สนใจใบไหน ขอดูรูปเพิ่ม สอบถามได้จนกว่าจะพอใจค่ะ

Line : Nutt_sugus / Tel : 081-427-1476

Used LV earring 3 pcs. mix&match เกร๋ๆ มาพร้อมถุงผ้า ส่งต่อ 7,500 net!!

Used Balenciaga mini city สีดำ (year 2014) สภาพ 90% up กระจกไม่เคยใช้เลย อปก.ครบ
Special Price : 29,000 ถ้วนๆๆๆ net!! >> 32,000฿

Used Favorite mm monogram ปี12 คาวไฮด์ยังนวลเนียนอยู่เลย โดยรวมให้ 85% up จ้ะ
อปก : สายยาว ถุงผ้า ถุงกระดาษ
Special Price : 21,000 Net (งดต่อ)>> from 22,900
ปล.ไซส์นี้ของใหม่ปาไป 3x,xxx แล้วนะคะ

Used LV sologne คาวไฮด์สีน้ำผึ้งสวย ใบไม่เล็กไม่ใหญ่ จุของได้เยอะ มี pocket ด้านหลัง ด้านหน้า ช่องซิบ สะพายข้างหรือครอสก็ได้ เกร๋ๆ ลุยๆ ได้ทุกลุค
ไม่มีอุปกรณ์ (หาถุงกันฝุ่นแทนให้คะ)
Special Price : 12,500 Net >> from 13,900 baht

Used LV Alma bb damier (DC 14) สภาพสวย ใช้งานน้อย ราคาพรีปาไป 37-38xxx ส่วนราคาชอปไม่ต้องพูดถึง 4xxxx แล้วจ้า
Special Price : 32,500 net!!!

Used LV Alma bb monogram ปี 14 โดยรวมสภาพยังดีอยู่คะ มีถลอกกับรอยหยดน้ำบ้างตามการใช้งาน ราคาแบบแบ่งกันไปสะพายสวยๆจ้ะ หายากน๊าลายนี้ สนใจรับเอาไปครองเลยน๊า
อปก : การ์ดเหลือง แม่ลูกกุญแจ สายยาว ใบเสร็จตัวจริง ถุงผ้า
Special Price : 27,000 Net >> from 28,900 baht

Used in good condition Prada BN1902 (Calf skin) หนังนิ่ม ทน สวยงามมาพร้อมสายยาว ราคาน่ารัก กระเป๋าหนังราคาไนล่อน สภาพดี 85%up คุ้มมาก บอกเลย!!!
อุปกรณ์ : การ์ด สายยาว
Special Price : 20,000 Net >> from 21,900฿

Used Chanel vintage in beige 9" holo 652XXXX สภาพดีให้ 90%เลยจ้ะ มีตำหนิรอยเลอะจิสนึง 2 จุดที่ขอบๆค่ะ ไม่มีผลต่อการใช้งาน ไม่มีอุปกรณ์
Special Price : 19,900 Net >> from 22,000 baht

Used like new Paul Smith crossbody สภาพ 90%up
อปก : การ์ด ถุงผ้า
Special Price : 9,500 Net >> from 11,900 baht

Used Speedy epi สีแดงมี 2 ใบคะ สภาพดีเป็นทรงสวย ไม่มี อปก. หาถุงกันฝุ่นให้ค่ะ
Special Price : 14,500 baht

Used Speedy epi 30 มี 2 สีให้เลือกค่ะ (สีน้ำเงิน กับ สีดำ) สุดคลาสสิคจ้า ไม่มีอุปกรณ์ หาถุงกันฝุ่นอื่นแทนให้คะ
Special Price : 15,900 baht

Used Alma pm สภาพดีตีต่ำๆให้ 80% จ้ะ มาพร้อมถุงกันฝุ่น
สีดำ
>> SOLD OUT
สีน้ำตาล
>> 20,900 baht

Used Noe limited 3 สี (น้ำเงิน/แดง/เขียว) ยังเป็นทรงสวย ไม่มีตำหนิหนัก 3 สีประกอบกันบอกได้เลยสวยมากจริงๆค่ะ ไม่มีอุปกรณ์
ขอส่งต่อ 11,900 baht

Use LV Trouville pm มีให้เลือก 2 ลายจ้ะ
Monogram >> 14,900 baht
Multicolor แถมหูถัก >> 18,900 baht

Chanel PST Beige Caviar กระเป่าทรง Tote ขนาดกำลังดีรุ่นยอดนิยมมาอีกแล้วค่า สภาพ80% มุมมีถลอก2มุม มีรอยปากกาขีดเล็กๆนิสนึง ไม่มีผลต่อการใช้งานเป็นกระเป๋าที่ใช้ง่ายและทนมากๆค่ะรุ่นนี้
อปก : ถุงผ้า ถุงกระดาษ โฮโลยังติดแน่น
Special Price : 37,500 Net!! >> from 39,500฿

All about Wallet
Used LV epi fuschia zippy wallet สภาพสวย มีตำหนิรอย Scrath ด้านหลัง ถ้าไม่ซีเรียสก็ทักมาเลยจ้ะ เพราะราคาถูกมากคะ
อุปกรณ์ : การ์ด ถุงผ้า กล่อง
Best Deal : 9,500 net >> from 13,900 baht

Used LV damier wallet ใบกลางมีช่องใส่บัตรเยอะมาก สภาพดี มีดูดสีช่องใส่รูปแค่นั้น นอกนั้นสวยเลยจ้า
Special Price : 15,900 baht
[IMG][/IMG]

Used LV long wallet สภาพใช้งาน มีเก็บขอบยาแนวมาคะ ด้านในไม่ลอกไม่เหนียว พร้อมใช้งาน
ไม่มีอุปกรณ์
ราคาเบา
จัดไป 2,200 Net >> from 2,900 บาท

Used LV Accodeon พร้อมสายโซ่คล้องหูกางเกง/กระเป๋าสะพายกันหล่นตะ ใช้ได้ทั้ง ช. และ ญ. สภาพ 75% ไม่มีลอกหรือเหนียวคะ
อุปกรณ์ : กล่อง สายโซ่คล้อง
Special Price : 6,200 net >> from 7,900 baht

Used LV epi yellow long wallet สภาพดี น่าใช้มากมาย
Special Price : 6,000 Net >> from 6,900 baht

Used LV tri-fold wallet สภาพดีคะ ใบใหญ่กว่าปกตินิสนึง แต่ไม่เท่าใบยาวนะคะ
อปก : ถุงผ้า
Special Price : 7,200 Net >> from 7,900 baht

Used LV vernis mini wallet มีตำหนิเป็นรอยจุดๆเล็กๆแต่ไม่ชัดมาก ไม่มีผลต่อการใช้งานคะ
Special Price : 5,200 net

Used LV damier compact wallet เล็กกระทัดรัด มีตำหนิดูดสีตรงสันกระเป๋านิดนึง ไม่มีผลต่อการใช้งานจ้ะ

Special Price : 5,200 baht

Used Gucci wallet สภาพสวยให้ 90% เลยจ้ะ ด้านนอกในสะอาดค่ะ ไม่มีเลอะ มีมุมซ้ายด้านในกระเป๋าที่ย่นนิดนึงเท่านั้น ไม่มีผลต่อการใช้งาน เวลาถือด้านนอกไม่มีใครเห็นค่ะ
อปก : การ์ด กล่อง กระดาษห่อ ถุงกระดาษ
Special Price : 4,700 NET!!! >> from 5,900

Used LV Taiga long (Black) สภาพยังดีนะคะ ไม่เหนียว ไม่ลอก ยังใช้งานได้อีกไกลค่ะ ใช้ได้ทั้ง ช. และ ญ.
Special Price : On sale 5,100 Net
ปล.รุ่นนี้แพงกว่าลาย damier & mono นะคะ

Used Chanel Short wallet สภาพใช้งาน
อปก : ผ้าห่อ การ์ด โฮโลติดแน่น กล่อง
Special Price : 7,500 Net >> 8,900 baht

LV Toteใบเล็ก ลายDamier เป็นขนม้า รุ่น Limted ของญี่ปุ่น

ด้านในสีแดง สะอาด ปากกระเป๋ามีเชือกหนังผูกปลายมีตุ้งติ้งLV ห้อย
ไม่มีอุปกรณ์คะ
Special Price : 9,000 Net >> from 9,900 baht

Used Like new Chloe (95%)สะพายสวยงามไม่ติดรักแร้น๊าจ้ะ ใบใหญ่กำลังดี แฟนๆพันธุ์หนังห้ามพลาด!!! สภาพดีเหมือนใหม่ ราคานี้หาไม่ได้แล้วแน่นอนค่ะ มั่นใจพูดเลยจ้า

อปก : แคร์บุค ถุงผ้า
Big Special Price : 11,500 Net >> from 16,900 baht

Used Like new Chole สีเทาเหลือบดำ แฟนหนังห้ามพลาดอีกเช่นกัน ใบนี้ถือเกร๋ๆสไตล์คุฯน๊ายคุณนาย ตำหนิมีสีเฟดตรงฝาปิดด้านบนกับที่ขอบและก้น แต่เวลาใช้งานถ้าไม่เพ่งก็ไม่มีผลต่อการใช้งานนะคะ เพราะราคาที่สุดคุ้ม
อปก : แคร์บุค ถุงผ้า
Big Special Price : 11,500 Net >> from 16,900 baht

Used in good condition Furla jelly bag (size 30)
Special Price : 5,000 Net!!!

เลือกเลยจ้า ชอบใบไหนดีคะ

Used Gucci bag

สภาพดี เก่าเก็บ
(เลือกเอาเลยจ้า ราคาเดียวกันทั้ง 3 ใบ)
<< Special Price : 2,350 NET พร้อมส่ง ems >>

Used Ferragamo ซื้อ 1 ได้ 2 ส่งต่อเป็นแพคคู่เลยค่ะ ทั้งกระเป๋าสะพายและกระเป๋าตังเลยจ้า
Special Price : 3,000 Net!! (Pak x 2pcs)

Used like new Gucci shoulder bag สีเขียวสภาพ 98% แฟนกุชชี่ห้ามพลาด ของถูกและดี มีอยู่จริงที่นี่เลยจ้ะ
อปก : ถุงผ้า
Special Price : 8,000 NET!!!

Used Bottega Shoulder bag สภาพดี มีตำหนิ 1 จุดรอยมากกาตรงก้นแค่นั้น ไม่มีผลต่อการใช้งาน ส่งต่อราคาแสนถูกค่ะ
Special Price : 19,500 Net

Used Prada Saffiano Double Zip 25 สภาพยังดี ตำหนิมีดูดสีนิดนึงด้านหลัง เวลาใช้งานจริงไม่มีใครเห็นค่ะ เพราะเป็นด้านที่หันเข้าตัวคะ
Special Price : 28,000 Net >> from 28,900 baht

Used LV vernis pochette สีเหลืองทอง สภาพยังสวย สีไม่เสมอบ้าง
Special Price : 4,000 Net >> from 4,300 baht

Used Gucci Beltbag สภาพ 80% อะไหบ่เป็นขนแมวตามการใช้งาน
ไม่อุปกรณ์คะ
Special Price : 8,500 baht

Accessories Zone
Used Hermes watch เหมาะกับสาวข้อมือเล็กคร้า รอบข้อมือ 14 ซม. เรียบ หรู ผู้ดีมากบอกเลย ไม่มีอุปกรณ์แล้วนะคะ หาซองแทนให้คะ
ปล. Hermes ราคาไม่ถึงสองหมื่น หายากนะ บอกเลย!!!
Special Price : 17,000 Net!!

Used once like new Paul Smith Belt size 28 เก่าเก็บ ไม่เคยใส่ออกภาคสนาม
ใส่ลองอยู่บ้านอย่างเดียว
อปก : ป้ายห้อย ถุงผ้า
Special Price : 2,600 Net!! >> from 3,500

Thanks to SBN