ขอคนที่ถามได้ตอบได้ค่ะ สอบถามได้คะ
cf no cc นะค่ะ ขอคนรับผิดชอบนะคะ เจอมาจองแล้วหายบ่อยมากคะ ขอ BL คะ
ขอ Black list ตัวโตๆ คะ

มีไทยพานิชย์กับกสิกรในกรุงเทพค่ะ
งดต่อรองนะค่ะ ขายไม่แพงแล้วค่า ค่าส่งสามสิบบาทคะ

ติดต่อ cmalinee@rocketmail.com or line: Gitotor

กระเป๋าสตางค์ lesportsac แท้ๆพร้อมป้ายและซอง
ใส่แบงค์บัตรได้ปกติ กันน้ำได้ค่ะ ไม่เปื้อนไม่ขาดค้ะ
ใบสั้นค่ะ มีช่องใส่เหรียญด้วยค่ะ -กว้าง 11 *12 cm ถุงป้ายครบคะ
---------------500 b

นากาเรือนใหญ่จาก guess แท้แน่นอนค่ะ
เพชรอยุ่ครบสายปกติค่ะ. มีคล้ำบ้างค่ะ แต่ลายยังชัดด้านหลัง
หน้าปัด สายเป้นลายเสือขนขาวๆนะค่ะ
----1000 b

นาฬิกา dkny สายรมควันแท้ๆพร้อมกล่อง
Dkny my-4045 ของแท้ ป้ายขาวค่ะ อปก ครบ
เป้นสายรมควันค่ะ ขนาดเท่ารัยก้อใส่ได้ค่ะ เลื่อนระดับได้ค่ะ
ตำหนิริ้วรอยการใช้งานปกติค่ะ
-----1500 บาท

กระเป๋า Marc Jacobs tote bag ลายโบว์ของแท้แน่นอน
ใบสีน้ำเงินไซด์ใหญ่สุดเลยค่ะ ใบใหญ่ๆ ไม่มีตำหนิค่ะ
ขนาดกว้าง 21 นิ้วสูง 26.5 นิ้วคะ
-----------------------1600 b

H&m sweatshirt dress แท้ค่ะสั่งมาจาดเวปค่ะ แค่ลองค่ะ ถุงป้ายทิ้งไปแล้วค่ะ
อก 33-35 นิ้ว บ่า 14.5 นิ้ว แขนยาว 23.5 นิ้ว
ยาว 34 นิ้วค่ะ ของใหม่ค่า
----400 บาท

นากา marc jacobs แท้ๆ รุ่น mbm4008 ค่ะ อุปกรณ์ครบค่ะ ยังดูใหม่คะ
หน้าปัดยังไม่ได้แกะพลาสติกออกคะ มีสายให้สองเส้นคะ เส้นเดิมของมันอยู่ในถุงคะ
เปลี่ยนมาใช้สายหนังคะ หน้าปัดใหญ่คะ-------------------sold

กระเป๋า Marc Jacobs แท้ๆค่ะ สีครีมลายๆค่ะ รุ่น Snake-Embossed Lil Ukita
สะพายยาวได้และคล้องแขนก้อได้ค่ะ ขนาด 13 นิ้ว สุง 11 นิ้วค่ะ
ร่องรอยใช้งานน้อยคะคะ อปก.ยังอยู่คะ .ใช้ไปไม่เท่าไรมุมไม่ถลอกเลยคะ
------sold

กางเกงสกินนี่ของ pimkie แท้ๆค่ะ ทรงสวยแบบกระชับทรงคะ
เป็นรุ่นผ้าหนาค่ะ ของใหม่ค่ะ เราสั่งซื้อมาใหญ่ไปคะ
รอบเอวหนา ยืดได้คะ เอว 30 นิ้วคะ ความยาว 38 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว ยึดได้ทั้งตั้วคะ ผ้ายืดได้เยอะคะ
เเต่งซิบสองข้างคะ ป้ายห้อยคะ ราคา 19.99 ยูโรคะ ----------500 b

เสื้อใส่ทำงาน fq&l แท้ๆ ทรงน่ารักค่ะผ้าดี
อก 33 นิ้ว ยาว 22.5 นิ้ว มีเชือกผุกเอวค่ะ
-----150 บาท

เสื้อเชิ้ตสีเหลืองมัสตาร์ดของ Otto แท้ ไซด์เอ้มค่ะ
มีตำหนิรอยมดกัดชายเสื้อค่ะ มีกระดุมติดเวลาพับแขนค่ะ
อก 38 นิ้ว ยาว 26 นิ้วค้ะ-----200 b

เสื้อเขิ้ตของ hm แท้ค่ะตัดป้ายค่ะ
ทรงหน้าสั้นหลังยาวค่ะ ตงอกเสื้อเอาที่รีดเสื้อไปติดเป้นรุปแกะดำค่ะ อก 38 นิ้ว ก้าวหน้า ยาว 26 นิ้วหลัง 28.5 นิ้วค่ะชายโค้งสีดำสนิท ไม่บางมากไม่ต้องซับค่ะ
--------250 บาท

กระโปง new look แท้ๆคะ รอบเอวสูง 27 นิ้ว ความยาว 20 นิ้ว
ผ้ายืดได้นิดๆคะ ทรงเรียบร้อยคะ ของใหม่ ซื้อมาคับไปคะ ------cf

กางเกง Mng แท้ๆๆ มีตำหนิกระดุมหลุดนึงเม้ดค่ะ
เอว 27 นิ้ว สะโพก35-36 นิ้ว ยาว 37 นิ้ว จี้มปลายขาพร้อมซิบค่ะ ----------------250 b

เดรสบอดี้คอนของ Charotte russ แท้ๆคะ ไซด์เเอลคะ ผ้ายืดได้ทั้งตัวคะ
รอบอก 33 นิ้ว ยืดได้เยอะคะ ความยาว 29.5 นิ้วคะ
----------------250 b

กรอบแว่นตา ของ Giorgio Armani แท้ๆใหม่ค่ะ
ของแท้แน่นอนค่ะซื้อจากช้อปในห้าง แต่รุ้สึกว่ามันเล้กไปค่ะ
ชอบกรอบใหญ่มากกว่าค่ะ มีกล่องใส่และผ้าเช้ดยี่ห้อเดียวกันค่ะ
เอาไปตัดใส่เลนส์เองนะค่ะ --------------1550 b

เสื้อเชิ้ตของ trussardi แท้ๆ อก 35-36 นิ้วผ้ายืดได้ค่ะความยาว 23.5 นิ้ว
ผ้าพันคอถอดออกได้ค่ะ มีกระดุมติดค่ะ------------------250 บาท

กระโปงทรงน่ารักของ lyn around ของแท้ใหม่ป้ายห้อยคะ รอบเอว 28 นิ้ว แบบเอวสูงหน่อยคะ
ความยาว 18 นิ้วคะ สีสดใสคะ ------550 b

เสื้อเชิ้ตยีนส์ของ Clockhouse แท้ๆคะ ไซด์ 38 นิ้ว รอบอก 38 นิ้วความยาว 26 นิ้วคะ
ใส่เดี่ยวหรือใส่คลุมได้คะ ผห้าหนาค่ะ---------------350 b

เสื้อกั้ก. Cop copine แท้ๆค่ะแบรนด ฝรั่งเศสเป้นตัวสั้นสีดำสนิทค่ะ
แต่งลายปัก------------150 บาท

กระเป๋าใบสะพายได้สองแบบคะ สายสะพายถอดออกได้คะ
ของ lesportsac แท้ๆๆคะ ขนาดกระเป๋าขนาด 14 นิ้ว สูง 14 นิ้ว ไม่รวมสายคะ
สีไม่ซีดไม่เฟดคะ ด้านในสีดำคะ --------900 b

กระเป๋า bao bao by issey miyake แท้ๆค่ะ
เป้นรุ่นเก่า ไม่มีซิบตรงกระเป๋าเล้กค่ะ ขนาด 6*6 บลอคค่ะ
เป้นสีน้ำตาลเหลือบๆค่ะสีเข้มเปื้อนยากค่ะ สภาพ 90 เลยค่ะ
บลอคไม่หลุด สีไม่เฟดค่ะ ไม่มีตำหนิค่ะ งดต่อรองค่า เจอเบี้ยวมาหลายรายละค่ะ สนใจจิงๆค่อยติดต่อมานะค่ะ
ค่าส่งห้าสิบบาทค่ะ
---//sold out

กระเป๋าตังค์ซิบรอบ lesportsac แท้ มีสายคล้องโซ่ให้ด้วยค่ะ ข้างในมอมแมมบ้างอาบน้ำน่าจะดีขึ้น
มีช่องหลายหลายช่องค่ะ ขอรุปเพิ่มได้ค่า
ด้านในสีเหลืองตามสไตล์ยี่ห้อนี้-----400 บาท

กระเป่า marc jacobs แท้ๆๆคะ หนังแท้ทั้งใบสีเเดงคะ
อะไหล่ยังทองคะ ใบใหญ่อยู่นะคะ คล้องไหล้ได้คะ
ราคาเต้มเเพงอยุ่นะคะ มาพร้อมถุงผ้า ป้ายครบค่า
ขนาดกว้าง 14 นิ้ว สุง 11 นิ้วค่ะ รวมสาย 19 นิ้ว ฐานกว้าง 4 นิ้วค่ะ
sold out
[url=http://www.uppic.org/share-64D3_55A612A8.html][/

Ladies D&G Dolce & Gabbana Dance Watch DW0271
เป้นเรือนทองค่า มีตำหนิช่วงสายค่ะเป้นมัทเทลิคลอกบ้างตามแบบรุ้นนี้ค่ะ เป้นจุดๆไม่รุ้โดนอะไรเก้บไว้นานแระ ลายปั้มด้านหลังยังเห้นชัดค่ะ
ของแท้แน่นอนค่ะ นากาเดินปกตินะค่ะ มีขนแมวบ้างค่ะ ราคาซื้อตอนลดประมาน 90. ก่าปอนด์ได้ค่ะ นัองอยากปล่อยซื้อของใหม่
ถุกๆไปเลย
-----850 b

Guess หน้าปัดใหญ่เรือนทองค่ะ ซื้อตอนไปเยี่ยมแฟนที่อังกฤษค่ะ แต่เรือนใหญ่ไปค่ะ มีร่องรอยการใช้งานทั่วไปไม่หนักค่ะ ลายด้านหลังสายหนังยังชัดค่ะ อปก ไม่ได้เอามาด้วยค่ะ ประหยัดพื้นที่ค่ะ
-----

กระโปรงทรงทิวลิปจาก topsop แท้คะ ไซด์ uk10 เอว 28 นิ้ว
ความยาว 16 นิ้วคะ สีสดใสคะ ใส่ไม่บ่อยคะ --------------550 b

เชิ้ต lyn around แท้ๆป้ายห้อยค่ะ สีชมพุหวานๆค่ะ ผุกคอกับแขนค่ะ ไซด์ l อก36-37 นิ้วค่ะ ความยาว 23.5 นิ้วค่ะ
-------------------550 b

Dress hm แท้ๆค่ะ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ
ผ้ายืดได้ค่ะ อกยัวไม่ยืด 34 ความยาว 31.5 นิ้ว
ผ้ายืดทั้งตัวค่ะ ซิบหน้าค่ะ ไม่ต้องซับค่ะ ----------------450 b

เสื้อตัวยาวจาก h&m แท้ลายน่ารักคะ อก 34 นิ้ว ยาว 31 นิ้วคะ
สีสดใสคะ ใส่ไม่กี่ครั้งคะ ------300 b

นากา guess แท้แบบพันสองรอบค่ะ
มีซองและป้าย 75 เหรียญ ค่ะ
สายไม่ขาดยุ่ยค่ะมีคล้ำจากการใช้งานด้านในค่ะ
ด้านนอกเป้นลายๆค่ะ เพชรอยุ่ครบค่ะ
นากาเดินปกติจ้าา ---------------1200 b

นากา guess แท้ๆ อปก ครบครันเป้นแบบพันข้อมือค่ะ
ถุงอยุ่ครบค่ะ สายหนังตอกหมุดค่ะ
น่ารักค่ะ สายแข้งแรงไม่ขาดยุ่ย
----1300 บาท

เสื้อแขนสี่ส่วนจาก h&m แท้คะ อก 37-38 นิ้วคะ ความยาว 24.5 นิ้วคะ
มีเปื้อนปากกาหนึ่งจุดคะ ------220 b

กระเป๋าตังค์ cath kidston ซิบรอบเเท้คะ มีรอยเหลืองตรงขอบมีเหลืองบ้างคะ ซิบยังใช้ได้ปกติคะ
ด้านในซ่องหลายช่องค่ะ
---------400 b

ระโปรงของ iris Los Angeles แท้ๆ ค่ะป้ายห้อยค่ะ เป้นสีเขียวมิ้น
เอวยืดได้ค่ะ กระโปรงเป้นผ้าชีฟองค่ะ มีซับในสีเขียวค่ะ ทรงหน้าสั้นหลังยาวค่ะ
ด้านหน้า 15 นิ้ว หลัง 32 นิ้วค่ะ
-------200 b

เสื้อกล้มปลายระบายของ zena outfiterแท้ไซดแอค่ะ. อก 34-35 นิ้ว ยาว 24 นิ้ว
แต่งลุกปัดที่คอคอค่ะ ใหม่ค่ะ ----------180 บาท

กระโปงจาก Mickey แท้ไซด์เอ็ม ผ้าหนาเเซมสีดำคะ
ซื้อจากโรบินสันคะ เอว 27-28 นิ้ว สะโพก 35-36 ความยาว 21 นิ้ว
------------------------150 b

รองเท้า candie's แท้จากเมกาคะ ตำหนิมีหมุดหลุดบ้างคะ
สีม่วงคะ ยังน่ารักคะ ความยาวเท้า 24.5 cm ค่ะ สภาพดีคะ พื้นยางคะ
--------------sold out

เสื้อคอวีน่ารักใส่ครั้งเดียวมีเข้มขัดรัดให้ด้วยค่ะของ cc-oo แท้
Size. L. อก 34 นิ้วค่ะ ความยาว 23 นิ้วใส่ครั้งเดียวค่ะ ------250 บาท

เดรสของ twlve แท้แน่นอนคะ เป้นผ้าคอตตอน แต่งปลายด้วยกระโปงลูกไม้ กุหลาบสีดำคะ
รอบอก 34- 35 นิ้วยาว 33.5 นิ้วคะ ทรงน่ารักคะ ------400 b

เสื้อคลุมครึ่งตัวของ h&m แท้ๆคะ ลายอัดแน่นเป็นคลื่นๆแบบในรุปคะ
ความยาว 17 นิ้วคะ
----------------220 บาท

เดรสเกาะออกของ bsk แท้คะ สาวเอ้มเเอลคะ ซื้อมายังไม่เคยใส่คะ
ของใหม่ป้ายห้อยคะ รอบอก 34 นิวยืดได้คะ เป้นทรงผ้ายืดแต่งลายเสือด้านหลังเป็นซิบคะ -----300 b

กระเป๋าใส่ ipad ของ topshop แท้ๆป้ายห้อยค่ะ บุหนาๆคะ
ด้านในบุหนาค่ะลายปักน่ารักค่ะใหม่ๆ---------3oo บาท

กางเกงลำลอง ผ้าใส่สบายคะ เป้นเอวสูงของ Lyn around แท้คะ ไซด์ xs เอวสูงวัดได้ 26 นิ้วคะ ควายาว 37 นิ้วคะ ต้นขากว้างด้านบน 10.5 นิ้ว
ปลายขากว้าง 7.5 นิ้ว ของใหม่ป้ายห้อยคะ ราคาป้าย 1890 บาทคะ แต่งปลายขาน่ารักมากคะ
---------------650 b

เสื้อแขนยาวของ canda แท้ๆๆคะ ไซด์ เอสคะ ตัวไม่เล็กนะคะ รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 26 นิ้วคะ
เป็นสีกรมท่าคะ แต่งคอสีเทาคะ เป็นผ้าอุ่นๆคะ ไว้ใส่หน้าหนาวคะ่ ตรงน่ารักอกปักน่ารักมากคะ
-------------300 b

thanks sbn