AROUND HER

ทุกชิ้นมีของพร้อมส่งเลยนะค่ะ แท้ 100%
--พร้อมส่ง--ทุกใบทั่วไทยเลยจ้า--
ช่องทางติดต่อ
LINE ID - @aroundher (พิมพ์ตัว "@" ด้านหน้าด้วยนะค่ะ)
TEL - 0959158118
**พร้อมส่งทุกใบ**

Stradivarius by ZARA
แบรนด์ในเครือของZARA อื่นแบรนด์ที่ราคาเบาๆ คุณภาพตามแบบZARA
----------------------------------------
กระเป๋าสะพายหนังทั้งใบ ทรง cross body สามารถปรับความยาวสายได้ เปิดปิดด้วยแป๊ก ส่วนตรงฝาพับที่เปิดปิดก็ทำเกร๋ด้วยซิปประดับด้วยพู่หนัง ซึ่งสามารถเปิดได้เป็นอีก 1ช่องคะ อะไหล่สีทองทั้งใบ ช่องด้านในมีช่องใส่มือถือใส่กระเป๋าสตางค์ **กระเป๋าหนังสีน้ำตาลSeasonนี้ต้องมาค่ะ**
Size: 25x20x6cm
สี : น้ำตาลcowhide
ราคา: 1090บ. พร้อมส่ง*

ZARA SAFFIANO CLUTCH BAG
DETAIL: กระเป๋าทรงคลัช หนังsaffiano ทรงหรู ดูผู้ดีมาก มาพร้อมสายคล้องมือ เป็นได้ทั้งกระเป๋าสตางค์ และกระเป๋าถือ ภายในมี 1 ช่องซิป และที่ใส่การ์ดเสียบไว้ในกระเป๋า สามารถถึงเข้าออกได้คะ เพื่อความสะดวก
Size: 24×12 cm
รารา: 1090บ. พร้อมส่ง*

ZARA MINI CITY BAG WITH FLAP
Detail: กระเป๋าหนังzara หนังมีลาย ผิวสัมผัสนุ่มเหมือนหนังแท้ มีหูหิ้ว มาพร้อมสายสะพาย สะพายข้างดูดีมาก เปิดปิดด้วยFlap (เป็นคลิป) ด้านในมีอีก 1 ช่องซิปใส่ของ ทรงเกร๋ไม่โหลคะ หิ้วไปทำงาน เที่ยว ได้หลายลุคดีค่ะใบนี้ ดูหรูๆ ลุยๆได้
Size: 29x25x13 cm.
สี : น้ำตาล, ดำ**
ราคา: 1490บ. พร้อมส่ง**

MANGO SHOPPER BAG
สถานะ: พร้อมส่ง
Detail: กระเป๋าสะพายหนัง MANGO ทรง tote bag ด้านหน้ามีป้ายเหล็กโลโก้ห้อย เปิดปิดด้วยกระดุมแม่เหล็ก จุและหนังไม่หนักด้วยคะ ลายสวยเกร๋
Note: ห้ามพลาดๆ!!
Size: กว้าง 48 cms * หนา 18 cms * สูง 30 cms (หูยาว 19 cms)
สี: ดำ
ราคา: 990บาท พร้อมส่ง**

New arrival**
MANGO PANEL TOTE BAG
Detail: กระเป๋าหนัง MANGO ทรงSPEEDY เป็นหนังเรียบ ด้านบนเป็นหนังลายงู เปิด-ปิดด้วยซิป อะไหล่ทองทั้งใบมาพร้อมสายสะพายสามารถปรับความยาวและถอดออกได้ หิ้วได้ สะพายได้คะ ฐานมีหมุด ภายในมีอีก1ช่องซิปเล็ก ใบนี้ใส่เอกสารA4 และiPadได้สบายคะ
Size: 40×39×17 cm
ราคา: 1290บาท พร้อมส่ง**

NEW!! ทรงพัดมาใหม่ สวย อย่าพลาดคะ!!
MANGO PEBBLED TOTE BAG
Detail: กระเป๋าหนัง MANGO ทรงพัดน่ารักสุดๆ. ใช้ได้ 2 แบบคะ หิ้วได้หรือสะพายได้ (มาพร้อมสายสะพายที่ปรับความยาวและถอดออกได้) อะไหล่และซิปสีเงินทั้งใบ หนังมีลายสวยเลยคะ หนังนิ่ม โครงแข็งเป๊ะ ตั้งได้คะ ใบนี้สามารถใส่ ipad ได้. ด้านในมีอีก1ช่องเล็กไว้ใส่มือถือ.
Size: 37×34×14 cm
สี: ดำ, น้ำตาล**
ราคา: 1290บาท พร้อมส่ง**

MANGO CROC-EFFECT BAG
กระเป๋าหนังลายจระเข้ ลายหนังสวย ชัดมากคะ ทรงSPEEDY ฮิตตลอดกาล ใบนี้ให้ลุคworking woman ดีค่ะ ดูเฉี่ยวมาก หนังแข็ง ทรงเป๊ะ ใส่ของแล้วไม่ย๊วบนะคะ มาพร้อมสายสะพายปรับความยาวและถอดออกได้ คือจะหิ้วหรือสะพายได้หมดคะ ใส่ของขนาดA4ได้คะ เปิดปิดด้วยซิป ด้านในมีอีก 1 ช่องซิป ใครหากระเป๋าจุๆ ใส่ของขนาดA4 แนะนำคะ
Size: 40×25×19 cm
สี: ดำ, น้ำตาล

ราคา: 1390บาท พร้อมส่ง**

ZARA MESSENGER BAG WITH SIDE ZIPS
กระเป๋าสะพายหนังทั้งใบของ zara ทรง ดีไซน์เก๋ มีซิป ตรงด้านข้างค่ะ อะไหล่สีรมดำ ขนาดกระเป๋าไม่เล็กเกิ๊นนะคะ ใส่iPadได้ จุอ่ะคะ. เปิดกระเป๋าด้วยซิปนะคะเซฟสุดๆ แถมด้านในมีช่องเล็กให้อีก สวยๆ แม็ทง่าย ทรงนี้ชิลล์ได้ ไฮโซได้ ซิคดีค่ะ เกร๋แน่นอน คุ้มๆ!
size:41 x26x 11 cms.
ราคา: 1590บาท พร้อมส่ง**

ZARA WALLET
Detail: กระเป๋าสตางค์ ZARA ลายนูนตัวซิปและป้ายZARA เป็นสีทอง มีช่องใส่การ์ดตรึม และอีก1 ช่องซิป ดูหรูหราตามราคาค่ะ ZARA เป็นแบรนด์ที่ไม่ค่อยทำกระเป๋าสตาค์ นานๆออกมาที แต่ออกมาทีก็หรูและเป็นเอกลักษณ์สุด ใครมองหาเป๋าตังค์เรียบหรู ใบนี้นะคะแนะนำยี่ห้อนี้ด้วยนะคะ!! สีดำตัดทองงามจ้าา
Size: ยาว 21cm สูง 10 cms
Color: ดำ
ราคา: 1190บาท พร้อมส่ง**

ZARA WALLET รุ่นใหม่!
Detail: กระเป๋าสตางค์หนังลายจระเข้สีดำตัดชมพู กระเป๋าสตางค์ใบยาวพับได้สามตอน เปิดปิดด้วยแป็ก แบ่งเป็น2ช่องใหญ่ (*ช่องนึงเปิดมาเป็นช่องใส่แบ้งค์ และมีอีก1ช่องซิปไว้ใส่เหรียญ, ** อีกช่องนึงเป็นช่องใส่การ์ดได้ 12ใบup และยังมีช่องใส่แบ้งค์กับใส่รูปอีก) อะไหร่ทองทั้งใบ "มาพร้อมถุงผ้ากันฝุ่น+กล่องZARA" ใบนี้ใช้ใครการ์ดเยอะ แนะนำค่ะ สีใช่มากใบนี้ น่ารักและชิคด้วยสีชมพูที่ตัดกับดำ
SIZE: 19×9 cm
ราคา: 1190บาท พร้อมส่ง**

OASIS รุ่น Tammy Triple Compartment Bag
กระเป๋าหนังสีสีเบจ ทรงสวยคะ กระเป๋าแบ่งเป็น 3ช่องซิป แบ่งเป็นสัดส่วนดีมาก มาพร้อมสายสะพาย สามารถถอดและปรับความยาวได้ หิ้วหรือสะพายไหล่แบบcrossbodyได้ค่ะ หูยาวไม่ติดไหล่ **เฉพาะรุ่นนี้เท่านั้น แถมผ้าพันหูกระเป๋า ลาย polka dot ผ้าน่ารักไปอีก**
สี : เบจ
SIZE 37x30x15 cm.
ราคา : 1490 บาท

ZARA top stitched messenger bag
Detail: กระเป๋าหนังZARA หิ้วได้ 2 ทรง จะสะพายหรือถือเป็น CLUTCH BAG ก็ได้คะ สีดำและน้ำตาล มาพร้อมสายสะพาย ซึ่งถอดและปรับความยาวได้ มีหูกระเป๋าสำหรับสอดมือเข้าไปได้ด้วย มีหมุดตรงหูกระเป๋า แบบว่าหิ้วๆรีบๆ อารมณ์ไม่อยากสะพายได้ด้วยคะ เป็น CLUTCH BAGได้เลย กระเป๋าหนา จุค่ะ ฐานแข็งเป็นทรง เปิดปิดด้วย ด้านในมีอีก 1 ช่องซิปคะ
***ถ้าถอดสายสะพาย ทำเป็น CLUTCH BAG จะใส่ของได้เยอะดีคะ ไม่แคบเหมือน CLUTCH BAGรุ่นอื่น**
สี: ดำ (เรียบๆ) และ น้ำตาล (คลาสสิคสุดๆ)**
SIZE: 21x28x10 cm
ราคา: 1390 บาท

MANGO Touch Semi Quilted Sling Bag
Detail: กระเป๋าหนังMANGO ทรงSPEEDY รุ่นนี้คอนเฟิมความนิ่มของหนังเลยค่ะ นิ่มมาก กระเป๋าหนังลายตาราง เย็บด้ายแบบซิกแซกซึ่งสวยมากค่ะ และเดินด้ายแบบนี้จะทำให้เเข็งแรงมาก ลองดูรูปชัดๆได้เลยค่ะ. กระเป๋ามาพร้อมสายสะพาย เพื่อสะพายเป็น crossbodyสะพายข้าง หรือ สะพายเฉียงได้ตามใจเลยค่ะ เพราะสายสามารถปรับระดับความยาวได้ หรือถอดสายออก เพื่อหิ้วเป็นคุณนายๆหน่อยค่ะ ด้านหน้ากระเป๋ามีช่องเล็กอีก 1 ช่องเปิดปิดด้วยแป๊ก และด้านในเปิดซิปออกมาจะเป็นช่องใหญ่ และมีอีก1ช่องซิปเล็ก
ขนาด: 30 x18x13cm
สี: ดำ และ นู้ด**
ราคา: 1190 บาท พร้อมส่ง**

ZARA mini city bag with studs
กระเป๋าสะพาย cross body หรือ ถอดสายออกหิ้วได้ ทรง mini prada ประดับด้วยหมุดรอบใบสวยเก๋ มีหมุดรองฐาน4มุม ผิวสัมผัสหนังนุ่มมาก ซับในผ้าอย่างหนา ตอกrivetยึดซับในแข็งแรงมากค่ะ มาพร้อมสายสะพายยาวปรับและถอดสายได้ สะพายหรือหิ้วออกงานได้สบายๆค่ะ หรือจะไป hangout chill ได้เลยจ้าา ใส่ของที่จำเป็นกับกระเป๋าสตางค์ทรงยาวได้เลยจ้าา ทรงเป๊ะ ตั้งไม่ล้มค่ะ *ขนาดพอดี zara ออกมาเอาใจสาวเอเชียเลยคะใบนี้**
สี : ทอง ,ดำ
size : 15*22*9 cm
ราคา 1,490 บาท

ZARA leather Shoppper bag
กระเป๋าหนังZARA ทรงshopper bag รุ่นใหม่จ้าา รุ่นนี้เปลี่ยนให้สวยมากขึ้น แต่ยังคงconceptเดิม คือใช้งานได้ทั้ง2แบบ หิ้วได้ สะพายได้ มาพร้อมสายสะพายที่สามารถเอาออกได้ ปากกระเป๋าปิดด้วยซิป ด้านหน้ามีช่องซิปเพื่อความสะดวกในการใช้งาน หูสะพายยาวสะพายแล้วไม่ติดไหล่ หนังมีลายผิวสัมผัสเหมือนหนังแท้ ด้านในมีช่องใส่ของ1ช่อง ซับในหนาแข็งแรงค่ะ
Size: 44x28x14 cm.
สี : ดำ , น้ำตาล
ราคา: 1590 บาท**

ZARA CROC BUCKET BAG
กระเป๋าหนังลายจระเข้ ฐานเป็นทรง กระเป๋าเป็นทรงเป๊ะนะคะ ไม่ยวบเวลาใส่ของคะ เป๊ะแบบนี้ตลอด ไม่ใส่ของก๊เป๊ะ หิ้วได้ 2 ทรง หิ้ว หรือ สะพาย crossbody ได้ มาพร้อมสายสะพาย ถอดออก และปรับความยาวได้ ด้านนอกข้างกระเป๋ามีช่องใส่ของอีก 2 ช่อง ทางซ้ายและขวา ด้านในมีช่องใส่มือถืออีก 1 ช่อง. เปิดปิดกระเป๋าด้วยแป๊ก ขนาดพอดีสุดๆค่ะ ใส่กระเป๋าตังยาว เมคอัพ มือถือ ทรงนี้จุมาก
Size: 25x20x10 cms
สี : ดำ , น้ำตาล
ราคา: 1390 บาท**

MANGO QUILTED PATENT CROSS BODY BAG
กระเป่าสะพายหนังแก้วทรง crossbody สายโซ่สีทอง ตรงตำแหน่งรองบ่าเป็นหนังสะพายแล้ไม่เจ็บบ่า หนังแก้วเงาเรียบหรูค่ะ หนังแบบนี้เหมาะสำหรับออกงาน ขนาดพอเหมาะไม่ใหญ่เกินไป ไว้ใส่ของ มือถือ บัตรเครดิต เครื่องสำอางได้เลยจ้าา เปิดปิดด้วยลูกบิด อะไหล่ทองทั้งใบจ้าา เข้ากันสุดๆจ้าา
Size: 18x12x6cm
สี : น้ำตาล
ราคา : 990 บาท

ZARA STUDDED OFFICE CITY BAG
กระเป๋าหนัง staffiano ทรง city bag ประดับด้วยหมุดทั้ง 2ด้านหรูมากค่ะ function ยังเป้น3ช่องเหมือนเดิม เป็นซิปตรงกลาง ใบนี้เป็นไซค์เล็กนะค่ะ เหมาะกับสาวบ้านเราค่ะ (ไซค์ใหญ่แอบใหญ่ไปค่ะ^^) ด้านล่างกระเป๋ามีหมุดรอง 4มุมค่ะ สายสะพายสามารถถอดและปรับได้ด้วยค่ะ ใบนี้สวยมากๆค่ะ ด้านในซับในสีดำ สามารถให้ 2 ทรงนะค่ะ จัดไปค่ะ มีทั้งหมด 3 สี
สี : น้ำเงิน
Size : ขนาด 28*22*12 cm (ปรับสายได้)
ราคา : 1490 บาท

Hi-Street crossbody holiday fring bag
หลังจากแม่ค้าเสาะแสวงหามานานมาก (เหตุเพราะความชอบส่วนตัว อิอิ) ในที่สุด ก็ได้เจอจ้าา กระเป๋า ถักมือ แบบฟุ้งฟิ้งมากคร่าาา แบบเดียวกับที่คุณพลอยหนีบเอาไปเที่ยวทะเลเลยคร่าาา หามานานในที่สุด ก็เจอ เลยเอามาให้คุณลูกค้าได้จับจองเลย ตัวกระเป๋าทอด้วยเชือกหนานุ่มมือมากค่ะ ตัวเชือกมีน้ำหนัก ทำให้ตัวฟุ้งฟิ้งให้ตัวมีน้ำหนัก พริ้วสลวยค่ะ โดนทับไม่มีหงิกงอค่ะ กระเป่าเปิดปิดด้วยซิปปลอดภัยค่ะ มีซับใน cotton สีเดียวกับตัวกระเป่า มี 1ช่องเก็บของ
size: 23*25 CM
ราคาพิเศษ: 990 บาท

MANGO PEBBLED SHOPPER BAG
สถานะ: พร้อมส่ง
Detail: กระเป๋าMANGO ทรง tote bag หนังหิ้วได้ 2 ทรง ด้านข้างสามารถพับลงมา โดยมีแป๊ก ทำให้ด้านซ้ายและขวาติดกัน หรือจะหิ้วแปปไม่พับด้านข้างก็ได้ มีลายหนังสวยงามเลยค่ะ หนังหนาคือข้อดีเลยคะ จุแน่นอนทรงนี้ Note: ห้ามพลาดๆ!!
Size: กว้าง 50 cms * หนา 18 cms * สูง 31 cms (หูยาว 19 cms)
สี: ดำ , กรมท่า
Price: 990b.

New arrival!!
Zara Basic Shopper Bag
Size: 46 x 32 cms. ฐานกว้าง 10 cms.
Detail: ใบนี้ดีไซด์ดีมาก หนังนิ่มอยุ่แล้ว ของzaraไม่ต้องห่วงคะ มีสาสะพายยาวให้คะ ปรับระดับได้ สามารถหิ้วได้สองทรงค่ะ สะพายไหล่ ดูมีสไตล์ มั่นๆ หรือ ถือก็ได้ค่ะ คุณนายๆหน่ย
ภายใน: ภายในมีช่องเล็กใส่ของจุกจิกปิดด้วยซิปอย่างดีคะ
* ใบนี้คุ้มค่ะ สวยๆ
สี: ดำ และ น้ำตาล
Price: 1690฿ ส่งฟรี