!! PROMOTIONสุดพิเศษ !!

NEW!!!MIU MIU VITELLO SOFT FLAP BAG...NEW!!!สีดำ GHW สวยเก๋สุดๆ มีหมุดทอง ใช้งานง่าย ขนาด 23x18x13 cm. handle drop 11 cm. shoulder strap drop max. 56 cm. ใช้เป็นหิ้ว สะพายยาวได้หมด ใส่ของได้ครบ อุปกรณ์ครบเป๊ะ การ์ดพลาสติก การ์ดกระดาษ แคร์บุ้ค สายสะพาย ถุงผ้า ถุงผ้าใส่สายสะพาย ราคาในชอป55,000>>>>>35,000 ด่วน!!! 29,000>>>> ลดกว่าครึ่ง24,900

เครดิตภาพจากเวปค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

STEP OUT

• SOLD OUT ขอบคุณลูกค้าที่น่ารักทุกท่านค่ะ

- LINE : sirikeskae
    - มือถือ : 081-8355508

• สินค้าsaleคือราคาnetนะคะ สินค้าราคาปกติต่อรองได้นิดหน่อยนะคะ
    ต่อเยอะมากๆแม่ค้าหมดกำลังใจ ขอผ่านค่ะ .+ +.
    ติดต่อได้ตลอด24ชม.นะคะ ถ้าติดธุระอยู่ อ่านแล้วจะรีบตอบกลับค่ะ ^ ^
    รูปถ่ายอาจจะไม่ค่อยสวยเพราะกล้องไม่ค่อยชัดค่ะ แต่ตัวจริงให้คะแนน 9.5-10.0 ทุกใบเลยค่า
    ***ขอชมภาพเพิ่มเติมได้นะคะ***
    โทรมาคุยกันได้ค่ะ แม่ค้าใจดีมากๆค่า
    --กรุณาตัดสินใจให้ดีก่อนขอเบอร์บัญชี ขอเบอร์บัญชีแล้วอย่าเงียบหายค่ะ--
    สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% ค่ะ สามารถเอาเข้าห้อง Catch Fake ได้เลยค่ะ Used Itemsเป็นของแม่ค้าใช้เองทุกใบนะคะ รับประกันได้ค่ะ
    * สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ ยกเว้นพิสูจน์ได้ว่าปลอม ซึ่งเป็นไปไม่ได้นะคะ
    * ไม่รับ CFปากเปล่านะคะ
    * ในกรณีลูกค้านัดดูสินค้า ขอให้โอนเงินมัดจำสินค้า 1,000หรือ2,000บาท แล้วแต่กรณี
    * CF แล้ว รบกวน No CC นะคะ
    * สนใจสินค้า ต่อรองได้ อย่าต่อโหดมากนะคะ ^ ^" ขายได้ก็ขายนะคะ
    * นัดรับสินค้า ได้ที่แถว central ลาดพร้าว,เมเจอร์รัชโยธิน หรือ FREE EMS ค่ะ
    ขอบคุณพื้นที่ดีๆใน SBNนะคะ

• Enjoy Shopping Ka ^^