ต้อนรับเงินเดือนออกจ้า ลดทุกใบๆๆ พลาดไม่ได้ mini Natasha15500/Longchamp lep5800/BaoBao 10x10ขาย11000-flap8000

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ต้อนรับเงินเดือนออกจ้า ลดทุกใบๆๆ พลาดไม่ได้ mini Natasha15500/Longchamp lep5800/BaoBao 10x10ขาย11000-flap8000

vudthikiat is offline Trusted Member Master Brandname
    vudthikiat's Bank Account
    • Bank Account 1: 003X4X3X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ต้อนรับเงินเดือนออกจ้า ลดทุกใบๆๆ พลาดไม่ได้ mini Natasha15500/Longchamp lep5800/BaoBao 10x10ขาย11000-flap8000

ต้อนรับเงินเดือนออกจ้า ลดทุกใบๆๆ พลาดไม่ได้ mini Natasha15500/Longchamp lep5800/BaoBao 10x10ขาย11000-flap8000
    #### ขายของแท้ 100% ค่ะ เป็น TM ####
    ####สามารถนัดดูของได้ค่ะ ####
    ##ราคาเป็นกันเองค่ะ##
    แม่ค้าใจดี คุยง่ายราคาคุยกันได้ ไม่ซื้อไม่ว่ากัน
    ขายได้ก็ขายไปจร้า

##สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนในทุกกรณี##
    ## สนใจสามารถขอดูรูปหรือสอบถามเพิ่มเติม
    ได้ที่
    Line: vborn หรือ Tel: 0863030190##
    สินค้าทยอยหมดไปนะคะ ถ้าช้าก็อดนะจ๊ะ
    มีของใหม่ๆสวยๆราคาดีเข้ามาเรื่อยๆจ้า
    ฝากติดตามด้วยนะคะ

สินค้าทุดชิ้นที่มีอยู่เป็นสินค้าพร้อมส่ง
    ไม่ต้องรอจ้า

รบกวนใช้เวลาอ่านกติกานิตนุงนะคะ ^^

1. สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนในทุกกรณี กรุณาตลวจสอบสินค้าก่อนรับไปนะคะ
    2. ไม่รับจองปากเปล่าจ้า ขอให้สิทธิ์กับผู้ที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
    3.
    สินค้าทุกใบมัดจำ 3000 บาท (หรือแล้วแต่ตกลงกับแม่ค้า) ค่ะ มัดจำแล้วยกเหลิก จะไม่คืนค่ามัดจำนะคะ
    4. สินค้า CF แล้วกรุณานัดรับภายใน 7 วันนะคะ หากเลยเวลาขอยืดเงินมัดจำนะคะ
    (หากมีกรณีพิเศษกรุณาแจ้งกับเราก่อนนะคะ)

New Baobao Zone list: (จาก 10 ใบเหลือ 4 ใบสุดท้ายแล้วจ้า)
    1.6x6 --> Black & Red & Orange Gloss
    2.10x10 --> Sky Blue Matte

3.Flap orange Gloss
    4.5x8 cross-body Black
    5. Marc By Marc Jacobs Q mini Natasha in gray

**********************************************************************************************************************************************
    New Arrival !!!!

Marc By Mark Jacobs Classic Q Mini Natasha Cross body in Gray color เป็นหนังวัวแท้ๆ นุ่มมากๆๆ ราคาดีใช้คุ้มมาก พึ่งออกจากช็อปไม่นาน ตัวจริงน่ารักมากๆๆ Size 10"x6"x4" อปก การ์ด เท็ค ถุงผ้า (ใบนี้ฝากขายจ้า)
    Sale Price 15,500

ขออนุญาตยืมรูปจากเว็บเพื่อให้ดูว่าเวลาสะพายไซส์ประมาณใหนจ้า

New Longchamp Le Pliage nylon Medium Blue color &Small Red color เป็นรุ่นที่ยอดฮิทของตอนนี้เลยจ้า ออกจากช็อปเมืองนอกไม่ถึงเดือนจ้า มีมาแค่อย่างละใบเท่านั้น อปก การ์ดและสายสะพายผ้ายาว ใช้งานลุยๆๆ ทนและคุ้มที่สุดเลยจ้า สำคัญคือพร้อมส่งไม่ต้องรอจ้าๆๆๆ
    Sale Price
    Small Red -- 6200 --> ลดเหลือ 5,800 Net
    Medium Blue -- 6,500 -->
    ลดเหลือ 6000 Net

*********************************************************************************
    Zone Baobao Issey Miyake สำหรับแฟน baobao โดยเฉพาะเลย
    จ้า

*********************************************************************************

Baobao Isseymiyake 6x6 all sold out
    รูปถ่ายจาก Iphone เลยไม่เคยแต่งรูปใดๆทั้งสิ้น สีอาจไม่ค่อยสวยเหมือนของจริง แต่รับลองว่าของจริงนะคะ ฝุดๆๆๆค่ะ ^^
    Sale Price Sold out

Baobao Isseymiyake 10x10 Sky-Blue Matte color สวยที่สุดเลยๆๆๆ Collection ใหม่ล่าสุดเลยๆๆๆๆ เหลืออย่างละใบแล้ว รีบๆๆๆเลยนะคะ ใบจริงสวยมากๆๆๆๆ
    Sale Price
    11,200

******************************************************************************

New Baobao Isseymiyake Flap Size 6*5 ตารางใหญ่แบบพับสีส้มวิ้งมาก ล้างสต๊อก ลดสุดๆไปเลยจ้า ใบเดียวเท่านั้นจ้า ใบนี้ของใหม่เลยไม่เคยใช้ แต่พอดีว่ามีคราบดำๆมายังไงไม่รู้อะค่ะเช็ดไม่ออก เอาไปที่ช็อปแล้วเขาก็ทำอะไรไม่ได้จ้า เลยเอามาปล่อยในราคายูสจ้า ปกติขายกัน 9,xxx กว่าเกือบ1x,xx
    x จ้า
    Sale Price
    8000 net

Sold Item

สินค้า Hiend
    Bottega/Prada/Balenciaga/Chanel/LouisVitton/YSL/Tod/Mulburry/Loewe/Burberry สินค้ากว่า 70 รายการให้เลือกได้ตามใจชอบเลยค่ะ^^

คลิก Link นี้เลยค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showt...6#pt1067678256

ขอขอบพระคุณลูกค้าที่น่ารักทุกๆท่านนะคะ ที่สนับสนุนมาตลอดค่ะ ^^

สนใจติดต่อมาได้ที่
    Line: vborn Tel: 0863030190
    E-Mail: vbornbrandshop@gmail.com
    หน้าร้านปิดไปแล้วค่ะ ท่านที่สนใจสามารถติดตาม Instagram ของเราเลยจ้า
    ของดีเหมือนเดิมแต่ราคาดีกว่าเดิมจ้า

Thank you for sbn ^^

Contented by vudthikiat @ Siambrandname
    Last edited by vudthikiat; 02-07-15 at 20:09.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ