****TM******Z A R A ***********

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ****TM******Z A R A ***********

tunaspace's Avatar
    tunaspace is offline Trusted Member Master Brandname
    tunaspace's Bank Account
    • Bank Account 1: 038X4X6X7X
    • Bank Account 2: 012X4X5X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ****TM******Z A R A ***********

AROUND HER

ทุกชิ้นมีของพร้อมส่งเลยนะค่ะ แท้ 100%
    --พร้อมส่ง--ทุกใบทั่วไทยเลยจ้า--
    ช่องทางติดต่อ
    LINE ID - @aroundher (พิมพ์ตัว "@" ด้านหน้าด้วยนะค่ะ)
    TEL - 0959158118
    **พร้อมส่งทุกใบ**

NEW ARRIVAL ทรงเป๊ะ ขนาดพอดีผู้หญิงมาก!!
    ดีไซด์หรู เป็นcity bagที่จัดว่าทรงน่ารักที่สุด ห้ามพลาด!!
    ZARA STUDDED MINI BAG
    Detail: กระเป๋าZARA ทรง cross body หิ้วหรือสะพายก็ได้ มาพร้อมสายสะพาย ถอดและปรับความยาวได้ โลหะสีทองทั้งใบ ด้านหน้าแต่งหมุด 7 หมุด
    ช่องหลักแบ่งเป็น 3 ช่อง เป็นช่องซิป 2 ช่อง ช่องกลางเป็นช่องโล่งเปิดมาด้านในมีอีก 1 ช่องซิป ด้านล่างมีหมุดที่ฐาน หนังแข็งเป็นทรงเป๊ะ ใส่ของแล้วไม่ย้วบนะคะ หนังดีน้ำหนักเบา
    สี : เทาควันบุหรี หนังsaffiano, แดง ลายหนังจระเข้
    Size:20x9x17cm
    ราคา: 1490บาท พร้อมส่ง**

สีนู๊ดมาเพิ่ม 9 ใบ ดำ 8 ใบ
    "สีนู้ดสีผู้ดีมาก...หนังสวยมาก คลิ๊กดูเลย!!
    รอบที่แล้วใครพลาดสีนู๊ด..จัดด่วน!!
    ZARA ZIPPED MINI OFFICE BAG
    Detail: กระเป๋าZARA ทรง cross body หนังหนานุ่มมาก หนังมีลาย ผิวสัมผัสเหมือนหนังแท้เลยค่ะ สีนู๊ดสง่างามจริงๆ มาพร้อมสาย ถอดและปรับความยาวได้ สายมีแถบหนังรองบ่า เริ่ดค่ะ ครบมาก ด้านหน้ามี1ช่องซิป บอกเลยได้ไปคุ้มมากเพราะข้างในกระเป๋ามีช่องเยอะจัดสรรดีสุดๆ คือภายในเปิดปิดด้วยแป๊กแม่เหล็ก เปิดมาเป็นช่องโล่ง มีmini pocketใบเล็กยึดอยู่ตรงกลาง และมีช่องใส่การ์ด ช่องเล็กๆ เยอะมากๆ มีสายห้อยกุณแจด้วยนะคะ
    สี : ดำ, นู๊ด**
    Size: 20x20x10cm

ZARA Reversible contrast shopper
    Detail: กระเป่าทรง Shopper bag ใช้ได้ 2 ด้าน กลับด้านในมาใช้ด้านนอก กระเป๋าหนังหนานุ่ม เป็นทรงไม่ย๊วบ ตั้งได้ ไม่ล้ม แข็งแรงมากค่ะ รับน้ำหนักดีมากทีเดียว สามารถเปลี่ยนlookกระเป๋าได้ ภายในมีกระเป๋าผ้าร่มที่ปิดด้วยซิปให้อีก1ใบ โดยมีสายล็อคไว้กับตัวกระเป๋าใบนอก ซึ่งสามารถถอดออกจากกันได้
    Size: 52 x 14 x 31cm
    ราคา: 1590บาท พร้อมส่ง**

NEW ARRIVAL รุ่นใหม่!!
    รุ่นที่ลูกค้าอยากให้เอามาขายมากที่สุด* "เปิดปิดด้วยซิป"
    MANGO PEBBLED BAG ทำมาแล้ว คลาสสิค ดูดี!! ทรงใช่ สีก็ใช่มาก!

Detail: กระเป๋าMANGO ทรง tote bag ทรงนี้ออกมาทีไร ไม่ผิดหวังทุกครั้งเลยค่ะ หนังมีลายหนัง ดูคลาสสิค เปิดปิดกระเป๋าด้วยซิป มาพร้อมสายสะพายสามารถถอดได้ จะหิ้วหรือสะพายไหล่ได้ค่ะ ด้านในเปิดมาเป็นช่องโล่ง และมีอีก 1 ช่องซิป ไว้ใส่ของจุกจิกค่ะ ซับในหนา ใบนี้หนังหนา รับน้ำหนักได้เยอะ จุมาก ใส่ของขนาดA4ได้สบายค่ะ ดูคลาสสิค**
    สี : ดำ
    Size: 41x33x10cm
    ราคา: 1290บาท พร้อมส่ง**

FOREVER21 รุ่นนี้ BEST SELLERค่ะ ทรงสวยเป๊ะ!
    *ใครโอนจอง "เบจ" มารอรับเลยนะคะ ส่งวันนี้ค่ะ
    FOREVER21 Quilted Faux Leather Crossbody
    กระเป๋าหนังทรง crossbody ขนาดไซด์ประมาณ chanel 10" ไซด์ยอดฮิตเลยนะค่ะ ปั๊มลาย caviar เรียบหรูมากค่ะ ด้านในมีช่องใส่มือถือ กับ 1 ช่องใส่การ์ด หรือบัตรจอดรถ อะไหล่เป็นโลหะรมดำทั้งใบนะค่ะ สายโซ่ร้อยหนัง มีหนังรองบ่า ใช้ได้ทุกงาน แมททุกชุดค่ะ MUST HAVE!!! นะค่ะ ใบนี้ห้ามพลาด
    สี : เบจ
    Size: 23x16x7 cm.
    ราคา: 990 บาท**

ZARA TWO- TONE MINI SHOPPER
    กระเป๋าหนังสีทูโทน แดง-ดำ และ น้ำเงิน-ดำ รุ่นนี้หิ้วหรือสะพายcross bodyก็ได้ค่ะ มาพร้อมสายสะพายสามารถปรับความยาว และถอดออกได้กลายเป็นหิ้วเก๋ๆ เปิดปิดด้วยแป๊กแม่เหล็ก ด้านในเป็นช่องโล่ง ซับในอย่างหนาค่ะ หูหิ้วกระเป๋าเป็นหนังและเป็นซิปเก๋ๆตรงกลาง สามารถรูดเปิดปิดได้จิง อะไหล่ทองทั้งใบค่ะ สวยงามมาก จุด้วยค่ะ ตัวกระเป๋าหนังแข็งเป็นทรง ทรงเป๊ะค่ะ *ขนาดพอดี สวยจิงๆค่ะ ต้องจัดค่ะ เชียร์สุดๆ คือสีมันใช่มากค่ะ
    สี: แดงดำ **(ดูลุคเปรี้ยว ไฮโซ) ,น้ำเงินดำ (ดูขรึมๆหรูๆ)
    Size: 25 x 19 x 10cm.
    ราคา: 1490 บาท พร้อมส่ง**

รุ่นใหม่ล่าสุด!! ทรง PRADA MINI สะพายแล้วเปลี่ยนลุคเลยคะ^^

ZARA CROC MINI CITY BAG
    กระเป๋าถือหรือสะพายหนังของZARA ทรงPRADA MINI หนังลายจระเข้ เป็นทรงเป๊ะ ตั้งเป็นทรง มาพร้อมสายสะพายปรับและถอดออกได้ ด้านหน้ามีกุญแจห้อยเก๋ๆ ด้านล่างมีหมุด 4 มุมรองที่ฐานทำให้ตั้งได้ดูหรูค่ะ ภายในมีอีก1ช่องใส่ของเล็ก *กระเป๋าไซด์นี้ต้องมีเลยนะคะ ฮิตมาก..สะพายแล้วเปลี่ยนลุกได้เลยค่ะ ดูเฉี่ยว ดูแต่งตัวครบค่ะ^^
    สี : แดง (maroon), เขียวพาสเทล (green pastel), ดำ(black)**
    Size: 9x22x15cm
    ราคา: 1390บาท พร้อมส่ง**

ZARA Structured mini messenger bag with buckle
    กระเป๋าmessenger ทรงเก๋ มาพร้อมสายสะพายขอบส้มสวยมากค่ะ ตัวกระเป๋าเปิดด้วย clip-lock ทนทานค่ะ(สามารถlockได้ค่ะ) ด้านในมี1ช่องใส่ของ ฐานมีหมุดเหล็ก มี 2 สี สีเทาอมน้ำตาลตัวหนังจะเป็น หนัง PRADA SAFFIANO ส่วนอีกลายจะเป็นหนังพิมพ์ลายงู ทั้ง2 ใบตัดด้วยขอบส้ม สวยมากค่ะ ขนาดพอดีกับผู้หญิงมากก
    สี : เทาอมน้ำตาล , พิมพ์ลายงู
    Size: 25x17x12cm

MANGO Pebbled Shopper Bag
    กระเป๋าMANGOทรง tote bag ใบนี้พิเศษตรงมีฝาพับเปิดปิดกระเป๋า ใช้งานง่ายสะดวก สายกระเป๋าเป็นแบบเข็มขัด ปรับได้ จะหิ้วสั้นหรือสะพายไหล่ได้ หนังกระเป๋ามีลายของหนัง ทำให้ดูหรูมาก หนังรุ่นนี้หนาและทนทาน คอนเฟิมเลยค่ะ ส่วนด้านในเป็นผ้ากำมะหยี่ ใส่ของไซด์A4ได้สบาย
    สี : แดง(maroon), ดำ(black)**
    Size: 38x32x13cm
    ราคา: 1290บาท พร้อมส่ง**

ZARA MESSENGER BAG WITH SIDE ZIPS
    กระเป๋าสะพายหนังทั้งใบของ zara ทรง ดีไซน์เก๋ มีซิป ตรงด้านข้างค่ะ อะไหล่สีรมดำ ขนาดกระเป๋าไม่เล็กเกิ๊นนะคะ ใส่iPadได้ จุอ่ะคะ. เปิดกระเป๋าด้วยซิปนะคะเซฟสุดๆ แถมด้านในมีช่องเล็กให้อีก สวยๆ แม็ทง่าย ทรงนี้ชิลล์ได้ ไฮโซได้ ซิคดีค่ะ เกร๋แน่นอน คุ้มๆ!
    สี: ดำ
    size:41 x26x 11 cms.
    ราคา: 1590บาท พร้อมส่ง**

ZARA WALLET
    Detail: กระเป๋าสตางค์ ZARA ลายนูนตัวซิปและป้ายZARA เป็นสีทอง มีช่องใส่การ์ดตรึม และอีก1 ช่องซิป ดูหรูหราตามราคาค่ะ ZARA เป็นแบรนด์ที่ไม่ค่อยทำกระเป๋าสตาค์ นานๆออกมาที แต่ออกมาทีก็หรูและเป็นเอกลักษณ์สุด ใครมองหาเป๋าตังค์เรียบหรู ใบนี้นะคะแนะนำยี่ห้อนี้ด้วยนะคะ!! สีดำตัดทองงามจ้าา
    Size: ยาว 21cm สูง 10 cms
    Color: ดำ
    ราคา: 1190บาท พร้อมส่ง**

OASIS รุ่น Tammy Triple Compartment Bag
    กระเป๋าหนังสีสีเบจ ทรงสวยคะ กระเป๋าแบ่งเป็น 3ช่องซิป แบ่งเป็นสัดส่วนดีมาก มาพร้อมสายสะพาย สามารถถอดและปรับความยาวได้ หิ้วหรือสะพายไหล่แบบcrossbodyได้ค่ะ หูยาวไม่ติดไหล่ **เฉพาะรุ่นนี้เท่านั้น แถมผ้าพันหูกระเป๋า ลาย polka dot ผ้าน่ารักไปอีก**
    สี : เบจ
    SIZE 37x30x15 cm.
    ราคา : 1490 บาท

ZARA mini city bag with studs
    กระเป๋าสะพาย cross body หรือ ถอดสายออกหิ้วได้ ทรง mini prada ประดับด้วยหมุดรอบใบสวยเก๋ มีหมุดรองฐาน4มุม ผิวสัมผัสหนังนุ่มมาก ซับในผ้าอย่างหนา ตอกrivetยึดซับในแข็งแรงมากค่ะ มาพร้อมสายสะพายยาวปรับและถอดสายได้ สะพายหรือหิ้วออกงานได้สบายๆค่ะ หรือจะไป hangout chill ได้เลยจ้าา ใส่ของที่จำเป็นกับกระเป๋าสตางค์ทรงยาวได้เลยจ้าา ทรงเป๊ะ ตั้งไม่ล้มค่ะ *ขนาดพอดี zara ออกมาเอาใจสาวเอเชียเลยคะใบนี้**
    สี : ทอง ,ดำ
    size : 15*22*9 cm
    ราคา 1,490 บาท

ZARA CROC BUCKET BAG
    กระเป๋าหนังลายจระเข้ ฐานเป็นทรง กระเป๋าเป็นทรงเป๊ะนะคะ ไม่ยวบเวลาใส่ของคะ เป๊ะแบบนี้ตลอด ไม่ใส่ของก๊เป๊ะ หิ้วได้ 2 ทรง หิ้ว หรือ สะพาย crossbody ได้ มาพร้อมสายสะพาย ถอดออก และปรับความยาวได้ ด้านนอกข้างกระเป๋ามีช่องใส่ของอีก 2 ช่อง ทางซ้ายและขวา ด้านในมีช่องใส่มือถืออีก 1 ช่อง. เปิดปิดกระเป๋าด้วยแป๊ก ขนาดพอดีสุดๆค่ะ ใส่กระเป๋าตังยาว เมคอัพ มือถือ ทรงนี้จุมาก
    Size: 25x20x10 cms
    สี : ดำ , น้ำตาล
    ราคา: 1390 บาท**

MANGO QUILTED PATENT CROSS BODY BAG
    กระเป่าสะพายหนังแก้วทรง crossbody สายโซ่สีทอง ตรงตำแหน่งรองบ่าเป็นหนังสะพายแล้ไม่เจ็บบ่า หนังแก้วเงาเรียบหรูค่ะ หนังแบบนี้เหมาะสำหรับออกงาน ขนาดพอเหมาะไม่ใหญ่เกินไป ไว้ใส่ของ มือถือ บัตรเครดิต เครื่องสำอางได้เลยจ้าา เปิดปิดด้วยลูกบิด อะไหล่ทองทั้งใบจ้าา เข้ากันสุดๆจ้าา
    Size: 18x12x6cm
    สี : น้ำตาล
    ราคา : 990 บาท

Hi-Street crossbody holiday fring bag
    หลังจากแม่ค้าเสาะแสวงหามานานมาก (เหตุเพราะความชอบส่วนตัว อิอิ) ในที่สุด ก็ได้เจอจ้าา กระเป๋า ถักมือ แบบฟุ้งฟิ้งมากคร่าาา แบบเดียวกับที่คุณพลอยหนีบเอาไปเที่ยวทะเลเลยคร่าาา หามานานในที่สุด ก็เจอ เลยเอามาให้คุณลูกค้าได้จับจองเลย ตัวกระเป๋าทอด้วยเชือกหนานุ่มมือมากค่ะ ตัวเชือกมีน้ำหนัก ทำให้ตัวฟุ้งฟิ้งให้ตัวมีน้ำหนัก พริ้วสลวยค่ะ โดนทับไม่มีหงิกงอค่ะ กระเป่าเปิดปิดด้วยซิปปลอดภัยค่ะ มีซับใน cotton สีเดียวกับตัวกระเป่า มี 1ช่องเก็บของ
    size: 23*25 CM
    ราคาพิเศษ: 990 บาท

New arrival!!
    Zara Basic Shopper Bag
    Size: 46 x 32 cms. ฐานกว้าง 10 cms.
    Detail: ใบนี้ดีไซด์ดีมาก หนังนิ่มอยุ่แล้ว ของzaraไม่ต้องห่วงคะ มีสาสะพายยาวให้คะ ปรับระดับได้ สามารถหิ้วได้สองทรงค่ะ สะพายไหล่ ดูมีสไตล์ มั่นๆ หรือ ถือก็ได้ค่ะ คุณนายๆหน่ย
    ภายใน: ภายในมีช่องเล็กใส่ของจุกจิกปิดด้วยซิปอย่างดีคะ
    * ใบนี้คุ้มค่ะ สวยๆ
    สี: ดำ และ น้ำตาล
    Price: 1690฿ ส่งฟรี

Last edited by tunaspace; 08-10-15 at 10:46.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ