สนใจตัวไหนติดต่อแม่ค้าได้จร้า
- Line: noo_shy
- PM หรือ SMS เบอร์โทร 0894822991 ( คุณนุช )
- ขอให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนจร้า
- ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ ems คิดเพิ่ม 50 บาท

ธนาคารกสิกรไทย สาขา เซ็ลทรัลรามอินทรา
Account Name: Noosara R.
Account Number: 797-2-18225-1

******ราคา ที่แม่ค้าซื้อมากับราคาที่ลงขายมันคนละเรื่องเลยค่ะ แม่ค้าขายถูกอยู่แล้วต่อรองกันแบบน่ารักๆนะค่ะ ขอบคุณค่ะที่เข้ามาอุดหนุนกันค่ะ******

Remark : cf no cc นะค่ะ ตัดสินใจให้ดีก่อน cf นะค่ะ

ตัวไหนขายออกไปแล้ว ขออนุญาตลบออกนะค่ะ จะได้ไม่เปลืองเนื้อที่ค่ะ
พร้อมแล้วไปช็อปกันเลยจร้า

***โปรโมชั่นราคานี้งดต่อรองไม่ลดแล้วนะค้าาาาา ถูกม่าก มว๊าก ค่ะ***

Page9 size s (nwt) อกไม่เกิน 34 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยาว 29.5 นิ้ว แซ็คสั้น ลายสวย ดีไซค์สวยเก๋ ชิคๆเรยค่ะ ยังไม่เคยใส่ค่ะ ราคาป้ายเกือบสามพันค่ะ ขาย 950 บาทค่ะ

Nakara Boutique (new) size s us2 uk8 eur36 อก34 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ตัวนี้เป็นจั้มสูทค่ะ น่ารักมาก ผ้าดี ไม่บาง ลายผ้าสวย ใส่สบาย ขาย 750 บาทค่ะ

Nakara Boutique (nwt) size s us2 uk8 eur36 อก 32-34 นิ้ว เอวสูง 26-27 นิ่้ว สะโพก 35-36 นิ้ว ยาว 30 นิ้ว เดรสของใหม่ป้ายห้อย ตัวนี้สวยมากๆคะ ผ้าหนา ทิ้งตัว ทรงสวย ลายม้าสวยมาก การันตีสวยจริงจ้า ขายจ้า 850 บาทค่ะ

Supermaket size F หน้าอกฟรี เสื้อยาว 18 นิ้ว ตัวนี้เป็นครอปแต่ไม่สั้น ผ้าดีเนื้อหนา ใส่ออกมาทรงสวย ดีไซค์เก๋ ลายปาก น่ารักเฟ่อร์ ของใหม่ยังไม่ได้ใส่จ้า ขาย 650 บาทค่ะ

Kimmame size F หน้าอกฟรี เสื้อยาว 30 นิ้ว เดรสสั้นน่ารักมาก ผ้าหนาทิ้งตัว ขาย 550 บาทค่ะ

[URL=http://s1056.photobucket.com/user/noosara2521/media/20150516_150229_zpsx1gbjpvm.jpg.html][/URL]

Flynow กระเป๋าหนังแท้ทั้งใบ ขนาด กว้าง 14 นิ้ว สูง 10.5 นิ้ว เป็นหนังแท้สวยมาก แทบไม่ได้ใช้ ไม่มีตำหนิ ใหม่ๆเรยค่ะ ได้ไปรับรองไม่ผิดหวัง ซื้อมาเจ็ดพันกว่าๆค่ะ ขาย 2,200 บาท

Zara size s (New) อกไม่เกิน 38 นิ้ว ยาว 19 นิ้ว เสื้อลายผีเสื้อน่ารักมากค่ะ แขวนอย่างเดียวไม่เคยใส่ค่ะ ขาย 750 บาทค่ะ

Zara size s (used) อก 38 นิ้ว ยาว 24 นิ้ว เชิ๊ตลายฟ้าขาว ผ้าคอตตอล เสื้อสไตล์นี้ใส่ได้ตลอดค่ะ ขาย 450 บาทค่ะ

Zara size m (used) อก 40 นิ้ว ยาว 24 นิ้ว เชิ๊ตลายชมพูขาว ผ้าคอตตอล เสื้อสไตล์นี้ใส่ได้ตลอดค่ะ ขาย 450 บาทค่ะ

Page 9 size m (nwt) อกไม่เกิน 38 นิ้ว ยาว 16 นิ้ว เป็นครอปน่ารักมากค่ะ เป็นผ้าพลิ้วๆสองชั้น ใส่กับกางเองเอวสูงน่ารักสุดๆไปเรยค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย ขอขาย 450 บาทค่ะ

Page-9 Size s (New) อก 32-33 นิ้ว เอว 27 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว แขนยาว 22.5 นิ้วตัว ยาว 31.5 นิ้ว แซ็คสั้นค่ะ แพตเทิ่นแป๊ะมาก ใส่ออกมาเข้ารูป เก็บทรง ผ้าเนื้อดีมาก ดูเรียบหรู ราคาป้าย 2,650 บาท ขอขาย 750 บาท ค่ะ

H & M size us 2 (used) อก 32-34 นิ้ว ยาว 22 นิ้ว ใส่ออกมาน่ารัก สไตล์ คุณนู๋ คุณนู๋ เรยค่ะ ขอขายแค่ 350 บาทค่ะ

]

Jaspal size xs (nwt) เอว 26 นิ้ว สะโพก 35 นิ้ว กางเกงลายดอทผ้าทิ้งๆ เป็นเอวสูง ทรงสวยมากค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย 1,595 บาท ขอขาย 450 บาทค่ะ

Flynow II (new) size 36 อก 38 นิ้ว ยาว 20 นิ้ว ของใหม่ซักแล้วยังไม่เคยใส่ ผ้าใส่สบาย เป็นผ้านุ่มๆทิ้งตัวคะ ขายจ้า 450 บาทค่ะ

Xeact size m (new with tag) อก 34 นิ้ว ยาว 25 นิ้ว เสื้อโปโลแขนจ้ำ ของใหม่ป้ายห้อย ผ้านุ่ม ทรงสวย ใส่สบายๆ มี 4 สี กรม เขียว ครีม ฟ้าอ่อน สวยทุกสี อยากได้สีไหนแจ้งมาจ้า ขายตัวละ 350 บาทค่ะ

EDC size m (used) อก 34 นิ้ว ยาว 24 นิ้ว เป็นผ้าคอตตอลใส่สบาย ขายตัวละ 250 บาทค่ะ

TATE size 85 (s) nwt หน้าอกไม่เกิน 37 นิ้วใส่ได้ ความยาว 33 นิ้ว เป็นแซ็คสั้นสไตล์วินเทจ แขนจ้ำ และจ้ำที่ใต้หน้าอก ทรงนี้ใครใส่ก็น่ารักค่ะ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ขายแค่ 450 บาทค่ะ

Lyn Around size xs (used) เอว 26-27 นิ้ว สะโพก 35-36 นิ้ว กางเกงเอวสูง ผ้าดีมากค่ะ ใส่ออกมาทรงสวย ใส่แล้วหุ่นเพรียว ขาเรียว สภาพเหมือนใหม่ ขอขาย 450 บาทค่ะ

Topshop size uk6 (used) เป็นเสื้อตัวยาวค่ะ มีดีเทล เก๋ๆ ใส่กะขาสั้น ชิลๆเรยค่ะ ขาย 450 บาท

เสื้องานตัด น่ารักมากๆ แมตง่าย ผ้าสวยมาก เก๋ที่แขน ใส่กับกางเกงเอวสูงหรือกระโปรงเอวสูงสวยเรยค่ะ ขอขาย 250 บาทค่ะ

H & M size 34 (new with tag) แซคสีดำปักเลื่อมด้านหน้า สายสปาเก็ตตี้ ทรงสวย ลายปักสวย ใส่เป็นเซค หรือใส่ทับในกางเกงเอวสูงก็แซ็กซี่สุดๆ ของใหม่ป้ายห้อย ขอขายแค่ 350 บาทเท่านั้นค่ะ

กระเป๋าหนังแท้ ใช้ไปสองครั้ง สภาพดีม่ากๆ ซื้อที่เซ็นทรัล ขนาด 10 นิ้ว x 9.5 นิ้ว ใบนี้มีสายยาวปรับได้ให้ด้วยค่ะ มีช่องสามช่อง ซิบตรงกลาง และมีเป็กปิดอีกทีค่ะ หนังสวย ไม่ลอก ไม่ขาด ไม่เลอะ ซื้อมาแพงๆ ขาย 950 บาทเท่านั้นค่ะ

กระเป๋าทอมือ ขนาด 18 นิ้ว x 15 นิ้ว เป็นกระเป๋าทอมือ ลายสวยมาก ซื้อมาแพงๆ ของใหม่ยังไม่เคยใช้สักครั้งเดียว ขอขาย 650 บาทเท่านั้นค่ะ