HELLO SEPTEMBER! ❤❤01.09.15 >> เสื้อ COMME DES GARCONS/POLO RALPH LAUREN PONY SHIRT/VICTEERUT/TOPSHOP/COACH/GAP/H&M❤❤

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: HELLO SEPTEMBER! ❤❤01.09.15 >> เสื้อ COMME DES GARCONS/POLO RALPH LAUREN PONY SHIRT/VICTEERUT/TOPSHOP/COACH/GAP/H&M❤❤

Khun_Kz is offline Trusted Member Master Brandname
    Khun_Kz's Bank Account
    • Bank Account 1: 218X1X2X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face HELLO SEPTEMBER! ❤❤01.09.15 >> เสื้อ COMME DES GARCONS/POLO RALPH LAUREN PONY SHIRT/VICTEERUT/TOPSHOP/COACH/GAP/H&M❤❤

* กฎกติกาโดยทั่วไปนะคะ^^ *

• ขอให้สิทธิ์กับผู้ที่พร้อมโอนก่อนนะคะ

• สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน รับประกันว่าแท้100%ทุกชิ้นค่ะ
    • ไว้ใจได้เลยค่ะขายในนี้มา 6 ปีแล้วค่ะไม่เคยมีปัญหาเลยซักครั้งค่ะ
    • ก่อนซื้อกรุณาอ่านรายละเอียดของสินค้าก่อนนะคะ (สำหรับสินค้ามือ2จ้ะ)
    • ส่งแบบลงทะเบียนให้ทุกชิ้นนะคะ ค่าจัดส่งราคาจะบอกไว้ตามตัวสินค้าเลยค่ะ
    • สินค้ามือ2อยู่ด้านล่างนะคะ อยากให้ลูกค้าเชยชมซักนิดค่ะ^^
    • สินค้าสามารถนัดรับได้ที่บิ๊กซีราชดำริ(ตรงข้ามเซนทรัลเวิลด์)ทุกวันค่ะ

*เสื้อทุกตัวในนี้ซักรีดให้เรียบร้อยแล้ว สะอาดทุกตัวค่ะ*

ติดต่อ: PM หรือ Khun_Kz@hotmail.com
    kwgikr (LINE)

>>โปรโมชั่นผ่อน!! ฟรี!!! ผ่อนตรงวันที่กำหนด ผ่อนครบนัดสินค้าทันทีค่ะ สนใจLINEมาได้เลยจ้า<<

---((NEW))--- (NEW) Comme des Garcons ล็อตใหม่มาแล้วจ้าาา
    เสื้อเชิ้ตขาวใจแดง - M female ราคา5,200บาท / S male ราคา5,300บาท
    เสื้อเชิ้ตลายทาง - S male ราคา5,800บาท
    โปโลเทาใจดำ - S male 1 SOLD OUT / M male 2 SOLD 1 ราคาตัวละ4,200บาท
    ยืดลายทางน้ำเงินสว่าง - M male ราคา3,500บาท
    ยืดขาวใจแดง แขนยาว - M female ราคาSOLD OUTบาท
    ยืดขาวใจแดง ขนสั้น - M male ราคาSOLD OUTบาท

ยืดดำใจแดง - S male
    ราคา2,500บาท
    New Collection! ยืดขาวใจแดง Frozen - M female ราคาSOLD OUTบาท

เสื้อยืดแขนยาว Comme des Garcons ลายทางสีกรม size S male, หัวใจเล็ก size M female
    ขายตัวละ 3,200บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

Polo Ralph Kids Pony Shirt (size 14 และ 16)
    รุ่นยอดฮิต ใส่ได้ตลอดกาล ม้าเล็กกระจุ๋มกระจิ๋มน่ารักค่ะ
    สีขาว
    size14 ALL SOLD เหลือ1ตัว, size16 SOLD
    สีฟ้าsize14 2ตัว SOLD 1ตัว เหลือ1ตัว

ขนาดเสื้อ size14 ไหล่16" รอบอก36" ยาว27"
    size16 ไหล่17" รอบอก38" ยาว28"

ขายตัวละ 1,500บาท

Polo Ralph size S men
    ลายทางสีขาวเขียว ม้าใหญ่ค่ะ
    ขาย
    2,300บาท

Polo Ralph Kids size Lเสื้อโปโล สีเทา ม้าดำ classicมากๆค่ะ
    ขนาดเสื้อ ไหล่15.5&quot; รอบอก34&quot; ยาว24.5&quot;
    ขาย
    1,500บาท

Polo Ralph Sweater size M (male)
    สีฟ้า ม้าเหลือง ให้ลุคคุณชายมากๆ ค่ะ ผ้าไม่หนามาก ใส่สบายค่ะ
    ขนาดเสื้อ ไหล่ 19&quot; รอบอก 41&quot; ยาว 27&quot;
    ขาย 2,000บาท

Zara Boy size 11-12 Y
    สีกรม ผ้านิ่มมากๆค่ะ
    ขนาดเสื้อไหล่14.5&quot; รอบอก34&quot; ยาว26&quot;
    ขาย
    550บาท

กระเป๋าตังค์COACH มี2สี ลายsignatureสีน้ำตาลsoldค่ะ เหลือสีดำค่ะ
    ขนาดประมาณlv zippyได้ค่ะ ตัวกระเป๋ามาพร้อมสายคล้องมือทำให้ใช้งานได้สะดวกมากๆ
    มีช่องใส่แบงค์ บัตร และช่องซิปไว้ใส่เหรียญ คุ้มค่ามากๆ ค่ะใบนี้

ขาย
    2,000บาท รวมส่งแล้วค่ะ

เสื้อเชิ้ตH&M size S ชาย ลายสก็อตสีน้ำเงิน
    ของใหม่แต่ซักแล้วนะคะ ลายสวยค่ะดูไม่เยอะจนเกินไป ใส่ไปเที่ยวไปทำงานได้ค่ะ
    ขนาดเสื้อ ไหล่ 17นิ้วครึ่ง รอบอก 40นิ้ว ยาว 29นิ้วค่ะ

ขาย 800บาทค่ะ

เสื้อยืดแขนกุดHound&Friend size M และ L สีดำ-เทา ลายมิกกี้digitalน่ารักมากค่ะ
    size M ขนาดเสื้อ ไหล่ 15นิ้วครึ่ง รอบอก 30นิ้ว(ยืดได้อีกค่ะ) ยาว 24นิ้วครึ่งค่ะ
    size L SOLD OUT
    ไว้ใส่กับกางเกงขาสั้นหรือ เลกกิ้ง สวย น่ารักมากๆ ค่ะ
    ขาย SALE 290!!!
    ค่าส่งทั้งในกรุงเทพฯและ ตจว. 30บาทค่ะ

สีจริงเป็นแบบนี้นะคะ

ทั้ง2ตัวใส่ออกมาจะประมาณนี้ค่ะ

Kate Spade for iphone4 มี3ลายนะคะ
    ขายชิ้นละ
    SALE 850!!!บาท รวมส่งแล้วค่ะ

ลายที่1

ลายที่3 SOLD OUT

---((USED))---
    **เสื้อค่าส่งทั้งในกรุงเทพฯและ ตจว. 30บาทค่ะ**

Comme des Garcons size L female
    สภาพดีมากๆค่ะ 90% ขึ้น ผ้าไม่ขุด ไม่มีตำหนิ สกรีนสีทองไม่ลอก
    ขาย
    1,500บาท

Victeerut size XS (เทียบเท่า size 0)
    สภาพดีมากๆๆค่ะ ไม่มีตำหนิ เป็นรุ่นแรกๆ

ขาย 1,500บาท

Victeerut pant size XS-S
    ผ้ายืด นิ่มมากๆ ค่ะ เป็นรุ่นแรกๆ นะคะ สภาพดีมากๆค่ะ
    ขาย 1,800บาท

Polo Ralph size L kids 14-16Y
    สภาพเหมือนใหม่ค่ะ สีเทาสวยมากๆ
    ขนาดเสื้อไหล่16.5&quot; รอบอก34&quot; ยาว25&quot; ชายเสื้อหลังยาว27&quot;
    ขาย
    SOLD OUTบาท

เสื้อเชิ้ต Polo Ralph size 8 (เทียบเท่า size Mชาย)
    ลายทางสีชมพู-ขาว สภาพใหม่ๆ เลยนะ ดูดีมากๆ
    ขนาดเสื้อ ไหล่16.5&quot; รอบอก40&quot; ยาว27&quot;
    ขาย
    1,500บาท

H&M Boy size 11-12Y
    สีครีม สภาพเหมือนใหม่
    ขนาดเสื้อไหล่15&quot; รอบอก34&quot; ยาว24&quot;
    ขาย
    400บาท

BAG ZONE
    **กระเป๋าค่าส่ง 50 บาท ทุกใบค่ะ**

COACHสะพายขึ้นไหล่ได้เลยค่ะ สายสะพายยาวกำลังพอดี
    ใบนี้สภาพดีค่ะ มีตำหนิตามรูปเลอะนิดหน่อยซักออกได้ค่ะ ซื้อมาเก็บซะส่วนใหญ่
    ขนาดกระเป๋า ก้นกว้างประมาณ 10&quot; ปากกว้างประมาณ 13&quot; จุของได้เยอะค่ะ
    อุปกรณ์มีถุงผ้า

ขาย 3,000บาท

กระเป๋าตังค์COACHใส่แบงค์ ใส่เหรียญ ใส่การ์ดได้ค่ะ
    กว้างประมาณ 4&quot; สูงประมาณ 3&quot; สีน้ำตาลน่ารักมากค่ะ สภาพดีมากๆ
    อุปกรณ์มีกล่อง กระดาษห่อ

ขาย 2,500บาท

ขอบคุณSBNจ้า
    Last edited by Khun_Kz; 03-09-15 at 01:54.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ