@@@ ต่อได้ ไหวขายครับ Rolex ,Omega,TAG HEUER มาใหม่ 99 เรือน สภาพสวย+ราคาดีๆ และบริการหลังการขายพิเศษๆ จากร้านเป็นกันเองครับ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: @@@ ต่อได้ ไหวขายครับ Rolex ,Omega,TAG HEUER มาใหม่ 99 เรือน สภาพสวย+ราคาดีๆ และบริการหลังการขายพิเศษๆ จากร้านเป็นกันเองครับ

josungavm8 is offline Trusted Member Master Brandname
    josungavm8's Bank Account
    • Bank Account 1: 292X0X7X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default @@@ ต่อได้ ไหวขายครับ Rolex ,Omega,TAG HEUER มาใหม่ 99 เรือน สภาพสวย+ราคาดีๆ และบริการหลังการขายพิเศษๆ จากร้านเป็นกันเองครับ

สนใจเรือนไหนติดต่อสอบถามได้เลยที่ 0899287525 ครับ แบงค์ครับ

ติดต่อ ทาง LINE ID : JOSUNG2531 ได้ครับ

สนใจเรือนไหนเป็นพิเศษกรุณาติดต่อผมได้เลยนะครับ

TAG HEUER สภาพสวย+ ราคาดี และบริการหลังการขายที่มากกว่าครับ

ดูความน่าเชื่อถือจาก Feedback ของผมได้ครับ

ราคาถูกกว่าร้านอื่นหลายๆพัน เพราะร้านผม
    เป็นร้านเล็กๆ ค่าเช่าถูกกว่าร้านอื่นมากครับ
    เลยขายราคาได้ถูกกว่าครับ
    และพร้อมให้ลูกค้าเช็คคุณภาพสินค้าก่อนซื้อได้จนพอใจครับ

รับบัตรเครดิต และ ให้มัดจำในเวลานานได้นะครับ

หน้าร้านเป็นกันเองตั้งอยู่ที่ พันธ์ทิพย์ งามวงศ์วานครับ

เปิดทุกวัน ครับ 13.55 - 18.45 ครับ

โปรดอ่านก่อนครับ

ถ้าไม่มั่นใจเรื่องความแท้ในตัวสินค้าของผม โปรดนัดเจอที่ศูนย์เลยครับ จะเช็คศูนย์ไหนได้หมดครับ

นาฬิกาผมของแท้ 100 เปอเซนต์ครับ โปร่งใสให้เช็คความแท้ได้เต็มที่ครับ

และเพื่อไม่เป็นการเสียเวลาทั้งสองฝ่ายนะครับ

ถ้าไม่แท้ผมออกค่าเช็คที่ศูนย์ให้ และ แถมค่าน้ำมันให้ด้วยครับ

ผมอยู่ในเว็ปนี่ มา 6 ปี เป็น trust member ครับ

สำเนาประชาชนก็อยู่ที่webmaster ครับ

( ผมเข้าใจว่าคนสมัยนี่เชื่อใจยาก ผมจึงยินดีให้ตรวจสอบเต็มที่ครับ )

ขอบคุณครับ

โปรโมชั่นพิเศษสำหรับลูกค้าคนพิเศษของร้านเป็นกันเองครับ

ต้องอ่านครับ

1. ข้อสำคัญสุดครับ นาฬิกาทางร้านเป็นกันเองคัดของคุณภาพสภาพสวยๆทุกเรือน

2. นาฬิกา ทุกเรือน รับประกันหลังการขาย 1 ปี เต็มครับ มีการออกใบรับประกันให้ครับ

3. แลกเปลี่ยนหัก แค่ 13 - 25 เปอเซนต์เท่านั้นครับ สำหรับมือสองทุกเรือนเลยครับ (ยังคุยกันได้อีกครับสำหรับบางเรือน )

4. ถ่าน renata swiss แท้ ผมเปลี่ยนให้ฟรี 5 ปี หลังการขายครับ ตามห้างเปลี่ยนกันที่ ( 250 - 400 บาท ครับ )

5. ถ้านาฬิกาเป็นรอยขนแมวหลังจากใช้งานไปซักพัก ผมขัดลบรอยให้ฟรี กลับมาเหมือนใหม่เลยครับ

6. นัดดูของก่อนได้ครับ ไม่ต้องโอนมัดจำมาให้ก่อนนัดดูนะครับ ถ้าไม่สวยเหมือนในรูป ไม่ซื้อไม่เป็นไรครับ

7. รับประกันของแท้ครับ สามารถเช็คศูนย์ หรือ เช็คตามร้านนาฬิกา และ โรงรับจำนำ ก่อนจ่ายเงินได้เลยครับ

8. ข้อนี่สำคัญสุดครับ นาฬิกาทางร้านเป็นกันเองคัดของคุณภาพสภาพสวยๆทุกเรือนครับ

9. ราคาของร้านผมน่าจะถูกที่สุดในบรรดาร้านแล้วครับ ถ้าไม่นับผู้ใช้ขายเอง(บางคน)ครับ

10. นาฬิกา ที่ประดับด้วยเพชร ผม ส่องกล้องดูว่าเพชรเป็นของแท้
    รวมทั้งใช้เครื่องจี้เพชรที่แยกเพชรโมอิสได้ ตรวจสอบเรียบร้อยแล้วครับ

ปล. รูปถ่ายป้ายชื่อแต่ละเรือนผมได้ลงด้านล่างไว้หมดแล้วนะครับ
    นี้เป็นโปรโมชั่นซื้อคู่ครับ

ซื้อเป็นคู่ราคาพิเศษ เพียง 80900 บาทครับ

ซื้อเป็นคู่ ราคาพิเศษ เพียง 42900 บาทครับ

ซื้อเป็นคู่ราคาพิเศษ เพียง 85900 บาท เท่านั้นครับ

ซื้อเป็นคู่ ราคาพิเศษเพียง 60900 ครับ

IWC 3767 Aquatimer Chronograph กล่องใบครบ

ออกห้าง ตอนนี้ 270,000 บาทครับ

สภาพสวย มีกล่องใบครบด้วยครับ

เครื่องเดินดี รีเซ็ตตรงครับ

ขนาด 44 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

พรายน้ำสว่างจ้าสวยแบบในรูปครับ

ขอราคาเบาๆที่ 139,900 บาท เท่านั้นครับ

Rolex GMT เซรามิก 18K/SS รุ่นในห้าง กล่องใบครบ

Serie G ครับ ปี2010

มาแบบกล่องใบครบครับ

Man Size ครับ สภาพสวยๆครับ

ออกห้าง 450,000 บาท ครับ

ขอราคาเบาๆที่ 299,999 บาท เท่านั้นครับ

Breitling B2 Gen.2 กล่องใบครบ ซื้อไทย

ขนาด 43 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

สภาพสวยครับ

มาแบบกล่องใบครบ ซื้อไทยครับ

รุ่นนี่เป็น Generation ที่ 2 ราคาแพงกว่า Gen.1 ครับ

เครื่อง ออโต้ เดินดี รีเซ็ตตรงครับ

ขอราคาถูกสุดๆ ที่ 79,999 บาท เท่านั้นครับ

PAM 215 รุ่นหายากมาก กล่องใบครบ

ขนาด 40 มิล ใส่ได้ทั้ง ผู้ชาย ผู้หญิงครับ

เป็นตัวจับเวลา size 40 MM รุ่นเดียวของ PAM ที่เป็นไขลาน (ปกติ ออโต้ )

และใช้เครื่อง Lemania ที่ใช้ใน Patek ตัวจับเวลาครับ

สภาพดีมากครับ หัวสายแบบบานกับผีเสื้อครับ

มาแบบกล่องใบครบทุกอย่างครับ

ปี 2005 ครับ

ขอราคาเบาๆที่ 235,000 บาท เท่านั้นครับ

Omega Seamaster Electric Blue น้ำเงินดาบ

ขนาด King Size 41 มิล ไม่รวมเม็ดมะยมครับ

หน้าปัดลายคลื่น สีน้ำเงินครับ

ดำน้ำได้ลึก ถึง 300 เมตรครับ

สภาพดีมาก 92 - 93 % ครับ

สายตึงแน่น ขอบเหลี่ยม ตัวเรือน คมสวยกริ๊บๆครับ

พรายน้ำสว่างจ้าในที่มืดครับ

ระบบ Auto เดินดี ตามมาตรฐาน Chronometer ครับ

นาฬิกาเดิมๆ ไม่เคยขัดแต่งครับ

สภาพสวยๆเดิมๆ แบบนี้หายากครับ

ขอราคาที่ 55,500 บาท เท่านั้นครับ

Charriol lady 2K หน้ามุกชมพูคริสตัล กล่องใบไทย

สภาพสวยครับ

ยังอยู่ในประกันศูนย์ไทยถึงปลายปี 2558 ด้วยครับ

มาแบบ กล่องใบครบครับ

Size L ครับ

เหมาะกับผู้หญิง ข้อมือ 16.5 CM ขึ้นไปครับ

ออกห้าง 90,000 บาท ครับ

ขอราคาเบาๆที่ 39,900 บาท เท่านั้นครับ

Chanel J12 Ceramic รุ่นในห้าง สวยๆ

ขนาด 33 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

เหมาะกับผู้หญิงและผู้ชายข้อมือเล็กครับ

เครื่องถ่านครับ

ตัวเรือนและสายเป็นเซรามิกทนรอยขีดข่วนครับ

สภาพดีมาก 93 % ครับ

ออกห้าง แสนปลาย เกือบ สองแสนบาทครับ

ขอราคาถูกสุดๆที่ 74,500 บาท เท่านั้นครับ

TAG LINK lady หน้ามุกขาวหลักเพชร สวยๆ

ขนาด 30 มิล รวมเม็ดมะยมครับ

lady หญิงใหญ่ครับ

สภาพสวยครับ

ตัวเรือนและสายแบบเงาล้วนครับ

หน้ามุกขาวแต่งตัวง่าย + มองเวลาง่ายครับ

ออกห้าง 124,000 บาทครับ

ขอราคาเบาๆที่ 45500 บาท เท่านั้นครับ

TAG Aquaracer หน้าดำ Auto จับเวลา รุ่นในห้าง

รุ่นใหม่ล่าสุดในห้างครับ

เครื่อง ออโต้ 7750 หรือ Cal.16 ครับ

สภาพดีมากครับ 95 % ครับ

ขอบเหลี่ยมคมสวย สายตึงแน่นครับ

ขนาด 43 มิล ไม่รวมเม็ดมะยมครับ

ออกห้าง แสนกลางๆ ครับ

ขอราคาเบาๆที่ 58,900 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link King Size รุ่นในห้าง กล่องใบ อยู่ในประกัน

ขนาด 42 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

มีวันและวันที่ครับ หลังเปลือย โชว์เครื่อง Auto Cal.5

สภาพสวยครับ หน้าขาวลายลูกฟูกแนวตั้งครับ

หน้าขาว แต่งตัวง่าย มองเวลาง่าย ดูสะอาดตาครับ

มาแบบ กล่องใบครบครับ ยังอยู่ในประกันศูนย์ด้วยครับ

ออกห้าง เกือบ 150,000 บาท ครับ

ขอราคาเบาๆที่ 58,500 บาท เท่านั้นครับ

TAG Aquaracer Man Size หน้าเงิน ออโต้ สวยๆ

ขนาด 39 มิล ไม่รวมเม็ดมะยมครับ

เครื่องออโต้ เดินดีครับ

สภาพดีมากครับ ขอบเหลี่ยมคมสวย สายตึงแน่น

มาพร้อม คู่มือ ข้อสำรอง และ ใบรับประกันครับ

ขอราคาเบาๆที่ 33,500 บาท เท่านั้นครับ

ตัวTOP สุด TAG Grand Carrera 18K/SS กล่องใบ

ของใหม่ 270,000 ลดเต็มที่ยังไงก็เหลือ 2 แสนนิดครับ

มาแบบ กล่องใบครบ

มีกล่องไม้ คู่มือ ซองหนัง ใบรับประกัน Booklet ครบๆ

ความพิเศษคือเป็น รุ่นแพงสุดและ เป็นตัว Topของ 3เข็ม

ตัวนี่ทั้งขอบ และ สายเป็นทอง 18 K ครับ ไม่มีวันลอก

เครื่องออโต้หลังเปลือย สภาพสวยครับ

ขอราคาเบาๆที่ 103,999 บาท เท่านั้นครับ

TAG ก้างปลา King Size หน้าวงแหวน 3 ชั้นทองเดิม

ขนาด 38 มิลครับ ไม่รวมเม็ดมะยมครับ

สภาพดีครับ เครื่องถ่านครับ

ทองเดิมไม่ลอก สายตึงแน่น พรายน้ำสวย เม็ดมะยมสวย

รุ่นนี่จะหาทองเดิม สวยๆแบบนี้ยากแล้วนะครับ

ขอราคาเบาๆที่ 24,500 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link MAN SIZE รุ่นใหม่ล่าสุด

ขนาด 40 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

สภาพดีมากครับ

รุ่นใหม่ล่าสุดครับ หน้าปัดดำลายลูกฟูกครับ

สายบางเรียวมากขึ้นและเป็นบานพับแบบปุ่มกดครับ

ของใหม่ในห้าง 100,000 บาท ครับ

ขอราคาเบาๆ เพียง 42500 บาท เท่านั้นครับ

TAG Aquaracer Lady หน้ามุกชมพูหวานๆ รุ่นในห้าง

ขนาด 30 มิล รวมเม็ดครับ

รุ่นนี่จุดเด่นคือ กันน้ำได้ลึกถึง 300 เมตรครับ

หน้ามุกสีชมพูหวานๆครับ

ของใหม่ในห้าง ราวๆ 80,000 บาท ครับ

ขอราคาเบาๆที่ 30,999 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link MAN SIZE หน้าดำ ขอบเพชร รุ่น Top

หน้าดำตัดกับเพชร ดูโดดเด่นสะดุดตาครับ

สภาพสวยครับ

เครื่องถ่านครับ สายแบบเงาสลับด้าน

ขนาด 40 มิล ไม่รวมเม็ดมะยมครับ

เพชรขาวใสเล่นไฟทุกเม้ด จากโรงงาน TAG HEUER

เพชรรวม 1.06 กะรัตครับ

ของใหม่ 245,000 บาท ครับ

ขอราคาเบาๆที่ 78,500 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link Lady หน้ามุกขาว เงาล้วน

ตัวเรือนและสายแบบเงาล้วนครับ

หน้ามุกขาวมองง่ายแต่งตัวง่ายครับ

ขอราคาเบาๆที่ 33,900 บาท เท่านั้นครับ

TAG LINK LADY 18K/SS หน้ามุกขอบเพชร รุ่นTOP

ขอบเป็นทองคำ 18 K ไม่มีวันลอกครับ สายเป็นทองหุ้ม

โดดเด่น และเรียวเข้ากับข้อมือสุดๆครับ

เพชรน้ำงามเล่นไฟทุกเม็ดครับจากโรงงาน TAG HEUER

ขอราคาเบาๆ ที่ 79,900 บาท เท่านั้นครับ

TAG Aquaracer Boy Size ขอบเพชร รุ่นในห้าง

ขนาด 33 มิล ไม่รวมเม็ดมะยมครับ

สภาพสวยครับ

สายแบบปุ่มกดครับ

หน้ามุกขาวหลักเพชร ขอบเพชร สวยๆ โดดเด่นครับ

ในห้าง 225,000 บาท ครับ

ขอราคาเบาๆ เพียง 79,500 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link Lady หน้ามุกชมพู สายเงาสลับด้าน

สภาพดีมากครับ 95 % ครับ

เครื่องถ่าน ขนาด 30 มิล รวมเม็ดมะยมครับ

สายเเบบเงาสลับด้านครับ

หน้ามุกชมพูหวานๆ ครับ

ขอราคาเบาๆที่ 29,999 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link King Size 42 MM Auto รุ่นใหม่

หน้าปัดสีขาวบรอน มองง่าย แต่งตัวง่ายครับ

สายแบบปุ่มกดครับ

หลังเปลือยโชว์เครื่องครับ

ขอราคาเบาๆที่ 45,900 บาท เท่านั้นครับ

TAG Alter Ego หน้ามุก lady กล่องใบครบ

ขนาด 31 มิล ไม่รวมเม็ดมะยมครับ

สภาพดีมากครับ เครื่องถ่าน

หน้ามุกฟ้าครับ

มาแบบครบๆ กล่อง คู่มือ Booklet ใบรับประกัน ครับ

ขอราคาเบาๆ ที่ 21,999 บาท เท่านั้นครับ

TAG Aquaracer lady 18K/SS ขอบเพชร รุ่นในห้าง

รุ่นในห้างครับ ขอบเป็น 18 K ไม่มีวันลอกครับ

สภาพสวยครับ

ของใหม่ในห้าง 230,000 บาท ครับ

หน้ามุกขาวแต่งตัวง่าย และ ดีต่อโหงวเฮ้งครับ

เพชรน้ำใสเล่นไฟทุกเม็ด จาก โรงงาน Tag Heuer

ขอราคาเบาๆ เพียง 80,999 บาท เท่านั้นครับ

TAG link lady 18K/SS หน้ามุก

หน้ามุกขาวแต่งตัวง่าย มองเวลาง่ายครับ

ขอบและสายเป็นทองคำ 18K ไม่มีวันลอกครับ

ร้านอื่นลงขายกันห้าหมื่นกว่าบาทนะครับ

ขอราคาเบาๆที่ 48500 บาท เท่านั้นครับ

TAG F1 Boy เซรามิกขาว ขอบเพชร รุ่นล่าสุด

ขนาด 37MM ไม่รวมเม็ดครับ

สภาพดีมากครับ 96 - 97 % ครับ

เครื่องถ่านครับบ

สีขาวแต่งตัวง่ายครับ

เซรามิกทนต่อรอยขีดข่วนครับ

ในห้าง 120,000 บาท ครับ

ขอราคาเบาๆ ที่ 55,900 บาท เท่านั้นครับ

Louis Vuittion Tambour รุ่น top สุด

ของใหม่ ห้าแสนกว่าบาทครับ

ระบบถ่าน

ขนาด 30 mm ไม่รวมเม็ดครับ

สภาพสวยครับ

สายยางใหม่มาก

ขอบเพชรโรงงาน สวยเล่นไฟทุกเม็ด

ขอราคาเบาๆเพียง 159,999 บาท เท่านั้นครับ

หายาก TAG Link Boy หน้ามุกน้ำทะเล สวยๆ

ขายนาฬิกามา 6 ปี พึ่งได้มาเรือนแรกครับ

ขนาด 36.5 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

สภาพดีมาก 92 - 93 % ครับ

ปกติจะมีหน้ามุกเฉพาะรุ่น lady ครับ

หายากมากๆ หน้ามุกในขนาดBoy ปกติจะเจอแต่หน้าสี

สายแบบเงาสลับด้านครับ

ใส่ได้ทั้งผู้หญิงและผู้ชายข้อมือเล็กครับ

ขอราคาเบาๆที่ 33,999 บาท เท่านั้นครับ

TAG F1 CERAMIC 37MM รุ่นในห้าง ใหม่มากๆ ครับ

ขนาด 35 มิล ครับ รวมเม็ด 37 มิล ครับ

ใส่ได้ทั้งผู้หญิงและผู้ชายข้อมือเล็กครับ

สภาพดีมาก 95 % ครับ

รุ่นใหม่ล่าสุดในห้างครับ

มี คู่มือ ใบรับประกัน และ ข้อสำรอง ครับ

ของใหม่ ราวๆ 8 หมื่นบาทครับ

ขอเพียง 38,500 บาท เท่านั้นครับ

TAG Carrera หน้าดำ Man Size พร้อมใบ

เครื่อง ออโต้ หลังเปลือยครับ

สภาพสวยครับ

หน้าดำ มีวันที่ ดูเด่นตา และแต่งตัวง่ายครับ

มาพร้อมใบรับประกันและข้อต่อสำรองครับ

ขอราคาเบาๆที่ 42900 บาท เท่านั้นครับ

Zenith Chronomaster 18K กล่องใบครบ

สภาพสวยครับ

ขนาด 39.5 มิลครับ

หน้าสีขาวกระเบื้อง

ตัวเรือนและสายเป็นทอง 18 K ครับ

มีครบทุกฟังชั่นในเรือนนี้ครับ

วัน วันที่ เดือน พระจันทร์ และ ระบบจับเวลาครับ

มาแบบกล่องใบครบชุดใหญ่

เครื่อง Elprimero หนึ่งในเครื่องจับเวลาที่ดีที่สุดในโลก

เมื่อก่อน Rolex ยังให้ Zenith ทำเครื่องให้อยู่เลยครับ

ขอราคาเบาๆที่ 269,500 บาท เท่านั้นครับ

Tag ก้างปลา หญิงใหญ่ สภาพกริ๊บๆ

พ่นทรายอยู่ครบครับ

หน้าสวย พรายน้ำสวย สายตึงแน่นครับ ขอบหมุนแก๊ก

ขอเพียง 18,999 บาท ครับบบ

TAG LINK NEW MODEL ผู้ชาย หน้ามุกเพชร

สภาพสวยครับ สายแบบเงาสลับด้านครับ

ขอบเป็นเงาครับ หน้ามุกเหลือบแสงสวยๆครับ

เพชรน้ำใสคัดทุกเม็ดจาก TAG Heuer ครับ

ของใหม่ 120,000 บาท ครับ

ผมขอราคาเบาๆที่ 45900 บาท เท่านั้นครับ

Perrelet Turbine 50MM กล่องใบครบ รุ่นในห้าง

ขนาด 50 MM ราคาตั้งแพงกว่า 44MM เกือบ 1 แสนบาทครับ

กล่องใบครบ แบบออกห้างครับ

จุดเด่นคือการดีไซน์ โรเตอร์ใบพัดข้างให้หมุนและช่วยเก็บลาน

เครื่อง In house ครับ

ในห้าง 340,000 บาท

แต่ผมข
    ราคาเบาๆที่ 109,900 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link lady หน้าดำเพชร เข้มๆ สวยๆ

สภาพสวยครับ

เครื่องถ่าน

สายและตัวเรือนแบบเงาล้วนครับ

หน้าดำตัดกับเพชรดูเด่น ครับ

ของใหม่ 123,000 บาท

แต่ผมขอราคาเบาๆที่ 45,999 บาท เท่านั้นครับ

TAG Carrera lady Auto หน้ามุกหลักเพชร

เครื่อง Auto หลังเปลือยครับ

lady size 30 MM รวมเม็ดครับ

หน้ามุกขาวหลักเพชร มองเวลาง่ายครับ

เครื่องเดินดีครับ

หลังเปลือยโชว์เครื่อง งดงามครับ

ของใหม่ 149,000 บาท ครับ

ขอราคา เบาๆที่ 57,500 บาท เท่านั้นครับ

Breitling SuperOcean Heritage ซื้อไทย

สภาพสวยครับ เครื่องออโต้ เดินดีครับ

ขนาด 38 มิลไม่รวมเม็ดครับ

ซื้อไทย ปี 2011 ครับ

มาพร้อม ใบรับประกัน ใบChronomter คู่มือ Booklet และ ข้อสำรองครับ

ขอราคาเบาๆที่ 73,900 บาท เท่านั้นครับ

เหมือนใหม่ TAG Link Man Size Auto รุ่นล่าสุด กล่องใบ

เครื่อง ออโต้เดินดีครับ

ขนาด 40.5 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

สภาพเหมือนใหม่ครับ 97- 98 % ครับ

เหมาะแก่การให้เป็นของขวัญปีใหม่อย่างยิ่งครับ

อุปกรณ์ครบ แบบออกห้างครับ

กล่องนอก กล่องใน คู่มือ ใบรับประกัน Booklet และ ข้อสำรอง ครับ

ราคาในห้าง 140,000 บาท ครับ

ผมขอราคาเเบบประหยัดๆ เพียง 63,999 บาท เท่านั้นครับ

TAG LINK 2K MAN หน้ามุกขาว ขอบทองคำ 18K

ขนาด 39.5 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

หน้ามุกขาวครับ

ขอบเป็นทองคำ SOLID GOLD 18 K ครับ

สภาพสวยครับ

ของใหม่ 118,000 บาท ครับ

ขอราคาเบาๆเพียง 42999 บาท เท่านั้นครับ

Longines lady รุ่นTop หน้าเพชร ขอบเพชร รุ่นในห้าง

สภาพสวยครับ

ของใหม่ ในห้าง 150,000 บาท ครับ

หน้าเพชร ขอบเพชร จากโรงงาน Longines ครับ

เพชรทุกเม็ดน้ำขาวใส + เล่นไฟครับ

หน้าขาวมองเวลาง่าย + แต่งตัวง่ายครับ

ขอราคาเบาๆที่ 49,500 บาท เท่านั้นครับ คุ้มค่าสุดๆครับ

Charriol หน้ามุกขาว สายสลิง Size S

สภาพสวยครับ

หน้ามุกขาวแต่งตัวง่าย มองเวลาง่ายครับ

ในห้าง แปดหมื่นบาทครับ

ขอราคาเบาๆ ที่ 29,500 บาท เท่านั้นครับ

TAG ก้างปลา หญิงเล็ก หน้าเขียว วงแวหน 3 ชั้น หายาก

ขนาดหญิงเล็ก หรือหญิงจิ๋วครับ

พรายน้ำสวย ขอบหมุนแก๊ก สายตึงแน่นครับ

หน้าเขียวสีหายากครับ

ขอราคาเบาๆที่ 19,800 บาท เท่านั้นครับ

GRAHAM Silverstone ออโต้ จับเวลา สวยๆ ครับ

สภาพสวยครับ

เครื่องออโต้ เดินดี รีเซ็ตตรงครับ

จุดเด่นของตัวนี้ คือ มีครบทุกฟังชั่น

1. GMT

2. Chronograph จับเวลานาที

3. วันที่มองง่ายแบบ Big Date 2 ช่องครับ

ของใหม่สามแสนบาทครับ

ขอราคาเบาๆเพียง 104,999 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link Cal.S หน้าขาว ปฎิทิน 100 ปี กล่องใบครบ

จุดเด่นของรุ่นนี้ คือ ไม่ต้องมาตั้งเวลาเลย ฉลาดรู้วัน เวลาเองครับ

รู้วันเวลาไปจนถึง ค.ศ. 2099 ครับ

มาครบๆ กล่อง คู่มือ ใบรับประกัน Booklet และ ข้อสำรองครับ

ในห้าง 145,000 บาท ครับ

ขอราคาเบาๆที่ 52,900 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link lady 34 MM ขอบเพชรมุกชมพู จับเวลา

รุ่นในห้างครับ

ของใหม่ 255,000 บาท ครับ

สภาพสวยครับ

หน้ามุกชมพูหายากครับ ปกติจะเจอแต่หน้ามุกขาว

เพชรน้ำใส+เล่นไฟทุกเม็ด จากโรงงาน Tag heuer ครับ

ขอราคาเบาๆที่ 79,900 บาท เท่านั้นครับ

TAG F1 จับเวลา เซรามิกขาว ขอบเพชร รุ่นใหม่

ขนาด 41 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

เครื่องถ่าน เดินดี รีเซ็ตตรงครับ

เซรามิกขาวทนทาน ยากต่อการเป็นรอยครับ

ออกแบบดู Sport เต็มตัวครับบบ

ขอราคาเบาๆที่ 63,999 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link Lady 2K หน้ามุกขาว สายด้าน หายากกกก

ขอบเป็น ทอง 18 K Solid Gold เนื้อทองคำไม่มีวันลอกครับ

หน้ามุกขาวเหลือบแสง มองเวลาง่าย + แต่งตัวง่ายครับ

ปกติรุ่นนี่จะเจอแต่แบบเงาล้วน แต่นี้เป็นรุ่นหายากครับ สายด้านล้วน เหมาะกับ เป็นคู่กับตัวผู้ชายรุ่นนี่ครับ

ของใหม่ 118,000 บาท ครับ

ขอราคาเบาๆเพียง 44,500 บาท เท่านั้นครับ

ลดพิเศษๆๆ TAG LINK MEN SIZE รุ่นใหม่ หน้าดำเพชร

ขนาด 40 มิล ไม่รวมเม็ดครับ รวมเม็ด 42.5 มิล

สายเงาสลับด้าน

สภาพดีมากครับ ของใหม่ 120,000 บาท ครับ

ขอราคาสุดพิเศษที่ 43900 บาท เท่านั้นครับ

TAG ก้างปลา King Size หน้าขาวกระเบื้อง 3 ชั้น วงแหวน ออโต้ หายาก

สภาพสวยครับ

สายเงาสลับด้านครับ

ขนาด 38 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

เครื่อง Auto Chronometer เดินดีครับ ผ่านมาตรฐานความเที่ยงตรง Chronometer ครับ

หน้าขาวกระเบื้องมันวาว ดูสวยสะดุดตาครับ

หน้าขาว มองเวลาง่าย + แต่งตัวง่ายครับบ

พรายน้ำสว่างในที่มืดครับ

พรายน้ำสวย ขอบหมุนแก๊ก สายตึงแน่น พรายน้ำที่ขอบ 12 นาฬิกาก็สมบูรณ์ ครับ

ขอราคาเบาๆเพียง 24,500 บาท เท่านั้นครับ

TAG Aquaracer lady รุ่นในห้าง หน้าดำ หลักเพชร สวยๆ

สายและตัวเรือนแบบเงาล้วนครับ

ขอบยังเหลี่ยมคมสวยครับ

ของใหม่ ตอนนี้ 110,000 บาทครับ

หน้าดำตัดกับเพชรดูเด่นตาครับ

ลดเหลือ 39,900 บาทเท่านั้นครับ

TAG Monaco จับเวลา สายหนังหน้าดำ กล่องใบครบ

สภาพสวยครับ

เครื่องออโต้ เดินดี รีเซ็ตตรงครับ

เป็นรุ่น Top ของ TAG HEUER ครับ

ขอราคาเบาๆที่ 69,900 บาท ครับ

TAG Link lady ขอบเพชร หน้าดำเพชร

เครื่องถ่าน ครับ

30 มิลรวมเม็ดครับ

สภาพดีมากครับ หน้าดำตัดกับเพชรครับ

หน้าดำแต่งตัวง่ายด้วยครับ

ในห้าง 175,000 บาท ครับ

ขอราคาเบาๆ ที่ 69,900 บาท ครับ

TAG F1 หน้ามุกขาว จับเวลา ขอบเพชร

ของคุณผู้หญิงครับ แต่ผู้ชายข้อมือเล็กก็ใส่สวยครับ

ขนาด 37 มิล ครับ เครื่องถ่านครับ

หน้าขาวมุก พร้อม ฟังชั่น จับเวลา

หน้ามุกขาวมองเวลาง่าย + แต่งตัวง่ายครับ

สายเงาขนาบด้าน ( สายยาว พร้อมข้อสำรองด้วยครับ )

ขอเพียง 63900 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link lady รุ่นในห้าง หน้าดำ สายเงาสลับด้านครับ

สภาพสวยครับ เครื่องถ่านครับ

หน้าดำเข้มๆครับ

ของใหม่ 85000 บาทครับ

ขอราคาเบาๆที่ 34500 บาทครับ

TAG ก้างปลา King Size จับเวลา 2 K หน้าขาว สวยๆ

ขนาด King size ครับ

สภาพสวยครับ

ทองไม่มีลอก และไม่ซีดครับ

เครื่องเดินดี รีเซ็ตตรง ครับ

พรายน้ำสวย

ขอราคาเบาๆที่ 26999 บาท ครับ

ลดเหลือ 25500 บาทเท่านั้นครับ

Tag Link lady รุ่นใหม่ หน้าเพชรขอบเพชร มุกฟ้า กล่องใบ

สภาพสวยครับ สาย+ตัวเรือนแบบเงาล้วน

หน้ามุกฟ้าเหลือบแสงดูสวยดีครับ

มาพร้อม กล่อง + คู่มือ+ ใบcer เพชร + ใบรับประกันนาฬิกาครับ

ของใหม่ 175,000 บาท ครับ

ร้านอื่นมีแต่ตัวเปิด ราคากัน 77000-78000 ครับ

ของผมของครบๆด้วย ขอเพียง 72900 บาทเท่านั้นครับ

TAG Link รุ่นใหม่ Man Size หน้าน้ำเงินเมทอลิค สวยๆๆ

หน้าปัดน้ำเงินเมทอลิค ดูสวยแปลกตาครับ

ขอบเป็นเงา สายเป็นด้านครับ

ของใหม่ 85,000 บาทครับ

ขอราคาเบาๆที่ 32900 บาทเท่านั้นครับ

TAG Aquaracer หน้ามุกฟ้า เพชร รุ่นใหม่ในห้าง

ขนาด 29 มิล ครับ

สภาพดีครับ สายเงาล้วนครับ

หน้ามุกฟ้าหลักเพชรสวยๆ ครับ

ขอที่ 39,900 บาท เท่านั้นครับ

Girard Perragaux Ferrari Auto Chronograph 38MM

พรายน้ำสว่างชัดในที่มืดครับ

หน้าดำ ดูเข้ม และ เด่นครับ

เครื่องจับเวลาขัดแต่งลายสวยงามสมกับราคาครับ

ขนาด 38 มิล รวมเม็ด 41 มิล ครับ

มีหัวสายเดิมครับ แต่สายหนังซื้อเส้นใหม่มาใส่แทนของเดิมแล้วครับ

ขอราคาเบาๆที่ 54500 บาทเท่านั้นครับ

TAG Link lady หน้ามุกชมพู สวยๆ

สภาพสวยครับ

หน้ามุกชมพู สวยๆ ครับ

ผมขอราคาเบาๆ ที่ 34500 บาทเท่านั้นครับ

Omega Constellation หญิงใหญ่หน้าเทาเข้ม สวยๆ

ขนาด 26 มิล ครับ ไซด์หญิงใหญ่ครับ

เครื่องถ่าน

สายเงาล้วน

ขอบตัวเลขโรมัน

สภาพสวยครับ

ขอราคาเพียง 35500 บาท เท่านั้น ครับ

TAG Link Auto MAN SIZE หน้าครีม

เรือนนี้ เดินเที่ยงตรงผ่านการเช็ค Chronometer แล้วครับ

ของใหม่จะแพงกว่าออโต้ที่ไม่ผ่านการเช็ค Chronometer 1 หมื่นบาทครับ

ขนาด 39.5 มิล ไม่รวมเม็ดครับ รวมก็ 42 มิลครับ

สภาพสวยครับ

ขอบเเบบเงาล้วน ตัวเรือนแบบด้านล้วนครับ

เครื่อง Automatic เดินดีครับ

ขอราคาเพียง 36,500 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link Lady หน้าน้ำเงิน

ขนาด 30 มิลรวมเม็ดครับ

ตัวเรือน+สายแบบเงาล้วนครับ

เครื่องถ่านครับ มีวันที่ให้ดูครับ

ผมขอราคาเบาๆที่ 33900 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link GMT AUTO สวยๆ ครับ

ขนาด 42 มิล ไม่รวมเม็ดครับ รวมเม็ด 44 มิล ครับ

หน้าดำดุๆ มาพร้อมฟังชั่น GMT ประเทศที่สองครับ

เครื่อง AUTOMATIC เดินดีครับ

ขอราคาเบาๆที่ 51500 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link lady หน้ามุกฟ้า ขอบเพชร กล่องใบครบครับ

ขนาด 30 มิล เครื่องถ่านครับ

จุดเด่นของรุ่นนี้ คือ เพชรที่หน้าปัด 6 9 12 จะเม็ดโตกว่าครับ

สายและ ตัวเรือนแบบเงาล้วน

หน้ามุกฟ้าหลักเพชรครับ

มาพร้อม กล่อง คู่มือและใบรับประกันครับ

ขอราคาเบาๆเพียง 69900 บาท เท่านั้นครับ

TAG LINK Lady หน้ามุกฟ้าเพชร กล่องใบครบ

ขนาด 30 มิล เครื่องถ่านครับ

จุดเด่นของรุ่นนี้ คือ เพชรที่หน้าปัด 6 9 12 จะเม็ดโตกว่าครับ

สายและ ตัวเรือนแบบเงาล้วน

หน้ามุกฟ้าหลักเพชรครับ

มาพร้อม กล่อง คู่มือและใบรับประกันครับ

ตามร้านมือสองเปิดราคากัน 45000 - 46000 บาท ครับ

ผมขอราคาเบาๆเพียง 41999 บาท เท่านั้นครับ

TAG Link Lady รุ่นปัจจบัน หน้ามุกขาวขอบเพชร หน้าเพชร กล่องใบครบ

สภาพสวยครับ ขอบเพชร แบบหมุนได้ครับ หายากครับ

หน้ามุกขาวเล่นแสง+มองเวลาง่าย+ใส่เข้ากับเสื้อผ้าได้ทุกสีครับ

มาพร้อม กล่อง คู่มือ ใบรับประกัน ใบCerเพชร ครับ ครบๆครับ

เพชรน้ำใสเล่นไฟทุกเม็ดจาก โรงงาน TAG HEUER ครับ

ขอราคาเบาๆที่ 74500 บาท เท่านั้นครับ

ลดพิเศษเหลือ 71,500 บาท เท่านั้นครับ

Tag Link lady 32 MM หน้าบรอน มองง่ายครับ

ขนาด 32 มิล รวมเม็ดครับ เหมาะสำหรับคนชอบใหญ่มาอีกนิดครับ

ตัวเรือน+สายแบบด้านล้วนครับ

หน้าบรอนเทา สว่างๆ มองง่ายครับ

มาพร้อม คู่มือครับ

ขอราคาเบาๆที่ 27999 บาครับ

ลดเหลือ 25999 บาท เท่านั้นครับ

ลดอีกเหลือเพียง 25,499 บาท ครับ

Omega Constellation หน้าเทา หญิงเล็ก เงาล้วน สวยๆๆ

หน้าเทาเข้ม สวยๆครับ

ขนาด Mini Lady 23 MM ครับ

สายและตัวเรือนแบบเงาล้วน ขอบเป็นขัดด้านเลขโรมันครับ

ขอราคาเบาๆที่ 33500 บาท เท่านั้นครับ

ลดเหลือ 30999 บาท เท่านั้นครับ

Charriol Megeve สภาพสวยๆ พร้อม กล่องและคู่มือ

ของใหม่ 99,000 บาทครับ

เรือนนี้มือสองสภาพดีครับ

มาพร้อม กล่อง+คู่มือ

หน้ามุกฟ้า ขอบเพชรน้ำใสๆจาก โรงงาน Charriol ครับ

ขอราคาเบาๆที่ 33900 บาทเท่านั้นครับ

ลดสุดๆๆ TAG Link Limited Tiger wood 8000 เรือน auto

สภาพสวยครับ

สายแบบด้าน ขอบเป็นเงา

ทำมาแค่ 8000 เรือน ทั่วโลก

เข็มวินาที ออกมา เป็นแบบ 2เข็มครึ่งแปลกดีครับ

ร้านอื่นเปิดราคากัน 47000-49000 นะครับ

ลดพิเศษสุดเพียง 39500 บาทเท่านั้นครับ

TAG Link ออโต้ Tiger wood Limited 5500 เรือน กล่องใบครบ

สภาพสวยครับ

ขอบเป็นเงา สายและตัวเรือนแบบด้านล้วน

หน้าปัดแกะลายทำมิติเป็นเสมือนใส่ลูกกอล์ฟไว้ที่หน้าปัด ดูแปลกและมีเสน่ห์ครับ

มาพร้อม กล่องตรงรุ่น คู่มือ ใบรับประกัน ครบๆ ครับ

( กล่องไม้รุ่นนี้ก็หนัก 1.5 กิโลกัรมแล้วครับ)

ขอราคาเบาๆที่ 44,900 บาท เท่านั้นครับ

ลดเหลือ 42500 บาทเท่านั้นครับ

TAG Link lady รุ่นใหม่ หน้ามุกฟ้าสวยๆ พร้อม กล่อง+คู่มือ จ้า

หน้ามุกฟ้าเหลือบแสงสวยๆครับ

ของใหม่ ราคา 85,000 บาท

แต่มือสองสภาพเอี่ยม เรือนนี้ ผมขอที่ 34,999 ครับ

ลดเหลือ 32900 บาท เท่านั้นครับ

TAG Aquaracer รุ่นใหม่ Day-Date Auto Chronograph หน้า บรอนครับ

ขนาด 43 มิล ไม่รวมเม็ดครับ รวมก็ประมาณ 46 มิล ครับ

ขนาดใหญ่เต็มข้อมือดีครับ

ขอบเหลี่ยมยังสวยครับ

เครื่อง cal.16 หรือ 7750 เดินดี รีเซ็ตตรงครับ

ของใหม่ 133,000 บาท ครับ

มาพร้อม กล่องคู่มือ และ ใบรับประกันครับ

ผมขอราคาเบาๆที่ 54500 บาทครับ

ลดเหลือ 51999 บาทเท่านั้นครับ

TAG Link รุ่นใหม่ หน้าเงิน Men size สวยๆๆ

ขนาดประมาณ 40 มิล ไม่รวมเม็ดครับ

สภาพสวยครับ หน้าเงิน มองเวลาง่ายครับ

ขอบเป็นเงา สายและตัวเรือนเป็นแบบด้านล้วนครับ

ขอราคาเบาๆที่ 32500 บาท เท่านั้นครับ

TAG ก้างปลา Boy-Size หน้าน้ำเงิน วงแหวน 3 ชั้น สวยๆ

ขนาด 36.5 มิล รวมเม็ดครับ

สภาพดีครับ

สายยังแน่น พรายน้ำสวย

หน้าวงแหวน 3 ชั้น รุ่นสุดท้ายก่อนเปลี่ยนเป็น LINK

สายเงาสลับด้าน ตามเอกลักษณ์ครับ

ขอราคาเบาๆที่ 20500 บาท ครับ

Last edited by josungavm8; 04-07-15 at 12:27.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ