เตือนมารยาท และ ความไม่ซื่อตรง บุคคลที่ชื่อ post...... ISO

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: เตือนมารยาท และ ความไม่ซื่อตรง บุคคลที่ชื่อ post...... ISO

elton is offline Banned User Master Brandname
    elton's Bank Account
    • Bank Account 1: 365X0X2X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default เตือนมารยาท และ ความไม่ซื่อตรง บุคคลที่ชื่อ post...... ISO

เตือนมารยาท และ ความไม่ซื่อตรง บุคคลที่ post ชื่อ...... ISO

ผม elton ครับ

ประมาณ พฤหัสบดีที่ 24 กันยายน 2558 ผมได้โทร ซื้อนาฬิกา rolex sub two tone และ Datejust 2 เรือนกับ tm....ISO

ราคา 2 เรือนไม่จบครับ ... จบที่ Datejust เรือนเดียว tm....ISO ลงขาย 75,000 ลดให้ผมเหลือ 65,000 บาท ผมถามถึงราย

ละเอียดของกระจก tm....ISO บอกว่า ไม่รู้

elton...... ไม่เป็นไร งั้นเก็บไว้ให้ผม วันอาทิตย์ 27 ผมจะเข้าไปดู

tm....ISO ค่ะ

( เธอบอกว่า อยู่ แถว NIDA .......ผมก็จะไปหาเองครับ เกรงใจเค้าลดให้แล้ว)

วันอาทิตย์ 27 เวลา 8.00 น.

elton.........โทรไปนัด

tm....ISO ปิดโทรศัพท์ครับ ผมโทร 2ครั้ง ปิดโทรศัพท์ครับ

เวลา 10.00 น. ผมโทรอีก 2ครั้ง ปิดโทรศัพท์ครับ

เวลา 13.00 น. ผมโทรอีก 2ครั้ง ปิดโทรศัพท์ครับ

ผมคิดในใจ เหมือนละครไทยครับ ( ไม่ขายก็บอกจะได้ไปทำอย่างอื่นครับ )

วันจันทร์ 28 ผมโทรอีก บ่ายๆ ISOเปิดเครื่องครับ ไม่รับสายผมครับ ไม่โทรกลับด้วยครับ

วันพุธ 30 เวลา 18.00 น

ผมเห็น ISO ลงขาย กระทู้เดิม แต่ sold Datejust ที่เสนอให้ผม

ผมโทรหา ISO

elton.............สวัสดีครับ ผมที่นัดเรื่อง rolex

tm....ISO ค้า

elton.............ขายแล้วหรอครับ

tm....ISO ค้า เห็นไม่โทรมา ( โกหกอีก )

elton.............ไม่เเป็นไรครับ ขายแล้ว คุณคงมีปัญหาเรื่องเงิน แต่ระวังเรื่องมารยาทหน่อยนะ

tm....ISO เห็นคุณขาย rolex

elton.............ครับ ( สายหลุดไป ISO ตัดสายทิ้งครับ )

ผมโทรกลับไป ISO ไม่รับสายแล้วครับ

ผม ขาย rolex แล้วไงครับ ผมก็ซื้อ เบื่อก็ขาย ซื้อเข้า ขายออกซื้อให้ลูก เพื่อนอยากได้ผมซื้อให้ ผมมีความรู้เรื่องนาฬิกาครับ
    ผมมีมารยาทอันดีงามมากครับ ..เพื่อนๆ..และ...siambrandname

ผมซื้อขาย ผม elton o81 72162o5 ผมมีเบอร์เดียวครับ รับโทรศัพท์ทุกสาย รับไม่ทันโทรกลับทุกสายครับ

ผมสมัคร SBN tm ปี 2009 ( หากเทียบการศึกษาไทยคุณแค่จบปริญญาโท ผมซื้อขาย ใน SBNตั้งแต่คุณอยู่ ม.6 ครับ )

ISO ขายได้มากกว่าที่ให้กับผมไม่ว่าหรอกครับยินดีด้วย ผมไม่มีปัญหาเรื่องเงินเลยครับ

แต่พฤติกรรมของ ISO ไม่ซื่อสัตย์ต่อวาจาตัวเอง แล้วมันจะซื่อสัตย์ต่อผู้อื่นได้อย่างไร มันเป็นไปได้ยากครับที่จะซื่อสัตย์

หากทั้งหมดไม่เป็นความจริง ฟ้องศาลหมิ่นประมาทได้ครับ ISO

elton o81 721 62o5 thank you
    Last edited by elton; 02-10-15 at 07:59.

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ