+++ แม่ค้าร้อนเงิน ลดสุดๆ คะ โละ stock Collonil, Cape cod รับประกันความถูก สินค้ามีจำนวนจำกัด หมดแล้วหมดเลยค่า+++

****บริการส่ง EMS ค่าส่ง เพียง 50 บาท ต่อ 1 Shipment
****สินค้าทุกชิ้นสามารถเข้าห้อง Catch Fake ได้โดยไม่ต้องขออนุญาตนะค่ะ
****กติกา ให้สิทธิลูกค้าที่จ่ายเงินก่อนนะค่ะ ไม่อยากผิดใจกันด้วย เรื่อง CF หรือ CC ค่ะ
****สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนนะค่ะ แม่ค้ามั่นใจในของทุกชิ้นที่ขายค่ะ ว่าแท้ 100% ชอบทำอะไรตรงไปตรงมามากกว่า ไม่นิยมของปลอมค่ะ
****ราคาสินค้าต่อรองได้นะค่ะ ถ้าราคาให้ได้แม่ค้าก็ให้ค่า ไม่ได้คิดจะเก็บไว้
***สินค้าสนใจใบไหนโทรติดต่อเข้ามาได้ที่ 086-329-9314 or Line: Pla_jaja

***(ไม่สะดวกติดต่อด้วย private message นะค่ะ)

มีราคาพิเศษสำหรับคุณแม่ค้าพ่อค้าที่ซื้อเหมานะคะ

Collonil

Cape Cod Polishing Cloth ผ้าอาบน้ายา สาหรับเช็ดโลหะให้วิ้ง จิวเวอร์รี่ นาฬิกา ลบรอยขนแมว แบรนด์ CapeCod (MADE IN USA) @ 340

Soft Gum ลบรอยเปื้อนเฉพาะจุด สาหรับหนังเรียบทุกชนิด @ 400

Waterstop Classic แบบ Cream มี 2 สี สี Colorless and medium Brown ปกป้องหนังจากน้า ฝุ่น รังสียูวี และช่วยเติมสีสันให้กับหนังเนื้อเรียบทุกชนิด @ 600

Leather Soap โฟมสบู่สาหรับทาความสะอาดหนังพีวีซี, หนังเนื้อเรียบ @ 750

Clean & Care โฟมขจัดคราบบนผ้าเนื้อหนาหนัก หนังเนื้อนิ่ม หนังกลับ @ 800

Shampoo แชมพูทาความสะอาดคราบฝั่งแน่น สาหรับกระเป๋า หรือรองเท้าผ้าได้อย่างล้าลึก @ 500

Lack Mousse มูสสาหรับทาความสะอาดบางเบาสาหรับหนังแก้ว เคลือบมันเงา @ 750

Lack Spray ปกป้องหนังแก้ว หนังเคลือบมัน ป้องกันการดูดกลืนสี รังสีUV @ 700

Delicate Cream ครีมขจัดรอยเปื้อนสาหรับหนังเนื้อนุ่ม @ 550

Nano Pro Spray เคลือบปกป้องผลิตภัณฑ์ผ้าแคนวาส เดนิม หนังพีวีซี ผ้าไนล่อน ทวีต จากฝุ่น น้า @ 990

1900 Leather Lotion โลชั่นน้านมผสมว่านหางจระเข้ บารุงและฟื้นฟูหนังคุณภาพสูง ป้องกันการเสียความชุ่มชื้น
@990

Premium Diamant ไฮกลอสจากสนซีดาร์ เพิ่มความเงางามให้กับเครื่องหนังราคาสูง @990

1909 Supreme Protect Spray สเปรย์กันน้าคุณภาพสูง สาหรับหนัง Nappa หนังนิ่ม Nubuck และสื่งทอ @990

Polishing Cloth ผ้าสาลีเนื้อนุ่ม สาหรับการขัดและทาความสะอาด @ 390

Pedag Glove ถุงมือขนแกะ เพิ่มความ Brilliant ให้กับหนัง ภายใต้แบรนด์ Pedag (MADE IN GERMANY) @ 1,200

แปรงขนม้า สำหรับปัดฝุ่น @ 390

All Combi @ 450

Thank you for SBN support and all kind customers