GRAND SALE===== LV ALMA BB MONO ปี 14 + LV SARAH wallet สภาพเทพมากๆๆๆๆๆอุปกรณ์ครบ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: GRAND SALE===== LV ALMA BB MONO ปี 14 + LV SARAH wallet สภาพเทพมากๆๆๆๆๆอุปกรณ์ครบ

p1055 is offline Trusted Member Brandname Fan
    p1055's Bank Account
    • Bank Account 1: 310X5X9X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default GRAND SALE===== LV ALMA BB MONO ปี 14 + LV SARAH wallet สภาพเทพมากๆๆๆๆๆอุปกรณ์ครบ

กติกานะค่ะ
    1) ให้สิทธิ์คนโอนเงินก่อนค่ะ
    2) โอนเงินภายใน 1-2 วันหลัง CF นะค่ะ
    3) สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ
    4) สอบถามเพิ่มเติมที่สะดวกรวดเร็วเบอร์
    09-3535-4554 และ LINE : wannapanootchi

Lv sarah damier wallet ปี 10 ลายชัดเจนสภาพ 89 % สวยอยู่นะค่ะตามมุมไม่มีหลุดลอกใด ด้านในมีตำหนิลอกเล็กน้อยไม่มีผลต่อการใช้งานใดๆ ราคา 6,900 บาทลดเหลือ5,000 บาท (งดต่อ) มาพร้อมการ์ด, ถุงผ้า, กล่อง lv

มาอีกใบกับ USED LV westminster pm ปี 11 สวยงามค่ะ สภาพ 90 % ลายชัดเจนที่สุด ภายในสะอาด มาพร้อมถุงผ้า , การ์ด
    ขายแล้วค่ะ

Used like very new ARTSY MM ปี 15 สภาพ 99.99 % สภาพเดิมๆสวยมากๆๆค่ะ ใช้ 1 ครั้ง จุได้เยอะ คาวไฮน์ขาวจั๊วะ อุปกรณ์ กล่อง +ถุงผ้า + การ์ด sold ka
    Used like new alma bb ปลายปี 14 ไร้ที่ติ สวยมากๆๆค่ะ ขาวจั๊วะ อุปกรณ์ ถุงผ้า + การ์ด + กุญแจ + ใบเสร็จตัวจริงราคา 33,900 บาท ลดเหลือราคา 29,500 บาท

Used ปี 10 ทรงสวยมากๆๆค่ะ พร้อมใช้ อุปกรณ์
    ถุงผ้า + การ์ด + กุญแจ
    sold ka

NEW Valentino Heavy Lace Tie Up Espadrille Sandals Size 35 sold ka

USED Authentic Louis Vuitton Multicolor Trouville Height 8.5", W 11", D 5" ปี 05 ภายนอกสะอาด ไม่มีรอยเปื้อนใดๆ ภายในสะอาดไม่มีตำหนิ ค่ะ ตามมุมอะไหล่ทองยังวิ้งๆมากๆ คาวน์ไฮด์เข้มขึ้น 1 สเตป สภาพโดยรวมสวยมากกค่ะ ราคา sold ka บาท

Used LV PALERMO PM ปี 13 สภาพสวยมาก คาวไฮน์สีน้ำผึ้งเล็กน้อย ตามมุมไม่ถลอกใดๆ ภายในสะอาดไม่มีตำหนิใด อุปกรณ์ครบ ถุงผ้า + การ์ด+ ใบเสร็จตัวจริง ราคาบาท sold ka

Used LV PALERMO PM ปี 11 สภาพสวยมากๆๆๆ ทรงยังแข็งค่ะ กลิ่นหนังยังหอมอยู่ค่ะ ตามมุมไม่ถลอกใดๆ ภายในสะอาดไม่มีตำหนิใด.ใช้น้อย อะไหล่ทองยังวิ้งๆ อุปกรณ์ครบ ถุงผ้า + การ์ด+ ใบเสร็จตัวจริง ราคา sold ka บาท

Zone sold out ka

ฝากลิ้ง hi-street ด้วยนะค่ะ
    ลดๆๆๆล้างสต๊อกค่ะ NEW COACH BAGS + NEW Michael Kors Watch + NEW KIPLING KIPLING + NEW FITFLOP FITFLOP
    Last edited by p1055; 26-11-15 at 15:46.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ