White Pearl - 13,500 net / Rose gold pink - 15,000 net
อปก ครบค่ะ ถุงผ้า การ์ด กล่อง/ถุงกระดาษ พร้อมริบบิ้น เพิ่งลงเครื่องกลับมา

CHANEL JUMBO GREY CAVIAR SUEDE
อปก ครบทุกอย่างค่ะ ถุงผ้า กล่องเเม่เหล็ก ถุงกระดาษ ดอกคามิเลียร์ รวมถึงใบเสร็จค่ะ

125,000 คุ้ม หารุ่นนี้ ราคานี้ไม่ได้เเล้วค่ะ ใช้เเล้วไม่มีใครซ้ำค่ะ หรือสนใจเป็นของสะสมติดต่อมาเลยค่ะ

++++ Line id: djittmj
++++ โอนเเค่ 1,000 ถ้า CF ก่อนนัดรับสินค้า หลัง CF 2 วัน เเล้วยังไม่โอนชำระเต็ม ขออนุญาตปล่อยให้ ลค ท่านอื่น
++++ รบกวนตกลงราคาที่เเน่นอนกันก่อนนัดรับสินค้านะคะ ขอไม่ต่อราคาเพิ่มตอนนัดรับนะคะ
++++ ราคาคุยได้ค่ะ เเต่ถ้าต่อโหดเกินไป เเม่ค้า ขอผ่านนะคะ
++++ ขออนุญาตขาย ลค ที่ ไม่ต่อราคาก่อนนะคะ
++++ CF เเล้ว ขอ NO CC หรือต่อรองราคา นะคะ
++++ สินค้าซื้อเเล้ว งดเปลี่ยน งดรับคืนนะคะ
++++ ขอรูปเพิ่มเติมได้ตลอดนะคะ เเม่ค้าใจดี ดูจนกว่าจะเเน่ใจ พอใจ ค่อย CF ค่ะ

+++++++++++++++++ SOLD OUT ITEMS +++++++++++++++

Thanks SBN and lovely customers so much ka *^_^*

Prim