เป็น TM มา7ปีตั้งแต่เปิดระบบ เช็คประวัติได้ ไม่โกง ไม่หนี ไม่หาย ไม่ใช่ร้านค้า ทำงานประจำ
เป็นแค่คนชอบกระเป๋ามาก ดูแลรักและถนอมกระเป๋ามาก ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ไม่นิยมของปลอมค่ะ
นัดรับได้ แถวเลียบทางด่วน / เกษตรนวมินทร์ CDC , Crystal park นวมินซิตี้ หรือใกล้เคียง
หรือจะให้ส่ง EMS ก็ได้ค่ะ แพคอย่างดี

**ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน ชอบจริงๆ ค่อยซื้อนะคะ**
**ปรึกษาคนในครอบครัวก่อน CF***

เอาเข้า catch fake ได้ทุกเมื่อ ไม่จำเป็นต้องขออนุญาตเพราะเราถือว่าเป็นสิทธิอันพึงมีของผู้ซื้อค่ะ

LINE ID : Noo_pizza
โทร 081-4200-550
ไม่ได้ตั้งราคาเผื่อต่อ เราตั้งราคาไม่แพงแล้วเมื่อเทียบกับสภาพ
ต่อโหด ๆ ขอผ่านนะคะ เช็คราคากันนิดนุงก่อนต่อเนอะ
พร้อมโอนลดได้ ต่อรองราคามาได้ค่ะ แจ้งมาเลย ต่อไม่แรง ขายได้ก็ขายให้ค่า
ขอบคุณที่เข้าใจ
ถูกตัดแต้ม 8/3/15 เพราะลง bao bao ผิดห้องคร่า ไม่ได้อัพเดท ต้องขอโทษเวปมาสเตอร์และเพื่อนๆด้วยคร่า/\

USed Like NEW Pleats Please by issey miyake
(limited Edition 3 tone)
ขาย 12,900- บาท
สวยปิ๊งเลยค่ะ เกินคำบรรยาย ไม่ซ้ำ ไม่ชน เก๋ฝุดๆ ชนะเลิศที่ดีไซน์ สภาพดี ข้างในสะอาด ขนาดกะลังสบาย วันเบาๆยังแอบหรู
โทนเข้าชุดง่าย
อปก ถุงผ้า

NEW Longchamp Le pliage Cuir shoulder in gold (Platine)
ขาย 18,900 บาท>> พร้อมโอนจัด 16,900-

สวยระยับจับตา กับ shopping tote งาม ๆ ทำจากหนังแกะนุ่มมือทั้งใบ
ราคานี้คุ้มมากค่ะ ทรงนี้ใช้สะดวก จุ และมีซิบ ขนาดเท่าๆกับ LV neverfull MM
แต่ให้ลุคที่หรูหราสวยเก๋มาก ช็อบไทย 29,xxxบาท มาพร้อมกับถุงผ้าครบ และ tagกับ carebookค่ะ
สองภาพหลังขอยืมจากเวป LC ค่ะ

NEW COACH signature tote with strap
SALES>> 6,900-
อปก ถุงผ้า + แคร์การ์ด+ TAG

ทรงเหมือน LV palermo PM ค่ะ มากับ ผ้าทอแบบฉบับ coach มีสายยาวสะพายได้หลายแบบ
ข้างในจุ และมีน้ำหนักเบา สวยปิ๊ง เอนกประสงค์

NEW COACH Satchel with strap สี lemon
SALES>> 7,900 บาท
อปก ถุงผ้า แคร์การ์ด TAG

ทรงน่ารัก สีน่ารัก หนังนุ่มมือ มีสายสะพายยาว สวยปิ๊ง จัดไปเบาๆ

USED Like NEW Coach คาดเอว
SALES>> 4,900-

อปก ถุงผ้า+ การ์ด+ แทค

ใบกะลังน่ารัก คาดเก๋ๆ สภาพเป๊ะ ใหม่มากๆๆๆๆๆ ช่องเก็บของเยอะ
สวยแจ่มค่ะกับลาย signature. ซื้อ Shop Thai 8,500 ตามป้ายเลยค่ะ
ขายถูกๆ เก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้ รับไปเลยค่ะ เหมือนได้ของใหม่ รีบคว้านะจ๊ะ ^^

USED like new COACH Peyton
ขาย 8,900->>> ราคาเบาๆไปเลย อยากขาย
5,500-

อปก ถุงผ้า + ถุงกระดาษ + การ์ด + แท็กรุ่น
สีแดง สวยแจ่ม หนังนุ่มมือ จุและช่องใส่กระเป๋าเยอะ
ขนาดกำลังดี ข้างในสะอาด สภาพสวย ซื้อเมืองไทยที่สุวรรณภูมิ
การ์ด ราคาป้ายยังอยู่ครบ 17,500 เพิ่งซื้อปีที่แล้ว ใช้น้อยค่ะ เก็บซะมาก

รองเท้า ไม่รับลองนะค๊า เข้าใจกันน๊า^^

รองเท้า Onitsukatiger
Model : THL202 Mexico66
1684
เบอร์ 42.5 หรือ US size 9 ค่ะ

Tommy hifiger eyewear
model :TH7327 TO-1 tortoise.

2,900->>พร้อมโอน 1,900-

ใส่ไม่กี่ครั้งเก็บตลอด แว่นเต็มบ้าน ใหม่มากๆ มาพร้อมผ้าเช็ดแว่นของ shop และกล่องใส่แว่นครบครันค่ะ
เลนส์สีน้ำตาล ฮาร์ดแวร์ทอง และกัน UV 400%ค่ะ

อย่าใส่ของก็อปกันให้สายตาเสียเลยค่ะ อันตรายกะเลนส์ตามากๆ