สนใจติดต่อทาง PM
Line: ppranggss
Email:
a666day@hotmail.com ได้เลยนะคะ

**CF no CC นะคะ**
CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้ค่ะ

**สนใจจริงๆต่อรองราคาได้นะคะ แต่ขออย่าโหด เราขายราคาต่ำอยู่แล้วนะคะ**

**ให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนไม่ต่อราคาก่อนนะคะ**

**ลูกค้าที่ CF สินค้า กรุณาโอนเงินภายในวันรุ่งขึ้น ไม่เกินเวลา 19.00 น.นะคะ หากไม่มีการโอนเงิน และไม่มีการติดต่อจากทางลูกค้าภายในเวลาดังกล่าว เราขออนุญาต CC ค่ะ ขอบคุณค่ะ**

**สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ**

NEW CHANEL Mini 8" สี Hot Pink หนัง Suade Cavier SHW ใหม่เอี่ยมค่ะ ซื้อมาเก็บอย่างเดียวไม่เคยใช้งานเลย Holo 174xxx ใบนี้ฝากคนหิ้วมาจากญี่ปุ่นปี 2013 ค่ะ อุปกรณ์มีกล่องกระดาษ ถุงผ้า การ์ดHolo แคร์การ์ด การ์ดภาษาญี่ปุ่น ริบบิ้น ดอกคามิเลียค่ะ SALE 93,500 บาท ONLY

NEW CHANEL Dress Sz.34 เดรสเกาะอกทรง A ค่ะ เหมาะกับคนใส่ไซส์ US0-US2 รอบอก 32-33นิ้ว ความยาว 26.5 นิ้วค่ะตรงหน้าอกมีแถบรัด และมีซิบด้านข้างค่ะ ผ้าเป็นตารางนูนเหมือนขนมวอฟเฟิล ติดมุก 5 เม็ด ที่มุกมีโลโก้ CC เล็กๆค่ะ ของใหม่ไร้ตำหนิ ไม่มีอุปกรณ์นะคะ
SALE 7,000 บาท ONLY

NEW Dolce and Gabbana iPhone6 Case อุปกรณ์มี กล่อง การ์ด ผ้ารองค่ะ
2,500 บาท
(Pre-orderมา 3,500 บาทค่ะ)

ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่า