SALE ถูกมากก(ก.ไก่ล้านตัว)ลดมากกว่า70%
ราคาคือตัวแดงด้านหลัง ขอลูกค้าพร้อมโอนเท่านั้นค่ะ

สินค้าทุกชิ้นสอบถามรายละเอียดได้จนกว่าจะพอใจค่ะ งดรับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ
ทุกชิ้นเป็นของส่วนตัวรับประกันของแท้ทุกชิ้นค่ะ
ติดต่อสอบถาม /ขอรูปเพิ่มเติม/ นัดรับ 7sundae@gmail.comนะคะ LINE: yadarling
สินค้าทุกชิ้นแอมลดพิเศษสุดๆ ลดได้นิดหน่อยค่ะลองสอบถามมาได้นะคะ

USED LIKE NEW *STEVE MADDEN* รองเท้ารุ่น Artist ของจริงสวยมากๆๆค่ะเป็นหนังสีทองลายงู
ส้นสูง 5.25นิ้วแต่ใส่แล้วไม่เมื่อยเพราะด้านหน้าเสริม1.25นิ้ว ซื้อมาจากช้อปราคา7,900บาท ใส่แค่ 3ชม.
SALE 2,290 บาท ส่งEMSฟรีค่ะ SALE 1,690

รูปจากsteve maddenค่ะ

==================================

NEW เดรส OH MY LOVE ซื้อจาก ASOS size M
ของใหม่พร้อมป้ายเดรสสีขาวนู้ด แบบเก๋ แพทเทิร์นเนี้ยบมาก ตัวนี้Made in UK
ขนาดอก 35 เอว 30 สะโพก 38 ยาว 33นิ้ว ผ้าดีมากยืดได้ประมาณ1นิ้ว
SALE 1,450บาท ส่งEMSฟรีค่ะ SALE 1,090

==================================

NEW เสื้อเกาะอก CHAPS size L
ของใหม่ยังไม่เคยใส่พร้อมแต่แกะtagออกแล้วนะคะ เสื้อเกาะอกpeplum มีโครงด้านหลังเป็นซิปหลัง
SALE 450บาท ส่งEMSฟรีค่ะ SALE 350

LYN AROUND - Shirt dress_FALL2014 size L
เดรสLYN AROUND ใส่ได้ทั้งเป็นเดรสเชิ้ต และเสื้อคลุม ผ้าดีมากตกแต่งด้วยผ้าแก้วปักลายสีขาวอมครีม ได้ลุคคุณหนูค่ะ ตัวนี้ USED LIKE NEW ใส่ไปงาน2ชมค่ะ ราคาป้าย 2,990บาท
ขอส่งต่อ 1,390 บาท ฟรีEMSค่ะ SALE 1,090

รูปจากgoogle (ขอบคุณเจ้าของรูปด้วยค่ะ)

USED LIKE NEW COACH - Hamptons Signature Stripe Carryall
กระเป๋า COACHสภาพใหม่มากใช้แค่ครั้งเดียวค่ะ เหมือนของใหม่ค่ะ ไม่มีรอยถลอกอะไหล่เงาสวย ทรงtoteหยิบของสะดวก
มีซิปปิดด้านบนค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้าอย่างเดียวค่ะ
สภาพ 95%
SALE 4,090บาท ส่งEMSฟรีค่ะ
SALE 3,090

[CENTER]==================================

USED LIKE NEW! COACH- OCELOT GRAY LEOPARD SWINGPACK

ขนาด 9" (H) x 8 ½" (W) เป็นcrossbody สายปรับได้
ใบนี้เคยลองสะพายในบ้านอย่างเดียวเก็บไม่เคยใช้ค่ะ อะไหล่เงาไม่มีอุปกรณ์
สภาพ 99%
SALE 2,190 บาท ส่งEMSฟรีค่ะ SALE 1,690

USED! COACH - Ergo Signature Pleated Framed Bag
ขนาด 15" (L) x 9 " (H) x 7" (W) อุปกรณ์มีถุงผ้าค่ะ สภาพดีหนังยังแข็งกระเป๋ายังเป็นทรงสวยงาม
ตำหนิคือรอยขีดข่วนบนหนังแต่ไม่เยอะค่ะ ภายในสะอาด
สภาพ 85%
SALE 4,190บาท ส่งEMSฟรีค่ะ SALE 3,590

USED LIKE NEW! COACH - Black Studded Lurex Signature Gallery Tote
ขนาด 14.5" (L) x 8.75 " (H) x 4" (W) สภาพดีมากหนังยังแข็งกระเป๋าเป็นทรงสวยงาม
ใบนี้ใช้งานน้อยมาก ไม่มีตำหนิชัดค่ะ แต่อะไหล่เงินหมองลงจากการเก็บ
สภาพ 90%
SALE 3,290บาท ส่งEMSฟรีค่ะ SALE 2,690

รูปด้านล่างจาก google

NEW!! Nike Zoom Stefan Janoski - Black Floral
size US 9.5 EUR 42.5
แฟนNikeห้ามพลาดค่ะ ของจริงสวยมาก ลายนี้เริ่มหายากแล้วด้วย แฟนสั่งมาจากUSAแล้วใส่ไม่ได้ค่ะตัดใจขาย
SALE 4290 บาทส่งEMSฟรีค่ะ SALE 3,890

credit: รูปจาก sneakers-actus.fr, sneakernews

=====================================

ขอบคุณSiambrandnameมากค่ะ