สินค้าเป็นของแท้แน่นอน 100000% ค่ะเพราะซื้อเองกับมือจากช็อปค่า

ติดต่อสอบถามได้ที่เบอร์ 0814990321 นะคะ

หรือ LINE มาก็ได้ค่ะ LINE ID คือ pridzy ค่ะ

ส่ง EMS ฟรีจ้า หรือนัดรับฟรีจ้า (สถานที่นัดรับ รบกวนสอบถามใน LINE)

ราคาด้านล่างนี้คือราคา NET นะคะ ส่งฟรี EMS รบกวนงดต่อนะคะ ขอบคุณค่า

>>> BALENCIAGA <<<

[NEW] Balenciaga Giant City - Black GHW

พึ่งมาเลยค่ะใบนี้ อุปกรณ์ครบนะคะ ทั้งถุงผ้า การ์ด ตัวอย่างหนัง กระจก สายสะพาย

และบอกเลยว่าใบนี้ที่หามาให้คุณลูกค้า หนังสวยมากกก ลองดูรูปได้ หนังยับเสมอกันทั้งใบ

เพราะเราใส่ใจ คัดอันที่สวยๆ มาเท่านั้นค่ะ!!

คงไม่ต้องบรรยายว่า Balenciaga ดำหมุดทองคลาสสิคเพียงใด ยังไงก็ต้องมีจ้ะ!

รีบซื้อรีบจัดหากันไปนะค้า ตอนนี้ที่ยุโรปราคาขึ้นแล้ว 100 ยูโรค่ะ

แต่ที่นี่ขายราคาเดิมนะค้า มีมาใบเดียวเท่านั้นราคานี้ พลาดแล้วเสียใจชัวร์~

ราคาแบบถูกจริงๆ กำไรเท่าหอยมด >> 48,500฿ !!!!

>>> PROENZA SCHOULER <<<

1. [NEW] Proenza Schouler PS11 Classic (Medium) - สีน้ำตาล Biscotti GHW

ของใหม่นะคะพึ่งมาสดๆร้อนๆสวยมากพลาสติกยังแปะอยู่เลย

อุปกรณ์ครบค่ะมีตัวกระเป๋าสายสะพาย dust bag การ์ด

ขนาด: ยาว 10.75 นิ้ว x สูง 7 นิ้ว x หนา 4 นิ้ว กำลังดีจุของได้เยอะ

บอกเลยใบนี้สีสวยมากกกก และหนังสวยมากกกกก ไร้ริ้วรอยใดๆ

ราคาแบบถูกจริงๆ กำไรเท่าหอยมด >> 46,300฿ !!!!

(บอกเลยตอนนี้ไซส์ mini ขายกันประมาณ 5 หมื่นแล้วนะ อันนี้ไซส์ใหญ่กว่า แต่ถูกกว่า!!)

มีมาใบเดียวเท่านั้นค่ะ ดังนั้น รีบตัดสินใจนะคะ

2. [NEW] Proenza Schouler PS1 Tiny - Midnight Blue อะไหล่ทอง

มือ 1 นะคะ พึ่งมาสดๆ ร้อนๆ สวยมาก กระเป๋าหอมฟุ้งเชียว

ไร้ตำหนิใดๆ ค่า พลาสติกที่แปะตรงอะไหล่ยังอยู่ และป้าย tag ยังห้อยอยู่เลยค่ะ

อุปกรณ์: ตัวกระเป๋า, สายสะพาย, ถุงผ้า, tag, การ์ด

ราคาแบบถูกจริงๆ กำไรเท่าหอยมด >> 32,500฿ !

>>> GIVENCHY <<<

[NEW] GIVENCHY Pandora Small Washed Leather - Black SHW

ของใหม่นะคะพึ่งมาสดๆร้อนๆ อยากจะบอกว่าหนังยับสวยม๊ากกกก

สะพายขึ้นมาแล้วเท่สุดๆ และหนังก็ทนมากๆด้วยค่ะ

และที่แม่ค้าเลิฟมากอยากนำเสนอคือ น้ำหนักเบามากกกก

หมดปัญหาปวดไหล่แน่นอน เหมาะเป็น Everyday bag สุดๆๆ

อุปกรณ์ครบค่ะมีตัวกระเป๋าสายสะพาย dust bag การ์ด (แต่ตอนถ่ายรีบไปหน่อยเลยลืมวางด้วย 555 แต่ขอรูปถุงผ้าและการ์ดเพิ่มเติมได้ใน LINE ค่ะ)

ราคาแบบถูกจริงๆ กำไรเท่าหอยมด >> 34,400฿ !!!!

>>> PRADA <<<

[NEW] PRADA Cinema Sunglass (PRADA 0PR 09QS 1AB0A7 CINEMA)

ของใหม่ ไร้ตำหนิใดๆ นะคะ

อุปกรณ์ครบซะยิ่งกว่าครบ: ตัวแว่น ผ้าเช็ดแว่น กล่องแว่น กล่องข้างนอกอีกชั้น ใบรับประกัน

รุ่นนี้กำลังมาจ้าบอกเลย ใส่แล้วโฉบเฉี่ยว ดูเปรี้ยวเยี่ยวราดมากมาย

ราคาเท่าทุน (ลูกค้าฝากขายค่ะ) >> 7,700฿ !!!