ทุกตัวไม่มีตำหนินะคะ สภาพเหมือนใหม่ค่ะ

แว่น rayban wayfarer สีม่วง bubble gum แซ่บๆ ด้านในเป็นลายแต่ตอนใส่ไม่เห็นนะคะปิดมิดเลย ใส่สบายตามาก สภาพดีมากกกก ใส่ถนอม ไม่มีตำหนิ ซื้อที่ฝรั่งเศสค่ะ ส่งต่อ 3,500 บาท (สำหรับแว่นส่งฟรีค่ะ)

รองเท้า flat shoes สภาพดีค่ะ size 36 หนังแก้ว 400 บาทค่ะ

รองเท้า Jessica Simpson หนงแท้ สวยมาก สูง 3.5" size 36 สภาพดีมากๆค่ะ 500 บาท

Thanks very much to SBN for the great support xx