!!!โละตู้ถูกๆ เสื้อผ้าสภาพดีค่ะ H&M**Libertyloveshop**Polo Ralph Lauren**MNG**Oneoneseven**แบรนด์เกาหลี Hi-street Dahong**Jooen**Cherrykoko

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: !!!โละตู้ถูกๆ เสื้อผ้าสภาพดีค่ะ H&M**Libertyloveshop**Polo Ralph Lauren**MNG**Oneoneseven**แบรนด์เกาหลี Hi-street Dahong**Jooen**Cherrykoko

superlemon is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up !!!โละตู้ถูกๆ เสื้อผ้าสภาพดีค่ะ H&M**Libertyloveshop**Polo Ralph Lauren**MNG**Oneoneseven**แบรนด์เกาหลี Hi-street Dahong**Jooen**Cherrykoko

H&M Divided เสื้อ crop สีครีม ลายนกสีๆ ทรงคร็อปนี้กำลังฮิตเลยค่ะ ผ้าลื่นๆเนื้อดี ไม่ยับ ด้านหลังเป็นกระดุม size 32 ใช้น้อยสภาพดี ขายแล้วค่ะ

Libertyloveshop เสื้อ Fringe สีขาว ทรงนี้กำลังฮิตเลย ใส่กับยีนส์ขาเด๊บ เลกกิ้ง หรือกางเกงขาสั้นก็สวย Freesize อก 32-36” ใส่ไป 2-3ครั้ง สภาพดีไม่มีตำหนิ ซื้อมาพันกว่าบาท ขอส่งต่อแค่ 350 ส่งฟรี ขายแล้่วค่ะ

H&M เสื้อขาว ผ้านีโอพรีน มีลายในตัว Size m ใช้น้อยสภาพดี 250 บาทส่งฟรี

Dahong แขนยาวลายทาง ช่วงไหล่เป็นลูกไม้เก๋ๆ Freesize อก 32”-37” ใช้น้อยสภาพดี 290 บาทส่งฟรี

Dahong เสื้อเปิดไหล่มีระบาย สีมิ้นท์ Freesize อก 32”-36” ใช้น้อยสภาพดี 290 บาทส่งฟรี

ยืมรูปจากเวบค่ะ

Dahong เดรสสีโอโรส Freesize เอวยางยืด มีกระเป๋า2ข้าง สะโพกฟรี ใช้น้อยสภาพดี 350 บาทส่งฟรี

Oneoneseven เดรสผ้ายืดสีดำ ตกแต่งด้วยผ้ากำมะหยี่ เลื่อม ลูกไม้ & Fringe ฟรีไซส์ ใช้น้อยสภาพดี 320 บาทส่งฟรี

Polo Ralph Lauren เสื้อยืดคอวีสีครีม ม้าสีชมพูบานเย็น size xs แต่ตัวไม่ได้เล็กมากค่ะ ซื้อจาก outlet USA ใช้น้อยสภาพดี 590 บาทส่งฟรี

MNG เสื้อสีชมพูแชมเปญ Size S ผูกโบที่แขน ด้านข้างเป็นซิปซ่อน 250ส่งฟรี

Jooen แบรนด์เกาหลี เสื้อเปิดไหล่ มีระบายสีขาว ใส่ขึ้นมาแล้วสวยเก๋เรียบหรูค่ะ Freesize ใช้น้อยสภาพดี 290 บาทส่งฟรี

Cherrykoko แบรนด์เกาหลี เสื้อยืดเว้าไหล่สีเทา ตรงช่วงอกมีระบายเก๋ๆ Freesize ใช้น้อยสภาพดี 250 บาทส่งฟรี

Cherrykoko แบรนด์เกาหลี เสื้อแขนยาวสีชมพู คอปักเลื่อมสีทอง Freesize อก 32”-36” ใช้น้อยสภาพดี 290 บาทส่งฟรี

ติดต่อทาง email: predahong@gmail.com สะดวกกว่าค่ะ ตอบได้ทั้งวัน

ไลน์ superlemonn (n 2 ตัวค่ะ) วันธรรมดาสะดวกตอบไลน์ตอนเย็นนะคะ

ไม่ค่อยได้เช็ค pm ค่ะ

ขอบคุณsbn คะ

ขอฝากลิ้งค์

*โละตู้ถูกๆ*NEW & USEDสภาพดี*เสื้อผ้า*กางเกงยีนส์*กระเป๋า*accessories*สร้อยคอ*ต่างหู* *LYN AROUND*ZARA*DAHONG*WORKSHOP*BURBERRY*SHAKA LONDON*MNG*H&M*FOREVER 21* *JESSICA RED*ETC

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3447912

Last edited by superlemon; 05-08-15 at 17:02.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ