เงื่อนไขการซื้อขายพ่อค้าทำงานประจำดังนั้นจึงไม่ค่อยมีเวลานัดส่งสินค้านะครับ
1. สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ครับ อนุญาตให้นำไปลงห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขอครับ
2. จะจัดคิวนัดดูสินค้าเฉพาะรายการที่มีมูลค่า 3000 บาทขึ้นไปเท่านั้นครับ นอกนั้นโอนพร้อมส่งอย่างเดียวค่าจัดส่งสินค้าฟรีนะครับ
3. ConFirmแล้วกรุณาอย่า CanCelบางรายการอาจขอเก็บค่ามัดจำสินค้าก่อน เพื่อป้องกันการยกเลิกหน้างาน ซึ่งทำให้เสียเวลาทั้งสองฝ่ายนะครับ
4. ท่านสามารถขอดูรูปสินค้าเพิ่มเติมได้ทุกรายการครับ
5. สินค้าทุกชิ้นเมื่อซื้อไปแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี ยกเว้นนำไปตรวจสอบแล้วพบว่าไม่แท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนภาย ใน14วัน หลังจากวันที่ได้รับของครับ

New Coach handbag
6500 บาท
กระเป๋าถือได้สะพายได้แบบหนังวัวทั้งใบทรงแข็งสีน้ำตาลอ่อน ซึ่งเป็นสีที่คลาสสิคมากๆจ้า ของใหม่ป้ายยังห้อยอยู่เลยไม่เคยใช้งาน มีโบว์ผูกสามารถถอดออกได้จ้า มาพร้อมสายสะพายครอสบอดี้ ขนาดกระเป๋า 14x9x6 นิ้ว จ้า

Oscar de la Renta belt 3200 บาท

เข็มขัดแดงสุดเปรี้ยว ทำจากหนัง Lizard แท้ ของวินเทจ ตลอดทั้งเส้นไม่มีตำหนิเลยจ้า หนังยังดีเยี่ยมสภาพกริ๊บ เหมาะกับขนาดเอว 25-27นิ้ว

โซนแว่นกันแดดสวยๆ มาแล้วจ้า
Used like new Marc by Marc Jacob sunglasses 3200บาท
แว่นกันแดดทรงอาราเร่แบบ Oversize มาพร้อมกล่องและผ้าเช็ดเลนส์ แทบจะไม่ได้ใช้งานเลยจ้า

Used like new CC Double OO sunglasses 1700 บาท
แว่นกันแดดสุดฮิปถอยจากช็อป ใส่แล้วไม่ถูกใจ แทบไม่ได้ใช้งานเลย มาพร้อมกล่อง ผ้าเช็ดเลนส์ และซองพลาสติกจ้า

Marc Jacob zone

Marc by Marc Jacob backpack 2000 บาท
กระเป๋าเป้ลายตารางสีครีม ดำ ผ้าไนลอนน้ำหนักเบา ใช้งานง่าย มีตำหนิเปื้อนด้านนอกส่งซักแล้วไม่ออกเป็นรอยจางๆ ตามภาพ ใส่ขวดน้ำได้ทั้งสองข้าง ขนาด 12x15x6 นิ้ว สภาพพร้อมลุย เป็นเป้ใช้เที่ยวหรือไปออกกำลังกายก็ได้จ้า

Marc by Marc Jacob crossbody bag 1400 บาท
กระเป๋าสุดหวานสะพายข้าง ทำจากหนังแกะทั้งใบ สภาพใช้งาน เก๋ไก๋ด้วยการตกแต่งด้วยซิปทองเหลืองรอบใบ เปิดปิดได้จริง สามารถขยายกระเป๋าออกไปได้ ขนาดกระเป๋า 12x9.5นิ้ว ทรงแบนๆ แต่ใส่ของได้เยอะอยู่ ข้างในสะอาดจ้า ผ้าซับด้านในก็สวย ตำหนิจะอยู่ที่หนังกินสีด้านนอกและรอยเปื้อนบางจุด แต่ได้ไปก็คุ้มค่าราคาหนังแกะนะใบนี้

Marc Jacob messenger bag 1500บาท
ใครอยากเท่ห์ เซอ แบบลุยๆ ต้องใบนี้เลย ทำจากผ้า Cotton คล้ายผ้าดิบสีกากี ขนาดกระเป๋า 16x13x2 นิ้ว ใส่ของได้เยอะมากๆ เพราะมันจะพองได้อีก ช่องย่อยใส่ของเพียบ สายสะพายเป็นไหมพรมถักเจาะรู สภาพพร้อมลุย เอาไปซักอีกหน่อยก็สวยจ้า

Tumi Ipad case crossbody 1500 บาท
กระเป๋าเคสใส่ไอแพดขนาด10นิ้ว พร้อมสายสะพายครอสบอดี้ ออกแบบถูกต้องตามขนาดพร้อมเคสแข็งสองชั้นบุอย่างดี มีตำหนิรอยเปื้อนด้านหน้านิดหน่อยเพราะเคสเป็นผ้าสีขาว ขนาด 11x9x1.5 นิ้ว ใส่เน็ตบุ๊คเล็กๆก็ได้นะจ๊ะ

Used like new Marwell Disona shopping bag 1700 บาท
กระเป๋าหนังวัวสีเงินเมทาลิค เป็นหนังสานบางตอน ใส่ของได้จุมากจ้า ใช้งานมาน้อยมาก ขนาด 5x12x4 นิ้ว ใบใหญ่หนังสวยใช้ดีจริงๆ

Zone รองเท้าคู่สวยๆ เชิญทางนี้เลยจ้า
Puma Sneaker 2200 บาท
รองเท้าสนีคเกอร์หนังสีขาวคู่สวยใช้งานน้อยมาก มาพร้อมกล่อง ขนาดเท้าเบอร์ EUR39 หรือ US8.5 (25.5cm) ของคุณผู้หญิงจ้า สภาพใหม่มากๆ

Used like new New Balance shoes 2200 บาท
รองท้าผู้ชาย ขนาดเบอร์ 41 ½ EUR 8 ½ US ความยาวเท้า 26 cm. สีเทาอ่อนสลับฟ้า เข้ากับชุดได้ง่าย มาพร้อมกล่องใช้งานน้อย เอาไปใส่เดินเล่นสบายๆ เลยจ้า

New Balance shoes 1300บาท
รองเท้ากีฬาน้ำหนักเบาใช้ใส่วิ่งหรือเดินออกกำลังกาย มาพร้อมกล่อง ใช้งานน้อย มีรอยตำหนิด้านหลังตามภาพ ขนาดเบอร์ 40 หรือ US7 ใส่ได้ทั้งชายและหญิงจ้ะ

SOLD ITEMS

Nike Air

Longchamp Document
Coach long wallet
New Fitflop shoes

สนใจกรุณาพีเอ็ม หรือติดต่อได้ที่ 08-67776154, 08-69063332 icyครับ
ID.Line :icyjuicy
ขอขอบคุณ SBN ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ดีดีครับผม