ของทุกชิ้นเป็นของแท้
ขออนุญาตให้สิทธิ์ลูกค้าท่านที่โอนเงินก่อนและไม่ต่อรองราคา นัดรับตามตกลงหรือ FREE EMS
สนใจ รายละเอียดหรือรูปภาพเพิมเติมติดต่อ Whatsapp/Line : 086-6000828/ JAHJAHHHHH

OOOO OOOOOOOOOOOO OOOO OOOOOOOOOOOO

NEW !! HERMES BELT size 85 สี Bluejeans ใหม่ อปก ครบเซ็ต @27,500

NEW !! PRADA MINI 2ZIP ใหม่พร้อมส่งค่ะ อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า สายสะพาย พร้อมส่ง @29,900

USED LIKE NEW !! PRADA ALMA MINI สี FUOCO สีแดงหายากมาก รับประกันว่าสภาพใหม่มากๆๆๆ ไม่มีร่องรอยใดๆทั้งสิ้น เคยใช้ไม่กี่ครั้งค่ะ ใหม่เอี่ยมเหมือนหิ้วออกจากช้อปเลย อปก ครบ การ์ด ถุงผ้า บุ๊คแคร์ สายไม่ดำ ไม่มีรอยคล้ำใดๆ @24,900

USED LIKE VERY NEW !! LADY DIOR POCKET Limited edition Large size เพิ่งซื้อมาไม่ถึง 2 เดือนค่ะ ไม่เคยใช้ พอได้มาแล้วรู้สึกไม่ค่อยเข้ากับตัวเอง จากช้อปเอ็มโพเรียม 190,000 ขาย @170,000 อุปกรณ์ครบตามช้อปเลยค่ะ

USED LIKE NEW !! YSL Petit Cabas Y Calfskin Black leather อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด หนังตัวอย่าง ใหม่มากค่ะ จากช้อปที่อังกฤษ เพิ่งซื้อมา 3 เดือน @49,000

USED !! CHANEL 8" RED CAVIAR 13B Holo 17 สภาพสวย มีร่องรอยการใช้งานตามมุมกระเป๋านิดหน่อยค่ะ สนใจขอรูปเพิ่มเติมทางไลน์ค่าา @85,000

ZONE SOLD OUT

NEW !!PRADA MINI 2ZIP ใหม่พร้อมส่งค่ะ อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า สายสะพาย พร้อมส่ง @SOLD OUT
USED LIKE NEW !! CHANEL CLASSIC่ MED่IUM LAMPี SKIN 1ื้0'' ใช้น้อย สภาพใหม่ อะไหล่วิ๊งมากๆๆ HOLO 165XXXXX อุปกรณ์ครบเหมือน@SOLD OUT

USED LIKE VERY VERY NEW !! LV SPEEDY 30 ใหม่มากค่ะ CODE ปี 2013 ซื้อมาใช้ครั้งเดียว จาก Shop ไทย อุปกรณ์ครบเหมือนออกมาจาก Shop ค่ะ ใหม่มากกกกกก@SOLD OUT

USED LIKE NEW!! PRADA ALMA MINI IN NERO ปี 2013
อุปกรณ์ ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ด สายสะพาย @SOLD OUT

USED LIKE NEW!!
LV PORTEFEUILLE BRAZZA DAMIER EBENE12 CARDS มุมถลอกนิดหน่อยค่ะ ไม่มีเหนียว ไมีลอก ซิปวิ๊งมากค่ะ เป๊ะเว่อร์ @SOLD OUT

USED LIKE NEW!! LV SPEEDY 30 BANDOULIERE DAMIERอุปกรณ์ ครบ ทั้งกล่อง พร้อมใบเสร็จตัวจริง@SOLD OUT

USED !! LV SPEEDY 30 BANDOULIERE DAMIER สภาพงาม 90% ซื้อวันที่ 31/08/2013 อุปกรณ์ ครบ ขาดกล่อง พร้อมใบเสร็จตัวจริงจาก Shop แถมที่จัดทรงกระเป๋า @SOLD OUT

NEW !! PRADA WALLET 4CARD พร้อมช่องใส่เหรียญจากช็อปอังกฤษ อุปกรณ์ครบเซ็ทค่ะ @SOLD OUT

USED LIKE NEW!! YSL CLUTCH อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า ใช้ครั้งเดียว สภาพใหม่มากค่ะ ไม่มีตำหนิ@SOLD OUT

NEW !! LV SCARF อุปกรณ์ กล่อง ถุงกระดาษ และริบบิ้น@SOLD OUT

NEW !! PRADA CARD HOLDER มี 3 ช่องค่ะ อุปกรณ์ กล่อง การ์ดค่ะ@SOLD OUT

USED !! LV wallet damier สภาพดีค่ะ ทรงแข็ง ยังสวย อุปกรณ์มีถุงผ้า กล่อง @SOLD OUT

USED !!MINI PRADA SAFFIANO ALMA BB สภาพงาม 95% อุปกรณ์ กล่อง การ์ด ถุงผ้า ถุงกระดาษ ค่ะ@SOLD OUT

USED PRADA MINI สภาพใช้งานค่ะ มุมยังสวยค่ะ อะไหล่มีรอยขนแมวเล็กน้อย อุปกรณ์มี กล่อง การ์ด @
SOLD OUT

USED LADY DIOR 10" ผ้าไนล่อน สภาพใช้งานครับ หูเป็นหนัง อะไหล่มีรอยขนแมวเล็กน้อยครับ อุปกรณ์มีแค่ตัวกระเป๋า @SOLD OUT

USED !! CHANEL BOY 8'' Holo 17 อุปกรณ์ กล่อง การ์ด ถุงผ้า สภาพสวยค่ะ ขอปล่อยต่อที่ @SOLD OUT

USED กระเป๋า BURBERRY สภาพยังสวย มุมกระเป๋าสวย กระเป๋ายังเป็นทรง สายยังแข็ง อุปกรณ์มีถุงผ้าให้คครับ @SOLD OUT

NEW !!
CHANEL BIFOLD wallet black caviar GHW มาพร้อม กล่องกระดาษ ริบบิ้น การ์ด ถุงกระดาษ ดอกคาเมเลีย HOLO 18XXXXXX ค่ะ@SOLD OUT

USED !! CHANEL Wallet On Chain red caviar SHW สภาพ 80%ค่ะ มาพร้อม กล่องกระดาษ ริบบิ้น การ์ด ดอกคาเมเลีย HOLO 18XXXXXX ค่ะ@SOLD OUT

บคุณ SBN ค่