Deauville tote2015........Chanel flat

nuudee's Avatar
    nuudee is offline Trusted Member Master Brandname
    nuudee's Bank Account
    • Bank Account 1: 816X3X9X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default YSL TRIBUTE......Chanel Deauville tote2015........Chanel flat

สวัสดีค่ะ วันนี้ขออนุญาตขายกระเป๋าค่า
    กระเป๋าทุกใบ เปนของแท้แน่นอนค่ะ หากลูกค้าท่านใดสนใจ แต่ไม่แน่ใจ จะนำเข้าห้องตรวจสอบ สามารถทำได้เลยนะคะ ไม่ต้องขออนุญาตค่ะ
    เนื่องจากแม่ค้าอยู่เชียงใหม่ ฉะนั้นขออนุญาตส่งเปนEMS เท่านั้นนะคะ ขายมานานค่ะ ไม่เคยมีปัญหา
    หากสนใจสินค้า รบกวนโทร 081 88 44 252 (((line nuudeenondh)))
    สินค้าทุกชนิด ต่อรองได้บนความเปนไปได้นะคะ
    ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ
    ชช
    New Chanel Deauville tote 2015 blue jeans (gst sz)
    ของใหม่ มาพร้อมถุงผ้า การ์ด คู่มือ
    ขาย 61900 ของใหม่ หายากมากค่ะ

รองเท้า YSL TribuTE 38
    สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะทำพื้นมาแล้ว
    มีถุงผ้า ขอรูปเพิ่มได้นะคะ คอมช้ามากกค่ะ ไลน์มาสะดวกสุดค่ะ
    ขาย17500

ข้อมือ HERMES ทุกชิ้น มีกล่อง ถุงผ้า ริบบิ้น ถุงกระดาษ

CHANEL CHANEL CHANEL

รองเท้า sz 37.5 ทุกคู่ค่ะ มีกล่อง ถุงผ้า การ์ด ใบเสร็จcopy และถุงกระดาษให้ค่ะ
    ขายคู่ละ 22500 บาท>>>>>>
    ลดไปเลย >>>>>>เหลือ...Sale saL 17500
    สีน้ำเงิน หัวน้ำตาลนะคะ ถ่ายรูปออกมาเปนสีดำ
    ขอรูปเพิ่มได้ค่า

ลูกค้าท่านใด สนใจ รบกวนโทรสอบถามและขอรูปเพิ่มได้นะคะ
    081 8844252 ///line nuudeenondh
    ขอขอบคุณ SBN มากมายค่ะ
    /B]/SIZE]
    Last edited by nuudee; 29-04-15 at 14:46.
    เจ้าตุ๊กตาตัวน้อย

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ