แม่ค้าขายของมาเยอะแล้วค่ะ จะ 6 ปีแล้ว ไว้ใจได้เลยค่ะ ไม่นิยมของปลอม ไม่ขายของปลอม ค่ะ ของที่เอามาขายเป็นของใช้เอง ไม่ก็หิ้วมาเองตอนไปเที่ยวประเทศต่างๆค่ะ ไม่ได้ขายเป็นอาชีพนะคะ ไม่รับพรี ของที่ลงแล้วหมดแล้วไม่มีอีกค่ะ

ของทุกอย่างเป็นของแท้แน่นอนค่ะ เอาเข้าห้องตรวจสอบได้เลยค่ะ

สนใจ
add line ได้ค่ะ boom_yada

หรือ 086 775 71
68 ค่ะ

ถ้าจะโทรมา รบกวนโทรหลังเที่ยงนะคะ

ราคาที่ shop กับราคาที่แม่ค้าลงขายก็ต่างกันมากอยู่แล้ว ถ้าอยากจะต่อก็ต่อให้สมเหตุสมผลนะคะ เทียบราคาดูจะรู้ว่าขายถูกกว่าที่อื่นแล้วนะคะ

ขอ อนุญาต ให้สิทธ์ฺคนโอนก่อน cf ได้แต่ต้องโอนเงินภายในวันรุ่งขึ้น ถ้าติดต่อไม่ได้ถือว่าสละสิทธิ์นะคะ

ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ยกเว้นเป็นความผิดพลาดของแม่ค้าเองนะคะ กรุณาดูให้ละเอียดก่อนซื้อค่ะ

ใบไหนที่หายไปจากกระทู้ล่าสุดคือขายแล้วนะคะ ส่งของทาง EMS ค่ะ ขอรูปเพิ่มได้เลยค่ะ ส่งมาแล้วกว่า 100 ใบค่ะ ไม่มีหมกเม็ด

NEW LV POCHETTE PALLAS ได้มาจากอิตาลี สวยมากๆ คล้องมือได้ ถือเป็นคลัชได้หรูหรา ใบใหญ่นะคะ ราคาเบามากเมื่อเทียบกับใบอื่นของแบรนด์นี้ เก๋ๆไม่เหมือนใคร ไม่โหล รุ่นใหม่ค่ะ
ขาย 28,900 บาท มีกล่อง และถุงผ้า และการ์ดครบเลยค่ะ

SALE โอนเลย 25,500 บาท !!

NEW PRADA WOC เป็นผ้าบุๆ ลุคคุณหนู ไฮโซมากๆค่า ถอดสายออกได้ ใช้เป็นกระเป๋าตังค์หรือ คลัชออกงานได้ค่ะ อุปกรณ์ มีกล่องและการ์ดครบ ค่ะ ให้เป็นของขวัญได้เลยค่ะ ใบนี้ไม่โหลแน่นอน

ราคา 16900 บาทเท่านั้นค่ะ SALE โอนวันนี้ เอาไปเลย 15500 บาท

New Prada BT 0779 มีสีดำ(2ใบ) สีกรมเข้ม และสีน้ำเงิน โซ่ทองอร่าม สวยจริงๆค่ะรุ่นนี้ น้ำหนักเบา จุ ใช้ง่าย
ขายแค่ 17900 นะคะ อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้าครบค่ะ ถอดสายเป็นคลัช ถือได้นะคะ

SALE โอนวันนี้ เอาไปเลย 16900 บาท

- Saffiano calf leather and Nylon

- Polished Brass hardware

- Leather Interlaced Chain with gold Hardware

- Flap and Top Zip Closure

- Interior Prada Fabric lining

- Inside zip pocket

Size: W24 x H13 x D4cm (1" = 2.54cm)

สีกรมเข้มค่ะ

NEW Prada mini มีสองช่องนะคะ มีทั้งสายคล้องมือและสายสะพาย น่ารักมากๆๆๆ มีใบเดียว สีแดงค่ะ น้ำหนักเบา ใช้ง่าย ได้ทุกลุคค่ะ
มีถุงผ้า การ์ด ครบค่ะ

ราคา 16900 บาท

SALE โอนวันนี้ เอาไปเลย 15000 บาท

NEW Prada BR4997 สีดำ ขนาด W35cm*H31cm*D14cm กระเป๋า shopping bag น้ำหนักเบามาก วัสดุทนทาน ตามสไตล์Prada ใช้ได้ทุกวันเลยค่ะ ซักได้ ขนาดประมาณ Neverfull MM นะคะ ขาย 22900 บาทค่ะ มีถุงผ้า การ์ด ครบค่ะ

SALE โอนวันนี้ เอาไปเลย 20900 บาท

รุปแรกจากเนตค่ะ

NEW PRADA NYLON cross body black BT0715 (11x11 inch)--> 16,900 อุปกรณ์มีถุงผ้า การ์ด ครบค่ะ หญิงลุยๆ หรือผู้ชายก็ใช้ได้ค่า

SALE โอนวันนี้ เอาไปเลย 15900 บาท

สองรูปแรก จากเนตค่ะ

NEW PRADA BT0773 สีกรมท่า สวยมากๆ ที่สำคัญ จุมากๆๆๆ แม่ค้าใช้เองใบนึง ชอบมากกก สะพายแล้วสวยสุดๆ ทำความสะอาดง่าย เบา และคล่องตัวมากค่ะ มีช่องด้านใน มีซิปค่ะ ใส่เป๋าตังค์ใบยาวได้ค่ะ มีถุงผ้า การ์ด ครบค่ะ ราคา 17900 บาท

SALE โอนวันนี้ เอาไปเลย 17000 บาท
8.4"L x 2.7"W x 4.9"H

รูปแรกจากเนตค่ะ

NEW PRADA สีน้ำเงิน อะไหล่เงิน สวยเก๋มากค่ะ ไม่โหลแน่นอน ใบนี้คล้องแขนได้ สะพายได้ มีสายยาวให้ค่ะ สายถอดได้นะคะ เป็นหนังอย่างดีค่ะ มีถุงผ้าและการ์ดให้ครบเลยค่ะ ปากกระเป๋าเป็นกระดุม ทำได้สองทรงค่ะ เป็นแบบปากกว้างก็ได้ค่ะ

ราคา 22,900 บาทค่ะ

SALE โอนวันนี้ เอาไปเลย 20900 บาท

เข็มขัดคุณผู้ชายค่ะ เป็นหัวแบบล้อคนะคะ ไม่มีรู ฉะนั้นใส่ได้สบายค่ะ ไซส์ 95 ทั้งสองเส้น เทียบไซส์คือ 38 ค่ะ ใส่ได้ถึง เอว 38 นิ้วค่ะ

ขายแค่ 6900 บาทค่ะ
SALE โอนวันนี้ เอาไปเลย 5500 บาท

เส้นแรกสีกรมนะคะ เป็นแนวสปอร์ตๆ เท่ๆหน่อยค่ะ สายเป็นลอนๆ

เส้นที่สอง สีดำค่ะ มีลายคำว่า prada ที่ปลายเข็มขัด เวลาคาดเสร็จค่ะ

USED like NEW แว่นกันแดดสุดฮิต Dior ลายกระค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ใส่ครั้งเดียวค่ะ ทรงสวย เก๋มากค่ะ ขายที่ 15500 บาทเท่านั้นค่ะ อุปกรณ์ครบ กล่องนอก กล่องใน ผ้าเช็ดแว่น ถุงผ้าใส่แว่น สมุดวารันตีค่ะ สองรูปแรก จากเนตค่ะ

NEW !! เนคไท GUCCI สีน้ำเงินดำ ผสมเหลือบเทา สวยมากค่ะ ดูไฮโซสุด ลายGG ไขว้ เป็นสัญลักษณ์ของเค้าเลยค่ะ เป็นงานผ้าไหม 100%ค่ะ ขายแค่ 5990 ขนาดวัดตรงที่ใหญ่สุด 3 นิ้วนะคะ

โอนวันนี้ เอาไปเลย 3,500 บาทถ้วน

USED กระเป๋า Balen work นะคะ สีชมพู สีสวยมากกกกกกค่ะ ถือไปรับรองเด่นแน่นอน สภาพดีค่ะ ใช้ไปสามสี่ครั้งค่ะ หูแข็งมากๆๆๆ ไม่มีหย่อนยาน สีไม่มีเฟด ตำหนิมีหน่อยเดียวตรงมุม มีรอยถลอกบางๆๆค่ะ ไม่เพ่งมองไม่เห็นนะคะ มีมาตั้งแต่ซื้อมาค่ะ นอกนั้นเริดค่ะ

ราคาพิเศษ 34,900 ค่ะ มาพร้อมถุงผ้าและป้ายห้อยนะคะ

ราคาพิเศษ โอนเลย 29,500 รวม EMS ค่ะ

LV HAMPSTEAD MM : USED like NEW 35,000 บาท
สภาพเริดมากกก ใช้เอง แต่ใช้ไม่เกิน 5 ครั้งค่ะ

แว่นกันแดด DIOR เก่าเก็บ ไม่ค่อยได้ใช้ สภาพดีมากๆๆๆๆ เหมือนใหม่ เพียงแต่กล่องเก็บไว้นานเป็นรอยนะคะ แต่ตัวแว่นไม่มีรอบค่ะ มาพร้อมถุงผ้า และกล่องค่ะ ไม่มีการ์ดนะคะ หายไปแล้ว ซื้อมาหมื่นกว่า ขายแค่ 4500 บาทค่ะ

โอนเลย 3900 บาท T_T

ฝาก hi street ค่ะ TM : NEW COACH ราคาไม่แพงจ้า ลดราคาไปเลยจ้า ไม่ต้องต่อให้เสียเวลา กระเป๋าสะพายไม่เหมือนใคร สวยมากๆๆ ++ กระเป๋าตังค์ผู้ชาย และ กระเป๋าใส่บัตรค่ะ ++ กระเป๋า NEW and USED ของ Charles & Keith แวะมาดูก่อนได้ค่ะ
Contented by heheboom @ Siambrandname