กติการ่วมกันนะคะ

• สินค้าเป็นของแท้ทุกชิ้น เราขายของยึดมั่นความซื่อสัตย์สุจริต ไม่นิยมซื้อและใช้ของปลอมค่ะเพื่อความสบายใจ ยินดีให้เข้าห้องCatch Fake โดยไม่ต้องขออนุญาต
  • ขอมัดจำแล้วแต่ราคาสินค้า ถ้า CC ขอสงวนสิทธิ์ในการคืนมัดจำนะคะ
  • สินค้าที่เป็นเสื้อผ้า เครื่องประดับ และรองเท้า ทะนุถนอมทุกชิ้นมาจากช็อป เพื่อให้คุณลูกค้าได้รับของที่มีสภาพสวยที่สุด ขออนุญาตไม่ได้ให้ลองนะคะ แนะนำให้ลองไซส์มาจากร้านจะดีกว่าค่ะ ขอบคุณค่ะ
  • ขอให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนนะคะ
  • สะดวกส่งของทาง EMS คิดค่าส่งตามตกลงกันนะคะ
  • สินค้าทุกชิ้นซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
  • ขอติดต่อที่ Line ID: ammmook หรือ

• aboutnann

ก่อนนะคะ รายละเอียดคุยกันอีกทีค่ะ

Senada Dress Size M in Like New Condition ลายสวยใส่แล้วสวยสดใสที่สุดใน 3 โลกค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ใช้น้อยจริงๆ เลยขอส่งต่อดีกว่าค่ะ ชุดจะเป็นทรงตรงๆ ไม่ได้เข้ารูปนะคะ ขนาดอก 34" เอว 34" สะโพก 36" ความยาว 39"ซื้อมา 6,000 ขายที่ 950 เท่านั้นค่ะ

ASH Gladiator sandal in Super Excellent Condition รองเท้าแบรนด์ดังจากอิตาลี เป็นหนังทั้งคู่สีทองอ่อนๆ เข้ากันกับหมุดทอง
สวยหยาดเยิ้มจริงๆค่ะคู่นี้ ใส่สบายที่สุด Size 38 (คนเท้า 38-39 ใส่ได้ค่ะ) สภาพโดยรวมยังใหม่มากๆๆๆๆ ใส่ครั้งเดียวค่ะ (มีแค่รอยเล็กๆ ตรงพื้นรองเท้าด้านหน้า ใส่แล้วไม่เพ่งไม่เห็นค่ะ สนใจขอดูรูปเพิ่มได้เลยนะคะ) ปล่อยแบบราคาดีงามที่สุด ซื้อมา 8,150 ขายที่ 1,800 แถมกล่องให้ด้วย ขออนุญาตยังไม่รวมค่าส่งนะคะ
-

ASH Gladiator sandal ขาวหมุดทอง SOLD

สีดำ SOLD แล้วค่ะ

Tu'i Bag in very good condition รุ่นนี้สวย น้ำหนักเบามาก ถือทำงานหรือเที่ยวเก๋ๆ ได้หมดค่ะสภาพโดยรวมยังสวยมากๆ ขอดูรูปเพิ่มได้เลยนะคะ อุปกรณ์มีสายสะพาย ผ้าและการ์ดแบรนด์ให้ ปล่อยแบบราคาดีงามที่สุด ซื้อมา 3 หมื่น ขายที่-> SOLD

Like New Furla Piper ฮอตที่สุดในตอนนี้ สีชมพูสด ของจริงสวยมากกกกกกกๆ ค่ะ สภาพ 99% หนังไม่มีริ้วรอย สติ๊กเกอร์ตรงฮาร์ดแวร์สีทองยังอยู่ อุปกรณ์ครบ ถุงผ้า สายสะพาย ปล่อยแบบราคาดีงามที่สุด
SOLD- ถูกกว่าในชอปเยอะมาก (ราคาช็อปไทย 2x,xxx บาทนะคะ) Size Dimension 29cmx24cmx14cm สนใจขอดูรูปเพิ่มได้เลยค่ะ