ลดกระหน่ำ สนใจชิ้นไหนลองต่อมาให้ได้ให้เลยจ้า ^^ ++ Chanel ++ Hermes ++ LV ++ Prada ++ Givenchy ++ Valentino ++ Balenciaga ++ Gucci ++ Paul Smith ++ MiuMiu ++ Fendi ++ Furla ++ YSL ++ Bottega ++ Burberry ++

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ลดกระหน่ำ สนใจชิ้นไหนลองต่อมาให้ได้ให้เลยจ้า ^^ ++ Chanel ++ Hermes ++ LV ++ Prada ++ Givenchy ++ Valentino ++ Balenciaga ++ Gucci ++ Paul Smith ++ MiuMiu ++ Fendi ++ Furla ++ YSL ++ Bottega ++ Burberry ++

Nu Emmy is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Wink ลดกระหน่ำ สนใจชิ้นไหนลองต่อมาให้ได้ให้เลยจ้า ^^ ++ Chanel ++ Hermes ++ LV ++ Prada ++ Givenchy ++ Valentino ++ Balenciaga ++ Gucci ++ Paul Smith ++ MiuMiu ++ Fendi ++ Furla ++ YSL ++ Bottega ++ Burberry ++

cf แล้วอย่า cc น๊า... cf แล้วหายก้อไม่เอานะ แม่ค้าเสียจาย..ยยย ของทุกชิ้นสภาพตามรูปเลยนะคะ สนใจ pm หรือ add line ID: @zat9672b มาได้เลย หรือติดต่อได้ทางอีเมล์ เช็คตลอด 24 ชม. จ้า nuemmy@live.com ค่ะ

New Chanel WOC SHW Black Caviar ของใหม่ มีการ์ด+กล่องค่ะ
    >>> Sale 69,000 บาท !!! net

New GIVENCHY Pandora Small ของใหม่ มีการ์ด+ถุงผ้าค่ะ
    >>> Sale สีส้ม 40,000 บาท / สีชมพู 35,000 บาท!!! net

New Prada Bag มีสายสะพายให้ทุกรุ่นค่ะ อะไหล่ทอง/เงินสุดสวย ดูดีสุดๆ ของใหม่ มีถุงผ้ากับการ์ดพลาสติกค่ะ

แบบที่ 1 (23,000 บาท)

แบบที่ 2
    (23,500 บาท)

แบบที่ 3 (25,000 บาท)

แบบที่ 4 (27,000 บาท)

แบบที่ 5 (22,000 บาท)

แบบที่ 6 ขนาด 17x11x5 นิ้ว (เป็นหนังทั้งใบค่ะ) (25,000 บาท)

แบบที่ 7 (17,000 บาท)

แบบที่ 8 (16,000 บาท)

แบบที่ 9 (18,500 บาท)

New Prada Saffiano Bag ของใหม่ มีการ์ด และถุงผ้าค่ะ
    >>> mini 20cm สีชมพู Peony Sale 28,500 บาท !!! net

New Bottega Wallet สีเทา ของใหม่ มีกล่องค่ะ
    >>> Sale 15,000 บาท !!! net

New Bottega size S ของใหม่ มีกล่องค่ะ
    >>> Sale 7,500 บาท !!! net

New Prada Passport Cover ของใหม่ มีการ์ด+กล่องค่ะ
    >>> Sale 8,500 บาท !!! net

New Chanel 8'' Pink Lamb ของใหม่ มีการ์ด+กล่องค่ะ
    >>> Sale 80,000 บาท !!! net

New Chanel Boy 7'' Square Black ของใหม่ มีการ์ด+กล่องค่ะ
    >>> Sale 90,000 บาท !!! net

New Chanel Mademoiselle Size M สี Cream หนังแก้ว โซ่เงิน มีถุงผ้า+ถุงกระดาษค่ะ
    >>> Sale 58,000 บาท !!! net

New Chanel Earring/Necklace ของใหม่ มีกล่องกับถุงผ้าค่ะ
    >>> Set 1 -- คู่ละ 9,000 บาท !!! net(คู่ซ้ายล่าง+ซ้ายบน SOLD KA)

>>> Set 2 -- คู่ละ 9,500 บาท !!! net
    (คู่ซ้ายล่าง ซ้ายบน SOLD KA)

>>> Set 3 -- คู่ละ 10,000 บาท !!! net (คู่ขวาบน SOLD KA)

>>> Set 4 -- เส้นละ 12,500 บาท !!! net

New Gucci Bamboo หน้าน้ำตาล ของใหม่ มีกล่อง+ใบค่ะ
    >>> Sale 25,000 บาท !!!

New Balenciaga ของใหม่ มีการ์ด+ถุงผ้าค่ะ
    >>>
    Hip สีเงินหมุดทอง 25,500 บาท/ Hip สีชมพูหมุดเงิน 24,000 บาท !!!
    >>> Mini city สีเงินหมุดปกติ 39,500 บาท !!!
    >>> Wallet zippyสีดำหมุดปกติ 14,500 บาท !!!
    >>> Wallet Zippy สีดำหมุดเงิน/กระดุมสีดำหมุดเงิน 15,500 บาท !!!
    >>> Clutch with Strap สีดำหมุดเงิน 33,500 บาท !!!
    >>> WOC with Strap สีเทาเข้มหมุดทอง 18,500 บาท !!!
    >>> ข้อมือ สีดำหมุดเงิน 8,500 บาท !!!

New Valentino CrossBody Bag ลายเสือ ของใหม่ มีถุงผ้าค่ะ
    >>> Sale 25,500 บาท !!!

New Gucci Scarf ขนาด 70x70 cm ของใหม่ค่ะ
    >>> Sale 6,500 บาท !!!

New Hermes Jypsiere 31 สี salmon pink ของใหม่ มีกล่อง+ถุงผ้า+ถุงกระดาษค่ะ
    >>> Sale 210,000 บาท !!!

New Hermes Jypsiere 28 สีส้ม stamp P ของใหม่ มีกล่อง+ถุงผ้า+ถุงกระดาษค่ะ
    >>> Sale 200,000 บาท !!!

New Hermes Belt 32mm/24mm ของใหม่ มีกล่อง+โบว์ค่ะ
    >>> Sale 26,500 บาท !!! net

New Gucci/MiuMiu Mini Bag ของใหม่ มีการ์ด+ถุงผ้าค่ะ
    >>> Sale 22,000 บาท !!! net

New Balenciaga สีเทาอมน้ำเงิน มีการ์ด+ถุงผ้าค่ะ
    >>> Sale 32,500 บาท !!!

New Furla Mini Candy ของใหม่ มีถุงผ้าค่ะ
    >>> Sale เหลือสีเหลืองใบสุดท้าย 5,500 บาท
    >>> Speedy 25 ราคา 8,000 บาท

New Furla shoes ของใหม่ size 36 สีชมพู
    >>> Sale 2,500 บาท !!! net

New Prada Bag ของใหม่ มีถุงผ้ากับการ์ดพลาสติกค่ะ
    >>> Sale -- โซ่สีดำ/ชมพู 17,000 บาท

New MiuMiu Bag ของใหม่ มีการ์ด+ถุงผ้าค่ะ
    >>> Sale 27,000 บาท !!! net (ใบชมพูอ่อนมีตำหนิจากชอป Sale 25,000 บาทจ้า)

New YSL Clutch Bag สีดำ หนังแก้ว ของใหม่ มีการ์ด+ถุงผ้าค่ะ
    >>> Sale 15,900 บาท !!! net

New YSL Zippy Long Wallet สีม่วงเข้ม ของใหม่ มีกล่องกับการ์ดให้ค่ะ
    >>> Sale 12,500 บาท !!! net

New LV alma BB damier ของใหม่ มีการ์ดกับถุงผ้าค่ะ
    >>> (DC:2014) Sale 34,500 บาท net !!!

New LV speedy bandoulier ของใหม่ มีการ์ดกับถุงผ้าค่ะ

>>> Damier Size 30 -- 39,500 บาท
    Damier Size 25 39,000 บาท
    Mono Size 25 (DC:2013) 38,000 บาท

New Gucci Heart GHW Long Wallet ของใหม่ มีกล่องกับการ์ดให้ค่ะ
    >>> Sale แบบละ 12,500 บาท !!! net (ใบซ้ายล่าง Sale 10,500 บาท !!! net)

New Gucci Canvas Short Wallet ของใหม่ มีกล่องกับการ์ดให้ค่ะ
    >>> Sale แบบละ 7,000 บาท !!! net / แบบหนังเหลือดำ/น้ำตาล ใบละ 8,000 บาท !!! net

ด้านในของใบสีดำ น้ำตาล น้ำเงิน

New Gucci PVC Canvas Logo Tote Bag ของใหม่ ขนาด 11x14x4" มีการ์ดและถุงผ้าให้ค่ะ
    >>> Sale 15,900 บาท !!!

New Gucci Red-Black Logo Tote Bag สีแดง-ดำสุดสวย ของใหม่ ขนาด 12x16x4" มีการ์ดและถุงผ้าให้ค่ะ

New Gucci PVC Shopping Bag Boots Printed ขนาดประมาณ NVF MM จุของได้เยอะ ใหม่สดๆ ร้อนๆ มีการ์ดและถุงผ้าให้ค่ะ
    >>> Sale 17,900 บาท !!!

New Gucci Crystal Gold Half-moon Bag สีทอง ลายโลโก้ ใหม่สดๆ ร้อนๆ มีการ์ดและถุงผ้าให้ค่ะ
    >>> Sale 14,900 บาท !!!

New Prada Sunglasses ของใหม่
    >>> Sale แบบละ 6,900 บาท !!! net

New Gucci / Paul Smith / Prada Necktie สวยหรู ของใหม่

Prada เส้นละ 3,900 บาท คอปก miumiu 2,000 บาท

Gucci เส้นละ 3,900 บาท

Paul Smith เส้นละ 2,900 บาท

New Gucci Keyring พวงกุญแจลายแมว มี 2 แบบ ของใหม่ มีกล่องกับ booklet ค่ะ
    >>> Sale 4,000 บาท !!! net

New Gucci Logo Phone Strap เหลือสีฟ้า,ม่วง ของใหม่ มีกล่องกับการ์ดค่ะ
    >>> Sale 2,000 บาท !!! net

New Prada Wallet มีกล่องกับการ์ดพลาสติกค่ะ
    >>> Sale ใบกระดุมขนาดใหญ่ 15,000 บาท
    ใบ Zippy สีดำ 14,000 บาท
    ใบกระดุมสีน้ำเงิน/ส้ม 13,500 บาท

New Prada Zippy Long Wallet ด้านนอกและด้านในเป็นหนัง มีกล่องกับการ์ดพลาสติกค่ะ (มีตำหนิด้านในนิดหน่อยจ้า)
    >>> ทุกรุ่นราคาเท่ากัน Sale 10,000 บาท !!! net

New Prada Long Wallet Zippy สีชมพูแดง มีตำหนิเป็นรอยขีดๆ ด้านหน้านิดหน่อยตามรูป sale ไปเลย มีกล่องกับการ์ดพลาสติกค่ะ
    >>> Sale 10,500 !!! net

New Prada Insolite Long Wallet สีน้ำเงินเข้ม และ สีชมพูแดง ใบใหญ่ สวยสุดๆ แต่มีตำหนิเป็นรอยขีดๆ นิดหน่อยตามรูป sale ไปเลย มีกล่องกับการ์ดพลาสติกค่ะ
    >>> Sale 11,500 !!! net

New Prada Name Tag หนังกลับสีแดง อะไหล่สีทอง ของใหม่ มีถุงผ้าค่ะ
    >>> sale 1,500 บาท !!! net

New MiuMiu Bow สีเทา ของใหม่ มีถุงผ้าค่ะ
    >>> sale 25,000 บาท !!! net

New MiuMiu Bow Long Wallet สีชมพูอมส้ม น่ารักมากๆๆๆๆ ของใหม่ มีกล่องกับการ์ดค่ะ
    >>> sale 12,500 บาท !!!

New Burberry Over Size Sunglasses มีการ์ด+กล่องค่ะ
    >>> Sale 5,900 บาท !!!

New Bottega Phone Strap ตัวห้อยเป็นดอกไม้ น่ารักมากๆ มี 2 สี สีครีม กับ สีดำ ใหม่สดๆ ร้อนๆ จากอิตาลี
    >>> Sale 4,500 บาท !!! (สีดำ SOLD KA)

New Bottega Phone Strap สายขนาดยาว คล้องคอได้ ของจริงสีสวยมากๆๆ มีกล่องให้ค่ะ
    >>> Sale 6,900 บาท !!! net
    New Bottega Phone Strap สายขนาดสั้น >>> SOLD KA
    New Bottega Bracelet สร้อยข้อมือหนัง สายคู่ สีทอง size m ของใหม่ มีถุงผ้าค่ะ
    >>> Sale 7,500 บาท !!!

New Bottega Bangle กำไลข้อมือ >>> SOLD KA

New Bottega Phone Strap สายขนาดกลาง คล้องข้อมือได้ค่ะ สีแดงอมส้ม ใหม่สดๆ ร้อนๆ ของจริงสีสวยมากๆๆ มีกล่องให้ค่ะ
    >>> Sale 4,900 บาท !!! net

New Paul Smith Travel Bag ลายรถ ไปตจว.ได้ 2-3 คืน มีการ์ดเล็กกับถุงผ้าให้ค่ะ

New Paul Smith Shopping Tote สีน้ำตาล หูลายทางตรง ของจริงน่ารักมากๆๆๆ มีการ์ดเล็กกับถุงผ้าให้ค่ะ
    >>> Sale 7,900 บาท !!!

New Paul Smith Wallet หนังล้วนด้านหน้าสีดำ ด้านในสีขาว ขนาด 4.5*4 นิ้ว ใส่การ์ดใส่เงินได้เยอะจุใจ มีการ์ดเล็กกับกล่องให้ค่ะ
    >>> Sale 6,000 บาท !!! Net

New Paul Smith Men Wallet มีการ์ดกับกล่องให้ค่ะ
    >>> Sale Wallet 6,500 บาท Name Tag 2,900 บาท NameCard Case 5,500 บาท !!! net

New Paul Smith Name Card Case+Keyring Set มีกล่องให้ค่ะ

>>> Sale 7,900 บาท !!!

New Paul Smith Men Wallet/Name Card Case มีการ์ดกับกล่องให้ค่ะ
    >>> Sale แบบละ 5,900 บาท !!!

New Paul Smith Medium Wallet ขอบลาย Swirl มีการ์ดเล็กกับกล่องให้ค่ะ
    >>> Sale 5,500 บาท !!!

แบบที่ 1

แบบที่ 2-3 (สีครีมขายแล้วค่ะ)

แบบที่ 4-5

New Paul Smith cufflink ของใหม่ มีกล่องค่ะ
    >>> Sale 2,900 บาท !!!

New Paul Smith T Shirt Size M ของใหม่
    >>> เสื้อ 2,200 บาท !!! (สีดำ/นง. SOLD KA)

New Paul Smith Belt Free Size ลาย Swirl ของใหม่
    >>> Sale 5,900 บาท !!! net

New Paul Smith Belt Free Size ลาย Stripe ของใหม่
    >>> Sale 4,900 บาท !!!

New Paul Smith Key Holder ลาย Stripe ทางตรง ของใหม่ มีกล่องให้ค่ะ
    >>> Sale 4,500 บาท !!!

New Paul Smith ที่ห้อยโทรศัพท์ มีกล่องให้ค่ะ
    >>> ลายกระต่าย Sale 2,300 บาท !!!
    >>> ลายทางตรง SOLD KA

New Paul Smith พวงกุญแจ ลายหมาตัวใหญ่/ลายรถมินิ มีกล่องให้ค่ะ
    >>> Sale 3,500 บาท !!!
    New Paul Smith ที่ห้อยโทรศัพท์ ลายหมาน้อย มีกล่องให้ค่ะ
    >>> Sale 2,200 บาท !!!
    New Paul Smith ยางรัดผม ลายกระต่าย และ ผีเสื้อ
    >>> Sale 1,300 บาท !!!
    New Paul Smith พวงกุญแจ ลายกระต่าย (เหลือสีดำ)
    >>> Sale 2,200 บาท !!!

New Paul Smith Handkerchief ใช้เป็นผ้าเช็ดหน้า ผูกคอ หรือผูกกระเป๋าก็ได้ค่ะ ขนาด 48*48 ซม.
    >>> Sale 1,200 บาท !!! net

New Paul Smith Towel ผ้าขนหนูเช็ดหน้า หนานุ่มมากมายค่ะ
    >>> Sale 1,200 บาท net

ผ้าเช็ดหน้า Celine/ Vivienne Westwood/ Ralph Lauren สีสันสดใส ขนาด 19x19 นิ้ว จะเอาไว้เช็ดหน้า ผูกกระเป๋า ผูกผม หรือคาดผม ก็สวยดูดีสุดๆ ค่ะ (เฉพาะผ้าขนหนูเช็ดหน้า หนานุ่ม น่ารัก จะขนาด 10x10 นิ้วค่ะ ^^)
    >>> Sale ผืนละ 390 บาท !!! net

ผ้าเช็ดหน้า YSL/Burberry/Givency ขนาด 19x19 นิ้ว สวยดูดีมากๆ ค่ะ
    >>> Sale 590 บาท !!! net

New Paul Smith Wallet ใบสั้น สีดำหนังแก้ว มีช่องใส่บัตรใส่การ์ด ที่ใส่เหรียญเป็นแบบตัวบิดอยู่ด้านหลัง สำหรับสาวๆ ที่ต้องการแบบเรียบหรูดูดี ใช้งานง่ายค่ะ ขนาด 5*4 นิ้ว มีการ์ดเล็กกับถุงผ้าให้ค่ะ
    >>> sale 5,000 บาท !!!

New Paul Smith Wallet ใบสั้น สีดำ สาวเท่หรือหนุ่มหล่อก็ใช้ได้ค่ะ ขนาด 4.3*4 นิ้ว มีช่องใส่การ์ดใส่เงินเพียบ มีการ์ดเล็กกับกล่องให้ค่ะ
    >>> sale 4,500 บาท !!!

New Paul Smith ที่ใส่กุญแจ ลายดอกไม้ สีเหลือง-ดำ-ขาว ดูดี น่ารักสุดๆ จ้า ขนาด 4.5*2.5 นิ้ว มีการ์ดเล็กให้ค่ะ
    >>> sale 2,900 บาท !!!

+++ USED ITEMS ZONE +++

Hermes H Watch สายสีส้ม สภาพดี สวยๆ พร้อมกล่องค่ะ
    >>> sale 32,900 บาท !!!

Dior Watch สายสีน้ำเงิน-ขาว ลายโลโก้ สภาพโอเค สวยๆ มีกล่อง การ์ด ครบค่ะ
    >>> sale 6,900 บาท !!!

Hermes Bracelet Set ข้อมือพัน 1 รอบ เป็นหนังเปลี่ยนได้ 2 สี อะไหล่กลมโลโก้ Hermes สภาพโอเค มีการ์ด+กล่องให้ค่ะ
    >>> Sale 7,900 บาท !!! net

Hermes Scarf H-Bracelet สีน้ำตาลเข้ม อะไหล่ทอง พันสองรอบ ไม่มีอุปกรณ์นะคะ
    >>> Sale 3,200 บาท !!! net

Hermes Scarf Locker ที่ล็อคผ้าพันคอ สีทอง สภาพดี มีกล่องให้ค่ะ
    >>> Sale 3,500 บาท !!! net

Chanel Key Holder สีเหลืองมัสตาร์ด สภาพโอเคตามการใช้งานปกติ มีการ์ดให้ค่ะ
    >>> sale 3,900 บาท !!!

Chanel Agenda PM สี Beige สภาพน่ารักตามการใช้งานปกติ ไม่มีอุปกรณ์นะคะ
    >>> sale 4,500 บาท !!!

LV Epi Agenda PM สีส้ม ใหม่กริ๊บ สภาพดีมากๆๆ
    >>>
    7,500 บาท !!!

Dior Necklace โลโก้สีเงิน สภาพดี มีกล่องให้ค่ะ
    >>> Sale 2,900 บาท !!! net

ฝากลิงค์ของห้อง Hi-Street ด้วยนะคะ ของใหม่ราคาถูกมากๆๆ ค่ะ ++ Kloset ++ Comme ++ Coach ++ Cath Kidston ++ MJ ++ Senada ++ H&M ++

http://siambrandname.com/forum/showt...0#pt1067575030
    Last edited by Nu Emmy; 27-11-15 at 16:08.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ