กรุณาสอบถามรายละเอียดสินค้า

ซื้อไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้าสอบถามข้อมูลรายละเอียดที่

โทร.
o87-697-6635

สนใจรบกวนติดต่อ id Line : 13ud ค่ะ

Add Line ตามลิงค์นี้เลยค่ะ
http://line.me/ti/p/wZJ11bc4M7

ค่าจัดส่งลงทะเบียน 50฿ EMS 100฿

CF NO CC นะคะ

สินค้าเป็นของแท้ 100%

**รูปภาพทุกรูปภาพเป็นรูปส่วนบุคคลห้ามนำรูปไปใช้หรือโพส ไม่ว่ากรณีใดใดค่ะ**

New Coach (ของใหม่ค่ะ) 5,600฿

New Longchamp Travel Chocolate ปรับไซส์ได้ 2 ขนาดตามรูปสะพาย+รูปตัวอย่างข้างล่าง จุได้เยอะมากๆ ค่ะ ใครหากระเป๋าเดินทางจัดเลยค่ะ
6,900.-

New Coach Cross Body Bag 71131 5,990฿

New Aristotle Rose Bag Little Maxi Red อปก.การ์ด สายสะพาย ถุงผ้า ครบถ่วนค่ะ 8,000฿

New Aristotle Rose Bag Little Maxi Grey อปก.การ์ด สายสะพาย ถุงผ้า ครบถ่วนค่ะ
7,600฿

New Aristotle Rose Bag Little Maxi Caramel อปก.การ์ด สายสะพาย ถุงผ้า ครบถ่วนค่ะ
7,600฿

New Aristotle Rose Clutch : Black Metal
+ Pink Gold 8,950฿net.

New!!! New Aristotle Rose Bag Original matalic Siver สวยและหายากมากๆ นะคะ 9,600฿

New!!! Aristotle Rose Bag Original Matalic Gold สวยและหายากมากๆ นะคะ 9,600฿

Used Like New Aristotle Rose Bag Original Matalic Pink Gold สวยและหายากมากๆ นะคะ
9,600฿

New Aristotle Rose Bag Mini Peach อปก.ถุงผ้า+สายโซ่สีทอง เส้นผ่าศูนย์กลาง 5.5 cm. 5,500฿

New Aristotle Rose Bag : Original Apricot (gold hardware) 7,600฿

New Aristotle Rose Bag : Original Lilac (silver hardware) 7,600฿

New Aristotle Rose Bag : Original Milky Pink (pink gold hardware)
7,900฿

New Aristotle Rose Bag Original Old Rose อปก.ถุงผ้า+สายโซ่สีทอง 7,000฿

New Aristotle Rose Bag Original Cabult Blue อปก.ถุงผ้า+สายโซ่สีทอง 7,000฿

New Aristotle Rose Bag Original Baby Blue อปก.ถุงผ้า+สายโซ่สีทอง
7,000฿

***รูปภาพส่วนบุคคลห้ามนำรูปไปใช้หรือโพส ไม่ว่ากรณีใดใดค่ะ***

New!!! New Aristotle Rose Bag Original Baby Pink 8,500฿
***รูปภาพส่วนบุคคลห้ามนำรูปไปใช้หรือโพส ไม่ว่ากรณีใดใดค่ะ***

New!!! Aristotle Rose Bag Original Pony Sawanna 9,600฿

New!!! New Aristotle Rose Bag
Original Sweetheart pony (ขวามือ) 12,900฿net.

New!!! New Aristotle Rose Bag Original Shiny Black SOLDSize 7" x 3" อุปกรณ์ : การ์ด ถุงผ้า สายสะพาย

New!!! New Aristotle Rose Bag Original Pony Sawanna ใบนี้ราคาดีค่ะ 7,500฿

New!!! New Aristotle Rose Bag Original Limited edition Snow Candy SOLD
อุปกรณ์ครบ : การ์ด ถุงผ้า สายสะพาย

New Aristotle Rose Bag Original Black SOLD

Used Aristotle Rose Bag Original Red 5,800฿

Used Aristotle Rose Bag Original Caramal 5,800฿

Used Aristotle Rose Bag Original Sawanna Pony ลายนี้หายากมากๆ ค่ะ SOLD
อุปกรณ์ : ถุงผ้า สายสะพาย

กางเกงยีนส์ CPS Lady Size S ทรงขาเดปค่ะ เรียกว่าใหม่ก็ว่าได้ค่ะ ซื้อมาไม่เคยใส่เลย ซักเก็บไว้อย่างเดียวค่ะ
1,490฿

New issey miyake bao bao 6*6 สีชมพูค่ะ 11,500฿net.

New issey miyake bao bao Rock สีนี้สวยและหายากมากค่ะ 17,900฿net.

New Aristotle rose bag : Love me tender (Snow Luv) Limited Edition for Valentine 2014 21,500฿net.
Size 7" x 3" อุปกรณ์ : กล่อง การ์ด สายสะพาย

New Aristotle rose box : Shiny Black
12,900฿

New Aristotle rose box : Brown
12,500฿net.

New Aristotle rose box : Grey
12,500฿net.

New Aristotle rose bag : Maxi Latte 13,600฿net.
Size 9" x 3.5" อุปกรณ์ : การ์ด ถุงผ้า สายสะพาย

New Aristotle rose bag : Maxi Grey 13,600฿net.
Size 9" x 3.5" อุปกรณ์ : การ์ด ถุงผ้า สายสะพาย

New Aristotle rose bag : Maxi Ivory
13,600฿net.

New Aristotle rose bag : Maxi Black 13,900฿net.

New Aristotle rose bag :Maxi Brown 13,900฿net.

New Aristotle rose bag : Old Rose 13,900฿

New
!!! Aristotle rose bag : Fringie "Black Gloss" 17,500.- ***รูปภาพส่วนบุคคลห้ามนำรูปไปใช้หรือโพส ไม่ว่ากรณีใดใดค่ะ***

New!!! Aristotle rose bag : Fringie "Custard2"
16,900฿net. ***รูปภาพส่วนบุคคลห้ามนำรูปไปใช้หรือโพส ไม่ว่ากรณีใดใดค่ะ***

New!!! Aristotle rose bag : Fringie "Silver2"17,500฿net.

New!!! Aristotle rose bag : Fringie "Black2 " 16,500฿net.

New!!! Aristotle rose bag : Fringie "Black Metal1" 21,500฿net. ***รูปภาพส่วนบุคคลห้ามนำรูปไปใช้หรือโพส ไม่ว่ากรณีใดใดค่ะ***

New!!! Aristotle rose bag : Fringie "Black Metal Matte1"19,900฿net. ***รูปภาพส่วนบุคคลห้ามนำรูปไปใช้หรือโพส ไม่ว่ากรณีใดใดค่ะ***

New!!! Aristotle Saffiana Bow Bag Black ราคาน่ารักค่ะ7,800฿net.

New Aristotle rose bag : Love metender ivory13,900฿

New Aristotle rose bag : Love Me tender lavender
13,900฿

New Aristotle rose bag : Love me Black & White 14,500฿

New Aristotle rose bag : Love me Minty Green 13,900฿

New Harrods Size M มีฐาน 1,150฿

New Harrods Size M มีฐาน
1,150฿

New Coach (ของใหม่ค่ะ)
3,250฿

New Kipling (ของใหม่ค่ะ)
1,690฿

Used Like New Coach สภาพใหม่ สวยมากค่ะ รุ่นนี้หายากค่ะ 2,390฿

Used Like New Kipling Bag สภาพใหม่ค่ะ น้องลิงหายค่ะ 1,690฿

Used Like New Kipling Wallet ภาพใหม่ค่ะ ซิปรอบ จุได้เยอะมากๆ ค่ะ 1,200฿

Used Like New Kipling Cross Body Bags (มีสายสะพายค่ะ) สภาพใหม่ค่ะ น่ารักมาก 1,100฿

Used Like New Kipling Cross Body Bags (มีสายสะพายค่ะ) สภาพใหม่ค่ะ น่ารักมาก
1,690฿

๊Used Like New Kipling Cross Body Bags (มีสายสะพายค่ะ) สภาพใหม่ค่ะ มี 3 ช่องจุได้เยอะน่าใช้มาก
1,790฿

NEW!!
Kloset Cosmetic คางหมูเล็ก ดัชสีส้ม 850.-

NEW!! Kloset Cosmetic คางหมูเล็ก เดซี่ 600.-

ของใหม่ !!! ผ้าพันคอ Zara - เนื้อผ้าคุณภาพดี นุ่มมากค่ะ 650฿

New Munchu's Summer Love Scarf Silk
3,900฿
ขออนุญาตยืมรูปจาก Blog ของ K. Ploy Chava ด้วยนะคะ

ของใหม่ !!! ผ้าพันคอ kloset - Cloud - ลอตปกติ+พร้อมกล่อง 3,250฿

ของใหม่ !!! ผ้าพันคอ kloset - 10th Anniversary
- ลอตปกติ+พร้อมกล่อง3,250฿

ของใหม่ !!! ผ้าพันคอ kloset - Big Tiles - ลอตปกติ ลายเก่าหายากค่ะ
2,400฿

ของใหม่ !!! ผ้าพันคอ kloset - ลำดวน
1,900฿

ของใหม่ !!! ผ้าพันคอ kloset - Look Wide -ลอตปกติ สีชมพู
2,200฿

ของใหม่ !!! ผ้าพันคอ kloset - Look Wide - ลอตปกติ สีฟ้า
2,000฿

ของใหม่ !!! ผ้าพันคอ kloset - Bug Blue - ลอตปกติ
2,000฿

ของใหม่ !!! ผ้าพันคอ kloset - Bug สีเบจ - ลอตปกติ
2,000฿

ของใหม่ !!! ผ้าพันคอ kloset - Blossom Bang - ลอตเซล 1,100฿

ของใหม่ !!! ผ้าพันคอ kloset - ลำดวน - ลอตเซล
1,100฿

Used!!! Kloset Scarf - เลโก้ ชมพู- ลอตปกติ ลายเก่าหายากค่ะ 2,650฿

Used!!! Kloset Scarf - ตัวโน้ต สีเบจ - ลอตปกติ ลายเก่าหายากค่ะ
2,300฿

Used!!! Kloset Scarf - Potae Light - ลอตปกติ ลายเก่าหายากค่ะ
2,200฿

Used!!! Kloset Scarf - Dot Pink- ลอตปกติ ลายเก่าหายากค่ะ
1,650฿

ของใหม่!!! สร้อยคอ kloset 2,350.-

ของใหม่!!! สร้อยคอ kloset 2,350.-

ของใหม่!!! สร้อยคอ kloset 2,750.-

ของใหม่!!! ต่างหู Kloset 1,550.-

ของใหม่!!! ต่างหู Kloset 1,050.-

ของใหม่!!! ต่างหู Kloset 1,450.-

♡♥♡♥♡♥♡♥สินค้าที่ขายแล้วบางส่วนค่ะ♡♥♡♥♡♥♡♥

http://siambrandname.com/forum/showt...501&highlight=

http://siambrandname.com/forum/showt...501&highlight=

กรุณาสอบถามรายละเอียดสินค้า

ซื้อไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้าสอบถามข้อมูลรายละเอียดที่

โทร.
o87-697-6635

สนใจรบกวนติดต่อ id Line : 13ud ค่ะ

Add Line ตามลิงค์นี้เลยค่ะ
http://line.me/ti/p/wZJ11bc4M7

ค่าจัดส่งลงทะเบียน 50฿ EMS 100฿

CF NO CC นะคะ

สินค้าเป็นของแท้ 100%