***สนใจชิ้นไหนอย่าลังเลค่ะ สอบถามเพิ่มเติมต่อรองราคาได้ ลดได้ลดให้เลยค้าา^^

ติดต่อได้ทั้ง pm, e-mail : areemar@windowslive.com
และ ทาง LINE : areemar

NEW !!!! Longchamp limited ลาย bang size m หูสั้น อุปกรณ์ การ์ด ถุงกระดาษครบ เหมือนหิ้วเองจากช็อป ขอขายแบบไม่เอากำไร เอาค่าส่งพอค่ะ
ขาย 3990 บาท + ems ค่า

[IMG] images hosting[/IMG]

[IMG] image hosting sites[/IMG]

[IMG] free photo hosting[/IMG]

[IMG] image hosting websites[/IMG]

Used Once !! Kenzo T-shirt ตัวนี้เป็น kenzo kids นะคะ ไซส์ 14 ปี เทียบได้ประมาณ m ค่ะ ของใช้เองค่ะ ใช้งานไปครั้งเดียว สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ ใหม่เป๊ะค่ะ มีแท็กให้ค่ะ ขาย
2300 บาทค่ะ

[IMG] image uploading[/IMG]

[IMG] free photo hosting[/IMG][IMG] image sharing sites[/IMG]

Used like NEW !!!! H&M white blazer เป็น สิ่งที่ ต้องมีติดตู้สำหรับสาวๆทุกคนค่ะ ตัวนี้ size 6 us หรือ 10 uk ทรงสวย สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ
ขาย 1090 บาท

[IMG] windows print screen[/IMG]

[IMG] adult photo hosting[/IMG]

[IMG] image hosting sites[/IMG]

NEW !!!! ZARA skirt size s ตั้งแต่ซื้อมาไม่เคยใส่นะคะ เพราะซื้อมาผิดไซส์ ใส่ไม่จุ
ตัวนี้ทรงสวย ผ้าดีมากค่ะ ส่งต่อแบบตัดใจ 890 บาท ค่ะ

[IMG] 20mb image hosting[/IMG]

[IMG] image hosting[/IMG]

[IMG] windows screen capture[/IMG]

Used like NEW !!!! ZARA high neck shirt เสื้อ size m สภาพดี ไม่มีตำหนิ ตัวนี้ผ้าหนานะคะ
ขาย 650 บาทค่ะ

[IMG] adult image[/IMG]

[IMG] image hosting over 10mb[/IMG]

Used like NEW !!! KATE SPADE watch นาฬิกา ลายจุด สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ มาพร้อม กล่อง หนังสือคู่มือ และ ป้าย ครบค่ะ ขาย 4500 baht เท่าน้าน !!! ----- sale 3900 ka !!!

[IMG]post images[/IMG]

Used like NEW !!! Topshop metallic crop top ตัวนี้ใส่ไปครั้งเดียว สภาพดีค่ะ ไซส์ 10 uk นะคะ
ขาย 790 บาทค่ะ

[IMG] screen capture software[/IMG]

รุ่นเดียวกับที่คุณเมย์ พิช ใส่แต่คนละสีค่ะ

[IMG] upload gif[/IMG]

Used like NEW !!! Miss Selfridge polka dot trousers กางเกงลายจุดที่สุดแห่งความน่ารักค่ะ สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ ตัวนี้เอวสูงนะคะ ไซส์ 10 uk เอว 28 สะโพก 38 กางเกงตัวนี้งานดีทรงดี ได้ไปไม่ผิดหวังค่ะ ส่งต่อ 990 baht ค่ะ----- sale 750 baht

[IMG] upload a picture[/IMG]

[IMG] post image[/IMG]

Used like NEW !!! เดรส ผ้ายืด จาก h&M ตัวนี้ size s นะคะ ผ้าหนา ไม่บางค่ะ ผ้าค่อนข้างยืดนะคะ
ขาย 450 บาทค่ะ

[IMG] imgur[/IMG]

[IMG] screen capture windows 7[/IMG]

Used like NEW !!! H&M two-tone cardigan คาร์ดิแกน สภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนิ ไม่ยืดไม่ย้วย ตัวนี้ไซส์ m ค่ะ ขาย
750 บาทค่ะ สีรูปแรกกับสองค่อนข้างเพี้ยนนะคะ รูปสุดท้ายคือสีปกติค่ะ ปกติเป็นสีเข้มนะคะ

[IMG] upload an image[/IMG]

[IMG] images upload[/IMG]

[IMG] image upload with preview[/IMG]

Used like NEW !!! H&M crop top เสื้อลายดอก ผ้ายืด เอวลอย นะคะ ตัวนี้ สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ ไซส์ s ค่ะ ขาย
350 บาท ----- sale 250

[IMG] gif hosting[/IMG]

[IMG] upload photos[/IMG]

[IMG] 20mb image hosting[/IMG]

Used like very New !!!! รองเท้า แบรนด์ office uk แบรนด์รองเท้าสุดฮิตจากอังกฤษ สภาพใหม่เหมือนใหม่ค่ะ ไซส์ 39 ค่ะ สีชมพูนู้ดน่ารัก match ง่ายค่ะ มาพร้อมกล่องครบค่ะ
ขาย 1900 บาทค่ะ----sale 1500 !!!

[IMG] image free hosting[/IMG]

[IMG] pictures upload[/IMG]

[IMG] host image online[/IMG]

[IMG] photo hosting[/IMG]

Used like H&M kimono !!! เสื้อคลุมจาก H&M size s ค่ะ สภาพดี เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ ขาย
sold

[IMG] image sharing sites[/IMG]

Used Ted baker !!!!! กระเป๋าใส่เครื่องสำอางค์ ted baker หรือจะใส่ดินสอ ใส่ของได้หมดค่ะ สภาพ มีตำหนิเป็นรอยเลอะด้านนอก ตามรูปเลยค่ะ ส่วนด้านในยังสะอาด ไม่มีรอยเลอะค่ะ ขาย 490 baht !!!---- sale 350 งดนะค้า พลีสสส

[IMG] upload pic[/IMG]

[IMG] image hosting free[/IMG]

[IMG] free image hosting[/IMG]

[IMG] image hosting over 2mb[/IMG]

Used like NEW !!! H&M dress สภาพดีไม่มีตำหนิ เหมือนใหม่ค่ะ ไซส์ 10 uk หรือ 6 us ค่ะ สายคาดเอว ถอดได้นะคะ ขาย 550 baht !!---- sale 390 ของดต่อนะค้า

[IMG] img host[/IMG]

[IMG] screen capture freeware[/IMG]

[IMG] image free hosting[/IMG]

Used like NEW !!! H&M playsuit จั๊มสูท สั้น ลายเสื้อ ตัวนี้หลังเว้านิดหน่อย ดูเซ็กซี่เล็กๆ สภาพดี ไม่มีตำหนิ เหมือนใหม่ค่ะ ไซส์ s ค่ะ ขาย 450 บาทค่ะ----- sale 300 งดต่อนะคะ

[IMG] gif hosting[/IMG]

[IMG] pic host[/IMG]

[IMG] free upload image[/IMG]

THANK YOU @ SBN KA