***สนใจชิ้นไหนอย่าลังเลค่ะ สอบถามเพิ่มเติมต่อรองราคาได้ ลดได้ลดให้เลยค้าา^^

ติดต่อได้ทั้ง pm, e-mail : areemar@windowslive.com
และ ทาง LINE : areemar

Used like NEW !!! Topshop shirt dress เดรสลายหัวใจ น่ารักมากค่ะ สินค้าสภาพดี ไม่มีตำหนิเลยค่ะ ไซส์ 8 uk นะคะ ขาย
750 baht ka !!

[IMG] image share[/IMG]

ซูมลายใกล้ๆค่ะ

[IMG] images upload[/IMG]

Used like new!! ZARA shirt เสื้อลายขวาง size m สภาพดีไม่มีดำหนิค่ะ ใช้งานครั้งเดียว ตรงลายขวางเปนผ้ายืดนะคะ แต่ตรงที่ต่อสีดำจะเป็นผ้าหนาหน่อยค่ะ ไม่ยืด ขาย 490 baht---SALE 350 BAHT !!!---- แม่ค้าขอร้องอย่าต่อเลยน้า คุ้มแน่นอน

[IMG] image hosting without account[/IMG]

Used like NEW !! CASIO watch นาฬิกายอดฮิตค่ะ เด็กแนวไม่แนวต้องมีค่ะ มาพร้อม กล่อง และ การันตีการ์ด ครบค่ะ สภาพโดยรวมดีนะคะ แต่มีตำหนิตรงสายนิดหน่อยตามรูปสุดท้าย ถ้าใส่ก้อมองไม่เหนค่ะ ขาย
SOLD

[IMG] free image host[/IMG]

Used like NEW !!! H&M shirt ค่ะ ตัวนี้มีดีเทล ที่ปกเสื้อ สภาพดี ไม่มีตำหนิ สวยค่ะ size 8 uk 4us ขาย
490 baht ka

[IMG] free uploader[/IMG]ี

Used like NEW !! Topshop moto leigh jeans สี burgundy ค่ะ รูปที่ถ่ายมาสีมันเพี้ยนหน่อย ของจิง สีแบบในรูปตัวอย่างเลยค่ะ ตัวนี้ W30L28 พอดีเราซื้อมาผิดไซส์ ใช้ไปครั้งเดียว สภาพใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ ซื้อมา 2500 ขายต่อแบบขาดทุน 1200 บาทค่า

[IMG] upload imagem[/IMG]

[IMG] image upload free[/IMG]

[IMG] image hosting 10mb limit[/IMG]

[IMG] image free hosting[/IMG]

Used like NEW !!! กระเป๋า Cath Kidston ลายจุด สภาพดีค่ะ มีรอยตามมุมกระเป๋านิดหน่อยตามการใช้งานค่ะ ขาย 750 Baht ka !!----- SALe 600 ka

[IMG] image free hosting[/IMG][IMG] 20mb image hosting[/IMG]

[IMG] image hosting 15mb[/IMG]

Used H&M sunglasses !!! แว่นเลนส์ปรอทค่ะ สภาพดี มีตำหนิเล็กน้อยตรงเลนส์แว่น อยู่ในรูปสุดท้ายนะคะ ปกติแว่น h&m มาเดี่ยวๆนะคะ แต่เราพิเศษ แถมซองให้ค่ะ สอบถามเพิ่มเติมยินดีค่ะ
--- SALE 350 baht

[IMG] free image upload[/IMG]

[IMG] adult photo hosting[/IMG]

[IMG] image hosting over 10mb[/IMG]

[IMG] upload jpg[/IMG]

Used like NEW !!! Sister Margarita shirt เสื้อเชิ้ตสีแดง ทรงสวยผ้าดีค่ะ สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ อก 35 ยาว 23 ค่ะ ขาย sold
[IMG] how to take screenshots[/IMG]

[IMG] screen capture windows 7[/IMG]

Used like NEW !!! H&M dress สภาพดีไม่มีตำหนิ เหมือนใหม่ค่ะ ไซส์ 10 uk หรือ 6 us ค่ะ สายคาดเอว ถอดได้นะคะ ขาย
550 baht !!---- sale 400 ของดต่อนะค้า ตัวนี้ราคาคุ้มจิงๆค่ะ

[IMG] img host[/IMG]

[IMG] screen capture freeware[/IMG]

[IMG] how to take screenshots[/IMG]

Used like NEW !!! KATE SPADE watch นาฬิกา ลายจุด สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ สายมีรอยพับตามการใช้งานค่ะ กล่อง คู่มือครบค่ะ ขาย 4500 baht เท่าน้าน !!! ---- Sale 4000 !!!

[IMG] upload jpg[/IMG]

[IMG] free picture upload[/IMG]

[IMG] upload gambar[/IMG]

[IMG] image hosting site no sign up[/IMG]ว

[IMG] photo hosting sites

Used like NEW !!! Geraffe shorts กางเกงขาสั้นของร้าน geraffe ที่มีร้านอยู่ตรงสยาม กับ terminal 21 ค่ะ ลายดอกน่ารักค่ะ ใช้งานน้อย สภาพไม่มีตำหนิค่ะ เหมือนใหม่ เอว 28 นะคะ ขาย
450 บาท ค่ะ

[IMG] how to take a screen shot[/IMG]

Used like New !!! เสื้อ Topshop ค่ะ ตัวนี้เป็นผ้ายืดนะคะ ไซส์ 12 Uk ค่ะ ไม่มีตำหนิ สภาพดีค่ะ ขาย 350 baht ka !!
[IMG] upload img[/IMG]

USed like NEW !!! H&M lace dress สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ไซส์ 10 uk นะคะ ขาย SOLD

[IMG] screenshot[/IMG]

[IMG] image url[/IMG]

Used like NEW !!! TOPSHOP shorts สภาพดีไม่มีตำหนินะคะ ตัวนี้เป็นเอวสูงนะคะ น่ารักค่ะใส่กับเสื้อยืดเสื้อเชิ้ต สวยหมด ไซส์ 8 uk ค่ะ ขาย 500 baht !!! ----SALE 350 งดต่อพลีสพลีส คอนเฟิมว่าดี ไม่ดีไม่ขายแน่นอน ค่าา

[IMG] image upload no compression[/IMG]

THANK YOU @ SBN KA