***สนใจชิ้นไหนอย่าลังเลค่ะ สอบถามเพิ่มเติมต่อรองราคาได้ ลดได้ลดให้เลยค้าา^^

ติดต่อได้ทั้ง pm, e-mail : areemar@windowslive.com
และ ทาง LINE : areemar

Used Longchamp le pliage size s หูสั้น !!! กระเป๋าโดยรวมสภาพดีนะคะ แต่มีตำหนิ ตรงด้านหลังกระเป๋า กับด้านในแล้วก้อตามมุมเล็กน้อย ตามรูปเลยค่ะ แต่ไม่มีรอยถลอกตามมุมค่ะ หนังที่หูจับยังแข็งเหมือนใหม่ สีนี้น่ารักนะคะ ไม่มีผลิตแล้วด้วยค่ะ ขาย 2100 บาท ค่า--- sale 1900 !!!

[IMG] print screen windows[/IMG]

[IMG] upload a gif[/IMG]

[IMG] picture share[/IMG]

[IMG] uploading images[/IMG]

[IMG] screen capture windows 7[/IMG]

[IMG] windows screenshot[/IMG]

Used like NEW !!! Marc by Marc Jacobs Iphone case สำหรับ 5 กับ 5s นะคะ สภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนิใหญ่ๆ มีรอยขนแมว ตามการใช้งาน รุ่นนี้เปิดมาแล้วเปิดกระจกได้นะคะ มาพร้อมกล่องครบค่ะ ขาย
950 บาทค่ะ--- sale 800

[IMG]picture host[/IMG]

[IMG]adult photo sharing[/IMG]

[IMG]imgupload[/IMG]

[IMG]image upload no compression[/IMG]

Used like NEW !!! Shoe's story รองเท้าแฟลท สีดำค่ะ สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ ใช้งานน้อย ขายต่อเพราะใส่แล้วคับไป จะไปซื้อคู่ใหม่ค่ะ รองเท้านิ่มนะคะ ใส่สบาย ไซส์ 39 ค่ะ ขาย 790 บาทค่ะ มาพร้อมถุงกระดาษนะคะ พอดีทิ้งกล่องไปแล้วอะคะ

[IMG]image hosting free[/IMG]

[IMG]photo uploader[/IMG]

[IMG]image ru[/IMG]

เครดิตรูป จากเพจร้านนะคะ

[IMG]online photo storage[/IMG]

[IMG]uploading pictures[/IMG]

Used like NEW !!! KATE SPADE watch นาฬิกา ลายจุด สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ มาพร้อม กล่อง หนังสือคู่มือ และ ป้าย ครบค่ะ ขาย
4500 baht เท่าน้าน !!! ----- sale 3900 ka !!!

[IMG]post images[/IMG]

[IMG] print screen windows[/IMG]

[IMG] image hosting no account[/IMG]

Used Soda scarf !!! ผ้าพันคอลายกระโหลก ยอดฮิต จาก soda ค่ะ ผ้ามีตำหนิ เป็นจุด ตามในรูปที่สองและสาม ประมาณสามสี่จุดนะคะ ขนาดเล็ก ตามในรูปเลยค่ะ ถ้ามองเผินๆ ไม่เหน ส่วนตำหนิอื่นๆไม่มีค่ะ sold

[IMG]posted image[/IMG]

[IMG] image post[/IMG]

[IMG] image post[/IMG]

[IMG]image hosting 20mb[/IMG]

ลายเดียวกับที่คุณชมพูใช้ค่ะ

[IMG] post image[/IMG]

Used like NEW !!! Dorothy Perkins shirt เสื้อเชิ้ตลายนก ค่ะ ลายน่ารักมากค่ะ ตัวนี้สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ไซส์ 8 uk นะคะ ขาย
690 baht ka !!----- sale 550

[IMG] upload picture[/IMG]ั

ซูมลายชัดๆค่ะ

[IMG] free photo upload[/IMG]

Used Ted baker !!!!! กระเป๋าใส่เครื่องสำอางค์ ted baker หรือจะใส่ดินสอ ใส่ของได้หมดค่ะ สภาพ มีตำหนิเป็นรอยเลอะด้านนอก ตามรูปเลยค่ะ ส่วนด้านในยังสะอาด ไม่มีรอยเลอะค่ะ ขาย
490 baht !!!---- sale 400

[IMG] upload pic[/IMG]

[IMG] image hosting free[/IMG]

[IMG] free image hosting[/IMG]

[IMG] image hosting over 2mb[/IMG]

Used like NEW !!! H&M dress สภาพดีไม่มีตำหนิ เหมือนใหม่ค่ะ ไซส์ 10 uk หรือ 6 us ค่ะ สายคาดเอว ถอดได้นะคะ ขาย 550 baht !!---- sale 390 ของดต่อนะค้า

[IMG] img host[/IMG]

[IMG] screen capture freeware[/IMG]

[IMG] image free hosting[/IMG]

Used H&M sunglasses !!! แว่นเลนส์ปรอทค่ะ สภาพดี มีตำหนิเล็กน้อยตรงเลนส์แว่น อยู่ในรูปสุดท้ายนะคะ ปกติแว่น h&m มาเดี่ยวๆนะคะ แต่เราพิเศษ แถมซองให้ค่ะ สอบถามเพิ่มเติมยินดีค่ะ ขาย
450 บาท--- SALE 200 baht งดต่อนะคะ พลีสสส

[IMG] free image upload[/IMG]

[IMG] adult photo hosting[/IMG]

[IMG] image hosting above 5 mb[/IMG]

[IMG] image hosting over 10mb[/IMG]

[IMG] upload jpg[/IMG]

Used !! New Look shoes รองเท้า สีทองค่ะ ไซส์ 5 uk หรือ 38 สภาพดีค่ะ มีตำหนิบ้างตามการใช้งาน ตามรูปเลยค่ะ โดยรวมทรงยังแข็ง สนใจ สอบถามเพิ่มได้ค่ะ ขาย
550 บาทค่ะ ---- sale 450 !!!

[IMG] photo upload[/IMG]

[IMG] print screen[/IMG]

[IMG] free upload[/IMG]

[IMG] uploading pictures[/IMG]

Used !!! ถุงผ้า Dose x Soda ค่ะ สภาพมีสีเฟดเล็กน้อยตามการใช้งาน แต่ไม่มีตำหนิ รอยเลอะหรือขาดค่ะ ขาย sold

[IMG] image hosting without registration[/IMG]

[IMG] [url=http://postimage.org/app[/IMG]

[IMG]ั adult image upload[/IMG]

Used like NEW !!! H&M playsuit จั๊มสูท สั้น ลายเสื้อ ตัวนี้หลังเว้านิดหน่อย ดูเซ็กซี่เล็กๆ สภาพดี ไม่มีตำหนิ เหมือนใหม่ค่ะ ไซส์ s ค่ะ ขาย 450 บาทค่ะ----- sale 350 งดต่อนะคะ

[IMG] gif hosting[/IMG]

[IMG] pic host[/IMG]

[IMG] free upload image[/IMG]

Used like NEW !!! Topshop ripped jeans กางเกงยีนส์ขาดเข่าที่กำลังฮิตค่ะ สภาพไม่มีตำหนินะคะ เอว 28 ค่ะ ขาย1090 baht ka !!---- sale 900 !!! ราคานี้บอกเลย คุ้มสุดพลังค่า

[IMG] pic hosting[/IMG]

[/IMG]

[IMG][/IMG]

ใส่ออกมาเป็นทรง cropped ประมาณนี้ค่ะ

[IMG] windows print screen[/IMG]
Used like NEw !! H&M dress ตัวนี้ลายน่ารักมากค่ะ ทรงก้อสวยใส่แล้วเข้ารูปดูมีสัดส่วนค่ะ ไซส์ 8 uk นะคะ สายปรับได้ค่ะ สภาพดีไม่มีตำหนิใช้ครั้งเดียวค่ะ ขาย 390 baht ka !!----- sale 300

[IMG] upload image online free[/IMG]

[IMG] free screenshot software[/IMG]

Used like NEW !!! Topshop earring ลายจิ้งจอกค่ะ ลายนี้น่ารักมากค่ะ ใช้ไปไม่กี่ครั้ง สภาพยังดีเลยค่ะ ขาย sold

[IMG] upload image[/IMG]

Used like NEW !!! Unqlo shirt เสื้อเชิ้ตลายจุด ไซส์ m ค่ะ สภาพดี ไม่มีตำหนิ เหมือนใหม่สุดๆค่ะ ลายน่ารักด้วยค่ะ ขายsold ka
[IMG] image hosting no register[/IMG]

[IMG] image upload no registration[/IMG]

Used like NEW !!! zara sunglass สภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนิค่ะ มาพร้อม กล่อง ผ้าเช็ด และคู่มือนะคะ ขาย
SOLD

[IMG] pic

THANK YOU @ SBN KA