สนใจ PM หรือโทร 086-2828280 ครับ พ่อค้าใจดีครับ

LINE : TERAPABJ

ได้โปรด Cf แล้วอย่า Cc หรือหายเลยนะครับ มีอะไรคุยกันได้ สงสารพ่อค้านะครับ

สินค้าทุกชิ้น ฟรี ส่งลงทะเบียนทั่วประเทศไทย
หรือนัดเจอเพื่อดูของได้ครับ สะดวก สยาม เซ็นทรัลเวิลด์ ครับ

USED BALENCIAGA men's day ปี 2013
สีดำ
สภาพ USED like new หนังยังเป็นกลิ่นหอมหนังเดิม
สายเจาะเพิ่มข้างละ 1 รูครับ เนื่องจากเจ้าของตัวเตี้ยครับ (เจาะที่ร้านนาฬิกาที่ CTW)
วัสดุ หนังแกะทุบ ส่วนอะไหล่ต่างๆเป็น palladium
อุปกรณ์ ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ดต่างๆ หนังตัวอย่าง
ขอขายที่ 26,000 บาท

นาฬิกา iGUCCI
สีดำ
สภาพ 97%
สายเพิ่งเปลี่ยนใหม่จากศูนย์ไทยครับ
อุปกรณ์ กล่อง การ์ดต่างๆ
*ตัวเรือนประกันศูนย์ทั่วโลกถึงเดือนพฤษภาคม ปี 2558 ครับ
*ถ่านสามารถเปลี่ยนได้ฟรีอีก 3 ครั้งไม่มีวันหมดอายุ ที่ร้าน winner time ที่ SQ1 สยาม

ขอขายที่ 28,000 บาท

NEW LOUIS VUITTON wallet
สีดำ
สภาพ Brand NEW
วัสดุ หนัง Epi
อุปกรณ์ กล่อง ถุงกระดาษ
ขอขายที่ 12,000 บาท[/SIZE]

USED LOEWE wallet
สีน้ำตาลเข้ม
สภาพ USED 92%
วัสดุ 100% nappa Leather
อุปกรณ์ ถุงผ้า ถุงกระดาษ กล่อง
ขอขายที่ 4,000 บาท

USED YSL รุ่น downtown multicolor WOMEN
สภาพ B+
วัสดุ หนัง+ผ้า
อุปกรณ์ ถุงผ้า YSL การ์ดต่างๆ
ขอขายที่ 31,000 บาท สนใจต่อได้นิดหน่อยอย่าโหดนะครับ
FINAL 26,800 บาท NET

ภายในสะอาดมากครับ

Payment Channel

• ธนาคารกสิกร
บัญชีเลขที่ 738-2-56166-4 ชื่อบัญชี นายธีรภาพ จรานุพงศ์

• ธนาคารไทยพาณิชย์
บัญชีเลขที่ 218-222817-8 ชื่อบัญชี นายธีรภาพ จรานุพงศ์

• ธนาคารกรุงเทพ
บัญชีเลขที่ 855-0-33528-8 ชื่อบัญชี นายธีรภาพ จรานุพงศ์

• ธนาคารทหารไทย
บัญชีเลขที่ 240-2-04843-9 ชื่อบัญชี นายธีรภาพ จรานุพงศ์

*หลังจากโอนเงินเเล้วเเจ้งชื่อธนาคารที่โอน+ชื่อที่อยู่ด้วยนะครับ

SOLD Item

ขอบคุณ SBN ครับ