- - - G R E Y H O U N D รองเท้าผ้าใบสีดำมือ1 size 40 ราคามิตรภาพ - - -
คู่นี้จะมีขนาด oversize นิดๆครับ เพราะฉะนั้น ปกติผมใส่ 41 แต่ คู่นี้ใส่ได้พอดีไม่ขาดไม่เกินเลยครับ เรียกได้ว่า 40.5 น่าจะได้ครับ
ราคาเต็ม 4295 บาท
ขอส่งต่อที่แค่ 2500รวมส่ง EMS ถือว่า ราคาดีมากกกก เพราะ รองเท้าของ greyhound จะลดแค่ 30% สะส่วนใหญ่
มือ 1 ไม่มีตำหนิ ไม่เคยใส่ ไม่เคยลอง พิจราณาได้จากทุกภาพ หรือ
ทรงเท่มาก มีลวดลายหนังจรเข้ เข้าได้กับ กางเกงหลายแบบ ทั้งขายาวเป็นสแล็ค หรือ ขาสั้นลำลอง
ซื้อจาก Shop Greyhound Siam
รับประกันแท้ ชัวร์ ไม่แท้ รับซื้อคืน
อุปกรณ์ครบ ถุงและกล่อง ป้ายราคา

ถ้าสนใจจริงๆ แอ้ดไลน์คุยกันได้ นัดรับได้ตามแนวรถไฟฟ้าใต้ดินคับ หรือ เซ็นลาด
CF วันนี้ โอนสิ้นเดือนได้จร้า แต่ CF แล้วกรุณาอย่า แคนเซิลจ้า กรุณาอย่า CF เล่นๆนะจ้าาา พ่อค้าจะเสียใจ
ขายเพราะ อยากขายไม่ได้เดือดร้อนเงินเน้อ ขอให้เข้าใจตรงกัน