กลับมาแล้ว Sale เยอะมาก Birkin25 389,000_kelly28 349,000_Hermes scarft 7,500_CC Classic Jumbo119,000_CC Timeless 69,900_CC PST 49,900_LV Brea 65,900_LV Brooklyn 28,900_Lady Dior 74,900_Prada shoes 10,900_Gucci PVC shopping 13,900 และอีกเพียบ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: กลับมาแล้ว Sale เยอะมาก Birkin25 389,000_kelly28 349,000_Hermes scarft 7,500_CC Classic Jumbo119,000_CC Timeless 69,900_CC PST 49,900_LV Brea 65,900_LV Brooklyn 28,900_Lady Dior 74,900_Prada shoes 10,900_Gucci PVC shopping 13,900 และอีกเพียบ

Grouppachino is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    3

Default กลับมาแล้ว Sale เยอะมาก Birkin25 389,000_kelly28 349,000_Hermes scarft 7,500_CC Classic Jumbo119,000_CC Timeless 69,900_CC PST 49,900_LV Brea 65,900_LV Brooklyn 28,900_Lady Dior 74,900_Prada shoes 10,900_Gucci PVC shopping 13,900 และอีกเพียบ

086 5192966
    081 6678351

line : Luxi999

line : Luxiqueen

ยินดีนัดรับค่ะ สะดวกเดอะคริสตัล ราชพฤกษ์ หรือ CDC
    EMS ฟรีค่ะ ส่งในกทม.ใกล้ๆกัน มีพี่แมสบริการนะคะ
    ไม่รับ cf ปากเปล่า และให้สิทธิ์คนโอนก่อนนะคะ

หัวใจแม่ค้าไม่ได้เสริมใยเหล็ก cf no cc นะคะ ของแท้ทุกชิ้นค่ะ
    ขอรูป และปรึกษาเพื่อน แม่ แฟน ญาติพี่น้อง หรือ พามารับของด้วยกันได้เลยค่า

สินค้า ซื้อแล้ว ไม่รับเปลี่ยน หรือ คืน นะจ๊ะ

แม่ค้าใจดี สด ผ่อน ได้โม้ดค่า

Hermes Birkin 25

389,000

Stamp M Vertanis Togo PHW
    กรี๊ดดดด!! สวยสลบ สีงาม เจิดมากค่ะ สภาพงามวิไลสุดๆ
    สวยเด่นมาแต่ไกล ทรงงาม มมุมสวย หาใดเปรียบ

ราคาน่ารัก น่าซื้อค่ะ

มาพร้อมถุงผ้า ชุดกุญแจ

Like new Hermes Garden Party

98,900

Clemance Ebene color Sramp R สวยมาก
    สภาพเทพ ทรงสวย ไม่มีย้วย มุมเริด หูกริ๊บ
    เอี่ยมอ่องค่ะ ไซน์นี้หายากค่ะ นานๆจิิมมาให้ได้เชยชมกันซะที

จัดโลดค๊า...รับรอง happy ค่ะ

มมาพร้อมถุงผ้า

New!! Hermes Birkin 25

499,000

Stamp P Togo บั๊คทอง สวยสง่า เล่อค่ามาก
    เฉิดฉายที่สุในปฐพี ราคาแสนดี สอยโลดค๊ะ

Hermes Kelly 28

349,000

Gold togo Stamp H บั๊คทองด้วย สวยมากค่ะ
    Sellier เย็บนอก หายากค่ะ ทรงก็สวย สภาพเลิศเล่อ

จัดไปอย่าให้เสีย มาพร้อมสายสะพาย ชุดกุญแจค่ะ

Sold

Clemence SHW Stamp P สีสวยสะพรึง สวยแซ่บ
    สภาพดีเลยค่ะ เรียกว่าแป๊ะมาก เพราะใช้ 1 ครั้งถ้วนค่ะ

ราคาดีเลิศที่สุด (เชื่อเถอะ)

มาพร้อมสายสะพาย+ถุงผ้าเล็ก กุญแจ+ถุงผ้าเล็ก
    ถุงผ้า กล่อง ถุงกันฝน

319,000

Orange color clemence SHW Stamp J
    สีส้มสวย คลาสสิคตลอดกาล สภาพดี ทรงสวย
    สวยมาก น่าใช้ค่ะ...ราคาน่ารัก

มาพร้อมสายสะพาย กุญแจ ถุงผ้าค่ะ

Hermes Kelly28 Gold

269,000

Gold on Cremence Stamp F คือดีงาม สวยสะอาด
    มีร่องรอยการใช้งานตามปกติ มาพร้อมชุดกุญแจ สายสะพาย

ราคานี้ยังกะแจกฟรีค่ะ พูดเลย

Hermes Birkin 25

Sold

Stamp [I] Orange SHW หนังไม่ย้วย ทรงตั้งสง่า เล่อค่า
    คลาสสิคมากไซน์นี้ รุ่นนี้ มาพร้อมกล่อง ถุงผ้า ชุดกุญแจ

Hermes Birkin30

Sold

Nevy on Epson ง้ามงามมมมม จิเป็นลม GHW Stamp (B)
    ก้น มุม หูนอก/ใน สวยจิงๆ Nevy มาคู่ GHW เล่อค่ามาก
    ราคางดงาม น้ำตาไหล มาพร้อมชุดกุญแจค่ะ

Hermes Birkin35

329,000

Stamp [O] candy brique/orange inside สวยแซ่บ
    สภาพดี ทรงงาม บั๊คเงินเล่อค่า

มาพร้อมกล่อง ชุดกุญแจ ถุงผ้า ใบเสร็จค๊า

Like new Picotin18

Sold

clemance nori Stamp T สวยมาก งามสะพรึง กริ๊บทุกมุม
    หูก็สวย อะไหล่เงาแว๊บ ล้ำค่าสุดๆ อปก.แน่นจุง

มาพร้อมถุงผ้า กล่อง ใบเสร็จ (copy)

Hermes Herbag

Sold

Stamp G สีดำ 2 ไซน์ เริดค่ะ สภาพดี หอมฟุ้ง
    ทรงตั้งสวย อะไหล่เงินวิ้งวั๊บ ราคาน่ารัก อปก.แน่นอีกตะหาก

มาพร้อมถุงผ้า ชุดกุญแจ+ถุงผ้า เล่ม สายสะพาย

Hermes Kelly long walllet

74,900

Yellow moutarde leather veau grain
    Stamp Q สวยมาก แป๊ะเว่อร์ ของใหม่ราคาร่วมแสน
    จัดให้ครึ่งราคาเลยนะคะ

มาพร้อมกล่อง และใบเสร็จค๊า

New Hermes Etoup epsom wallet

29,900

สวยแซ่บ silkin ด้วย..สวยจิเป็นลม
    เรียบหรู ดูดี กระทัดรัด พร้อมใช้งานม้วกกกก

มาพร้อมกล่อง การ์ด ริ้บบิ้น ถุงกระดาษ

Hermes Necktie

Sold

หล่อมาก เท่ห์เว่อร์ สาวเห็นต้องเหลียวอ่าค่ะ
    ดูดีสุดๆ ตามสไตล์ hermes

ปล่อยราคาใจสลายเลย

มาพร้อมกล่อง ริ้บบิ้นค่ะ

Hermes scarft

7,500

สวยมาก เกร๋ไกร๋สไลด์เดอร์เลยค่ะ
    สีสวย ลายเริดมิซ้ำใคร ขนาด 64*64cm

ราคาดีที่สุดในปฐพีหล่ะ

อปก.แน่ๆเลย ซื้อฝาก ใช้เองได้โม้ดดดดด

Hermes scarft

7,900

สวยมาก ลายเลิศล้ำ สวยจิงจังค่ะ
    คลาสสิคสุดชีวิต คุ้มค่ะ ราคาดีด้วย!!

ขนาด 85*85 cm จัดไปค่ะ..คือดีงาม พูดเลย

New!! Hermes belt

30,900

Stamp R (size90) Epsom/swift หล่อมากกก
    ผู้ดีสุดๆ สีสวย 2 tone ด้วย (etoupe/black) เล่อค่า
    ราคาดี๊ดี ซื้อฝาก ใช้เอง เป็นของขวัญได้โมดดด

มาพร้อมกล่อง ถุงหัวเช็มขัด ถุงกระดาษ ริบบิ้นค๊า

New!! Hermes belt

Sold

Stamp R (size95) 2 tone (black/gold)
    เรียบหรู ดูดี สีสุภาพ คลาสสิคสุดๆ หล่อเนี๊ยบเลยค๊า

มาพร้อมกล่อง ถุงหัวเข็มขัด ถุงกระดาษ ริบบิ้น

Hermes H-hour

Sold

Stamp[J] สภาพสวย หน้าปัดขาว สาย Gold Epsom
    มาพร้อมกล่อง เล่มครบครัน

Hermes Kelly Lady Watch

Sold

Stamp B Orange GHW สภาพสวย อะไหล่ทองเงาวิ้ง
    หน้าปัด สายสีส้มแจ่มจรัสมาก....จัดเลย ด่วน!!

มาพร้อมกล่อง บุ๊ค

Hermes Medor Watch

36,900 net

Stamp X Red สีสวย สภาพดี อะไหล่ทองอร่าม มีรอยขนแมวบางๆ
    สภาพใช้งานทั่วไป สวยไม่หัก มาพร้อมกล่อง ซองกำมะหยี่ เล่ม

Chanel Maxi Cavair

Sold

Holo16 ปียังใหม่ๆ สภาพดีเฟ่อ cavair ป่องเปรี๊ยะ
    SHW วิ้งๆวั๊บๆ ทรงก็งาม มุมก็เริิด อปก.แน่นดีค่ะ

จัดโลดดด...มาพร้อมการ์ด บุ๊ค ถุงผ้า กล่อง

Chanel 2.55 Jumbo

Sold

Holo11 Aged calfskin 2 tone
    สวย อึด ทน หายากค่ะ SHW สวยวิ๊ง
    ปล่อยราคาเบาหวิวเลย

มาพร้อมการ์ด บุ๊ค ถุงผ้า

Like new Chanel classic cavair 10"

Sold

Holo 19 Red lip cavair สวยสะพรึง สวยที่สุดในปฐพี
    สภาพเทพธิิดา สวยกริ๊บค่ะ SHW วิ้งวั๊บ

ราคาดีเลิศ จัดด่วนๆๆค่ะ

มาพร้อมการ์ด บุ๊ค กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษค่ะ

NEW Chanel classic cavair 10"

Sold

Holo20 Cavair SHW ใหม่ซิง หนังป่องเปรี๊ยะ
    อะไหล่รมควันงามวิ้ง ราคานี้...แย่งกันเชี้ย

มาพร้อมการ์ด บุ๊ค กล่อง ถุงผ้า ใบเสร็จ

Chanel classic cavair 10"

Sold

Navy Cavair SHW Holo15 สภาพสวยสุดพลัง หนังป่องแน่น
    สวยแซ่บจิจิ ราคาถูกมากกกกกก

มาพร้อมการ์ด กล่อง ถุงผ้า ดอกคามิเลีย ริ้บบิ้นค่ะ

New Chanel easy cavair

Sold

Holo20 สวยแซ่บ งามสะแด่วเลยค๊า
    คาเวียร์ป่อง ดำสนิท สง่างามมาก ราคานี้รีบจัดค่ะ

อปก.แน่นๆ มีทั้งบุ๊ค การ์ด กล่อง ถุงผ้า ริบบิ้น ดอกไม้ ใบเสร็จจ้า

Chanel Reisrue 226

Sold

Holo138 สวยกริ๊บ สวยสุดชีวิตค่ะ สีดำสนิท
    อะไหร่รมควันสวยมากกกกก ทรงตั้งสง่า
    สวยจิงจังค่ะ must have จิจินะคะรุ่นนี้

มาพร้อมกล่อง การ์ด บุ๊คเล็กค่ะ

Chanel Reissue 225

Sold

Holo13 black calfskin แมท สวยสะพรึง
    ทรงสวย SHW รมควัน สวยดูดี มีสไตล์มากกกก
    ปล่อยกัน9หมื่นกว่าหล่ะค่ะ

อปก.การ์ด บุ๊ค กล่อง ดอกไม้ โบว์ ถุงผ้า

Chanel Classic Jumbo

139,900 -->> 119,000

Holo15 Khakni cavair สภาพเทพธิดา cavair ป่องเปรี๊ยะ
    ทรงเป๊ะ ภายในเอี่ยม มุมสวยเช้ง ก้น หลังคางาม หนังหอมฟุ้ง
    สี dark math gold ค่ะ shw ค่ะ

สภาพเทพธิดาจิจิค่ะ...งดต่อน๊า

มมาพร้อมการ์ด บุ๊ค ถุงผ้าค๊า

Chanel Classic Jumbo

88,900 --->> 65,900

Soft lamb Holo12 single flap เล่อค่าที่สุด หาไม่ได้อีกแล้ว
    หนังแลมป์ที่นุ่มมาก ทนต่อรอยขีดข่วน สีชมพู baby pink หวานๆ

Shw วิ้งวับ ภายในสะอาด สีดรอปลงทั่วไปทั้งใบ
    ไม่ดูดสี มุมยังสวย

อปก.holo sticker แน่นๆ การ์ด บุ๊ค ถุงผ้า ถุงกระดาษค๊า

Chanel classic Jumbo

125,000 --->> 99,000

Holo14 สองฝาค่ะ รุ่นนี้หนังพิเศษ แมทกว่าpatent ทั่วไปค่ะ
    และทนทานมาก ไม่มีรอยเล็บ ถลอก ลอก เหนียวใดๆค่ะ
    หาซื้อมิได้แล้ว งามสะพรึง ทรงเป๊ะ มุมสวย อะไหล่วิ้ง

มาพร้อมการ์ด บุ๊ค ถุงผ้า ราคางดงาม ของใหม่สองแสนกว่าแหละ

Chanel Timeless CC flap bag

69,900

Holo149 สีทองสวยแซ่บ สภาพดีม้วกกก
    มุมสวย ทรงงาม 10"กำลังสวย SHW วิ้งวั๊บ
    นน.เบา สสะพายแบบเกร๋ๆ ชิคๆกันป่ะเลย

ราคานี่่เบาก่ากระเป๋าอี๊กกกก...พูดเลย

มาพร้อมการ์ด กล่อง บุ๊ค ถุงผ้า ถุงกระดาษ

Chanel shoulder chain

59,000--->> 38,900 net

calfskin สวย นุ่ม ทนถึก งามเว่อร์วังอลังการ
    ขายราคา speedy ละกันค่ะ แต่ความงามคือ เล่อค่าที่สุด
    ไม่มีขาด ถลอก โดยรวมคืองดงามค่ะ

มาพร้อมการ์ด บุ๊คค่ะ

Chanel Boy 8"

Sold

Holo18 สภาพดี สวยค่ะ ทรงงาม สวยโลกตะลึง
    ราคาดีเลิศ อปก.มีทั้งการ์ด กล่อง บุ๊คค่ะ

Chanel boy cube 10"

Sold

Holo188 สวยแซ่บ สีทองอร่าม โซ่ทองแมท (สวยที่ซู๊ดดด)
    ราคางดงามม้วกกก อปก.การ์ด บุ๊ค กล่อง ดอกไม้

Chanel Gabrielle medium

Sold

Holo15 งามสะพรึง size10" ราคาถูกกว่าmini
    เราดึงราคาลงมาให้คุณคว้าไป แบบไม่มีใครกล้าขาย
    chavron quilt มากับตัวล็อค mademoiselle อะไหล่ทองวินเทจ
    สวย คลาสสิค ไม่ตกรุ่น ออกช็อปสองแสนกว่านะคะ

อปก.การ์ด บุ๊คเล็ก ถุงผ้า เล่าค่าที่ซู๊ดดด

Good condition Chanel model tote

39,900 --->> 29,900

เป๋าสวย เล่อค่า จุของได้ดี๊ดี ทน พร้อมลุยสุดๆค่ะ
    สภาพดี สีดำ โซ่ขาว สวยแซ่บเว่อร์ค่ะ
    timeless CC งามงิ้งเลย...จัดด่วนค่ะ หายากหล่ะรุ่นนี้

Super Good condition Chanel PST

53,500 --->> 49,900

Being cavair GHW holo14 ทรงตั้งตรงเป๊ะ
    สีเบจอะไหล่ทองคือสวยมาก คุณหนูที่สุดหล่ะค่ะ
    มุมสวยกริิ๊บทุกมุม ภายในเอี่ยมอ่อง

มาพร้อมการ์ด บุ๊ค ถุงผ้า

Unused Chanel GST

Sold

Black cavair SHW Holo18 เอี่ยมอ่องอรทัย ไม่เคยใช้
    หนังป่องเปรี๊ยะ คาเวียร์งาม รุ่นยอดนิยมตลอดกาล
    สวยค่ะ จัดว่าดีงาม must have มากค่ะใบนี้

มาพร้อมการ์ด บุ๊คเล็ก ถุงผ้าค๊า

Chanel jumbo calfskin

Sold

Holo16 black calfskin SHWใสกริ้ง สวยสะอาดสภาพดี
    ผ่านสปาทำสีมาสวยงามค่ะ อารมณ์เกือบคลาสสิค
    ภายในมีช่องแบ่งเป็นสัดส่วน ใช้งานง่าย ทน นน.เบา
    หิ้วมาแสนกว่าจากลอนดอน

อปก.การ์ด บุ๊ค ถุงผ้า ใบเสร็จ
    ราคานี้มั่นใจถูกกว่า GST สภาพดีๆปีเดียวกันยังมิได้เลยค่ะ

Chanel mini SQ7

Sold

Holo179 lamb skin สวยสุดพลังชีวิต
    สีแซ่บ ก้น/มุม เล่อค่า หนังป่องเปรี๊ยะ
    สวยทั้งใบ SHW แมทสวยเว่อร์ค่ะ

ปล่อยกันเก้าหมื่นกว่าหล่ะ จัดให้อย่างถูกค่ะ
    มาพร้อมการ์ด กล่อง ถุงผ้า บุ๊ค ริ้บบิ้น ดอกคามิเลีย

Unused Chanel Tote

42,900

Navy Blue SHW Holo15 สภาพดีมาก น่าใช้
    10" ขนาดกำลังสวย ไร้ตำหนิ อึด ทน ใช้งานง่าย
    พร้อมลุยค่ะ นน.เบาด้วย ถูกกว่าgst ซะอีก ขอบอก...

มาพร้อมการ์ด ถุงผ้าค่ะ

Chanel petite timelass tote 10"

Sold

Being cavair มาคู่กับ GHW สวยสุดพลังชีวิต
    สีสวย ทรงงาม ไซน์กำลังดี หายากด้วยค่ะ จัดด่วนๆๆ

มาพร้อมการ์ด ถุงผ้าค๊า

Chanel petite timelass tote 10"

Sold

สวยแซ่บ สสีสวย เรืองแสงแวววั๊บ
    SHW งามงาด เป๋าใช้งานง่าย นน.เบา ไม่เหนียว หรือลอก

ราคาเบาหวิวเลยค่ะ มาพร้อมการ์ด holostiker เหนียวหนึบ

Chanel combon tote

Sold

Calfskin สวยหรู นน.เบา
    สีดำสนิท สวยแซ่บเว่อร์เลยค่ะ
    ในราคาสปีดี้...เล่อค่า พูดเล๊ยยยย

มาพร้อมการ์ด ถุงผ้าจ้า

Chanel Woc

Sold

Holo185 black cavair สวยแซ่บ สภาพดีเริดค่ะ
    SHW วิ้งวั๊บ สวยสุดชีวิต ราคามาก หาใครเปรียบ

มาพร้อมการ์ด กล่อง บุ๊ค ดอกไม้

Chanel WOC Timeless

39,900 --->> 37,900

Holo18 Baby Blue คาเวียร์ งามอลังการ
    SHW ฟรุ้งฟริ้งที่สุด มีร่องรอยการใช้งานปะปราย
    โดยรวมสวยมากๆๆๆค่ะ ทรงแข็ง น่ารัก หรูเบาๆ

มาพร้อมถุงผ้า ถุงกระดาษ ริ้บบิ้น ดอกไม้

ขายถูกม้าก อย่าต่อเค้ารุนแรง ใจจะสลายเด้อค๊า

Chanel Woc

Sold

Holo158 สีดำ สง่ามาก สวยแซ่บ SHW วิ้งวั๊บ
    มีร่องรอยการใช้งานบ้าง โดยรวมยังสวย ทรงยังงาม
    ปล่อยให้ราคาเบาหวิวเล๊ยค๊า

มาพร้อมถุงผ้า ถุงกระดาษ holosticker เหนี่ยวแน่นหนึบ

Chanel mini GHW

42,900 --->> 32,900

สภาพคือ สวยปิ้ง คุณหนูมาก ใช้งานง่ายและอึดทน
    เอี่ยมขอบ มุม ก้นงาม ทรงเป๊ะ อะไหล่ทองอร่าม
    บอกเลยว่า สะพายหล่ะมีเหลียวหลัง

Chanel Vintage Black Patent

36,900

Patent Holo228 Size 8.5" สวย เงาวั๊บ ไม่เหนียว ลอก
    อะไหล่ทองอร่าม โฮโลสติ๊กเกอร์ติดแน่นเปรี๊ยะ คือดีงาม
    ราคาดี๊ดี มาพร้อม กล่อง ถุงผ้าค่ะ

Chanel 8"sqaure Being GHW

38,900

วินเทจสวยสะพรึง GHWสวยแซ่บ คุนนู๋สุดๆ
    ราคาใจสลายเลยค่ะ ภายในเอี่ยมอ่องดีค่ะ

ราคาดี เป๋าสวย น่าจับจองเป็นจองของมากๆๆๆค่ะ

Chanel Chocolate clutch on chain

32,900

งามงิ้งเลยค่ะ GHW ทองอร่ามตามาก สวยผู้ดีค่ะ
    สภาพดี เกร๋ไกร๋มาก น่าใช้ค่ะ...จะสะพาย ถือเป็นครัช
    มีเหลียวหลังแน่ค่ะงานนี้ มาพร้อมถุงผ้าเลยค๊า

Chanel Chocolate clutch on chain

26,900

Being color GHW แมทสวยสะพรึง สภาพดี ทรงเริด
    ภายในสะอาดสะอ้าน น่าใช้มากกกก

มาพร้อมการ์ด และholostickerเหนียวแน่นหนึบ

Used Good condition Chanel

56,900 net

Holo144 Red in Partent SHW สีแซ่บมาก หนังยังสวย อะไหล่วิ้ง
    ทรงสวยเซี้ย งามจริงจัง มาพร้อมการ์ด กล่อง ถุงกระดาษ

Chanel Patent

Sold

Holo134 SHW หนังแก้วสีดำ เพิ่มความเก๋ด้วยคริสตัลเรียงรายรูป CC
    ใบใหญ่ใส่ของได้เยอะโพดค๊า...

Chanel Wallet calfskin

26,900 --->> 16,900

สภาพแจ่มแจ๋วมากค่ะ สีสวย ช่องการ์ดตึงเปรี๊ยะ
    หนังสวยกริิ๊บ ใช้น้อยค่ะ เก็บยาวๆเลย

สามพับตอนนี้ราคาหิ้วสามหมื่นสองหล่ะค่ะ

มาพร้อมถุงกระดาษ

Chanel Zippy Wallet

Sold

Turequoise สวยมากกกก
    Calfskin อีกตะหาก จะอึกจะทนไปไหน
    สภาพดีงาม Holo14 sticker แน่น
    ช่องใส่การ์ดตึงเปรี๊ย สะอาดสะอ้าน

มาพร้อมถุงกระดาษ ริ้บบิ้น ดอกไม้
    ของใหม่หิ้วอยู่สามหมื่นกว่าหล่ะค๊า

Chanel Wallet

17,900

Holo17 สีงาม สภาพดี๊ดี หนังตึงเปรี๊ยะ ช่องใส่บัตร/ใส่แบงค์เพียบ
    ราคาดีเลิศในปฐพี รอช้ามิได้แย้ววว

Chanel earraing

Sold

สวยดี งามจริง มีมุขด้วย ราคาดี๊ดี
    อปก.ถุงผ้า กล่อง ถุงกระดาษค๊า

Unused Chanel Espadrilles Shoes

Sold

Size37 blue jean color สวยมากกก
    นุ่มสบายเท้าสุดๆ เป็นผ้า สวยเกร๋
    ราคาดีเลิศที่สุดในปฐพี หิ้วกันสองกว่าหล่ะค๊า

มาพร้อมบุ๊ค ถุงผ้า ถึงกระดาษค๊า

Unused Chanel Shoes

Sold

Sneaker size 38 สีทองสวยวิ้ง พร้อมใช้งานม้าก ซื้อฝากยังได้
    เล่อค่าที่สุดในปฐพี ราคาดี๊ดี...จัดเลย มาพร้อมกล่อง ถุงผ้าค๊า

Like new LV Vernis monogram

65,900

ปี13 สวยกริ๊บ baby pink color น่ารักน่าถนุถนอม
    คาวไฮน์ขาวไข่ไก่เลยค่ะ มุมกริ๊บ เป๊ะเว่อร์
    อะไหล่ยังตอดสติิ๊กเกอร์อยู่เลยค่ะ...ดีงามมมากกกกก

ออกช็อปถึงแสนนะคะ ปล่อยให้ยังกะได้ฟรี

มาพร้อมสายสะพาย ถุงผ้า ผ้าเช็ดกระเป๋า

LV Alma Vernish PM

49,900

ปี10 สีสวยเงาแว๊บ ผู้ดีมากๆค่ะ อะไหล่ทองอร่าม
    สะอาดสะอ้าน ไม่เหนียว ไม่ลอก เฉิดฉายทุกมุม
    the best มากๆค่ะ ราคาน่ารักอีกตะหาก

มาพร้อมชุดกุญแจ และถุงผ้าค่ะ

Unused LV Montaigne BB MV Amarante

Sold

ปี2015 สวยสะเด็ด งามสะพรึง
    สี ไซน์ อะไหล่ ทุกอย่างคือ งามจิจิค่ะ
    crossbodyก็ได้ ถือก็ลุคคุณนาย (อะไรจะดีป่านนี้)

มาพร้อมถุงผ้า การ์ดเล็ก บุ๊ค ถุงผ้า ถุงกระดาษ สายสะพาย ใบเสร็จค๊า

LiKe new LV alma bb

Sold

ปี13 สภาพเทพมาก สวยค่ะ ไม่มีถลอกให้รำคาญใจ
    อะไหล่เงินเงาวั๊บ สวยผู้ดีค่ะ

มมาพร้อมการ์ด บุ๊ค ถุงผ้า ชุดกุญแจ

Like new LV Eden Epi

Sold

ปี12 สวยมาก สภาพเทพเลยค่ะ
    3tone สวยมาก เล่อค่าค่ะ ออกช็อปราคาไปไกลหล่ะ

ปล่อยกันราคาเบาหวิวเลยค่ะ บวกกับสถาพเทพๆ...คุ้มค่า

มมาพร้อมการ์ดกระดาษ สะพาย ถุงผ้า

New!! LV Epi noe bb

Sold

ปี13 Cyan color สวยพลังอลังกาล
    สวยสุดชีวิต ชิคสุดๆ เกร์ไกร์สไลด์เดอร์ มุมงาม ก้นเริด
    เอี่ยมทุกมุมมนะคะ...ถูกกระชากวิญญาณ

มาพร้อมบุ๊คเล็ก การ์ดกระดาษ ถุงผ้าค๊า

New!! LV Epi noe bb

Sold

ปี13 Fuschia color สีสวย เริดเล่อ
    ของใหม่อีกตะหาก สวยป่านนี้
    ราคาถูกอี๊กกกก ยังกะแจกฟรี

มาพร้อมบุ๊คเล็ก การ์ดกระดาษ 2 ใบ ถุงผ้า

LV Retiro PM

45,900

ปี12 สวยสภาพดีค่ะ ตาวไฮน์ขาวไข่ไก่เลย
    หนังแข็ง ทรงตั้งสง่า ดีงามม้วก!!

เป๋าสวย ราคาดีอีกตะหาก

มาพร้อมถุงผ้า สายสะพายยาว ที่จัดทรง หูถักค๊า

LV Retiro GM

52,900

ปี12 ทรงตั้งแข็ง หนังหอมฟุ้ง สวยค่ะ
    สภาพดี คาวไฮน์คือสวยมาก ไซน์นี้จุค่ะ
    สมบัติจะเยอะขนาดไหน บ่ยั่นเลยค๊า

มาพร้อมถุงผ้า สายสะพายยาว ถุงกระดาษ ที่จัดทรง หูถัก

LV Booklyn

28,900

ปี09 เท่ห์มาก สภาพดีเลยค่ะ damier ชัดแจ๋ว
    สวยมิมีเปื่อยเน่า ภายนอก ภายในสะอาดสะอ้านดีค่ะ
    ราคาดีมาก...จัดด่วน หล่อเลย รับรอง

size 30x26 cm มีถุงผ้าจ้า

LV Papillo traveling50

25,900

ปี09 สวยมาก หนังแข็ง ลายชัดเว่อร์ สะอาดสะอ้านทั้งใบ
    พร้อมใช้งานมาก ลุยได้เต็มที่่ หูมิมีเปื่อย

มาพร้อมถุงผ้าเลยค่ะ

LV Speedy 35

21,900

ปี13 momogram ชัดแจ๋ว ทรงสวยมาก ใส่ดันทรงตลอดค่ะ
    มุม/ก้น นอก/ในสะอาดเอี่ยมอ่อง สวยค่ะ
    อะไหล่ทองอร่าม เด่นชัดมมาแต่ไกล

มาพร้อมฃุดกุญแจ การ์ดเล็ก หูถักค๊า

LV Speedy25 Momogram

Sold

ปี12 สวยมาก สภาพเทพเลยค่ะ คาวน์ไฮน์ขาวไข่ไก่
    อะไหล่ทองอร่าม ก้ม/มุมสวย เพอร์เฟคค่ะ

มาพร้อมการ์ด ชุดกุญแจ ถุงผ้า ถุงกระดาษค่ะ

LV Speedy ban30

Sold

ปี12 Damierชัดแจ๋ว ทรงสวย อะไหล่อทองวิ้ง หูเงาวั๊บ
    มุมสวย พร้อมลุยมาก พูดเลย

มาพร้อม สายสะพาย การ์ดเล็ก ถุงผ้า ชุดกุญแจแม่+ลูก

LV Speedy ban 35

Sold

ปี2012 สวยสะแด่ว มุมงาม หูงาม
    Damier ชัดแจ๋ว อะไหล่ซีดลงบ้าง
    ก้น/มุมสวย นอก/ในสะอาดดีจุง

สวยมาก ถูกโพดดดดด

พร้อมชุดกุญแจแม่+ลูก การ์ดเล็ก สายสะพาย ถุงผ้าค๊า

LV Trevi PM 2012

46,900

สวย สภาพดี ทรงแข็ง damierชัดแจ๋ว หูเงาแว๊บ
    เอี่ยมจิจิค่ะ ด้านในก็แดงแป๊ด สวยเล่อค่าที่ซู๊ดดดดด

มาพร้อมถุงผ้า การ์ดเล็ก สายสะพายค่ะ

LV Wastminster Damier

29,900

ปี2011 สวยดีจุง สภาพดี สวยชัด ทรงตั้งสวย
    หูสวย ใน/นอกสะอาดสะอ้าน
    อะไหล่ทองอร่าม

มาพร้อมการ์ดเล็กเลยค๊า

Used LV 2009

Sold

ทรงสวย ลายชัด จุ ใช้งานง่าย รุ่นนี้อึดทน พร้อมลุยเลยค๊า
    มาพร้อมการ์ดเล็ก ชุดกุญแจ ถุงผ้า

LV Palermo PM

26,900

ปี2011 ทรงสวย มีร่องรอยการใช้งานบ้าง ภายในยังสะอาดเอี่ยม
    ใช้งานง่าย ทนทานมากกกก....ราคาน่าคบ
    มาพร้อมสายสะพายยาว ถุงผ้า ถุงกระดาษ ไส้ใน หูถัก

Used LV Speedy Monogram

27,900

ปี2010 Speedy ผ้าสีน้ำเงิน รุ่นนี้มีสาย
    อะไหล่ทองวิ้ง มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป ไม่ขาด หูจับเป๊ะปริิ้ง
    สายสะพายสวยกริ๊บ เค้าแถมที่จัดระเบียบกระเป๋าให้ด้วยนะ

มาพร้อมชุดกุญแจ สายสะพาย ถุงผ้า

Unused LV Speedy Idille

42,900--> 38,900

ไม่ต้องพลิกแผ่นดินหา เอามานำเสนอถึงที่เลยค๊า ปี2007
    ปักดิ้นทองสวยงาม เลอค่า ระดับตำนาน
    สะอาดสะอ้านทั้งภายนอก ภายใน บอกเลยได้นางไปครองไม่ผิดหวัง

Unused LV Speedy Idille

42,900--> 38,900

ไม่ต้องพลิกแผ่นดินหา เอามานำเสนอถึงที่เลยค๊า ปี2007
    ปักดิ้นเงินสวยงาม เลอค่า ระดับตำนาน
    สะอาดสะอ้านทั้งภายนอก ภายใน บอกเลยได้นางไปครองไม่ผิดหวัง

LV Passy Epi

28,900

ปี06 สวยแซ่บ ทรงสวย อะไหล่เงินวิ้ง มีร่องรอยการใช้งานปกติ
    ขนาดกำลังงาม ราคาชนะเลิศ

LV Epi Speedy 30

Sold

สีแดงสวยสดงดงาม หูสวย ลายชัด มีร่องรอยการใช้งานบ้าง
    ปล่อยให้ถูกที่สุดในสามโลกหล่ะ มาพร้อมถุงผ้าจ้า

LV Epi noe GM

Sold

สีดำ หนังเงา ทรงยังแข็ง คลาสสิคตลอดกาล
    ราคาดีๆอย่างกะกระเป๋าตัง...จัดด่วนค่ะ มีใบเดียว

LV Epi Mabillon backpack

14,900

สีสวย สภาพดีค่ะ ราคายังกะเป๋าตัง
    จัดด่วนค่ะ หายากหล่ะ

มาพร้อมถุงผ้าค๊า

LV Spacial edition handbag

25,900

สวยเจ็บ สภาพดี สีเจิดมากที่สุด size ใหญ่ ใช้งานง่ายค่ะ

LV Ribera Price

Sold

ทรงงาม มิต้องผ่านการดันทรงใดๆ หูสวย สภาพการใช้งานบ้าง
    โดยรวมแล้วผู้ดีมากค่ะ จัดให้ในราคาสบายกระเป๋าค่ะ

LV wallet damier

8,900

ปี05 สภาพดีค่ะ ลายชัดแจ๋ว มีร่องรอยการใช้งานบ้าง
    ช่องใส่บัตร/แบ๊งค์/เหรียญเพียบ

ส่งต่อให้ในราคาสบายกระเป๋าเลยค่ะ

มาพร้อมกล่อง ถุงผ้าค่ะ

New!! LV Epi Wallet

13,900

ปี09 สวย เทห์ เนียบมาก หรูหราเกินบรรยายค่ะ
    ราคาดีเลิศ อปก.ครบครัน

มาพร้อมการ์ด กล่อง ถุงกระดาษ ถุงผ้า ใบเสร็จตัวจริงค่ะ

LV Favorite PM

Sold

ปี2013 สภาพดี สวยเว่อร์ อะไหล่ทองอร่าม
    มุมงาม เล่อค่ามาก

ใบเสร็จตัวจริงก็มี ไหนจะกล่อง การ์ดเล็ก
    ถุงกระดาษ ใบเสร็จ คือ ดีงามม้วกกกก

LV Eva Clutch Damier

Sold

ปี08 Like new เลยค่ะ ใหม่มาก สวยเว่อร์
    อะไหล่ทองอร่ามม้วกกกก เอี่ยมอ่องทั้งใบ
    ราคาถูกสุดชีวิต

มาพร้อมการ์ดเล็ก ถุงผ้าค่ะ

LV Monogram coin purse

Sold

ปี04 สวย like new เลยค่ะ ลายชัด อะไหล่ทองวิ้ง
    คาวไฮน์ขาวสวย ราคาดีที่สุดในปฐพี แนะนำว่าสอยเหอะ

Used LV Multicolor

9,900 net

ปี08 สภาพดีสวย ลายชัด อะไหล่ทองวิ้งไม่ขาด ไม่เหนียว ไม่ลอก
    ราคาดี๊ดี แนะนำว่าสอยเหอะ มา่พร้อมถุงผ้าค่ะ

LV Mini Speedy monogram

12,500

ทรงงาม สภาพดี ลายชัด น่ารักจุงง
    สวยค่ะ ราคาเบาก่านน.เป๋าอีก...พูดเลย

มาพร้อมสายสะพายนะคะ

Used LV Mini Speedy Multicolor

6,500 net

น่ารัก ฟรุ้งฟริ้ง หนัง-หลังยังขาวสวย ลายชัด จัดค่า...ราคาเบาๆ

LV agenda PM

Sold

สวยๆ เบาๆ เก๋ไก๋มากค๊า มาพร้อมไม้บรรทัด
    ไส้ในนิดโหน่อย ราคาจับต้องได้ เล่อค่าค่ะ

New Louis Vuitton

Sold

ปี2015 หนังดำ Size 9 ใหม่แกะกล่อง หล่อหรูหราที่สุด
    มาพร้อมกล่อง บุ๊คเล็ค ถุงผ้า

Lady Dior 10"

74,900

ปี11 สีม่วงนัวมาก สวยลื้มมม...ดูดีดูแพงเว่อร์
    สวยทุกอณูจิจิค่ะ ใน/นอกเอี่ยมดีค่ะ อะไหล่เงาส่องกะไปแสบตาค่ะ
    สติ๊กเกอร์ยังตอดอะไหล่อยู่เลยนะคะ

จัดค่ะ สวยจิง นางฟ้ามาก

มมาพร้อมสายสะพาย ถุงผ้าอะไหล่ค๊า

84,900

ปี12 สีชมพูสวยมาก แซ่บเว่อร์ สวยที่สุดใน 3 โลกหล่ะค่ะ
    อะไหล่เงินวิ้งมาก สะอาดเอี่ยมอ่อง
    สวยเล่อค่าค่ะ หาผู้ใดเปรียบ

มาพร้อมชุดการ์ด สายสะพาย ถุงผ้าค๊า

76,900

ปี12 สีม่วงแซ่บแสบทรวง สวยมาก ล้ำค่าค่ะ
    อะไหล่แชมเปญด้วย สวยจิเป็นลม!!
    สภาพดีมากค่ะ ทรงเริด สะอาดเอี่ยมอ่องค่ะ หนังตึงเปรี๊ยะ

มาพร้อมสายสะพาย ถุงผ้าค่ะ

Unused Lady Dior 2011

78,900

Size 10" สภาพเทพธิดา งดงาม ใหม่เอี่ยม
    คือแบบไม่เคยใช้ค่ะ เก็บล้วนๆ หนังตึงเปรี๊ยะ
    อะไหล่ยังตอดสติ๊กเกอร์อยู่เลยค่ะ ชาร์มใสกริ้ง
    มมุมสวยไร้ที่ติ สีคือ สวยแซ่บมากค่ะ

ออกช็อปเป็นแสนหล่ะค่ะ

มาพร้อมถุงผ้า สายสะพาย

Lady Dior

Sold

ปี2013 สภาพเทพธิดา สวยมากๆ หนังป่องเปรี๊ยะ
    หอมหวน อะไหล่ยังตอดสติ๊กเกอร์อยู่ค่ะ
    ชาร์มใสกริ้ง งดงามที่สุด ก้นมุมยังงาม

ออกช็อปแสนสามหล่ะค่ะ

อปก.ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ด บุ๊คเล็ก ริ้บบิ้น
    ถุงผ้าอะไหล่ และใบเสร็จค่ะ

Miss dior pronmenade pouch

Sold

สวยสะแด่ว เป็น woc ได้เลย ถือเป็นคลัชก็เริด
    ทรงสวย สีผู้ดี เกร๋ไกร๋ไม่ซ้ำใคร อะไหล่เงาวิ๊บวั๊บ

สวยจิจิค่ะ มาพร้อมการ์ดกระดาษ ถุงผ้าค๊า

New Christian Dior long wallet

Sold

สวยสะพรึงสุดชีวิต สีแซ่บหาผู้ใดเปรียบ อะไหล่เงินเงาวั๊บ
    ช่องใส่บัตร/ใส่แบ๊งเพียบ

อปก.แน่นคักๆ,,, ถุงผ้า สายโซ่+ถุงผ้าเล็ก
    พวงกุญแจ(สวยม้าก)+ถุงผ้าเล็ก กล่อง ริ๊บบิ้น ถุงกระดาษ

Good Condition Prada bag

26,900

สีสวยมาก เทอร์ควอยส์ ทองอร่ามสุดๆ หนังสวย สีงาม
    ถือ/สะพาย งามล้ำค่ะ มีซิปปิดมิดชิด สวย พร้อมลุยมาก
    จัดด่วน!! ปล่อยกันอยู่สามหมื่นกว่าหล่ะค่ะ

มาพร้อมสายสะพาย (สวยเว่อร์ เกร๋มาก)

Prada Naplak

27,900

Bianco color ปี09 สีสวยหยุดโลกเลยค่ะ อะไหล่ทองอร่ามเรืองรอง
    ด้านในเอี่ยมเลยค่ะ จุของได้มากมาย คล้องแขน สะพายยาวก็สวยฟริ้งค่ะ
    ราคาดีมาก หายากแล้วค่ะคุ่นนี้ ออกช็อปราคาแรงมาก พูดเลย!!

มาพร้อมการ์ด สายสะพาย ถุงผ้าค่ะ

Prada Nylon

23,900

สภาพดีค่ะ สีดำสนิท ไม่มีฉีกขาด อะไหล่ทองอร่าม
    ด้านในก็สะอาดเอี่ยม สวยค่ะ...จัดโลด รุ่นนี้มีมาไม่บ่อยนะคะ

มาพร้อมสายสะพายยาว

Prada Soft Claf

Sold

ปี13 Nero color สวย สภาพดี ไม่มีถลอก
    ทรงเริดมาก เจิดจรัสสุดๆ อะไหล่ทองอร่าม สวยแซ่บค่ะ

รุ่นนี้ราคาไปไกลแล้วค่ะ จัดให้ถูกโพดดดด รีบคว้าด่วน

มาพร้อมการ์ด บุ๊ค ถุงผ้า สายสะพาย

Prada Saffiano 25

Sold

ปี12 Ginestra color สวยมาก สีมิมีเฝด
    สีแซ่บทั้งใบ ทรงสวย อะไหล่ทอง ใน/นองสะอาดกรุบกริบ

มาพร้อมถุงผ้า ชุดการ์ดสะพาย ถุงกระดาษค๊า

Prada Tricolor

26,900

ปี2014 สภาพสวย ทรงแข็งเปรี๊ย crossbodyสวย
    ภายในสวยจุ คุณหนูมาก ราคาดีมาก ของใหม่45,000
    used ยังปล่อยกันที่สามหมื่่น++ แล้วค๊า

มาพร้อมถุงผ้า สายสะพาย ชุดการ์ด และใบเสร็จค๊า

Prada Saffiano Vernic Wellet

12,900

1M1132 Annas color สวยแซ่บ crystel งามล้น
    สภาพงามทั้งใบ ช่องใส่บัตร ใส่แบ๊งค์เพียบ
    รุ่นนี้หายากค่ะ...จัดด่วน!! มาพร้อมชุดการ์ด กล่อง ผ้าห่อจ้า

Used Prada 13"

26,500

Soft skin GHW สภาพสวย สีใช้ง่ายเรียบหรู
    ใบใหญ่จุดี ราคาเริดเลอค่ะ มาพร้อมถุงผ้า

Used Prada nylon

Sold

สีสีนสดใส สวยดอกสวยสะดิ้ง สภาพใหม่ปิ้งไม่เคยผ่านการใช้งาน
    สวยงามที่สุด ถือได้ สะพายก็ดี ราคาเบาๆตามน้ำหนักกระเป๋าจ้า...สอยเล๊ย

Prada mint condition shoes

19,000 --->> 10,900

Size 39 สวยมาก สวยพลังเลยค่ะ สแจ่มเจิดมาก ส้นไม่มีสึก
    เก็บหน้าเท้าได้ดี๊ดี สวยแซ่บจิงค่ะ...พูดเลย

ออกช็อป 3 หมื่นกว่าแหละ มาพร้อมกล่องเลยค่ะ

Used Prada shoes

6,900 net

Size 37 สีเบจ ทรงเป๊ะ แบบเปิดหน้าเท้ายอดนิยม
    เรียบหรูดูดีตลอดกาล ไม่ขาด ไม่ถลอก...สอยโลด

Celine trapeze

39,900

ปี11 สวยค่ะ มีร่องรอยการใช้งานตามประสา used
    ทนพร้อมลุยมาก ราคาดีเลิศ หิ้วแพงมากค่ะ...ปล่อยให้ใจหวิวเลย

YSL Cluach

Sold

ปี2014 Purple color สวยมากกกกที่สุดในปฐพี
    อะไหล่ทองวิ้งมาก สวยแซ่บจิจิค่ะ

ปล่อยกันสองหมื่นกว่าๆแหละน๊า...ราคาแค่นี้ จัดด่วนค่ะ

มาพร้อมการ์ดกระดาษ ถุงผ้าค่ะ

Good cond. YSL mini cabas

Sold

ปี2013 สีชมพูสวยแซ่บ สภาพดี อะไหล่ทองอร่าม นอก/ในเอี่ยม
    มาพร้อมชุดการ์ด ตย.หนัง ถงผ้าค่ะ

YSL Clutch

Sold

ปี2012 เค้าบแกว่าสีเขียวนั้นเหนี่ยวทรัพย์ ไซน์ใหญ่
    โนอุปกรณ์ โดยรวมคืองาม หนังเริด ถูกมาก

Unused Chloe' Sunglasses

7,900

กรอบดำ เลนส์ดำ เรียบหรู สภาพดี๊ดี ไม่เคยใช้งาน
    มาพร้อมกล่องหนัง กล่องกระดาษ ผ้าเช็ดแว่น และชุดการ์ด

New!! Miu Miu

32,900

Size 37.5 สีสวยผู้รากมากดีมากกกก
    ใส่สบาย ไม่มีเมื่อยค่ะ สีไหนจะใส่กับชุดไหนๆก็เข้ากาน เข้ากัน

สวยจิงจัง เริดเล่อหาใครเปรียบ จัดไปสวยแซ่บก่อนใครค่ะ

มาพร้อมกล่อง การ์ดกระดาษ ถุงผ้า ถุงกระดาษค่ะ

Like new Miu Miu

Sold

Size 37.5 สีสวย สภาพดีมมากกกก ส้นไม่มีสึก
    คริสตัลเรีงสวยแวววาว หนังเงาวั๊บ
    สวย ผู้ดีมากค่ะ ราคาถูกถึงใจ

มาพร้อมกล่อง ถุงผ้าค๊า

Balenciaga Classic Hip shoulder bag

19,900 --->> 14,900

สวยมาก ชมพูน่ารักสุดๆ crossbody ได้สวยแซ่บ
    หมุดคลาสสิคด้วย เล่อค่า ลงตัว
    ราคาถูกจิตหลุดเลยค่ะ!!

มาพร้อมกระจกเลยค๊า

Balemciaga Classic Hip shoulder bag

Sold

ปี13 size 9" สีฮิต หมุดคลาสสิค สวย สภาพดีค่ะ
    ราคาเบาหวิสุดๆเลยค่ะ

มาพร้อมการ์ดกระดาษ กระจก

Balenciaga Arena Giant city

32,900

สีง้ามงาม หนังไม่ย้วย มีร่องรอยการใช้งานบ้าง
    ปล่อยให้ราคานี้ ถูกที่สุดในสามโลกหล่ะค่ะ

มาพร้อมกระจกเลยค๊า

Balenciaga Twiggy

24,900

ปี2012 สีสวย มิมีเฝด มีร่องรอยการใช้งานตามประสาused
    หักลบกลบคะแนนหล่ะ ปล่อยให้ถูกๆเลยจ้า

มาพร้อมการ์ดกระดาษ สายสะพาย

New Balenciaga Town

37,900 net

สีสวยมาก หมุดทอง ง้ามงาม ราคาดี หิ้วกันห้าหมื่นล่ะค่ะ
    ขายถูกกว่า mini city จัดค่ะ มันดีงาม

Balenciaga Shoes

13,900

Size 38 สูง4.5" หน้าสูง1.5" อร๊ายยย!! สวยมาก
    สวยที่สุดในปฐพี ด้านหน้ารองเท้าเป็นกระจกด้วย แซ่บจิงจังค่ะ
    เก็บลืมเลยค่ะคู่นี้...ราคาออกช็อปสามหมมื่นกว่าหล่ะค่ะ

ของเราสวย และถูกมาก มั่นใจได้ค่ะ มาพร้อมกล่องจ้า

Balenciaga Shoes

9,900

Size37 สูง4.5" ส้นกว้าง 2" สวยแซ่บค่ะ เกร๋ ชิคสุดพลัง
    สวยเซี้ยะ เปรี้ยวระเบิด ส้นไม่มีสสุก ใช้น้อยค่ะ สภาพดีเลยค่ะ

ของใหม่ราคาไปไกลมาก จัดโลดดดดด.... มาพร้อมกล่องค่่ะ

Paul Smith shoes

Sold

size 37 สูง4" สวยเกร๋ ไม่ซ้ำใคร คู่นี้ซื้อเก็บเลยก็ว่าได้
    จะใส่่กับขาสั้น ขายาว กระโปรง ก็สวยล้ำค่ะ

ปล่อยให้ราคาเบาหวิวเลยค่ะ...รอช้าอยู่ใย จัดด่วนๆๆค่ะ

New!! Onisuka nowantt

4,500

Size 39 (6us) ลวดลายสวยงาม สีสันงามงด พื้นหนานุ่ม
    สวยค่ะรุ่นนี้ ไม่ต้องรอพรีฯ จัดให้แล้วถึงที่ ราคาถูกด้วย

มาพร้อมป้ายห้อย กล่องครบค่ะ

Givenchy Antigona

38,900

Small size (13") สวยมาก สภาพดีเว่อร์
    หูขาว ไม่มีถลอก สีสวย หายากค่ะ
    สวย เนี๊ยบ!! โอ๊ย...เล่อค่า

ราคานี้ สภาพนี้หามิได้อีกหล่ะ
    มาพร้อมป้ายราคา ถุงผ้าค๊า

Unused GIVENCHY

40,900

Medium Antigona bag สีแดงสวยแซ่บ อะไหล่ทองงาม
    ทรงตั้งสง่า ใช้งานง่ายดีจุง
    มาพร้อมมบุ๊ค สายสะพาย ถุงผ้า

Mulberry Anthory

25,900 --->> 19,900

หลุดสุดชีวิต เป๋าสวย อะไหล่ทอง สวยมิมีเปื่อยนะคะ
    ราคาดีมากๆๆๆ...จัดค่ะ มาพร้อมถุงผ้า

Burberry Canvas Noe

22,900 --->> 12,900

สภาพดีมมาก แคนวาสวย แข็งสะอาก หนังยังสวย
    ความยาวปรับระดับได้ cossbody ได้เกร๋ๆค่ะ

มาพร้อมถุงผ้าเลยน๊า ออกช็อปสสามหมื่นกว่านะคะ
    ส่งต่อราคาเบาหวิวเลย

Fendi Blackpack

18,900 --->> 9,900

สวยมาก หนังแข็ง ทรงตั้งสวยค่ะ พร้อมใช้งานสุดๆ
    ลุยได้ทุกที่ค่ะ มีร่องรอยการใช้งานปกติ
    ด้านในสะอาดสะอ้าน ราคาดีล้ำที่สุดในปฐพี

ถูกน้ำตาจิไหล!!

TOD'S Tote

17,900

เป๋างาม สีสวย สภาพดีค่ะ ใช้งานง่าย พร้อมลุยสุดๆ
    อึด ถึง ทนมากๆๆๆๆ อะไหล่สวยปริ๊ง หูเงาแว๊บ

ราคาดีที่สุดในปฐพีค่ะ...จัดด่วนๆๆๆ
    มาพร้อมการ์ด สายสะพาย ถุงผ้า

Ferragamo crossbody bag

10,900

สวยสุดพลัง calfskin สวยเช้ง ขนาด mini7" สวยสุดๆ
    ราคาดีมาก ว่าเป๋าสวยแล้ว ราคาสวยกว่าอี๊กค่ะ

มาพร้อมการ์ดกระดาษจ้า

Used PS

26,900 net

สีน้ำตาล อะไหล่ทอง สภาพดี มีสายสะพาย
    หนังยังตึงเปรี๊ยะ เป๋าปี2011 เกร๋ไกร๋มากมาย
    มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป จัดให้ราคาดี๊ดีค่ะ

มาพร้อมถุงผ้า ป้ายยี่ห้อกระเป๋าค๊า

Used Gucci Sunglasses

6,500

สวย สภาพดี เริดเล่อมาก กระชับ
    นน.เบา สบายตา สวย แซ่บสุดชีวิตค่ะ
    ราคายังกะได้ฟรีเลย

มาพร้อมกล่อง ผ้าเช็ด กล่องกระดาษ การ์ด บุ๊ค

Gucci Porchette

6,900

สวยมาก ถูกสุดพลัง สสภาพดีค่ะ มิมีขาด
    นน.เบาหวิวเลย แต่ราคาเบากว่าอีกค่ะ
    สสะพายเกร๋ๆเล่อค่ามาก

มาพร้อมถุงผ้าน๊า

Used Gucci

25,900 --->> 18,900

สภาพนางฟ้าเลยค๊า ใช้งานง่าย หูจับเมเทลลิควิ้งวั๊บ เก๋ไกร๋มาก
    ใน/นอกยังสวยเซี้ย สะอาดเอี่ยม มีซิปปิดมิดชิด ราคาน่ารัก
    มาพร้อมถุงกระดาษ...จัดด่วนค่ะ

Gucci Denim tote

13,900 --->> 8,900

เป็นผ้า สวยค่ะ ทรงงาม ใช้งานง่าย นน.เบา
    ทนทานสุดๆ อะไหล่เงินยังสวยปิิ้ง

ราคาถูกเกินใคร มาพร้อมถุงผ้าเลยค่ะ

Gucci PVC tote

13,900

ทรงสวย สะอาดสะอ้าน สภาพดีค่ะ
    ราคาถูกกระชากใจเลย หูสวย ด้านในมมีช่องแบ่งเป็นสัดส่วนอีกตะหาก

พร้อมลุย น่าใช้มาก มาพร้อมถุงผ้าค่ะ

Gucci PVC Shopping

18,900 --->> 13,900

ทรงงาม สภาพดีค่ะ มีร่องรอยการใช้งานปกติ
    จุของได้มากมายหลายสิ่ง

มาพร้อมถุงผ้าค๊า

Gucci Shopping tote

9,900

เมทัลลิคสีทอง สภาพมีร่องรอยการใช้งาน ภายในสะอาดเอี่ยม
    ทรงยังสวยค่ะ มิมีฉีกขาดแต่อย่างใด ราคาจัดให้ถูก คุ้มสุดๆ

Uesd Dunhill

15,900

ใหญ่ จุใจ สายสะพายยังสวย หนังยังดำตึง
    ราคางามล้น...จัดเลยค่ะ ถูกโพดดดด

**อย่ารอช้า จัดค๊า...ช็อปกันให้กระจายป่ะเล๊ย**

Please Contact

New 086 5192966 line Luxi999
    Noon 081 6678351
    line Luxiqueen

Thank You ka

Last edited by Grouppachino; 05-07-15 at 16:51.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ