สินค้าทุกชิ้นของแท้ 100% อยู่ในสภาพดีมากค่ะ หลายๆตัวที่ใส่แค่ครั้งเดียว บางตัวไม่เคยใส่เลย ราคาถูกมากค่ะ

เงื่อนไข
- เนื่องจากสินค้ามีเยอะมาก อาจจะลงรายละเอียดไม่ครบ รบกวนติดต่อมาเพื่อขอรายละเอียดหรือรูปเพิ่มเติมนะคะ
- ขอให้สิทธิ์กับผู้ที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
- ราคารวมส่ง EMS แล้ว
- ตั้งราคาถูกมากๆแล้ว เทียบกับสภาพและราคาที่ซื้อมา รบกวนไม่ต่อราคาแล้วนะคะ
- สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนนะคะ
- รบกวนติดต่อทางไลน์หรือมือถือเท่านั้นนะคะ ไม่ค่อยมาเช็ค inbox ในนี้ค่ะ

ติดต่อ:
Line ID: jeepanmuk
Tel: 091-2424-954

-----------------------------------------------------------

เดรส Three Floor ใส่ออกงานครั้งเดียว สภาพดีมาก ผ้าดี หรูมากค่ะ ซื้อมาเกือบหมื่นค่ะ

6,500 บาท

เสื้อครอป Kloset ลายดอก น่ารักมากๆๆๆๆ ใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ Size UK8

3,500 บาท

เสื้อครอปสายเดี่ยว Milin สวยมาก ใส่ไปครั้งเดียว สภาพใหม่เอี่ยม Size US2/ UK8

2,000 บาท

เสื้อสายเดี่ยว Milin, Size UK8, ใส่บายมาก สายปรับได้ค่ะ

900 บาท

เดรส Milin สีเหลือง ใส่ไปสองครั้ง สภาพดีเหมือนใหม่ Size US 2

2,500 บาท

เดรส Milin ผ้าเบาๆค่ะ ลายสวย Size US4

Sold

เสื้อครอป Milin สายเดี่ยวสีดำ, Size UK8

800 บาท

กางเกงขาบาน Vickteerut สีชมพู ผ้าโปร่งข้างในเป็นขาสั้นนะคะ ใส่ไปครั้งเดียว สำหรับคนที่สูงไม่เกิน 160 นะคะ เพราะตัดขามาแล้ว Size US0/ UK6

900 บาท

กระโปรง Vickteerut เอวสูง สีม่วง ทรงดินสอ ผ่าหลังค่ะ ใส่ครั้งเดียวเองค่ะ Size UK 6

Sold

กระโปรง Vickteerut สีเขียว ผ้ามันใส่แล้วเนี้ยบมากค่ะ Size Uk8

1,000 บาท

เสื้อครอป Vickteerut, Size UK8, ผ้าเป็นลายเหมือนเชือก ผ้าหนา ซิปหลัง ใส่แล้วเนี้ยมมากค่ะ

-1,200 บาท-

เสื้อครอป Vickteerut, Size 1, ตัวไม่เล็กมากนะคะเป็นทรงปล่อยๆ มีเซ็กซี่โชว์เอวเล็กๆค่ะ

Sold

เสื้อกระดุมหน้าแขนกุด Vickteerut, Size UK8, ทรงดี ผ้าดีมากนะคะ ใส่แล้วไม่ยับ เนี้ยบมาก ใส่ไม่กี่ครั้งเองค่ะ

-900 บาท-

เสื้อลูกไม้ Vickteerut ใหม่เอี่ยม ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ ยังติดป้าบอยู่ เซ็กซี่และดูแพงมาก Size UK 8

Sold

เสื้อลูกไม้ Vickteerut แขนยาว ยังไม่เคยใส่ไม่เคยซัก แต่ตัดป้ายออกแล้ว สวยมากค่ะ

Sold

Jumpsuit เกาะอก Disaya เท่ห์และน่ารักมาก ใส่ไปสองครั้ง Size UK8 ซื้อมาหมื่นกว่าบาทค่ะ

4,500 บาท

เดรส Disaya ทรงสวยมาก ใส่แล้วคุณหนูมากค่ะ Size UK8

3,000 บาท

เดรส Disaya ทรงสวยมาก ตรงแขนเป็นผ้าซีทรูนะคะ แต่ไม่โป๊ สภาพดีมาก Size UK8

3,000 บาท

เสื้อครอปลายดอก Sretsis ซิปข้าง เข้ารูป ใส่มาแล้วน่ารักมากค่ะ ไม่โป้นะคะ Size UK6

Sold

เสื้อครอปผ้ายืดลายหัวใจ Sretsis Size UK8 น่ารักมากสภาพดี ใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ

Sold

เสื้อครอป Senada, Free Size, เป็นผ้าแก้ว สภาพดีมาก

-Sold-

เกาะอก Senada ผ้าซาตินมันสีขาว ตรงหน้าอกเป็นดีเทลจับจีบเหมือนโบว์ค่ะ Size S

500 บาท

เดรส Senada ใส่ครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่ Size S

Sold

เสื้อครอป Senada สีชมพู, Free Size

Sold

กระโปรงสั้น Commit a Sin ผ้าลายพลอยน่ารักมากค่ะ เป็นผ้าลื่นๆเบาๆ Size UK6

Sold

เสื้อครอปวินเทจ La Boutique สีชมพูกระดุมหน้า Size S เก๋มากๆค่ะ ใส่ไม่กี่ครั้ง

900 บาท

เดรส SUDA ผ้าหนา เนี้ยบมากค่ะ เหมาะกับใส่ไปทำงานไปประชุม ด้านหลังเป็นดีเทลกระดุม เว้าเป็นตัววี Size M

Sold

เสื้อครอปมีปก SUDA, Size UK4, ใส่ไม่เกินสามครั้ง ใส่ไปทำงานน่ารักมากค่ะ

-Sold-

เสื้อกล้าม POEM, Size 32, ใส่สองครั้ง ผ้าดีมาก ใส่แล้วไม่ยับ ใส่ออกงานได้เลยค่ะ

-900 บาท-

Maxi เดรสลูกไม้ผ้ายืด Soda ผ้าข้าง ซิปข้าง ใส่ไปครั้งเดียว สภาพใหม่เอี่ยม Free Size

900 บาท

เสื้อลูกไม้ ซีทรูของ SODA, ทรงปล่อยๆ ด้านหน้าปักเป็นรูปโบว์ แต่ถ่ายรูปแล้วมองไม่ค่อยเห็นค่ะ Free Size

500 บาท

เสื้อ THEA ผ้าซาติน เบาสบาย ทรงปล่อยๆ ไม่เคยใส่เลยค่ะ ด้านหลังมีจับจีบตามรูป, Size S

Sold

เสื้อ ASV ผ้าพริ้วใส่สบาย มีโบว์ผูกตรงเอว Size 2

600 บาท

เดรส ASV สายเดี่ยว ทรงสวย ใส่ครั้งเดียวค่ะ Size 2

900 บาท

เดรส ASV ขาวดำ ผ่าตรงเอว แล้วก็ด้านหลังค่ะ ทรงสวยมากค่ะ ตัวนี้ไม่เคยใส่เลยค่ะ Size 2

Sold

กระโปรง Something Boudoir ยาวครึ่งแข้ง Size S สีน่ารักมากค่ะ ในรูปอาจจะสีเพี้ยนหน่อยนะคะ

600 บาท

เสื้อครอป Something Boudoir สีครีม ตรงคอเป็นโบว์ แบบผูกเองนะคะ น่ารักมากๆ Size M

600 บาท

เสื้อแขนกุดตัวสั้น Something Boudoir ผ้าเป็นทรง มีเว้าด้านหลังตามรูป Size M

Sold

เดรส Something Boudoir สีดำลายจุดเล็กๆ น่ารักมาก ใส่ครั้งเดียวค่ะ Size S

900 บาท

เดรส Something Boudoir ลายดอก ใส่ครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่ น่ารักมากค่ะ, Size S

Sold

เดรส Something Boudoir สีชมพู ตรงแขนเป็นผ้าแก้ว, Size S

900 บาท

เสื้อครอป Something Boudoir Size S

400 บาท

เดรส Something Boudoir สีสด แขนยาว 4 ส่วน ตัวนี้ใส่แล้วทรงสวยมากค่ะ Size XS

700 บาท

เสื้อ SHAKA london สีเทา, Size S, ตรงคอเป็นดีเทลไหมพรม ผ้าลื่นใส่สบายมากค่ะ

400 บาท

เสื้อ Shaka ทรงปล่อย มีซับใน Free Size

Sold

เดรสผ้ายืด Topshop ใส่ไปสองครั้งค่ะ เพิ่งซื้อไม่เกิน 2 เดือน ใส่สบายมากค่ะ ไซส์ UK8

700 บาท

เสื้อคลุมผ้า ruffle สีดำ Topshop มีตะขอตรงหน้าอก Size UK10

400 บาท

Jumpsuit Topshop สีน้ำเงินเข้ม ผ้าใส่สบาย ผ่าหลังมีแซมลูกไม้ สภาพใหม่มากค่ะ Size UK8

900 บาท

กระโปรง Topshop ผ้าหนาลายสก๊อต มีตกแต่งลูกไม้ตรงชายกระโปรง

700 บาท

กระโปรงผ้าฉลุลอยดอกสีโอรส Topshop ใส่ไปครั้งเดียว หวานน่ารักมากๆค่ะ Size UK6

700 บาท

กระโปรงสั้น Topshop สภาพดีมากค่ะ Size UK6

700 บาท

เดรส Topshop สีกรมท่า ผ้าดีไม่ยับค่ะ Size Uk6

600 บาท

เดรส Topshop ลูกไม้สีเหลือง จับจีบตรงกระโปรง Size UK8

Sold

เสื้อสายเดี่ยว Topshop, size UK6, สายปรับได้ ใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ

Sold

เสื้อ Topshop ซิปหลัง สีเขียวแก่ ผ้าดีมากค่ะใส่แล้วไม่ยับ ตรงปลายมีดีเทลตามรูป Size UK6

Sold

เสื้อ Topshop สายไขว้ ด้านหลังเป็นโบว์ผูก Size UK8

Sold

เดรส Topshop มีดีเทลเป็น ruffle ตรงคอ สายผูกเอว Size UK6

600 บาท

เสื้อครอป ซีทรูลายดอก Topshop มีเสื้อสายเดี๋ยวติดมากับเสื้อเลยค่ะ

Sold

เดรส Topshop ใส่ไปครั้งเดียว เป็นผ้ายืดด้านในนะคะ ใส่สบายมาก ออกงานได้เลยค่ะ, Size UK8
800 บาท

สื้อครอปลูกไม้ซีทรู Topshop, Size UK8, มีปักลูกปัดรอบตัว ใส่ไปครั้งเดียว ซื้อมาเกือบสามพันค่ะ

Sold

เสื้อคลุมลูกไม้ Topshop น่ารักมากกกกก Size UK8

-SOLD-

เสื้อคลุม Topshop ปักเลื่อมทั่วตัว ใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ Size UK6

800 บาท

เสื้อคลุม Topshop ลายจุด Size UK10 ใส่สบายสำหรับสาวไซส์ใหญ่หรือเล็กกว่านี้ก็ใส่ได้ค่ะ

400 ค่ะ

เสื้อยาว Topshop ซีทรูเล็ก มีแอบเว้าข้างหลัง ใส่กับกางเกงขาเดฟหรือขาสั้นน่ารักมากค่ะ ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ Size UK8

500 บาท

กระโปรง Topshop ผ้ายืด ไซส์ UK8 สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ

500 บาท

Jumpsuit Miss Selfridge ผ้าใส่สบาย ตรงเอวเป็นยางยืดนะคะ ใส่ง่าย เหมาะกับใส่ไปทะเลมากค่ะ ใส่ไปไม่เกินสองครั้ง Size UK8

Sold

กระโปรง H&M สีเทา ผ้าหนา ไซส์ S (ตัวนี้ใหญ่หน่อยนะคะ line มาถามขนาดอีกทีนะคะ)

300 บาท

เสื้อ H&M แขนยาวผ้าชีฟองเบาๆ ลายหัวใจ น่ารักมากค่ะ Size 32

Sold

กระโปรง H&M สีเหลืองมัสตาด 4ส่วน ผ้าหน้า ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ Size 34

600 บาท

เดรส H&M ไว้ใส่ออกงานค่ะ ผ้าเป็นเหมือนริบบิ้นเงาๆคาด น่ารักค่ะ Size S

600 บาท

Jumpsuit H&M สีเขียวทหาร น่ารักมากเลยค่ะ ตรงกระเป๋ามีดีเทลปักพลอย มาพร้อมกับผ้าผูกเอว Size 34

600 บาท

เดรสลายดอก H&M ผ้าพริ้วๆ กระดุมหน้าทั้งตัวค่ะ Size 34

300 บาท

เสื้อคล้องคอ H&M ผ้าซาติดสีเงิน หรูมาก ใส่ออกงาน หรือไปเที่ยวได้ค่ะ Size 34

400 บาท

เสื้อ H&M สีม่วงอ่อน ผ้าหนา ยืดนิดหน่อยนะคะ Size 34

Sold

เสื้อครอป H&M ทรงใส่สบาย ซิปหลัง Size XS น่ารักมากค่ะ

Sold

เสื้อสายเดี่ยว H&M ลายจุด ผ้าใส่สบายมาก สภาพดีใส่ไม่กี่ครั้งเองค่ะ

400 บาท

เสื้อแขนกุด H&M เป็นคล้ายๆผ้าหนัง หนาๆเป็นทรง ซิปหลัง Size 34

400 บาท

เสื้อ H&M ผ้ายืดด้านในทับด้วยผ้าแก้วซีทรู คอเต่าเล็กๆ ค่ะ Size XS

300 บาท

เสื้อ H&M, Size 32

Sold

Set H&M เสื้อและกางเกงขาสั้น น่ารักมากๆเลยค่ะ เสื้อเป็นซีทรูนิดๆค่ะ ขายเป็นเซ็ทนะคะ Size 32

900 บาท

กระโปรงสอบ H&M ใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ ทรงดีมาก ผ้าหนา ใส่แล้วผอมค่ะ Size 32

400 บาท

กระโปรง H&M สีเทานะคะ ใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ Size 32

300 บาท

กระโปรงสอบ H&M ผ้าหนา+ยืด ทรงปาดหน้า เซ็กซี่นิดๆค่ะ Size 32

300 บาท

เดรส H&M สีเหลือ สายไขว้หลัง ใส่ไปสองครั้งค่ะ สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ Size 34

500 บาท

กระโปรง H&M ทรงดินสอ สวยมาก ผ้าดี ลายดอกสวยมากค่ะ ใส่ไปสองครั้ง ผ่าข้าง Size 34

500 บาท

เดรสลายดอก ZARA ใส่ไปไม่กี่ครั้ง สภาพใหม่เอี่ยม Collection ที่แล้วเองค่ะ ไซส์ S

800 บาท

เสื้อลายทาง ZARA เป็นผ้าผืด แต่หนา ทรงสวยมาก เว้าหลังนิดหน่อยแต่ไม่ถึงชุดชั้นในนะคะ ไซส์ S

Sold

กระโปรงผ้ายืด ZARA เพิ่งซื้อไปไม่นานนี้ค่ะ สภาพใหม่มาก ไซส์ M

500 บาท

เสื้อ Zara สีดำ แขนสามส่วน คล้ายๆกับจะเป็นเสื้อ jumper แต่ผ้าบางค่ะ เป็นลายผ้าทางยาวตามรูปค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว Size S

600 บาท

เสื้อคลุม Zara ปักลูกปัดรอบตัว ใส่แค่ครั้งเดียว สภาพใหม่ Size S

600 บาท

เสื้อ Zara แขนกุดลายดอก ผ้าหนาเป็นทรง ผ้ายืดนิดๆค่ะ Size S

400 บาท

เสื้อแขนกุด Zara ผ้าดีใส่สบายมากค่ะ สภาพดีมาก Size XS

Sold

เดรสสีดำ คอวี ของ ZARA มีเว้าด้านหลัง แต่มีสายพาดปิดขุดขั้นในพอดีค่ะ ใส่แล้วเี้ยบ สวยมาก ใส่ไปครั้งเดียว Size XS

700 บาท

เสื้อ Zara, Size S, เป็นทรงพอดีตัวนะคะ สายเป็นหนัง เซ็กซี่มาก ไม่เคยใส่แต่ซักแล้วค่ะ

300 บาท

เสื้อ Zara ผ้าดีมากใส่แล้วไม่ยับ ใส่ไม่กี่ครั้ง Size S

Sold

เดี๋ยวมาลงเพิ่มอีกนะคะ มีอีกเยอะเลย