TM: เหลืออีกแค่ไม่กี่ชิ้นเท่านั้นเองค่าา Marc by marc jacobs, Coach, Kate Spade, American Apparel

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: เหลืออีกแค่ไม่กี่ชิ้นเท่านั้นเองค่าา Marc by marc jacobs, Coach, Kate Spade, American Apparel

a*aom is offline Trusted Member Brandname Fan
    a*aom's Bank Account
    • Bank Account 1: 879X0X8X6X
    • Bank Account 2: 738X4X7X1X
    • Bank Account 3: 218X1X2X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: เหลืออีกแค่ไม่กี่ชิ้นเท่านั้นเองค่าา Marc by marc jacobs, Coach, Kate Spade, American Apparel

สวัสดีค่าาาาาาา

แม่ค้าชื่อ ออม นะคะ
    สนใจและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ทาง
    โทรศัพท์ 086-777-0556
    Line: alommy (ติดต่อทางไลน์และโทรศัพท์ไวสุดค่ะ)

ไม่สะดวกติดต่อทาง PM นะคะ เพราะไม่ค่อยได้เข้าน่ะค่ะ

แม่ค้ามีบัญชี กสิกร ไทยพาณิชย์ และกรุงเทพ น้าา

ของทุกชิ้นเป็นของเราเองซื้อเอง ใช้เองทุกชิ้นนะค้า
    กรุณางดต่อรองแบบโหดๆนะค้า เราพยายามตั้งราคาแบบสมเหตุสมผลแล้วค่ะ

ทุกชิ้นรวมส่งลงทะเบียนค่ะ หากต้องการส่งEMS เพิ่มชิ้นละ 40 บาทค่า

Used once American apparel one shoulder dress in navy
    sz M/L
    เดรสเปิดไหล่ข้างนึงค่ะ สีน้ำเงินเป็นผ้ายืด ผ้าหนามาก เว้าช่วงเอว ไม่ได้เป็นเดรสตรงๆใส่แล้วผอมค่ะ
    อก34" เอว28" สะโพก34" ยาว34"
    Price: 400 BAHt

USED Marc by marc jacobs heart mirror necklace
    สร้อยคอรูปหัวใจ เปิดออกมาเป็นกระจกค่ะ โซ๋ทองลอกบ้างแล้ว แต่โดนรวมโอเคค่ะ
    ตัวสร้องยาว 23" ค่ะ
    PRICE: 200 BAHT

USED Kate spade blue zippy wallet
    กระเป๋าตังยาง ซิปรอบ ช่องเยอะค่ะ ใส่มือถือไปโฟน 6 ได้ด้วยค่ะ ใบเดียวอยู่เลย
    อุปกรณ์ไม่มีแล้วค่าาา
    ขนาด 8x4"
    PRICE: 1,500 BAHT

ด้านหลังมีช่องค่ะ

ด้านใน

ช่องเยอะสุดๆค่ะ

USED Kate Spade golden bow bag
    กระเป๋าไปเล็ก สามารถเก็บสายใช้เป็นคลัชได้นะคะ
    อุปกรณ์มีถุงผ้านะคะ
    ขนาด 11.5x6.5" สายยาวจากศูนย์กลางถึงขอบกระเป๋า 9.5"
    PRICE: 4,500 BAHT

อะไหล่วิ้งๆ

USED Kate spade bow tote black and white
    ตัวกระเป๋าสภาพดีค่ะ ตรงสายมีรอยเลอะตามภาพค่ะ
    กระเป๋าด้านในเป็นวัสดุกันน้ำได้ค่ะ
    ไม่มีอุปกรณ์ค่า
    ขนาด ยาว 18" สูง 11" กว้าง 9" สายยาวจากศูนย์กลางถึงขอบกระเป๋า 9"
    PRICE: 2,900 BAHT

อะไหล่วิ้งค่ะ

จุดที่เลอะค่ะ

สายตรงกลางเปนหนังค่ะ

ด้านในค่ะ

มีรอยตรงขอบซิปค่ะ

USED marc by marc jacobs green leather crossbody
    มาพร้อมถุงผ้าค่ะ มีสายสั้นและยาวปรับได้ สายยาวถอดได้ค่ะ
    ใบนี้ใช้ง่ายมากค่ะ สะพายได้ทุกวัน เข้ากับเสื้อผ้าได้หลายสไตล์ค่ะ
    ขนาด กว้าง 10.5" สูง 10" กว้าง 3.5"
    PRICE: 4,500 BAHT

หูสองด้านค่ะ

สายยาว

USED Marc by marc jacobs classic Q hillier hobo bag blush
    กระเป๋าสะพายได้สองแบบนะคะ
    มีสายสั้นและยาวปรับได้ สายยาวถอดได้ค่ะ
    มาพร้อมถุงผ้า tag และ care card ค่ะ
    ขนาด ยาว 12.5" สูง 14" กว้าง 3"
    PRICE: 4,300 BAHT

มีรอยที่ tag ค่ะ เช็ดไม่ออก

มีรอยตรงนี้ค่ะ

สายยาวค่ะ

ขอบกระเป๋าค่ะ

USED Coach signature canvas with white leather handbag
    กระเป๋าทรงเก๋ค่ะ สายปรับความยาวได้
    สภาพดีค่ะ มีถุงผ้า kate spade ใบใหญ่และการ์ดให้นะค้า
    ขนาดยาว 12" สูง 10" กว้าง 4"
    PRICE: 3,900 BAHT

มีช่องข้างหน้าค่ะ

มีรอยเลอะตรงนี้ค่ะ

Last edited by a*aom; 18-10-15 at 14:52.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ