กติการ่วมกันนะคะ
-ร้านเราเกิดจากเพื่อนสนิท 2 คนที่ชอบช้อปปิ้ง ดังนั้นของส่วนใหญ่จะเป็น Used like new เป็นของเราคนใดคนหนึ่งค่ะ ถ้าเป็นของ New item ก็คือตั้งใจซื้อมาใช้เอง แต่ได้ของมาแล้วเกิดเปลี่ยนใจ เล็กไป ใหญ่ไป คับไปบ้าง เลยมาปล่อยต่อในราคาถูก เราไม่ได้ขายเป็นอาชีพ ดังนั้นของร้านเราจึงตั้งราคาถูกแล้ว ขอความกรุณางดต่อโหดๆนะคะ
-สินค้าเป็นของแท้ทุกชิ้น เราขายของยึดมั่นความซื่อสัตย์สุจริต ไม่นิยมซื้อและใช้ของปลอมค่ะเพื่อ-ความสบายใจ ยินดีให้เข้าห้องCatch Fake โดยไม่ต้องขออนุญาต
-มัดจำ 2,000-5,000 บาทแล้วแต่ราคาสินค้า ถ้า CC ขอสงวนสิทธิ์ในการคืนมัดจำนะคะ
-ขอให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนนะคะ
-สะดวกนัดรับของสถานี BTS สยาม ชิดลม เพลินจิต นานา อโศก ทองหล่อ หรือที่ CTW, คริสตัลปาร์ค
-สินค้าทุกชิ้นซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
-ขอติดต่อที่ Line ID: ammmook หรือ aboutnann (แล้วแต่ว่าชิ้นนั้นเป็นของใคร ก็จะมาตอบรายละเอียดให้อีกทีนะคะ)

Hermes ZONE ค่ะ

New Hermes Passport Holder in Etain (Togo leather) สวยหรูดูมีชาติตระกูลที่สุดเลยค่ะ สี Etain เป็นเทาที่รักษาง่าย ใช้ได้ทั้งผช.ผญ. มากับสภาพกริ๊บๆ ใส่พาสปอร์ตพอดีเป๊ะปังเวอร์ (มีแถม Address Book, World map มาให้ด้วย) เราปล่อยไปเลยที่ 18,900 -> ลดกระหน่ำ 15,900 only! ขอดูรูปสวยๆเพิ่มเติมได้เลยนะคะ อปก. มีกล่อง ถุงกระดาษ ริบบิ้น สามารถมอบเป็นของขวัญให้คนพิเศษได้เลยค่ะ

Brand New Hermes Horn Necklace in Turquoise Tone แบรนด์ดังอย่างแอร์เมสยังยกให้ปีนี้เป็นปีของสีเขียว เส้นนี้ผสมสีเขียว เทอร์ควอยซ์ เทา และน้ำตาลได้ลงตัวมากๆ เข้าง่ายกับทุกชุดทุกสไตล์ น้ำหนักก็เบามากๆ ถือเป็นไอเท็มที่ควรมีไว้ครอบครอง เส้นนี้หิ้วมาให้เองจาก Milan ค่ะ ขายขาดทุน 22,500-> วันนี้ปล่อยเลยที่ 19,900 only อปก.ครบๆ มีกล่องกระดาษ ริบบิ้น เอกสารแนะนำ และ สำเนาใบเสร็จค่ะามารถมอบเป็นของขวัญให้คนพิเศษได้เลยค่ะ (สนใจขอรูปเพิ่มได้เลยนะคะ)

Brand New
Dalva Horn pendant in palladium เป็นอีกหนึ่ง item ของแอร์เมสที่ควรครอบครองเป็นอย่างยิ่ง เสริมให้เสื้อทุกตัวสวยขึ้นอย่างคาดไม่ถึงจริงๆค่ะ สีนี้เข้าง่ายกับทุกชุดด้วย ขายขาดทุน
ราคาถูกกว่าหลัง TAX Refund 12,500-> วันนี้ปล่อยเลยที่ 11,900 only อปก.ครบๆ มีกล่อง ถุงผ้ากำมะหยี่ ถุงกระดาษ ริบบิ้น เอกสารแนะนำ และ สำเนาใบเสร็จค่ะามารถมอบเป็นของขวัญให้คนพิเศษได้เลยค่ะ (สนใจขอรูปเพิ่มได้เลยนะคะ)

Brand New "H" Earrings คู่นี้คลาสสิคสุดๆ เข้าง่ายกับทุกชุด น้ำหนักเบามากๆ ด้วยค่ะ ขายขาดทุน ถูกกว่าราคาหลัง TAX Refund 9,900- only
อปก.ครบๆ มีกล่อง ถุงผ้ากำมะหยี่ ถุงกระดาษ ริบบิ้น เอกสารแนะนำ และ สำเนาใบเสร็จค่ะ
ามารถมอบเป็นของขวัญให้คนพิเศษได้เลยค่ะ (สนใจขอรูปเพิ่มได้เลยนะคะ)

Hermes Twilly in Like New condition !!! คู่นี้ลายสวย-สีสวย ใช้ได้ทั้ง 2 ด้านนะคะ ซื้อมาใช้น้อยมากๆ สภาพเลยยังเหมือนใหม่มากค่ะ ขอปล่อยให้ราคาชิลๆ ที่เส้นละ 4,250 only (ราคาของใหม่เส้นละ 7 พันแล้วค่ะ) สนใจเป็นคู่ลดให้เต็มที่ 8,000-นะคะ

Chanel ZONE ค่ะ

Chanel Vintage Earring in Super Excellent Condition เป็นต่างหูวินเทจ Chanel ที่ปังเวอร์ค่ะคู่นี้ รายละเอียดแน่นๆ เหมาะกับสาวๆที่อยากสะสมของสวยจากแบรนด์ชาแนลที่ไม่ซ้ำใคร คู่นี้เป็นหนีบนะคะ ขนาดเส้นผ่านศูนย์กลางประมาณ 3.5 ซม. ขายที่ 10,900 -> รับเงินเดือนออก 9,900 only ซื้อจากญี่ปุ่นไม่มี อปก.นะคะ เราขอใส่เป็นถุงผ้ากำมะหยี่อย่างดีให้แทนค่ะ สนใจยินดีส่งรูปเพิ่มค่ะ

Chanel Chain Belt GHW
in Super Excellent Condition เป็นอีกชิ้นของนักสะสม Chanel ที่ตามล่าทั่วญี่ปุ่นกว่าจะเจอ ของจริงสวยงาม หรูหรา เป๊ะปังเวอร์ดีแท้ โดยเฉพาะ charm ที่ห้อยมากับตัวเข็มขัดนี่สวยสุดจะบรรยาย สมเป็นเอกลักษณ์ของชาแนลจริงๆ แค่คาดกับเสื้อผ้าเรียบๆ สีดำก็ดูไฮโซขึ้นได้อย่างมหัศจรรย์ค่ะ ไซส์เกี่ยวคล้องได้ตามขนาดเอวจริงเลยค่ะ จะใส่กับกางเกง กระโปรง หรือเดรสสามารถปรับระดับได้หมดค่ะ ขายที่ 29,900 only อปก. มีกล่อง chanel ให้นะคะ สนใจยินดีส่งรูปเพิ่มค่ะ

CHANEL HEEL USED IN EXCELLENT CONDITION Size 38.5 ส้นสูง 4 นิ้ว คู่นี้แบบเก๋ทั้งด้านหน้าและส้นด้านหลัง ใส่แล้วไม่โหลไม่ซ้ำใครแน่นอน สภาพยังสวยเพราะใช้น้อยมากๆ อปก.มีกล่องให้ด้วยค่ะ SOLD

Fresh from Chanel Shop: GST สีดำ โซ่ทอง สุดยอดความคลาสสิค ของใหม่ 1000000% สติ๊กเกอร์-อปก.ครบๆ จากช็อปเลยค่า
ขอปล่อยที่ 95,000-(สนใจขอดูรูปเพิ่มได้นะคะ)

Vintage Chanel Boston bag in pink caviar - Used in good condition อปก holo card, sticker ยังติดแน่น ปล่อยเบาๆ35,000- >> Special 33,900- >> 32,500- >> พร้อมโอน เอาไปเลย 24,900-net

Other Brands ZONE ค่ะ

LV Bracelet in Super Excellent Condition ใส่ที่ข้อมือแล้วดูดีเวอร์ สีดำสามารถใช้ได้ในชีวิตประจำวันทั้งวันทำงานและไปเที่ยว สภาพโดยรวมยังใหม่ ซื้อมาใช้ไม่เกิน 3 ครั้ง ริ้วรอยน้อยมากค่ะ สามารถปรับระดับตามขนาดข้อมือได้ด้วย ขายแบบไม่คิดมากที่ 4,900 เท่านั้นค่ะ ไม่มีอุปกรณ์นะคะ ขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ

LV Belt in Super Excellent Condition
เส้นนี้มากับหนังสวยๆ สีแดงเริ่ดๆ สภาพโดยรวมยังใหม่ ริ้วรอยน้อยมากค่ะ ไซส์ 34/85 สำหรับขนาดเอว 28"-34" ค่ะ
ขายแบบไม่คิดมากที่ 6,900 เท่านั้นค่ะ เส้นนี้ไม่มีอุปกรณ์นะคะ ขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ

BRAND NEW EMILIO PUCCI Clutch Size 7" รับประกันความสวยสะพรึงทุกใบ แต่ละลายสวยไม่น้อยหน้ากันเลยค่ะ ข้างในบุหนังอย่างดี จุของได้เยอะด้วยค่ะ อ
ปก. มีถุงผ้าและกล่องแบรนด์ให้ครบๆ เลยค่ะ สนใจขอดูรูปเพิ่มได้นะคะ - CF

Fresh from London New All Saints Polo Shirt แบรนด์โปรดของเดวิด เบคแฮม ดังมากในอังกฤษ ใส่แล้วไม่โหล รีบจัดให้คุณแฟนด่วนเลยค่ะ (เสียงตอบรับดีมาก ตอนนี้เหลือสีฟ้า ไซส์ M, ขาว ดำ เทา ไซส์ L) ราคาตัวละ 2,950- คุ้มกว่าบินไปซื้อไกลถึงอังกฤษเลยค่ะ

Brand New Rolex Oyster Datejust 36mm, pink floral (Sakura) สวยหยาดเยิ้ม ใหม่กริ๊บ 100% จากช็อปเวนิส อุปกรณ์ครบครัน ทั้งกล่อง tag book warranty card ผ้าเช็ดนาฬิากา ยูโรขึ้นแบบฉุดไม่อยู่ เราขายที่เรท 38 บาทเท่าที่ได้ของมานะคะ สนใจอย่าช้าค่ะ
Big Sale Price 189,000 -> วีคเอนด์นี้ ลดไปเลยอีก 10,000 เหลือ 179,000 net ค่ะ ราคานี้รับไปใช้หรือจะรับไปขายต่อก็คุ้มแสนคุ้มเลย (สนใจยินดีส่งรูปเพิ่มให้ดูนะคะ กริ๊บทุกจุดแบบยังไม่แกะซีลค่ะ)

Tiffany&Co Heart Bracelet (Unused Condition = Like New 100%) Medium size (ขนาด 7") สภาพใหม่เหมือนถอยจากช็อปไม่เคยใช้เลยค่ะ ใส่ติดข้อมือได้ทุกวัน หรือจะให้เป็นของขวัญคุณแฟนก็โรแมนติกที่สุด ขายราคาชิลๆที่4,900 Bht only อปก.ครบๆ จากช็อปนะคะ (กล่อง ถุงกำมะหยี่ carebook ริบบิ้นสีขาว)

Brandnew Valentino Rockstud in red Size 39 อุปกรณ์ครบจากช็อป การ์ด ถุงกระดาษ ถุงผ้า กล่อง หิ้วมาเองกับมือจากชอปที่New York ค่ะ price 24,500- >> Big Sale Price 21,500-
พร้อมโอนลดเพิ่มเหลือ 19,900-net ถูกเหมือนราคามือสองเลยค่ะ!!
จากราคาเต็มเกือบ 3 หมื่นเลยค่ะ รุ่นนี้ปกติจะแพงกว่า รุ่น Rockstud หัวแหลมอีกนะคะ !!!!

New Miu Miu crystal bow in nude pink patent size 38.5 (fit woman size 38.5-39) อุปกรณ์ ถุงผ้า กล่อง ปกติรุ่นนี้ขายกัน 23,000-
ราคาพิเศษ
19,000->>ซื้อมาผิดไซส์ คับไปนิด เลยตัดใจปล่อยถูกๆไปเลยค่ะ
Sale 17,000-
พร้อมโอนลดเพิ่มเหลือ 15,900-net ถูกเหมือนราคามือสองเลยค่ะ!!

YSL Tribute Low Heel 3.5" In Royal Blue
Condition: Used like new ใส่น้อยครั้ง รักษาดีมาก ยังดูใกล้เคียงของใหม่ค่ะ
อปก. หมุดสำรอง ถุงผ้า กล่องค่ะ เสมือนถอยจากชอปเลยค่ะ
เป็น Must Have item รองเท้าที่สาวๆทุกคนอยากมีติดตู้ เพราะได้รับการโหวตว่าเป็นรองเท้าส้นสูงที่ใส่สบายที่สุด เดินทั้งวันไม่มีเมื่อย พรีของใหม่ตอนนี้ 25,000 - 27,000- แถมไม่หิ้วกล่องด้วย ส่วนในชอปไทย 3 หมื่นกว่าค่ะ
- sale price at 21,500 only >> Sale 20,500-!!!
พร้อมโอนลดเพิ่มเหลือ 19,900-net ถูกเหมือนราคามือสองเลยค่ะ!!

SOLD Items ZONE ค่ะ

Brand new Hermes Apple Watch Single tour in gold strap หน้าปัด 42 mm. (อยู่ในกล่องซ้ายภาพบน) รุ่นนี้จะแพงและใส่สวยกว่าตัวเล็ก 38mm.นะคะ ของจริงอยู่ในกล่องซีลใหม่กริ๊บ เลยขออนุญาตโชว์ภาพจากแหล่งอื่นนะคะ จัดไปเลยที่ SOLD
Gucci Handbag in Golden Brown in Excellent Condition หูไม้ของกุชชี่นี่คือวินเทจไอเท็มสุดคลาสสิค และมากับหนังทั้งใบด้วย สภาพโดยรวมทั้งด้านนอก-ด้านในยังใหม่มากๆ ขอดูรูปเพิ่มได้เลยนะคะ SOLD
Cuff in gold strap (ในภาพบนจะเป็นกล่องด้านขวา
) หายากมากๆกว่า สาย double tour ซะอีกค่ะ เหลือแค่ 3 เรือนทั้งอิตาลี หน้าปัด 42 mm. SOLD

Brandnew Chanel loafer Size 36 Super Classic!!! คู่นี้ซื้อมาเก็บอย่างเดียวด้วยความเสียดาย สะอาดเอี่ยมทั้งตัวรองเท้าและพื้นนะคะ สีเบจสุดคลาสสิคใส่กับชุดไหนก็เก๋และดูมีชาติตระกูลที่สุด (รอยด้านหน้าเกิดจากการลองที่ช็อปเป็นแบบนี้ทุกคู่ค่ะ) อุปกรณ์มีกล่องกระดาษให้อย่างเดียวค่ะ SOLD
Hermes Card Holder Super Excellent Condition (Evercolor leather)
อีกหนึ่งแอคเซสเซอรี่ของแอร์เมสที่ใช้แล้วดูดี ทั้งผช.ผญ. จริงๆค่ะ ใช้ใส่บัตรเครดิต หรือบางคนใช้ใส่นามบัตรก็ได้ค่ะ สีนี้รักษาง่ายด้วย มากับสภาพกริ๊บๆ แทบจะเหมือนของใหม่ ใบนี้ได้จากญี่ปุ่นค่ะ ขายที่ SOLD

LV Passport Holder in Super Excellent Condition เป็นที่ใส่พาสปอร์ตที่มีฟังค์ชั่นการใช้งานดีมากๆ ด้านขวาใส่หนังสือเดินทางพอดีเป๊ะ ด้านซ้ายมีช่องไว้ใส่การ์ดและเอกสารสำคัญเล็กๆ ได้อีก ไปประเทศไหนก็ได้ใช้ประโยชน์แน่นอนค่ะ สภาพโดยรวมสวยมาก ไม่มีรอยพับรอยย่นใดๆ ขายที่ SOLD
New & Never worn Louis Vuitton Damier 2.5" heel Size 36 Super Chic!!!
Big Sale Price
SOLD
Used Only Once Tod's woman shoe in Blue Jeans Size 36 !!! ใส่ไปแค่ครั้งเดียวอีกแล้ว สภาพเกิน 95% ค่ะ สะอาดเอี่ยมไร้ร่องรอยทั้งด้านนอกและด้านในเหมือนได้ของใหม่ สี Blue jeans นี่ใส่ง่ายมากๆ ใส่แล้วเท้าขาวมากด้วยค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้าอย่างเดียวค่ะBig Sale Price SOLD
New YSL Tribute low heel 3.5" Size 39; Earth color in Patent มาพร้อมถุงผ้า
Price - >> SOLD
Used like new Chanel flat in black quilted calfskin size 38.5 อุปกรณ์ ถุงผ้า กล่อง SOLD

Super Shock Price YSL Sandal in Silver Size 39 ใช้ไปครั้งเดียว เจ้าของใส่ส้นสูงไม่ไหว ขอปล่อยในสภาพใหม่กริ๊บๆ สูง 11 cm. ใส่ไปงานได้ทั้งกลางวันและกลางคืน ขอแอบบอกว่าใส่แล้วขาเรียวสวยสุดๆ ถ้าไม่ดูพื้นเจ้าของให้สภาพที่ 98% เลยค่ะ คู่นี้ อปก.ครบๆ ทั้ง กล่อง ถุงผ้า ถุงพลาสติก เหมือนถอยจากช็อป สนใจยินดีส่งรูปเพิ่มนะคะ ราคาจัดให้ลูกค้าแบบ super shock ที่ SOLD
Super Shock Price YSL Sandal Size 39 คู่นี้ก็ใช้ไปครั้งเดียวเหมือนกันค่ะ สูง 10 cm. ขอปล่อยในสภาพใหม่กริ๊บๆ 98%พื้นยังซีลอยู่เลยแกะออกก็เหมือนได้คู่ใหม่ค่ะ โลโก้แบบเก๋ๆ เข้ากับชุดได้หลายสไตล์เลยนะคะคู่นี้ (ไม่มีอปก.ค่ะ) สนใจยินดีส่งรูปเพิ่มนะคะ ราคาจัดให้ลูกค้าแบบ super shock ที่ SOLD

Super Shock Price Hermes Birkin HAC32 in Black with GHW ที่สุดแห่งความงามเกินบรรยายค่ะ ใบนี้เป็นไซส์ 32 ถือได้หลายแนว จะเท่ จะคลาสสิค จะคุณนายได้หมดค่ะ สีดำบัคทองของแอร์เมสเลอค่าน่าลงทุน หนังละเอียดสวยมากๆๆๆๆ ถึงจะแสตมป์ A แต่ขอบอกว่าสภาพดีสุดๆ ยังดูใหม่เหมือนปีใหม่ๆ เลยค่ะ มีร่องรอยการใช้น้อยมาก (สนใจยินดีส่งรูปให้ดูได้เลยนะคะ) อปก มาพร้อมชุดกุญแจและถุงผ้าค่ะ Best Price SOLD

Like new - Saint Laurent Sac De Jour in black small size with long strap ปี 2014-

อุปกรณ์ การ์ด แม่กุญแจพร้อมลูก2ดอก สายหนัง ถุงผ้า
รุ่นนี้ไม่เคยเห็นใครปล่อยเลยค่ะ ทรงคล้าย Hermes Birkin
เรียบหรูดูดี คลาสสิคตลอดกาล
หนังแข็งเป็นทรง ไม่ต้องใส่ที่จัดระเบียบ หนังทนทาน เป็นรอยยาก
ของใหม่ขายกัน 9 หมื่นปลายๆ แล้วค่ะ
SOLD
Shock Price Tod's DCube Bag in Super Excellent Condition ใช้ไปแค่ 2-3 ครั้ง มีร่องรอยการใช้น้อยมาก (สนใจยินดีส่งรูปให้ดูได้เลยนะคะ) ตัวกระเป๋าเป็นสีน้ำเงิน ด้านข้างตัดด้วยสีส้มอิฐ รุ่นนี้เหมาะกับคนชอบกระเป๋าน้ำหนักเบา (การันตีว่าเบามากกกกกๆ) จุของได้เยอะ แถมมีสายยาวให้ด้วย จะถือ สะพายข้าง หรือ cross body ได้หมด สุดคุ้มค่ะ (ขนาดประมาณ 10"x8"x4.5") อปก ครบๆ ทั้งการ์ด ถุงผ้า ถุงกระดาษค่ะ ถอยจากช็อปมา 5 หมื่นเศษๆ วันนี้ขายไปเลย Best Price SOLD

*** ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆ นะคะ **