Tm,,, ขายให้หมดลดกันไป Marc Jacobs, Mng,twelve, cath kidston,lesportsac,D&G watch,dkny,mossimo,,Zara,juicy couture,,,,,,,,โล้ะๆ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Tm,,, ขายให้หมดลดกันไป Marc Jacobs, Mng,twelve, cath kidston,lesportsac,D&G watch,dkny,mossimo,,Zara,juicy couture,,,,,,,,โล้ะๆ

amadeous is offline Trusted Member Master Brandname
    amadeous's Bank Account
    • Bank Account 1: 067X0X4X8X
    • Bank Account 2: 114X1X5X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face Tm,,, ขายให้หมดลดกันไป Marc Jacobs, Mng,twelve, cath kidston,lesportsac,D&G watch,dkny,mossimo,,Zara,juicy couture,,,,,,,,โล้ะๆ

ขอคนที่ถามได้ตอบได้ค่ะ สอบถามได้คะ
    cf no cc นะค่ะ ขอคนรับผิดชอบนะคะ เจอมาจองแล้วหายบ่อยมากคะ ขอ BL คะ
    ขอ Blacklist ตัวโตๆ คะ

มีไทยพานิชย์กับกสิกรในกรุงเทพค่ะ
    งดต่อรองนะค่ะ ขายไม่แพงแล้วค่า ค่าส่งสามสิบบาทคะ

ติดต่อ cmalinee@rocketmail.com or line: Gitotor

นากาแบบสร้อยคอ ของ Marc Jacobs แท้ๆค่ะ
    พร้อมกล่องค่ะ ถุงผ้าหายค่ะ มีถุงอื่นใส่ให้ตามรุปเลยคีะนอกนั้นอนุ่ครบค่ะ
    นากาเดินปกติค่ะเป้นรุปหัวใจสีดำค่ะ
    ---1400 บาท

Dkny ny-3906 แท้แน่นอนมาพร้อมกล่อง และคุ่มือค่ะ นากาสีดำสนิทค่ะ เป้นแบบคล้องค่ะปรับระดับตามข้อมือค่ะ มีตำกหนิตรงน่าปัดค่ะเราใส่ไม่ระวังค่ะ
    เป้นรอยขนแมวขีดข่วนตามรุปค่ะ นอกนั้นปกติค่า
    ----------1700 บาท

นากา diesel แท้ๆ รุ่น dz-3027. รุ่นนี้หายากค่ะ
    น่าปัดเก๋ๆค่ะ ตัวนี้มีตำหนิที่สายค่ะ สายเดิมๆมันไปตามกาลเวลา เปลี่ยนสายก้อใช้ได้ยาวๆแล้วค่ะ

ถ้านเพิ่งหมดค่ะ ยังใช้ได้ค่ะ -----650. B

Ladies D&G Dolce & Gabbana Dance Watch DW0271
    เป้นเรือนทองค่า มีตำหนิช่วงสายค่ะเป้นมัทเทลิคลอกบ้างตามแบบรุ้นนี้ค่ะ เป้นจุดๆไม่รุ้โดนอะไรเก้บไว้นานแระ ลายปั้มด้านหลังยังเห้นชัดค่ะ
    ของแท้แน่นอนค่ะ นากาเดินปกตินะค่ะ มีขนแมวบ้างค่ะ ราคาซื้อตอนลดประมาน 90. ก่าปอนด์ได้ค่ะ นัองอยากปล่อยซื้อของใหม่
    ถุกๆไปเลย
    ------1350 b

นากา timex แท้ๆรุ่น sr621sw ค่ะ เป้นสายยางยืดค่ะข้อมือเท่ารัยก้อใส่ได้ค่ะ
    มีร่องรอยการใช้งานทั่วไปค่ะ เป้นสีเงินค่า. สีทองลอกไปบ้างค่ะ
    เพิ่งเปลี่ยนถ่านมาค่า เดินปกติค่ะ -------sold

กระเป๋าใบสะพายได้สองแบบคะ สายสะพายถอดออกได้คะ

ของ lesportsac แท้ๆๆคะ ขนาดกระเป๋าขนาด 14 นิ้ว สูง 14 นิ้ว ไม่รวมสายคะ

สีไม่ซีดไม่เฟดคะ ด้านในสีดำคะ --------1100 b

กระเป๋า clutch ถอดสายได้ของ. Pinko แท้ๆแน่นอค่ะ made in Italy
    มาพร้อมถุงผ้าค่ะ มีตำหนิคือสีเฟดตามรุปค่ะ เป้นดำตามรุปเพราะเป้นสีทองค่ะขนาด. 12 นิ้ว สุง 6 นิ้ว
    สายยาวยังใหม่อะไล่ทองค่ะ ---------1200 b

กระเป๋าตังค์ซิบรอบ lesportsac แท้ มีสายคล้องโซ่ให้ด้วยค่ะ ข้างในมอมแมมบ้างอาบน้ำน่าจะดีขึ้น
    มีช่องหลายหลายช่องค่ะ ขอรุปเพิ่มได้ค่า
    ด้านในสีเหลืองตามสไตล์ยี่ห้อนี้------650 บาท

กระเป๋าตังค์ใบยาว มีช่องหลายช่อง ของ juicy courture แท้ๆ คะ
    เป็นแบบซิบรอบคะ สภาพยังดีคะ มีร่องรอยการใช้งานบ้างเท่านั้นคะ เป็นผ้าขนๆ มีเฟดไปบ้างคะ
    แต่ซิบยังปกติคะ ------500 b

[url=http://www.uppic.org/share-3259_555DC95A.html]

กระเป่า marc jacobs แท้ๆๆคะ หนังแท้ทั้งใบสีเเดงคะ
    อะไหล่ยังทองคะ ใบใหญ่อยู่นะคะ คล้องไหล้ได้คะ
    ราคาเต้มเเพงอยุ่นะคะ มาพร้อมถุงผ้า ป้ายครบค่า-----------------5500b

เสื้อแขนยาวพับปลายแขนของ hm แท้ๆค่ะไซด์ xs แต่ทรงหลวมค่ะ
    อกฟรีคีะของใหม่ค่ะ ด้านหน้าปักเลื่อมๆค่ะ--ทรงหลามๆค่ะ-ปลายแขนพับนะค่ะ-------300 b

กางเกงสกินนี่สีสวยฟอกของ forever แท้ๆค่ะ
    เอว 28 นิ้ว  สะโพก 36 ยาว 37 นิ้ว
    มีซิปปลายขาผ้ายืดได้นิดหน่อยคะ
    ------300 บาท

กางเกกงยีนส์จาก superdryแท้้ๆ เอว 28 นิ้วสะโพก 36 นิ้วผ้ายืดได้ ยาว 40 นิ้ว
    -------650 บาท

Case iPhone 4S พร้อมกล่องครบค่ะสีเงินสภาพดีค่ะ Marc Jacobs -------450 บาท

กระเป๋า Marc Jacobs แท้ๆค่ะ สีครีมลายๆค่ะ รุ่น Snake-Embossed Lil Ukita
    สะพายยาวได้และคล้องแขนก้อได้ค่ะ ขนาด 13 นิ้ว สุง 11 นิ้วค่ะ
    ด้านในใหม่มากค่ะ ร่องรอยใช้งานน้อยคะคะ สีอ่อ่นไม่ค่อยเข้าคะ ตำหนิเเค่ช่วงหลังสีดูดนิดหน่อย ไม่สังเกตไม่เห้นคะ อยู่ด้าานหลังคะ อปก.ยังอยู่คะ
    ------3900 b

กางเกง uniqlo. แท้ๆสีเทาฟอกค่ะ เอว 28-29 นิ้ว ผ้ายืดค่ะความยาว 39 นิ้ว สีสวยๆค่ะเข้ากะชุดง่ายค่ะ---------350 บาท

กางเกง bershka แท้ๆค่ะ สีดำๆกรมสนิทค่ะ สีไม่ซีดเฟดค่ะทรงสกินนี่นะค่ะ ผ้ายืดได้เยอะค่ะเอว 28-30 นิ้วค่ะ สะโพก 36 นิ้ว ความยาว 38 นิ้วค่ะ-
    -------300 b

เสื้อกล้มปลายระบายของ zena outfiterแท้ไซดแอค่ะ. อก 34-35 นิ้ว ยาว 24 นิ้ว
    แต่งลุกปัดที่คอคอค่ะ ใหม่ค่ะ ----------250 บาท

กางเกงขาสั้นของ American eagle. แท้ค่ะ
    ปลายขารุ่ยเอวต่ำ. 30-31 นิ้ว ยาว 10.5 นิ้วค่ะสีสวยๆค่ะ
    --------------280 บาท

เสื้อคอวีน่ารักใส่ครั้งเดียวมีเข้มขัดรัดให้ด้วยค่ะของ cc-oo แท้
    Size. L. อก 34 นิ้วค่ะ ความยาว 23 นิ้วใส่ครั้งเดียวค่ะ ------300 บาท

กระโปงน่ารักจาก Lyn around แท้ๆ size m. เอวยืดได้ค่ะทรงย้วย
    ความยาวว 22 นิ้ว---sold

เสื้อน่ารักของ g2000 คะ แท้จากเซ้นทรัลคะ แต่างด้านบนเป็นเหมือนลายฉลุคะ
    รอบอก 33-34 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว สีดำสนิทคะใส่ครั้งเดียวคะ ผูกโบว์ตงคอคะ
    ------250 b

เสื้อยืดของ mango แท้ๆคะ ไซด์เอ้มคะ รอบอก 34-35 นิ้ว ยาว 23 นิ้วคะ
    ด้านหน้าเป้นผ้าชีฟอง ด้านหลังเป้นผ้ายืดสีดำคะ ใหม่ ซักไปหนึ่งครั้งคะ -------200 b

เสื้อ zara แท้น่ารักคะ เป็นผ้าคอตตอนผสมชีฟองคะยังขาวคะ
    เป็นลายขาวดำคะ รอบอก 34 นิ้ว ความยาว 24 นิ้วคะ -----250 บาท

เดรสของ twlve แท้แน่นอนคะ เป้นผ้าคอตตอน แต่งปลายด้วยกระโปงลูกไม้ กุหลาบสีดำคะ
    รอบอก 34- 35 นิ้วยาว 33.5 นิ้วคะ ทรงน่ารักคะ ------750 b

เสื้อยืดทรงเซอร์ปล่อยชายโค้งๆของ zara แท้ๆ คะ รอบอก 35-36 นิ้ว ความยาว 25 น้วคะ
    แต่งหน้าหัวใจดำคะ -------- 250 b

Dress earth music and ecology ของแท้จากเซ้นทรัลค่ะ อกฟรีสม้อคช่วงเอวมีซับในค่ะ
    ยาว. 32 นิ้ว --------sold out

เสื้อครอบ forever แท้ๆค่ะ ใส่ครั้งเดียวคะ อก 38-40 นิ้ว ความยาว 21.5 นิ้ว ในรุปยับๆ
    ในรุปมันยับๆค่ะ -----------------150 b

เดรสเกาะออกของ bsk แท้คะ สาวเอ้มเเอลคะ ซื้อมายังไม่เคยใส่คะ
    ของใหม่ป้ายห้อยคะ รอบอก 34 นิวยืดได้คะ เป้นทรงผ้ายืดแต่งลายเสือด้านหลังเป็นซิบคะ -----350 b

เสื้อกึ่งสุทอุ่นๆจาก uniqlo แท้ๆ ไซด์ m รอบอก 34-35 นิ้ว ความยาว 22 นิ้วคะ
    สีดำสนิทคะ ด้านในเป้นขนๆช่วยให้อุ่นคะ ------------------250 b

เสื้อยืดลายชืคๆจาก zaraแท้ๆคะ ใส่ครั้งเดียวคะ
    สกีนด้านหน้าเป้นผ้าชีฟองคะ ด้านหลัเป้นผ้ายืดคะ
    อก 34 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว --------------300 b

เดรสของ lyn around แท้ๆค่ะ ซื้อมาเก้บค่ะ
    ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ราคา 1890 บาท
    ไซดฺ l. รอบอก 34 นิ้ว ความยาว 31 นิ้ว ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ สะโพกฟรีค่ะ แต่งทรงเฉียงไล่ระดับค่ะ
    ----650 บาท

กระเป๋าใส่ ipad ของ topshop แท้ๆป้ายห้อยค่ะ บุหนาๆคะ
    ด้านในบุหนาค่ะลายปักน่ารักค่ะใหม่ๆ---------350 บาท

กางเกงลำลอง ผ้าใส่สบายคะ เป้นเอวสูงของ Lyn around แท้คะ ไซด์ xs เอวสูงวัดได้ 26 นิ้วคะ ควายาว 37 นิ้วคะ ต้นขากว้างด้านบน 10.5 นิ้ว
    ปลายขากว้าง 7.5 นิ้ว ของใหม่ป้ายห้อยคะ ราคาป้าย 1890 บาทคะ แต่งปลายขาน่ารักมากคะ
    ---------------700 b

เสื้อยืด h&m แท้ๆๆน่ารักคะ ใส่ครั้งเดียคะ ไม่ขนคะ
    เป้นทรงหน้าสั้นหลังยาวคะ รอบอก 34 นิ้ว ด้านหน้ายาว 20 นิ้วหลัง 25 นิ้วคะ
    --------------------250 b

เดรสน่ารักจาก abercrombie แท้ๆคะ เหมาะกับสาว s,m คะรอบอกยืดได้คะ ทรงสุงหน่อยคะ
    ลายและแบบน่ารักมากคะ ควมยาว 31 นิ้ว-----------------250 b

กระโปง ของ hm แท้คะ ใส่ครั้งเดียวคะ หลวมไปคะ รอบเอว 30 oิ้วเอวต่ำคะ
    ความยาว 14 นิ้วคะ แต่งซิบสีทองหน้า-หลังคะ จะใส่เอาซิบไว้ด้านข้างหรือด้านหน้าก้อได้คะ ป้ายติดไซด์ eur 38 ------180 b

กระโปงของ pooh แท้ค่ะ เอว 28 นิ้วทรงเอค่ะ ความยาว 22 นิ้วค่ะ ปักลายชายกระโปงค่ะ
    สีเหลืองอ่อนน่ารักเลยค่ะ หวานๆ ----------------150 b

ดรสสีดำสนิทจาก uniqlo แท้คะ ไซด์เอ็มมีซับในคะ เป้นทรงเอวสูงคะ
    แขนเสื้อสามารถพับเบิ้ลขึ้นมากได้คะรอบอก 35 นิ้ว ความยาว 36 นิ้ว เอวสูงคะ 28-29 นิ้วคะ------150 b---

เสื้อใส่ทำงานน่ารักของ fq&l คะ ไซดเอส
    รอบอก 34 ความยาว 23 นิิ้วคะ
    เป้นผ้าดีอยู่ทรงคะ มีโบว์ผุด้วยคะ ----------200 b

ระโปรงของ iris Los Angeles แท้ๆ ค่ะป้ายห้อยค่ะ เป้นสีเขียวมิ้น
    เอวยืดได้ค่ะ กระโปรงเป้นผ้าชีฟองค่ะ มีซับในสีเขียวค่ะ ทรงหน้าสั้นหลังยาวค่ะ
    ด้านหน้า 15 นิ้ว หลัง 32 นิ้วค่ะ
    -------200 b

เสื้อคลุม mark and spancer แท้คะ รอบอกฟรีคะ เป็นแบบแขนสี่ส่วนคะ
    ตัดป้ายด้านข้างออกคะ สีเขียวอ่อนคะ ------200 b

หมวกของ. nu-fit แท้ๆๆค่ะ สีน้ำเงินกรมท่า ใหม่ค่ะ
    ยืดได้ความ----------200 บาท

กางเกงขาสั้นสีเหลืองสดคะ ของ mossimo แท้คะ ซื้อมาให้หลานคะ แต่เค้าไม่ชอบคะ
    รอบเอว 26-27 นิ้ว ของใหม่คะ เก็บยาวคะ -------sold

thank sbn kha
    Last edited by amadeous; 30-05-15 at 15:21.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ