สนใจ PM or mail brandmania@hotmail.com Line id: sweetcandybee
นะคะ
ให้สิทธิ์คนที่สะดวกโอนก่อนค่ะ ต่อรองได้ค่ะ
จองหรือ คอนเฟิร์มแล้วเปลี่ยนใจแจ้งแม่ค้านิดนึงนะคะ แม่ค้าไม่ดุ ไม่ว่าค่ะ หายไปเฉยๆ เรียกว่าไม่มีมารยาทนะคะ
รับจองเฉพาะคนที่ให้เบอร์ติดต่อได้ ไม่แน่ใจเอาเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ
อยากได้รูปเพิ่มตรงไหนแจ้งได้ค่ะ ไม่มีหมกเม็ดน๊า
รองเท้าก่อนซื้อดูความยาวและกว้างด้วยค่ะ วัดไว้ให้แล้วจ๊ะ

Bruno Magli Boots Made in Italy ไซส์ 36 เป็นของใหม่ค่ะ ใส่ลองเดินไปมาในบ้านเท่านั้น คู่นี้เก๋มากค่ะ เหมาะสำหรับสาวเปรี้ยว แบบสวยดีเทลเก๋ ใส่ไม่ต้องบอกเลยว่าต้องเป็นแบร์นไฮเอนแน่นอน ทรงสวย น้ำหนักเบามาก เป็นหนังแท้ สีเหลือง ขาว และสลับหนังกลับสีน้ำตาลสวยงาม เหมาะกับสาวๆที่ใส่ไซส์ 35 หรือ 5 ค่ะ ไม่มีอุปกรณ์นะคะ มีแต่ตัวรองเท้า เป็นหนังแท้สีดำ มีรอยดำๆ เล็กน้อย เวลาใส่ไม่เห็นค่ะ ส้นสูงสองนิ้วครึ่ง ความยาว 23 ซม หน้าเท้ากว้าง 8 ซม รองเท้าใส่ง่ายมีซิปข้างค่ะ ผูกเชือกด้านหน้า เป็นลูกเล่นเพิ่มความเก๋เท่านั้นค่ะ ขายแก้เซ็ง ซื้อไปทิ้งไว้ประดับตู้รองเท้ายังคุ้ม ราคาเต็มหมื่นกว่าๆ ขอขาย ที่ 4,800 บาทค่ะ

Stella Mccartney รุ่น Astor Stiletto Sandals Made in Italy ลองใส่เดินในบ้านค่ะ ส้นสูง 2.5 นิ้ว ไซส์ 6 หรือ 36 เป็น Soft Leather สีดำ รองเท้า เรียบหรูดูดี ไฮโซ คลาสสิคใส่ได้เรื่อยใส่ออกงาน ความยาว 23 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 ซม รูปแรกจากเวปนะคะ ขาย 2300 บาทค่ะ

ฺStuart Weitzman ไซส์ 38 หรือ 8 US มือสองสภาพอย่างสวยเหมือนใหม่เลยค่ะ ไม่มีอุปกรณ์นะคะ มีแต่ตัวรองเท้า ยี่ห้อดัง เป็นหนังกลับแท้สีดำ พื้นหนาเป็นยางค่ะ ด้านในบุกันหนาว นุ่มนิ่มใส่สบ๊าย สบาย อุ่นสุดๆ ปรับหน้าเท้าได้ ใส่ง่าย หายากค่ะ สาวๆคนไหนหารองเท้าสวยเกร๋ๆมีรสนิยม ท่องเที่ยวเมืองหนาวช่วงปิดเทอม ความยาว 25 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 ซม ราคาเต็มสองหมื่นกว่าบาท ขายราคางามๆ 4,900 บาทค่ะ

ฺFerragamo ไซส์ 6.5 หรือ 36.5 มือสองสภาพอย่างสวยค่ะ ไม่มีอุปกรณ์นะคะ มีแต่ตัวรองเท้า เป็นหนังแท้สีดำ ตัวพื้นเป็นโฟมพิเศษ พื้นหนาใส่แล้วเดินรองรับเท้าได้ดี น้ำหนักเบาสบายมากก ความยาว 23 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 ซม หน้าเท้ากว้างไซส์ C ใส่สบายวันหยุดกับกางเกง หรือ เดรสก็สวยนะคะขายราคาน่าเลิฟที่ 3,300 บาทค่ะ

ฺBally ส้นเตารีด ไซส์ 6.5 หรือ 37 มือสองสภาพสวยๆ เหมาะกับสาวๆที่ใส่ไซส์ 36 หรือ 6 ค่ะ ไม่บีบเท้าหัวตัด ไม่มีอุปกรณ์นะคะ มีแต่ตัวรองเท้า เป็นหนังแท้สีดำ ตกแต่งเข็มขัดเล็กๆที่หัวรองเท้าน่ารัก เรียบหรูดูดี คลาสสิคใส่ได้เรื่อย ไม่เมื่อยส้นสูงนิ้วครึ่ง ความยาว 23.5 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 ซม ขาย 1500 บาทค่ะ

Miu Miu Boots Made in Italy ไซส์ 37 มือสองสภาพสวยๆ เหมาะกับสาวๆที่ใส่ไซส์ 36 หรือ 6 ค่ะ ทรงสวยมากค่ะ ด้านข้างเป็นอีลาสติกอย่างหนาใส่ง่าย ไม่มีอุปกรณ์นะคะ มีแต่ตัวรองเท้า เป็นหนังแท้สีดำ มีรอยตรงส้นเล็กน้อยเวลาใส่ไม่เห็นค่ะ ใส่ได้เรื่อย ไม่เมื่อยส้นสูงนิ้วครึ่ง ความยาว 23.5 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 ซม ขาย 4,200 บาทค่ะSOLD

กระเป๋าหนังทั้งใบ Prada สีส้มแจ๊ด น่ารักมากๆ สภาพดีสุดๆ เทียบกับราคาใบใหญ่เลยค่ะ สีรูปแรกในแสงธรรมชาติเหมือนจริงนะคะ เทียบกับนิตยสารให้ดูขนาดนะคะ ใส่ Notebook เอกสารได้สบายๆ สะพายไหล่ได้ค่ะ ตัวจริงๆสวย มีถุงผ้าให้ ขาย 12500 บาทจ๊ะ

Bally Size 35.5 เท้ายาว 22.5 ซม กว้าง 7.5 ซม ส้นสูงครึ่งนิ้ว ตัวรองเท้าเป็นหนังกลับสีดำ หัวรองเท้าเป็นหนังแก้วสีดำสภาพดีมีถลอกนิ๊ดเดียวไม่สั งเกตไม่เห็นค่ะ ส ายด้านหลังเป็นยางยืดใส่กระชับเท้ามีสายคาดด้านหน้าด้วยน่ารักดีค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆ ทำกันลื่นมาแล้วค่ะ 1000 บาท

ขอบคุณ SBN มากๆค่ะ