สวัสดีค่ะ ขอบคุณที่เข้ามาชมนะคะ
ต้องแจ้งก่อนนะคะ เพื่อความเข้าใจตรงกัน ปกติไม่ได้ขายแบรนด์เนมเป็นอาชีพ ถ้าไม่มั่นใจ สามารถนัดรับเพื่อตรวจเช็คด้วยตนเอง หรือนำรูปทุกมุมไปเช็คในห้อง
Catch fake หรือกูรูจากเว็บอื่นๆเช็คได้ตามความสะดวกเลยค่ะ

กติกา.

• เป็นของแท้ 100% สามารถขอรูปเพิ่มไปตรวจเช็คอย่างไรก็ได้ จนกว่าจะมั่นใจ โดยไม่ต้องขออนุญาตค่ะ
  • แม่ค้าเป็น TM ส่งเอกสารให้ทางเว็บตรวจสอบแล้ว ไม่โกงแน่นอนค่ะ
  • ยินดีคืนเงิน หากพบว่าเป็นของปลอม
  • หากต้องการเอกสารทางราชการ สามารถขอได้
  • CF (โดยการมัดจำ 1000 บาท) NO CC นะคะ
  • แม่ค้ามีบัญชีไทยพาณิชย์ / กรุงไทย สาขาในกรุงเทพ
  • อยากให้นัดรับนะคะ เพื่อความสบายใจ แต่ลูกค้าต่างจังหวัด (หรือลูกค้ากรุงเทพที่ไม่สะดวกมานัดรับ) ส่ง EMS ให้ฟรีค่ะ และจะถ่ายรูปทุกขั้นตอนการแพ็คของส่งให้ด้วยค่ะ
  • add line ; mjbabyjae | Tel. ; 0882เก้าแปด9296 (ถ้าไม่ได้รับ ขออนุญาตโทรกลับนะคะ)
  • ไม่ได้ตั้งราคาเผื่อต่อนะคะ แต่ถ้าต่อมาแล้วลดได้จะลดให้ค่ะ^^เพิ่งเริ่มขายไม่อยากเรื่องมาก ถ้าสนใจไลน์มาคุยก่อนได้ค่ะ

รายละเอียดสินค้า.

• อุปกรณ์มี Dust bag / Hologram card
  • holo 18 / Made in Italy
  • ใบนี้สภาพ 90% ลิมิเต็ด หาไม่ได้แล้วนะคะ มือ 1 ราคา 14x,xxx
  • สีดำ/แดง หนังแกะ ไซส์ 10 นิ้ว
  • มีร่องรอยการใช้งาน 2 จุด คือ รอยปากกาด้านใน กับรอยถลอกเล็กๆนิดเดียวค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ