★TM★ ระเบิดกรุเลิกเก็บ เพิ่มของค๊า HERMES H HOUR , Kelly Watch , PRADA BN2740 TESSUTO IMPUNTU , LV Manosque Saint Jacques EPI NOE St.Cloud Alma Jasmin Azur Hampstead Speedy Ban 30 SAUMUR43 EVA , Hermes Garden Party 36 , MCM BACKPACK

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ★TM★ ระเบิดกรุเลิกเก็บ เพิ่มของค๊า HERMES H HOUR , Kelly Watch , PRADA BN2740 TESSUTO IMPUNTU , LV Manosque Saint Jacques EPI NOE St.Cloud Alma Jasmin Azur Hampstead Speedy Ban 30 SAUMUR43 EVA , Hermes Garden Party 36 , MCM BACKPACK

pharmarketing_pk is offline Trusted Member Brandname Fan
    pharmarketing_pk's Bank Account
    • Bank Account 1: 674X0X2X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    ให้ความรู้แก่ชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up ★TM★ ระเบิดกรุเลิกเก็บ เพิ่มของค๊า HERMES H HOUR , Kelly Watch , PRADA BN2740 TESSUTO IMPUNTU , LV Manosque Saint Jacques EPI NOE St.Cloud Alma Jasmin Azur Hampstead Speedy Ban 30 SAUMUR43 EVA , Hermes Garden Party 36 , MCM BACKPACK

ระเบิดกรุเลิกเก็บ เลิกใช้ มารับไปในราคาเซลล์ๆ ของสวยหายากทุกใบ สนใจจัดด่วนคร้า
    สวัสดีค่ะชาว SBN ทุกท่าน วันนี้ขอแวะมาปล่อยของใช้ส่วนตัวนะคะ เราเป็น TM ห้องนี้มานานมากแล้วค่ะ เช็คประวัติดูได้ นานๆจะมาปล่อยของใช้เองและของญาติศรีพี่น้องซักครั้งนึงนะคะ เพราะว่ามัวยุ่งกับเจ้าตัวเล็กๆ ที่บ้านน่ะค่ะ ครั้งนี้ต้องการปล่อยของทำห้องให้เด็กๆ น่ะค่ะ ของที่เราลงขายสภาพตามจริง ตำหนิจริง แจ้งจริงทุกใบนะคะ ทุกอย่างสามารถตรวจสอบได้เหมือนเดิมค่ะ ราคาแบ่งๆกันใช้นะคะ เราขายของตามสภาพแล้วค่ะ สนใจสดผ่อนว่ามาเลยค่ะ อยากขายอยากเคลียร์...ของทุกใบมีตำหนิตามการใช้งานไม่ใช่ของมือ 1 นะคะ แต่แจ้งตำหนิตามจริงหมดค่ะ ไม่มั่นใจอย่าซื้อนะคะ!!!!! ย้ำค่ะ ทุกอย่างตรวจสอบได้ เราไม่อยากมีปัญหาหลังการขายนะคะ ถ้าไม่มั่นใจเยอะนั่นโน่นนี่กับของ Used อย่าซื้อค่ะ เพราะสภาพมันคงไม่เหมือนใหม่นะคะ...จบค่ะ

กติกาการซื้อขาย (เหมือนหลักสากลทั่วไปใน SBN นะคะ) กรุณาอ่าน
    1.สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ สามารถเอารูปไปเข้าห้องตรวจสอบที่ใหนก็ได้ เรายินดีค่ะ เพราะเป็นของใช้ส่วนตัวเองและของครอบครัวค่ะ
    2.สามารถขอรูปได้ทุกช่องทางที่ติดต่อเราได้นะคะ กรณีขอรูปจนพอใจแล้ว CF แล้ว มาขอ CC ทีหลัง อย่าทำเลยนะคะเพลียค่ะ เสียเวลาทั้งสองฝ่ายค่ะ
    3.สินค้าเราจะแจ้งตำหนิจริงและสามารถขอดูรูปได้ สอบถามได้จนกว่าจะพอใจค่ะ ส่วนคนที่ไม่มั่นใจอย่าซื้อค่ะ ไม่อยากเพลีย ไม่อยากกินมาม่าค่ะ เพราะต้องให้นมลูก เข้าใจตรงกันนะ!
    4.ส่วนคนที่อยากนัดรับ นัดดูของเพื่อความสบายใจติดต่อได้ค่ะ นัดหมายล่วงหน้าได้สะดวกแถวบางบัวทอง บางใหญ่ค่ะ ที่อื่นค่อยว่ากันค่ะ แต่ขอมัดจำก่อนนะคะ เพื่อไม่ให้เสียเวลาทั้ง 2 ฝ่ายค่ะ
    5.สินค้าที่ขายไปแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ ยกเว้นกรณีปลอมซึ่งเป็นไปไม่ได้แน่นอนค่ะ
    6.คนที่ CF สินค้าแล้วขอรอยอดโอนเงิน 2 วันทำการนะคะ ส่วนคนที่อยากผ่อนก็เคสบายเคสค่ะ รายละเอียดการโอนเงินและติดต่อเรานะคะ
    7.ขอคนที่สนใจจริงๆ นะคะ ที่มาต่อราคาเล่นๆ แล้วหาย อย่าทำเลยค่ะ แม่ค้าเพลียมากบ่องตง คือต่อราคาแล้วยังไม่พอใจก็บอกกัน คุยกันค่ะ ไม่ใช่มาต่อราคาแล้วหาย...แม่ค้าอยากขายก็อยากเจอลูกค้าที่อยากซื้อนะคะ..จบปิ๊ง!!!

1.กรณีกทม.โอนเงินได้ที่่

บัญชีธ.กรุงไทย เลขบัญชี 690-0-04466-2 Khanitta L.

2.กรณีตจว. โอนเงินได้ที่
    บัญชีธ.กสิกร เลขที่บัญชี 350-2-19446-0 Kawisara P.

สนใจติดต่อได้ที่เบอร์
    087-9393399
    กวิสราค่ะ / Line ID:
    Soke_pol

แอดมาคุยกันและขอรูปเพิ่มได้นะคะ

เชิญเลือกชมสินค้าได้เลยค่ะ

1.HERMES H HOUR Steel หน้าปัดส้ม มือสอง สภาพนิ้งเหมือนมือหนึ่ง ! ขอปล่อยในราคาแบ่งๆ กันใช้ค่ะ 32,900 บาท ไม่มีอุปกรณ์นะคะ สนใจขอดูรูปเพิ่มได้ทุกมุม สภาพนี้ ราคานี้ สีส้มด้วยหายากน๊าาาา

2.HERMES Kelly Watch ยูสสภาพดี มาพร้อมอุปกรณ์ตามรูป ขายถูกมาก แบ่งๆกันใช้ค่ะ 13,900 บาท สนใจขอดูรูปเพิ่มได้ทุกมุม

3.NEW PRADA TESSUTO IMPUNTU SHOPPING BAG BN2740 เพิ่งลงเครื่องสดๆร้อน สายโซ่อะไหล่ทอง มีสายยาวที่ถอดออกได้เอาไว้สะพายแบบครอสบอดี้ อุปกรณ์จัดเต็มแบบฟูลออปชั่นกันเลยทีเดียว สีชมพูสวยแซ่บ โดดเด่น ไม่ซ้ำใคร ราคา 25,500 บาท สนใจขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ

4.Louis Vuitton Limited Edition Monogram Leopard Adele Bag ใบนี้เป็นลิมิเต็ดใครที่เป็นนักสะสมห้ามพลาดค่ะ สภาพยังสวยงามค่ะ ให้ 90% เลยนะคะ มีแค่ใต้ท้องหูจับที่สีเปลี่ยนค่ะ นอกนั้นยังสวยมากมาพร้อมสายสะพายยาวนะคะ ใบนี้ถือลุคส์หรูหราไฮโซก็ได้ค่ะ ใส่สายสะพายให้ลุคส์ลุยๆเท่ห์ๆ ก็ได้ค่ะ มีถุงผ้าให้นะคะ ยังแอบเสียดายนะคะเนี่ย แต่ปล่อยราคาเบาๆ แบบแบ่งกันใช้นะคะ 42,900 บาทค่ะ ราคาบ้านอื่นไม่ต้องพูดถึงนะคะ มีเหยียบ5-6 หมื่นค่ะ สดได้ผ่อนได้จร้า

5.LV Manosque GM Damier Canvas Tote กระเป๋าไซส์ใหญ่นะคะ หายากนะคะรุ่นนี้ เพราะเป็นรุ่นที่ไม่ผลิตแล้ว ของเราสภาพสวยเหมือนใหม่เลย ด้านหน้ามีกระเป๋าสองข้าง ด้านในมีกระเป๋าลูกใบเล็ก ถอดออกมาถือได้น่ารักน่ารัก แคนวาสสวย ภายในสะอาด สวยไม่ซ้ำใคร ถือไม่โหลนะคะ ขายราคา 25,900 บาท

6.LV Speedy Bandouliere 30 Damier with strap ของใช้เอง ใช้บ่อย ใช้ง่ายใช้คล่อง ซื้อช็อปไทย ปีที่แล้ว 2013 สภาพภายนอกสวยงาม ข้างในช่องเล็กมีรอยเลอะหมึกนิดหน่อยค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งาน มาพร้อมอุปกรณ์จัดเต็มแบบฟลูออฟชั่น เพราะแถมหูถักฟรุ้งฟริ้งไปให้ด้วยค่ะ กล่อง+การ์ด+กุญแจแม่ลูก แถมหูถัก ราคา 39,500 บาท

7.LV Speedy EPI Black 40 ลายไม้สีดำ ใบใหญ่เท่ห์มาก คลาสสิคสุดๆ ยูสสภาพดี ลายริ้วชัด มีตำหนิที่ช่องเล็กด้านในหน่อยค่ะ ใครชอบสะสมลายไม้เชิญเลยจร้า นานๆปล่อยมาทีขายดีจริงๆ ราคาพิเศษขายเพียง 14,900 บาท สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

8.LV Speedy EPI Blue 33
    ลายไม้สีฟ้า สภาพยูสใช้งาน ลายริ้วชัด สียังเงาสวย ใครชอบสะสมลายไม้เชิญเลยจร้า นานๆปล่อยมาทีขายดีจริงๆ ราคาพิเศษขายเพียง 13,900
    บาท สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

9.LV Speedy EPI Yellow 25 ลายไม้สีเหลิือง สภาพยูสใช้งาน ลายริ้วชัด ตามขอบอาจมีรอยถลอกบ้างเล็กน้อย แต่ไม่สังเกตุไม่เห็นค่ะ เพราะสีสว่างกลมกลืนค่ะ ใครชอบสะสมลายไม้เชิญเลยจร้า นานๆปล่อยมาทีขายดีจริงๆ ราคาพิเศษขายเพียง 13,900 บาท สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

10.LV Saint Jacques EPI Black (LV พัดใหญ่สีดำ) ขนาดใบใหญ่ จุได้จุใจเลยค่ะ ริ้วคมชัด หนังเงา สวยงามมาก สายสะพายยาว ภายในสะอาดสะอ้าน Datecode AS0976 ขายราคา 15,900 บาท ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

11.LV Saint Jacques EPI ฺBrown (LV พัดใหญ่สีน้ำตาล) ขนาดใบใหญ่ จุได้จุใจเลยค่ะ ริ้วคมชัด หนังเงา สวยงามมาก สายสะพายยาว ภายในสะอาดสะอ้าน มีตำหนิรอยถลอกนิดๆหน่อยๆที่ฐาน แต่ไม่มีปัญหาเวลาใช้นะคะ เพราะอยู่ด้านล่างมองไม่เห็น สีน้ำตาลวัยรุ่นมาก วินเทจสไตล์เก๋ๆชิคๆค่ะ Datecode AS0927 ขายราคา 14,900 บาท ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

12
    .LV Saint Jacques EPI Blue (LV พัดเล็ก) ขนาดใบเล็ก หูกระเป๋าสั้น แต่ความจุสามารถได้เยอะเลยค่ะ ริ้วคมชัด หนังเงา สวยงามมาก ภายในสะอาดสะอ้าน Datecode VI0964 ขายราคาเพียง 9,900 บาท ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ

13.LV Crossbody Multicolor Mini White ยูสเก่าเก็บสภาพดี สวย ไม่มีตำหนิ มัลติคัลเล่อร์ขาวใส คุณหนูมากค่ะ สะพายเป็นครอสบอดี้ สวยๆเก๋ๆ คล่องตัว ขายราคาเบาๆเพียง 13,900 บาท คาวไฮน์เข้าขึ้นกำลังสวย สียังไม่น้ำผึ้งจัด ภายในสะอาด สายยาวปรับระดับได้ สนใจขอรูปเพิ่มได้ทุกมุมค่ะ

14.Hermes Garden Party Canvas ไซส์36 แคนวาสสีเทา ขลิบหนังสีดำ คลาสสิคใช้ได้ตลอด ใบนี้สภาพใช้งานนะคะ อาจจะมีร่องรอยการใช้งานมาบ้าง ดูตำหนิก่อนได้ เอาไปถือชิวๆอินเทรนด์ได้สบายสบาย รุ่นนี้ขายดีเพราะจุของได้เยอะ สาวๆชอบ ราคาของใหม่ไปไกลแสนไกล เราจัดราคาพิเศษขายเพียง 22,900 บาทเท่านั้นค่ะ

15.LV Trouville Multicolor Black ใบนี้จุของได้เยอะค่ะ สภาพยังดีอยู่มากได้ไปคุ้มมากๆ นะคะ มีตำหนิตามมุมและก้นกระเป๋าค่ะ ภายในมีรอยปากกานะคะ ไม่มีตำหนิหนักที่น่าเกลียดนะคะ ส่งต่อราคาเบาที่ 25,500 บาทค่ะ ราคานี้ได้แค่โมโนนะคะรุ่นนี้

16.LV Speedy Mini Multicolor White (with strap) สปีดี้มินิยอดฮิต สาวๆถือแล้วติดใจ ถามหาแล้วถามหาอีก วันนี้จัดมาปล่อยให้แล้วน๊าคร้า มาในโทนสีขาวให้ลุคคุณหนูน่ารักน่าทะนุถนอม ยูสใช้น้อยเก่าเก็บนะใบนี้ มีตำหนิบ้างค่ะตามภาพ ไม่ค่อยได้หยิบใช้ เก็บจนลืมกันเลยทีเดียว ขายในราคาเบาๆให้สาวๆที่ชื่นชอบสะสมลายนี้ได้มีไว้ มาพร้อมสายยาวให้สะพายได้สะดวกมากยิ่งขึ้นค่ะ ขายราคาเพียง 16,900 บาท ขอดูรูปก่อนได้เลยค่ะ

17.LV Saumur Monogram 43 ซามัวร์ยอดนิยม คราวนี้จัดมาแบบไซส์เบิ้มให้สามารถจุเยอะได้อีก ไซส์นี้หายากแล้วนะคะ ยูสสภาพดีจัดปล่อยในราคาเบาๆ 19,900 บาทเท่านั้นน๊า

18.LV Alma Monogramไฮโซสุดๆกับทรงนี้ อัลม่าลายโมโนแกรม ยูสสภาพใช้งาน กระเป๋าใบใหญ่ แคนวาสสวยงาม กระเป๋าตั้งเป็นทรง มีตำหนิที่ตรงคาวไฮน์ที่มีรอยน้ำหน่อยค่ะที่ก้นกระเป๋า แต่เวลาใช้ไม่เห็นนะคะ ยังไงดูรูปเพิ่มก่อนได้ค่ะ ขายราคา 15,900 บาทค่ะ

19.LV Jasmin EPI Yellow สภาพเหมือนใหม่สุดๆ ใช้น้อยมากค่ะใบนี้ เก็บเป็นส่วนใหญ่ ภายในเป็นสีม่วงกรี๊ดสวยมากตัดกับภายนอกที่เป็นสีเหลือง สวยฟินจริงๆค่ะ จับมาขายในราคาเบาสุดๆ 19,900 บาทค่ะ

20.LV Speedy Monogram 35 ยูสสภาพดี ใบใหญ่จุได้เยอะ ใส่เอกสารหรือหนังสือขนาดA4ได้เลยสาวๆที่ชอบถือใบใหญ่ใส่ของได้ครบๆใบเดียวจบจัดเลยค่ะ แคนวาสสภาพสวยไม่มีริ้วรอย ลายคมชัด คาวไฮน์เข้มขึ้นแต่สียังไม่น้ำผึ้ง ยังไม่เข้มมาก ขอบมุมไม่ถลอก ขายราคา 19,900 บาท ราคานี้สำหรับไซส์นี้ จัดว่าคุ้มมม อุปกรณ์มีถุงผ้า กุญแจแม่-ลูก2 แคร์การ์ด การ์ดเล็ก ดูรูปก่อนได้ค่ะ

21.LV Eva Damier Cluch with Strap ใบนี้มาพร้อมสายยาวค่ะ ใบนี้สภาพสวยงามค่ะ ไม่มีตำหนิหนักนะคะ มีถุงผ้าให้ค่ะ ราคาน่ารักมากที่ 19,900 บาทค่ะ

22.LV Hampstead Damier Azur ขาวอวบสวยงาม สภาพนางฟ้า ใหม่มาก คาวไฮน์ขาวจั๊วยังไม่เปลี่ยนสี แคนวาสดามิเย่ร์ขาว คุณหนูชัดๆ ภายในสะอาดสะอ้าน ภายนอกเกลี้ยงเกลา กระเป๋ายังแข็งตั้งเป็นทรงอยู่ค่ะ อะไหล่ทองเงาวิ้งค์ยังปิ๊ง งามทุกกระเบียดนิ้ว ดูหรูหราต้องยกให้รุ่นนี้เลย ขายราคาเพียง 24,500 บาท ที่อื่นสามหมื่นอัพไปแล้วนะคร้าาาา

23.LV NOE EPI GREEN ทรงหนมจีบยอดฮิต มีไว้ไม่ผิดหวังค่ะ นางสวยจริงๆ ลายไม้สีเขียว ใบใหญ่ แม้จะเป็นยูส มีร่องรอยผ่านการใช้งานมา แต่ไม่น่าเกลียดนะ อะไหล่ไม่ทองวิ้งค์ แต่ก็สวยอยู่ค่ะ ไม่ลอก ไม่ดำ มองหากระเป๋าใช้งานที่โดดเด่น ดูไม่น่าเบื่อ แนะนำเลยค๊า ราคาก็พิเศษสุดๆ 12,900 บาท ชอบถูกใจคุยกันได้คร้า

24.LV PETIT NOE EPI REDอีกสักสีกับทรงขนมจีบ ลายไม้สวยเก๋ รุ่นนี้มีไว้ใช้ได้ตลอดเลยค่ะ แม๊ทซ์กับชุดได้หมด จะหวาน จะเซอร์ จะเที่ยว จะทำงาน ใบเดียวสะพายได้ทุกวันเลย ริ้วลายไม้คมชัด เงาวับ ภายในก็สะอาด ราคาเพียง 9,900 บาท สวยคุ้มแน่นอนค๊า

25.LV PETIT NOE EPI BLUE ทรงหนมจีบยอดฮิต มีไว้ไม่ผิดหวังค่ะ นางสวยจริงๆ ลายไม้สีฟ้า ใบเล็กกว่าสีเขียวลงมาหน่อย แม้จะเป็นยูส มีร่องรอยผ่านการใช้งานมา แต่ไม่น่าเกลียดนะค่ะ อะไหล่ไม่ทองวิ้งค์ แต่ก็สวยอยู่ค่ะ ไม่ลอก ไม่ดำ มองหากระเป๋าใช้งานที่โดดเด่น ดูไม่น่าเบื่อ แนะนำเลยค๊า ราคาก็พิเศษสุดๆ 9,990 บาท ชอบถูกใจคุยกันได้คร้า

26.LV St.Cloud EPI Green MM & Brown MM กระเป๋าทรงครอสบอดี้สะพายข้าง ใบเล็กนะคะสองใบนี้ ขนาด ก17xส16xหนา5(cm.) สภาพสวย ลายไม้ริ้วชัด ไม่มีรอย ใช้ได้ช่องใหญ่นะคะ ช่องเล็กใช้งานมิได้ ลอกเหนียวค่ะ เป็นปกติของรุ่นนี้น๊า ที่ใช้งานไปนานๆก็เริ่มหนืดเหนียวค่ะ แต่ช่องใหญ่ใช้ได้ ไม่มีปัญหาค่ะ สายยาวก็ยังสวย ไม่แห้ง ไม่แตก ไม่เหี่ยว พูดเลยว่าสวยจริงใช้ได้อีกนานค่ะใบนี้ ตัดใจปล่อยเลย ราคาใบละ 8,990 บาท แบบว่า สภาพเริ่ด สวยถูกแบบนี้ หายากแระน๊า

27.LV กระเป๋าเอนกประสงค์ ใส่เครื่องสำอางค์ อุปกรณ์ต่างของสาวๆ หรือจะถือเป็นคลัตช์ก็ได้ค่ะ ลายดามิเย่ร์ ขายเพียง 6,900 บาท ขอดูรูปได้ค่ะ28.LV กระเป๋าเอนกประสงค์ ใส่เครื่องสำอางค์ อุปกรณ์ต่างของสาวๆ หรือจะถือเป็นคลัตช์ก็ได้ค่ะ ลายโมโนแกรม ขายเพียง 5,900 บาท ขอดูรูปได้ค่ะ

29.MCM Stark Visetos Backpack Size Large สีน้ำเงินกรมท่าเข้ม กระเป๋าเป้สะพายหลัง ยูสสภาพดี เน้นการใช้งานจุเยอะๆ ใบใหญ่ แต่มีดีไซน์ ราคาสุดคุ้มเพียง 19,900 บาท อุปกรณ์ถุงผ้าและการ์ดค่ะ

>SOLD ZONE<
    1.Chanel Boy Denim 8" used like new
    2.Gucci Joy Boston Medium bag
    3.LV Keepall Vernis Green 45"
    4.LV Keepall Mono 60's whit Strap
    5.LV Noe GM Monogram
    6.LV MONTSOURIS MONOGRAM BACKPACK Size GM
    7.PRADA Saffiano Vernic Bianco
    8.LV Speedy Damier 35
    9.LV Speedy Bandouliere 25 Damier with strap
    10.LV Soho Damier Backpack
    11.LV ALMA BB Monogram
    12.Hermes Garden Party Canvas ไซส์36
    13.Hermes Garden Party Canvas 36
    14.Used Lady Dior Jean 10 นิ้ว with strap
    15.LV Keepall 55 Monogram with strap
    16.Used Chanel Blue Jean 10"
    17.LV ALMA BB Monogram
    18.LV Speedy EPI Yellow 25
    19.LV Speedy Damier 30
    20.LV Speedy Monogram 30
    21.TAGHeuer New Link Lady Black Diamonds
    22.LV Alma EPI RED
    23.LV Audra Multicolor Black
    24.LV Viva Cite PM Monogram
    25.LV PETIT NOE EPI BROWN
    26.LV Speedy EPI Red 33
    27.LV Tambourine Monogram
    28.LV Montsouris MM Backpack Monogram
    29.Balenciaga Mini City สี Bluelight
    30.LV EPI RED Cannes
    31.Lady Dior 10 Limited for Osaka 2005

32.Hermes Garden Party แคนวาสสีส้ม
    33.LV St.Cloud EPI BLUE GM
    34.LV Speedy Mini Multicolor Black (with strap)

สามารถขอดูรูปเพิ่มได้ทุกใบและทุกมุมนะคะ
    สุดท้ายนี้ขอขอบคุณเจ้าของพื้นที่ดีๆแห่งนี้ค่ะ
    Thanks for SBN...

Contented by pharmarketing_pk @ Siambrandname
    Last edited by pharmarketing_pk; 02-09-15 at 21:37.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ