เงื่อนไขการซื้อขายพ่อค้าทำงานประจำดังนั้นจึงไม่ค่อยมีเวลานัดส่งสินค้านะครับ
1. สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ครับ อนุญาตให้นำไปลงห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขอครับ
2. จะจัดคิวนัดดูสินค้าเฉพาะรายการที่มีมูลค่า 3000 บาทขึ้นไปเท่านั้นครับ นอกนั้นโอนพร้อมส่งอย่างเดียวค่าจัดส่งสินค้าฟรีนะครับ
3. ConFirmแล้วกรุณาอย่า CanCelบางรายการอาจขอเก็บค่ามัดจำสินค้าก่อน เพื่อป้องกันการยกเลิกหน้างาน ซึ่งทำให้เสียเวลาทั้งสองฝ่ายนะครับ
4. ท่านสามารถขอดูรูปสินค้าเพิ่มเติมได้ทุกรายการครับ
5. สินค้าทุกชิ้นเมื่อซื้อไปแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี ยกเว้นนำไปตรวจสอบแล้วพบว่าไม่แท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนภาย ใน14วัน หลังจากวันที่ได้รับของครับ

New Longchamp Pliage size S สีเขียวตองอ่อน หูยาว 2900 บาท

New Coach handbag
5900 บาท
กระเป๋าถือได้สะพายได้แบบหนังวัวทั้งใบทรงแข็งสีน้ำตาลอ่อน ซึ่งเป็นสีที่คลาสสิคมากๆจ้า ของใหม่ป้ายยังห้อยอยู่เลยไม่เคยใช้งาน มีโบว์ผูกสามารถถอดออกได้จ้า มาพร้อมสายสะพายครอสบอดี้ ขนาดกระเป๋า 14x9x6 นิ้ว จ้า

Marc Jacob zone
Marc by Marc Jacob backpack 1300 บาท
กระเป๋าเป้ลายตารางสีครีม ดำ ผ้าไนลอนน้ำหนักเบา ใช้งานง่าย มีตำหนิเปื้อนด้านนอกส่งซักแล้วไม่ออกเป็นรอยจางๆ ตามภาพ ใส่ขวดน้ำได้ทั้งสองข้าง ขนาด 12x15x6 นิ้ว สภาพพร้อมลุย เป็นเป้ใช้เที่ยวหรือไปออกกำลังกายก็ได้จ้า

Marc Jacob messenger bag 1500บาท
ใครอยากเท่ห์ เซอ แบบลุยๆ ต้องใบนี้เลย ทำจากผ้า Cotton คล้ายผ้าดิบสีกากี ขนาดกระเป๋า 16x13x2 นิ้ว ใส่ของได้เยอะมากๆ เพราะมันจะพองได้อีก ช่องย่อยใส่ของเพียบ สายสะพายเป็นไหมพรมถักเจาะรู สภาพพร้อมลุย เอาไปซักอีกหน่อยก็สวยจ้า

Marc by Marc Jacob crossbody bag 900 บาท
กระเป๋าสุดหวานสะพายข้าง ทำจากหนังแกะทั้งใบ สภาพใช้งาน เก๋ไก๋ด้วยการตกแต่งด้วยซิปทองเหลืองรอบใบ เปิดปิดได้จริง สามารถขยายกระเป๋าออกไปได้ ขนาดกระเป๋า 12x9.5นิ้ว ทรงแบนๆ แต่ใส่ของได้เยอะอยู่ ข้างในสะอาดจ้า ผ้าซับด้านในก็สวย ตำหนิจะอยู่ที่หนังกินสีด้านนอกและรอยเปื้อนบางจุด แต่ได้ไปก็คุ้มค่าราคาหนังแกะนะใบนี้

Oscar de la Renta belt 3200 บาท
เข็มขัดแดงสุดเปรี้ยว ทำจากหนัง Lizard แท้ ของวินเทจ ตลอดทั้งเส้นไม่มีตำหนิเลยจ้า หนังยังดีเยี่ยมสภาพกริ๊บ เหมาะกับขนาดเอว 25-27นิ้ว

Used like new Marwell Disona shopping bag 1300 บาท
กระเป๋าหนังวัวสีเงินเมทาลิค เป็นหนังสานบางตอน ใส่ของได้จุมากจ้า ใช้งานมาน้อยมาก ขนาด 5x12x4 นิ้ว ใบใหญ่หนังสวยใช้ดีจริงๆ

Jaspal sunglasses 1500 บาท
แว่นกันแดดทรง Cat eye สุดล้ำจากจัสปาล ซื้อมาแล้วไม่เหมาะกับหน้า กรอบและขาเป็นพลาสติก ขายลายม้าลาย ซื้อมาราคาเต็มและไม่ได้ใช้งานเลย อุปกรณ์ครบมีทั้ง ใบราคา คู่มือ กล่องในกล่องนอก ซองพลาสติก

Nike woman Bruin Lite shoes 1400บาท
รองเท้าคุณผู้หญิงเบอร์ใหญ่เอาใจสาวเท้าโตๆ สีชมพูสดใสทำจากผ้าใบ เหมาะใส่เดิน สภาพดี ใช้งานน้อย มาพร้อมกล่อง ขนาดเบอร์เท้า 9 US 6.5 UK 40.5 EUR (26cm.)

SOLD ITEMS

Used like new T-shirt Commes des Garcons
Marc by Marc Jacob tote bag

New Balance 574 men running shoes

สนใจกรุณาพีเอ็ม หรือติดต่อได้ที่ 08-67776154, 08-69063332 icyครับ
ID.Line :icyjuicy
ขอขอบคุณ SBN ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ดีดีครับผม