สวัสดีค่ะ
ไม่ได้เป็นแม่ค้ามืออาชีพนะคะ กระเป๋าทุกใบซื้อเอง ใช้เอง ไม่ก็ของเพื่อนสนิทฝากขายเท่านั้นค่ะ เป็นของแท้ 1,000,000% ค่ะ สนใจใบไหนโทรมาคุยกันก่อนได้นะคะ ขอรูปเพิ่มเติมได้ทุกมุม แม่ค้าใจดีมากค่า
สนใจโทร 081-646-7117, Line ID : lilrena
Enjoy your shopping ka !!!

** Used Chanel Boy 8” Fuchsia pink velvet RHW Holo 183xxxxx มีรอยที่หนังด้านในเล็กน้อยจากการใช้งาน กำมะหยี่ด้านนอกสะอาดไม่มีรอยเปื้อนใดๆ ดูเผินๆเหมือนของใหม่ได้เลยค่ะ อุปกรณ์ครบ ยกเว้นใบเสร็จ ใบนี้ตัวจริงสีสวยน่ารักมากค่ะ สะพายขึ้นมาแล้วน่ารักสุดๆ ขอปล่อยที่ 65,000 บาทค่า ถูกมากๆ สนใจไลน์มานะคะ Line id: lilrena

** Used Chanel mini 7” sac Fuchsia pink in lamb SHW Holo 196xxxxx มีรอยถลอกตรงมุมฝากระเป๋าด้านหน้าทั้งสองข้างนิดหน่อยแต่ไม่สังเกตก็มองแทบไม่เห็นค่ะ นอกนั้นก็มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป หนังยังเต่งตึงสวยงาม สีหวานน่ารักมากๆค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้าและการ์ดโฮโลค่ะ ขอปล่อยเบาๆที่ 45,000 บาทค่า ขอรูปเพิ่มเติมได้ทุกมุมค่ะ

** Used Like New Chanel medium zippy wallet in hot pink caviar ไม่มีตำหนิใดๆทั้งนั้นค่ะ ใช้แค่ไม่กี่ครั้ง อุปกรณ์ครบทุกสิ่งยกเว้นใบเสร็จ ใบนี้บางแต่จุนะคะ สามารถใส่ในกระเป๋ามินิทั้งหลายได้สบายเลย ราคาก็น่ารักอยู่ที่ 19,000 บาทค่า ของใหม่ตอนนี้ขายกันสองหมื่นกว่านะคะ รีบเลยค่า

SOLD ITEMS
** Used like NEW! Chanel Mini sq 7” white caviar Holo 18xxxxxx อุปกรณ์ มีกล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ คอกคามิเลีย แคร์บุ๊ก ไม่มีริบบิ้นนะคะ sale ให้เลย sold บาท
** Used Like New Chanel Mini 8” Navy blue Patent ขอขายที่ Sold บาท
** Used Chanel Jumbo Caviar Red Lip Holo 132xxxxx เป็นรุ่น Single flap มีตำหนิเป็นรอยถลอกเล็กๆตรงมุมกระเป๋าค่ะ มีด้ายหลุดนิดนึง ไม่ได้ขาดนะคะ ราคา sold baht net
** Used LV Neverfull mm in Monogram สภาพใช้งานค่ะ อุปกรณ์เหลือแต่ถุงผ้านะคะ sale ไปเลย sold บาทค่ะ
** Used Louis Vuitton Monogram Vernis Brentwood Amarante กระเป๋าปี 2008 ตัวกระเป๋าไม่มีตำหนิค่ะ มีแค่ร่องรอยการใช้งานนิดหน่อยเท่านั้น ปล่อยกันถูกๆ SOLD ค่ะ
** Used LV Speedy Band 30 Monogram Idylle ผ้าสีชมพู โดยรวมสภาพดีค่ะ ขาย sold บาทค่ะ
** Used LV Monogram Popincourt Haut กระเป๋าปี 2008 สภาพดีเลยค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้าและใบเสร็จตัวจริงค่ะ ขายที่ sold บาท
** Used LV Monogram Vernis (ไม่รู้ชื่อรุ่นค่ะ) สีขาวมุก สภาพใช้งาน สีเปลี่ยนอมเหลือง คาวไฮด์สีเปลือกไข่ ภายในสะอาด ไม่มีถุงผ้าค่ะ sold บาท
** Used LV Monogram Denim Fuschia limited color สภาพใช้งาน ซิปดำ คาวไฮด์เข้มแต่ไม่ดำ ภายในสะอาด มีถุงผ้า การ์ดเล็ก สมุดเล็ก ป้ายห้อย sold บาท
** Used Gucci ผ้าดำ อะไล่ทองเงาวิ้ง ใช้น้อย ข้างในสะอาด ไม่มีถลอก มีถุงผ้า ริบบิ้น ใบเสร็จตัวจริง sold ka
** Used Gucci หูเปียถัก สภาพใช้งาน ก้นมีรอยถลอก ภายในสะอาด ไม่มีอุปกรณ์ มีแต่ใบเสร็จตัวจริง sold ka บาทค่ะ
** Used Burberry สีชมพู ทรงคล้าย speedy ภายในสะอาด มีถุงผ้า sold บาท
** Used Like New! LV Pochet Monogram Duo กระเป๋าสภาพเยี่ยม ไม่มีตำหนิเลย มาพร้อมถุงผ้า และใบเสร็จตัวจริง ขายถูกๆเลย sold บาท
** Brand New Balenciaga Mini City in Black with Gold stud ปี 2014 ของใหม่สวยมาก ไม่ต้องบรรยายเลยค่ะ ขายที่ sold บาท
** Brand New Balenciaga Mini City in Gris Pyrite with Gold stud ปี 2014 ของใหม่สวยมาก ไม่ต้องบรรยายเลยค่ะ ขายที่ sold
** Used Balenciaga Part time Raisin GGH Year 2009 สภาพดีค่ะ ใช้งานน้อย มุมไม่ถลอก สีไม่เฟด ใส่ของได้เยอะ ที่สำคัญสามารถใช้ได้หลายแบบค่ะ ปล่อยที่ sold บาทค่ะ
** Used Balenciaga Anthracite flat Clutch covered hardware รุ่นหมุดหุ้มนะคะ เป็นคลัช สภาพ 90% อุปกรณ์มี ถุงผ้าและการ์ดปีค่ะ sold บาท
** Used LV Multicolor wallet กระเป๋าสตางค์แบบทรงสั้น สภาพใช้งานค่ะ ขอปล่อยที่ sold บาทค่ะ
** Used Prada Wallet สีชมพูหวาน มีร่องรอยการใช้งานทั่วไปและมุมถลอกนิดหน่อยค่ะ ไม่มีอุปกรณ์ ขายที่ sold บาทค่ะ
** ต่างหู chanel มุกมีรอยขนแมวเล็กๆ แต่ยังสวยเนียน ไม่ลอก sold บาท
** ต่างหู chanel แทคชาแนลด้านหลังหลุดหายไปหนึ่งข้าง ไม่มีผลต่อการใช้งาน นอกนั้นเป๊ะค่ะ ซื้อมา 8,900 ขายต่ำกว่าครึ่งค่ะ ที่ sold บาท
** ต่างหู Chanel มีเพชรเม็ดเล็กๆด้านข้างหายไปเม็ดนึงค่ะ ไม่สังเกตไม่เห็นนะคะ พรีมาที่ 1x,xxx ขอขาย sold บาท สวยมากค่ะ
** Used Louis Vuitton Sunglasses เลนส์สีดำ กรอบและขาสีดำ รุ่นนี้จะเหมาะกับคนหน้าค่อนข้างเล็กนะคะ อุปกรณ์มีแค่ถุงผ้านะคะ sold บาท
** Used Louis Vuitton Sunglasses ตัวเลนส์ออกสีน้ำตาลเข้ม กรอบและขาเป็นสีน้ำตาล Glitter นะคะ น่ารักมากมาย มาพร้อมผ้าเช็ดแว่น กล่องหนังเป็นแม่เหล็ก และกล่องกระดาษค่ะ sold บาท
** Used Gucci Sunglasses สีน้ำตาล หมุดเงิน สภาพใช้งานค่ะ มีกล่องหนัง Gucci และผ้าเช็ดแว่นของ Gucci ขอขายที่ sold บาท
** Used Chanel shoes size 38 อุปกรณ์มีถุงผ้า ไม่มีกล่องค่ะ ราคา sold บาท
** Used Prada flats size 35 แต่เหมาะกับคนเท้าไซส์ 36 นะคะ เป็นส้นแบน สีขาว ใส่สบายค่ะ sold บาท มีถุงผ้าอย่างเดียวค่ะ
** Used Miu Miu flats หนังแก้วสีชมพูอ่อน ไซส์ 36 เป็นส้นแบน ใส่สบาย มีถุงผ้าอย่างเดียวค่ะ sold บาท
** Used Chanel Ballet Flat สีดำขอบยางยืด ไซส์ 38 พื้นรองเท้าสภาพใช้งานตามรูป หนังยังสวย มาพร้อมกล่องและถุงผ้าค่ะ ขายที่ sold บาท
** Used Hermes Twilly ผืนละ sold รับสองผืน คิด sold ค่ะ
** Used in very good condition Prada wallet saffiano Tri-fold in Polline Sold
ขอบคุณ SBN ค่ะ