สินค้าทุกชิ้นของแท้ 100% อยู่ในสภาพดีมากค่ะ หลายๆตัวที่ใส่แค่ครั้งเดียว บางตัวไม่เคยใส่เลย ราคาถูกมากค่ะ

เงื่อนไข
- เนื่องจากสินค้ามีเยอะมาก อาจจะลงรายละเอียดไม่ครบ รบกวนติดต่อมาเพื่อขอรายละเอียดหรือรูปเพิ่มเติมนะคะ
- ขอให้สิทธิ์กับผู้ที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
- ราคารวมส่ง EMS แล้ว
- ตั้งราคาถูกมากๆแล้ว เทียบกับสภาพและราคาที่ซื้อมา รบกวนไม่ต่อราคาแล้วนะคะ
- สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนนะคะ
- รบกวนติดต่อทางไลน์หรือมือถือเท่านั้นนะคะ ไม่ค่อยมาเช็ค inbox ในนี้ค่ะ

ติดต่อ:
Line ID: jeepanmuk
Tel: 091-2424-954

**สินค้าที่ขายแล้วจะลบรูปออกนะคะ

-----------------------------------------------------------

เดรส Three Floor ใส่ออกงานครั้งเดียว สภาพดีมาก ผ้าดี หรูมากค่ะ ซื้อมาเกือบหมื่นค่ะ

6,500 บาท

เสื้อครอป Kloset ลายดอก น่ารักมากๆๆๆๆ ใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ Size UK8

3,500 บาท

เสื้อครอปสายเดี่ยว Milin สวยมาก ใส่ไปครั้งเดียว สภาพใหม่เอี่ยม Size US2/ UK8

2,000 บาท

เสื้อสายเดี่ยว Milin, Size UK8, ใส่บายมาก สายปรับได้ค่ะ

900 บาท

เสื้อครอป Milin สายเดี่ยวสีดำ, Size UK8

800 บาท

เสื้อเชิร์ตซีทรู Vickteerut ผ้าไหม 100% เนี้ยบมาก ไซส์ US2 / UK8

1,000 บาท

กระโปรง Vickteerut สีเขียว ผ้ามันใส่แล้วเนี้ยบมากค่ะ Size Uk8

1,000 บาท

เสื้อครอป Vickteerut, Size UK8, ผ้าเป็นลายเหมือนเชือก ผ้าหนา ซิปหลัง ใส่แล้วเนี้ยมมากค่ะ

-900 บาท-

เสื้อกระดุมหน้าแขนกุด Vickteerut, Size UK8, ทรงดี ผ้าดีมากนะคะ ใส่แล้วไม่ยับ เนี้ยบมาก ใส่ไม่กี่ครั้งเองค่ะ

-900 บาท-

Jumpsuit เกาะอก Disaya เท่ห์และน่ารักมาก ใส่ไปสองครั้ง Size UK8 ซื้อมาหมื่นกว่าบาทค่ะ

4,500 บาท

เดรส Disaya ทรงสวยมาก ใส่แล้วคุณหนูมากค่ะ Size UK8

3,000 บาท

เดรส Disaya ทรงสวยมาก ตรงแขนเป็นผ้าซีทรูนะคะ แต่ไม่โป๊ สภาพดีมาก Size UK8

3,000 บาท

เสื้อยืด Sedana ลายเสือ free size

800 บาท

เกาะอก Senada ผ้าซาตินมันสีขาว ตรงหน้าอกเป็นดีเทลจับจีบเหมือนโบว์ค่ะ Size S

500 บาท

เดรส SUDA เป็นไหล่ตก เป็นดีเทลโบว์ตรงแขน สีชมพูหม่นๆ น่ารักมาก ใส่สองครั้งค่ะ ผ้าดี ไซส์ M

1,500 บาท

เสื้อครอปวินเทจ La Boutique สีชมพูกระดุมหน้า Size S เก๋มากๆค่ะ ใส่ไม่กี่ครั้ง

900 บาท

เสื้อกล้าม POEM, Size 32, ใส่สองครั้ง ผ้าดีมาก ใส่แล้วไม่ยับ ใส่ออกงานได้เลยค่ะ

-900 บาท-

เสื้อลูกไม้ ซีทรูของ SODA, ทรงปล่อยๆ ด้านหน้าปักเป็นรูปโบว์ แต่ถ่ายรูปแล้วมองไม่ค่อยเห็นค่ะ Free Size

500 บาท

เดรส RINRATA ผ้าดีมาก ลายไม่ซ้ำใคร สภาพดีมาก ใส่แล้วเนี้ยบมากๆๆๆค่ะ ไซส์ S

1,500 บาท

เสื้อเชิร์ตแขนสั้ง Armani Jeans สภาพใหม่มาก ใส่ครั้งเดียว ไซส์ US2

900 บาท

เสื้อ ASV ผ้าพริ้วใส่สบาย มีโบว์ผูกตรงเอว Size 2

600 บาท

เดรส Something Boudoir สีดำลายจุดเล็กๆ น่ารักมาก ใส่ครั้งเดียวค่ะ Size S

900 บาท

เดรส Something Boudoir สีชมพู ตรงแขนเป็นผ้าแก้ว, Size S

900 บาท

เสื้อครอป Something Boudoir Size S

400 บาท

เดรส Something Boudoir สีสด แขนยาว 4 ส่วน ตัวนี้ใส่แล้วทรงสวยมากค่ะ Size XS

700 บาท

เสื้อ SHAKA london สีเทา, Size S, ตรงคอเป็นดีเทลไหมพรม ผ้าลื่นใส่สบายมากค่ะ

400 บาท

เดรสผ้ายืด Topshop ใส่ไปสองครั้งค่ะ เพิ่งซื้อไม่เกิน 2 เดือน ใส่สบายมากค่ะ ไซส์ UK8

700 บาท

Jumpsuit Topshop สีน้ำเงินเข้ม ผ้าใส่สบาย ผ่าหลังมีแซมลูกไม้ สภาพใหม่มากค่ะ Size UK8

900 บาท

กระโปรง Topshop ผ้าหนาลายสก๊อต มีตกแต่งลูกไม้ตรงชายกระโปรง

700 บาท

กระโปรงผ้าฉลุลอยดอกสีโอรส Topshop ใส่ไปครั้งเดียว หวานน่ารักมากๆค่ะ Size UK6

700 บาท

เดรส Topshop สีกรมท่า ผ้าดีไม่ยับค่ะ Size Uk6

600 บาท

เดรส Topshop มีดีเทลเป็น ruffle ตรงคอ สายผูกเอว Size UK6

600 บาท

เดรส Topshop ใส่ไปครั้งเดียว เป็นผ้ายืดด้านในนะคะ ใส่สบายมาก ออกงานได้เลยค่ะ, Size UK8
800 บาท

เสื้อคลุม Topshop ปักเลื่อมทั่วตัว ใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ Size UK6

800 บาท

เสื้อคลุม Topshop ลายจุด Size UK10 ใส่สบายสำหรับสาวไซส์ใหญ่หรือเล็กกว่านี้ก็ใส่ได้ค่ะ

400 ค่ะ

เสื้อยาว Topshop ซีทรูเล็ก มีแอบเว้าข้างหลัง ใส่กับกางเกงขาเดฟหรือขาสั้นน่ารักมากค่ะ ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ Size UK8

500 บาท

กระโปรง Topshop ผ้ายืด ไซส์ UK8 สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ

500 บาท

เสื้อ Topshop ผ้าดีเทลดอกไม้ 3 มิติ น่ารักมาก ไซส์ UK 6

900 บาท

เสื้อครอป Exhibit by Workshop (Workshop คอลเล็คชั่นพิเศษ) ผ้าดี มีซิปหลัง เหมาะมากสำหรับไปทะเล ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ไซส์ S

500 บาท

เสื้อสีดำแขนกุด H&M ผ้าหนา ทรงสวย ไซส์ 34

500 บาท

เสื้อสายเดี่ยวครอป H&M ลายดอกไม้ ไซส์ 32

300 บาท

กระโปรง H&M สีเทา ผ้าหนา ไซส์ S (ตัวนี้ใหญ่หน่อยนะคะ line มาถามขนาดอีกทีนะคะ)

300 บาท

เดรส H&M ไว้ใส่ออกงานค่ะ ผ้าเป็นเหมือนริบบิ้นเงาๆคาด น่ารักค่ะ Size S

600 บาท

Jumpsuit H&M สีเขียวทหาร น่ารักมากเลยค่ะ ตรงกระเป๋ามีดีเทลปักพลอย มาพร้อมกับผ้าผูกเอว Size 34

600 บาท

เสื้อคล้องคอ H&M ผ้าซาติดสีเงิน หรูมาก ใส่ออกงาน หรือไปเที่ยวได้ค่ะ Size 34

400 บาท

เสื้อสายเดี่ยว H&M ลายจุด ผ้าใส่สบายมาก สภาพดีใส่ไม่กี่ครั้งเองค่ะ

400 บาท

เสื้อแขนกุด H&M เป็นคล้ายๆผ้าหนัง หนาๆเป็นทรง ซิปหลัง Size 34

400 บาท

กระโปรงสอบ H&M ใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ ทรงดีมาก ผ้าหนา ใส่แล้วผอมค่ะ Size 32

400 บาท

กระโปรง H&M สีเทานะคะ ใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ Size 32

300 บาท

กระโปรงสอบ H&M ผ้าหนา+ยืด ทรงปาดหน้า เซ็กซี่นิดๆค่ะ Size 32

300 บาท

เดรส H&M สีเหลือ สายไขว้หลัง ใส่ไปสองครั้งค่ะ สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ Size 34

500 บาท

กระโปรง H&M ทรงดินสอ สวยมาก ผ้าดี ลายดอกสวยมากค่ะ ใส่ไปสองครั้ง ผ่าข้าง Size 34

500 บาท

เสื้อแขนสี่ส่วน ประดับลูกปัด ZARA ไซส์ XS แต่เป็นทรงปล่อยๆนะคะ

800 บาท

เสื้อแขนกุดตัดต่อ ประดับสร้อยที่ขอ ZARA ไซส์ XS

600 บาท

กระโปรงผ้ายืด ZARA เพิ่งซื้อไปไม่นานนี้ค่ะ สภาพใหม่มาก ไซส์ M

500 บาท

เสื้อ Zara สีดำ แขนสามส่วน คล้ายๆกับจะเป็นเสื้อ jumper แต่ผ้าบางค่ะ เป็นลายผ้าทางยาวตามรูปค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว Size S

600 บาท

เสื้อ Zara แขนกุดลายดอก ผ้าหนาเป็นทรง ผ้ายืดนิดๆค่ะ Size S

400 บาท

เสื้อ Zara, Size S, เป็นทรงพอดีตัวนะคะ สายเป็นหนัง เซ็กซี่มาก ไม่เคยใส่แต่ซักแล้วค่ะ

300 บาท

เดี๋ยวมาลงเพิ่มอีกนะคะ