PRE-OWNED Marc by Marc Jacobsรุ่นนี้ชื่อ Classic Q Hillier
สุดยอดของความฮิตค่ะ รุ่นนี้ สภาพดีมาก ซื้อมาใช้นับครั้งได้ ไม่มีตำหนิ
Cow Leather 100% ขนาดกำลังพอดีค่ะ มี Strap ด้วยค่ะ อะไหล่เป็นสีเงิน ยังวิ๊งๆอยู่เลย ไม่มีขนเเมวหนังหนาค่ะ ภายในสะอาด มุมไม่ถลอก
อุปกรณ์มี ถุงผ้า ส่วนการ์ด(หาไม่เจอเเต่จะพยายามหาให้ต่อไปค่ะ)
ขนาด 15" x 1.5" x 14"
9" handle drop, convertible to 17" shoulder strap drop.

ขอขายที่ราคา
10,500 >>
8,900
บาท(สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ต่อรองราคาได้นิดหน่อย) รุ่นนี่ที่ชิดลมขายอยู่สองหมื่นค่ะ

กติกาก่อนการซื้อขายนะคะ เเม่ค้าใจดีค่ะ

1.เมื่อซื้อสินค้าเเล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเว้นเเต่จะเป็นของปลอมซึ่งไม่มีทางเป็นไปได้อย่างแน่นอนค่ะ
2.แม่ค้าสะดวกให้นัดรับตามสถานที่แถวสยาม เอ็มโพเรียม หรือ เเถวอารีย์
หรือ จะให้จัดส่งทางไปรษณีย์ก็ได้นะคะ แต่แม่ค้าไม่รับผิดชอบหากของเกิดการชำรุดหรือเสียหายนะคะ
3.สินค้าทุกชิ้น CF ได้นะคะเเต่ให้สิทธิ์คนโอนก่อน ไม่รับจองปากเปล่านะคะ ต้องโอนมัดจำตามเเต่ตกลงกันค่ะ
4.สิ้นค้าชิ้นไหนที่เป็น Used จะบอกว่าเป็น Used เเละถ้าต้องการรูปมุมไหนเพิ่มสามารถบอกเเม่ค้าได้ค่ะ
เเต่ไม่อนุญาตให้นัดดูของนะคะ
5.สินค้าชิ้นไหนตกลงราคากันเเล้ว เมื่อถึงวันส่งของ หรือ นัดรับห้ามต่ออีกนะคะ มิฉะนั้น ถือว่าสละสิทธิ์ ค่ะ
6.สินค้าบางรายการอาจจะมีการขอให้มัดจำก่อนนะคะแต่ถ้าไม่โอนมัดจำภายในเวลาที่กำหนดไว้ ถือว่าสละสิทธิ์นะคะ
7.ติดต่อเเม่ค้าได้ที่
081-278-7227 ก่อนสี่ทุ่ม สะดวกทางโทรศัพท์ที่สุดค่ะ ติดต่อทาง pm อาจตอบช้า