TM 4 ปี การันตี xx .. Super Sale ลดราคาเนทๆกันไปเลยค่าา งดต่อเพิ่มแล้วน้า : Lv KeepAll60/Lv Reporter pm/Lv Olav damier/Lv Passport Case damier/Lv Key-6 holder/Lv Strap1.2 120Cm./Lv Cluch/Lv Crossbody

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM 4 ปี การันตี xx .. Super Sale ลดราคาเนทๆกันไปเลยค่าา งดต่อเพิ่มแล้วน้า : Lv KeepAll60/Lv Reporter pm/Lv Olav damier/Lv Passport Case damier/Lv Key-6 holder/Lv Strap1.2 120Cm./Lv Cluch/Lv Crossbody

princessnok's Avatar
    princessnok is offline Trusted Member Brandname Fan
    princessnok's Bank Account
    • Bank Account 1: 884X1X2X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face TM 4 ปี การันตี xx .. Super Sale ลดราคาเนทๆกันไปเลยค่าา : Super like new Lv spd ban25 damier ปี15 full set/Lv KeepAll60 ขาว อวบ/Like new Lv Alma นางฟ้า/Lv Reporter pm/Lv Olav damier/Lv Passport Case damier/Lv Key-6 holder/Lv Strap1.2 120Cm.

กติกา

ไม่รับจองปากเปล่า cf โดยมัดจำ 3,000 โอนครบส่งของทันทีค่ะ
    ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนเสมอ
    ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ขอรูปได้ทุกมุมค่ะ
    ไม่รับฝากขายกรุณาขอรูปเยอะๆ และพิจารณาให้ดีก่อนตัดสินใจ
    บางชิ้นอยู่กทม.นัดรับได้ บางชิ้นอยู่ตจว.สะดวกส่ง ems free ไม่คิดเพิ่ม*
    ของแท้นะคะ ไม่นิยมของปลอมค่ะ นำเข้าห้องตรวจสอบได้ค่ะ
    ขออนุญาตลบรูปที่ขายแล้ว จะได้โหลดไม่ช้านะคะ

*******************************************************************************
    *** แนะนำตัวก่อน ชื่อ นก นะคะก่อนจะผันตัวเองมาเป็นแม่ค้า ใช้และปล่อยต่อของส่วนตัวที่เวปนี้ SBN อยู่ประจำชนิดแฟนพันธุ์แท้มา 3 ปีแล้วค่ะ เป็น TM (Trusted Member) ซึ่งเชื่อถือได้ในระดับหนึ่ง ก่อนนี้นกจะเข้าเวปนี้เพื่อซื้อมาดม เอ๊ย! ซื้อมาชื่นชม บางใบแค่ลองสะพาย บางใบแค่จับๆ วางไว้ในตู้เฉยๆ บางใบโชคดีได้หิ้วออกไปเที่ยวด้วยกัน ไม่ถูกใจ ไม่ชอบ สะพายไม่เข้า ก็เอามาปล่อยต่อเท่าทุนบ้าง ขาดทุนบ้าง ประจำ 555 เพราะรักและชอบกระเป๋าหลุยส์ เน้นต้องหลุยส์เท่านั้น ศึกษาวิธีดูของแท้ ของปลอมผ่านสายตา ผ่านมือมาเป็นร้อยใบค่ะ
    *** ตอนนี้เริ่มหาน้องหลุยส์จากพี่ๆที่รู้จัก จากญี่ปุ่นค่ะ เพื่อแบ่งปันความสุข ของคนที่ชื่นชอบเป๋าหลุยส์เหมือนนกค่ะ^^ มั่นใจได้ว่าทุกใบแท้แน่นอนค่ะ และราคาเป็นกันเองมาก ใบไหนลดได้ก็ลดๆกันไป ใบไหนบอกราคาเนทแล้ว ก็เนทแล้วจริงๆค่ะ นกขายเอาสนุก ขายเอามันส์ค่ะ ไม่ได้หวังรวย ^^ มีอะไรแนะนำ สงสัย พูดคุยแลกเปลี่ยนกันได้ค่ะ ยินดีมากๆๆๆค่า.

*******************************************************************************

ขอรูปเพิ่มได้ยินดีค่ะ
    line id : 999nok999
    Tel : 094-264-1653

ส่งของได้ทุกวันจันทร์-อาทิตย์ ไม่เว้นวันหยุดนักขัตฤกษ์
    หลัง 22.30น. ฝากข้อความทางไลน์ไว้นะคะ เช้ามาจะรีบตอบอย่างไวค่ะ
    แม่ค้าอยู่จ.เพชรบุรี เมืองของกินอร่อยค่ะ^^

.
    .

ขายแต่ของแท้*นะคะ คุณลูกค้าที่น่ารัก มีสงสัยถามมาว่ากระเป๋า "แท้มั้ย"
    ถ้าไม่มั่นใจ หรือดูไม่เป็น ผ่านได้นะคะ
    ที่นี่ขายของแท้เท่านั้น และรูปที่ลงไม่มีการตกแต่งใดๆไม่มีปิดบังหมกเม็ดตำหนิ
    ลูกค้าหลายท่านเมื่อได้รับของ ต่างพอใจและเป็นลูกค้าประจำกัน
    ต้องขอบคุณที่วางใจ และมั่นใจในสินค้าของเราค่ะ

^_____^

"กระทู้นี้ขายไม่แพงน้า ไม่เชื่อเช็คสภาพ ราคาที่อื่นก่อนได้นะคะ ไม่รีบไม่ร้อน ดูๆกันก่อนค่ะ"
    Super Sale
    วันนี้ลดราคาเนทกันไปเลยค่ะ

งดต่อเพิ่มทุกชิ้นค่ะ
    รักนะ จุ้บๆ

*กระเป๋าทุกใบที่นี่ ไม่ผ่านสปาขัดคาวไฮส์มานะคะ ถ้ามีจะต้องแจ้งเสมอค่ะ*

*กระเป๋าทุกใบที่นี่ ไม่ผ่านสปาขัดคาวไฮส์มานะคะ ถ้ามีจะต้องแจ้งเสมอค่ะ*

Super Like New Lv Speedy25 ban damier whit strap ปี2015 : 37,500.-
    ลด 35,900.- net* (อุปกรณ์ครบ ยกกล่อง พร้อมใบเสร็จตัวจริงลงวันที่ 16 ก.ค.2015)*
    ได้ใบนี้คุ้มกว่าซื้อNew ค่ะ ประหยัดไปเยอะเลย (กทม.นัดรับได้ที่พาราไดส์)
    Cf มัดจำจองแล้วค่ะ

Lv KeepAll60 รุ่นไม่มีสายสะพาย ปี1995 : 18,900.- ลด 17,500.- net ขาวอวบ สวยมากๆ
    (ขนาด 60x33x26Cm.) กทม.นัดรับได้ที่พาราไดส์
    Cf มัดจำจองแล้วค่ะ

Like new Lv Alma mono size pm ปลายปี2010 : 26,900.- ลด 25,000.- net ขาวอวบ นางฟ้า
    (กทม.นัดรับได้ที่พาราไดส์) ขนาด 32.6x24x15.3Cm.

Lv Reportet pm Sold ขายแล้วค่ะ

ใช้ได้ทั้งชายหญิงค่ะ สายปรับระดับสั้นยาวได้เยอะ น้องนางแบบ สูง 150 Cm. กว่าๆค่ะ

Lv Olav damier pm ปี2005 : 16,900.- ลด 15,600.- net (กทม.นัดรับได้ที่พาราไดส์)
    ขนาด 20x20x8Cm.

หนุ่มๆใช้ได้ สาวๆใช้ดีค่ะ

Like new Passport Case damier ปี2008 : 7,500.- ลด 7,000.- net สวยใหม่ มากๆ
    ไว้ใส่พาสปอร์ส พร้อมการ์ด
    ดีตรงไม่มีแสตมป์ชื่ออักษรย่อด้วยค่ะ*

กระเป๋าเก็บกุญแจ มีมา 2 ขนาดค่ะ

Lv Multicles 6- Key holder ปี2008 : 4,500.- ลด 3,900.- net
    สภาพดี สีไม่เฟด มีรอยใช้งานทั่วไป ดีตรงไม่มีแสตมป์ชื่ออักษรย่อด้วยค่ะ*
    ขนาด 10.5x7Cm.

Lv Multicles 4- Key holder Sold ขายแล้วค่ะ

Lv Agenda mono size MM Sold ขายแล้วค่ะ

Lv Strap Cowhide1.2 ยาว 120 Cm. ปรับระดับได้สวยขาว สภาพดีมากๆ 6,900.- ลด 5,600.- เนท (กทม.นัดรับได้ที่พาราไดส์)

Lv Cluch vintage : 5,000.- ลด 4,200.- net เกร๋ๆ สวยๆ ไม่มีตำหนิหนัก ใช้งานได้ทุกช่อง สภาพดีมาก
    (กทม.นัดรับได้ที่พาราไดส์)

Lv Chantille pm : 6,500.- ลด 5,500.- net ใช้งานได้ทุกช่อง (นัดรับได้ที่พาราไดส์)

ขนาดตอนสะพายค่ะ

ส่งของได้ทุกวันจันทร์-อาทิตย์ ไม่เว้นวันหยุดนักขัตฤกษ์

All Sold ที่ขายไปแล้วเพียงบางส่วนค่ะ

กระเป๋าเดินทาง Lv Kendall Sold ขายแล้วค่ะ

Like new Lv Pochette damier ปี2012 Sold ขายแล้วค่ะ

Lv Menilmontain pm Sold ขายแล้วค่ะ

Lv Reporter pm ปี2001 Sold ขายแล้วค่ะ

Lv Alma mono pm
    Sold ขายแล้วค่ะ

Lv Saumur30 Sold ขายแล้วค่ะ

Used Lv Sologne monogram Sold ขายแล้วค่ะ

Used Lv St'Cloud size mm

Like new Lv St'cloud epi size pm Sold ขายแล้วค่ะ

Used Lv KeepAll55 Sold ขายแล้วค่ะ

Lv Pochette Twin GM ปี1999 Sold ขายแล้วค่ะ

Lv Card Wallet damier Sold ขายแล้วค่ะ

Lv Strap cowhide 1.5 ยาว 120Cm.

Used like new Lv mini Pochette mono Sold ขายแล้วค่ะ

Like new Lv mini Pochette Azur ปี2012 Sold ขายแล้วค่ะ

ขอรูปเพิ่มได้ยินดีค่ะ

----------------------------------------------------
    ------------------------------------
    Zone Sold กระเป๋าที่ขายไปแล้วเพียงบางส่วนเท่านั้น ^ ^

Thank k'พัชรินทร์ Thank k'Por Thank k'บีทีลีส Thank k'กฤติกา Thank k'ปิ่นเพชร Thank k'ปรัชญา Thank k'กชพรรณ Thank k'ณภัทร Thank k'Anni
    Thank k'ทัศนีย์ Thank k'พจนารถ Thank k'ภัทรรินทร์ Thank k'Jury Thank น้องแอน Thank k'มุก Thank p'เบ๊นซ์ Thank P'เปา Thank k'ป้าวุ้นเส้น Thank k'ธิดา
    Thank p'yui Thank k'พิงค์ Thank k'อารีวัลย์ Thank k'kengky Thank k'partong Thank k'จตุพร Thank k'อภิรดี Thank k'สุวรรณา Thank k'ศรัญญา
    Thank k'kookai Thank P'ping Thank P'Art Thank k' เมย์ Thank k'วรัญญา Thank k'ธนภร Thank k'มนัญญา Thank k'จันทัปปภา Thank k'ปาณิศา ค่ะ
    Thank k'มิ๋วมิ๋ว Thank k'ขวัญชนก ค่า Thanks k'จันทร์ ค่า Thanks k'ธนภร
    Thanks k'ชลากร ค่า Thank k'ก้อยค่า Thank'partong นัดรับ Thanks k'นาตยา ค่ะ
    Thanks K'กอล์ฟ ค่า
    Thanks k'อุรวี ค่ะ Thanks k'พนอขวัญ Thanks k'พรรณทิวา Thank p'เดือน Thank k'บุ๋ม ขอบคุณ k'อุทิตย์ Thanks k'ฤดีกานต์ ค่ะ
    thanks p'เดือนค่ะ Thanks k'อารยาค่ะ Thanks k'เอี้ยงค่า ^^ ขอบคุณ K'ปิญาณีค่ะ Thank K'พรรณีค่ะ ขอบคุณ K'noon ค่ะ ขอบคุณ K'Af ค่ะ ขอบคุณ k'ธิดารัตน์ ค่ะ

มั่นใจได้ไม่มีปลอม ไม่มีโกง ซื้อขายมั่นใจปลอดภัยค่ะ^^
    _L__O__V__E__S__I__A__M__B__R__A__N__D__N__A__M__E__.__C__O__M__
    Last edited by princessnok; 04-09-15 at 13:01.
    THANKS ...SiamBrandname.. Love Love ^^

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ