สวยจริง ถูกจัง!! Birkin35 305,000_Kelly32 315,900_Hermes DCD 29,000_CC limited 159,000_CC reissue227 86,900_CC big logo 52,900_CC woc cavair 45,900_CC wallet 17,500_CC watch 34,900_Prada mini 30,900_Lady Dior10" 37,900_YSL muse two 22,900 และอีก

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: สวยจริง ถูกจัง!! Birkin35 305,000_Kelly32 315,900_Hermes DCD 29,000_CC limited 159,000_CC reissue227 86,900_CC big logo 52,900_CC woc cavair 45,900_CC wallet 17,500_CC watch 34,900_Prada mini 30,900_Lady Dior10" 37,900_YSL muse two 22,900 และอีก

Grouppachino is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    3

Default สวยจริง ถูกจัง!! Birkin35 305,000_Kelly32 315,900_Hermes DCD 29,000_CC limited 159,000_CC reissue227 86,900_CC big logo 52,900_CC woc cavair 45,900_CC wallet 17,500_CC watch 34,900_Prada mini 30,900_Lady Dior10" 37,900_YSL muse two 22,900 และอีก

089 6544598
    099 6651426

Line : Luxi999

Line : LQsathon

ยินดีนัดรับค่ะ สะดวกเดอะคริสตัล ราชพฤกษ์
    EMS ฟรีค่ะ ส่งในกทม.ใกล้ๆกัน มีพี่แมสบริการนะคะ
    ไม่รับ cf ปากเปล่า และให้สิทธิ์คนโอนก่อนนะคะ

หัวใจแม่ค้าไม่ได้เสริมใยเหล็ก
    CF no CC นะคะ ของแท้ทุกชิ้นค่ะ
    ขอรูป และปรึกษาเพื่อน แม่ แฟน ญาติพี่น้อง หรือ พามารับของด้วยกันได้เลยค่า

สินค้า ซื้อแล้ว ไม่รับเปลี่ยน หรือ คืน นะจ๊ะ

แม่ค้าใจดี สด ผ่อน ได้โม้ดค่

Hesmes Kelly32

315,900

Stamp R Raisin clemence phw สวยมาก งดงามอลังกาล
    อะไหล่อย่างสวย มุมกริ๊บ นางฟ้าเลยค่ะ ราคาดีงาม จัดไปอย่าให้เสีย

อปก.ยกกล่อง พร้อมใบเสร็จค่ะ

Hermes Kelly 28

349,000

Gold togo Stamp H บั๊คทองด้วย สวยมากค่ะ
    Sellier เย็บนอก หายากค่ะ ทรงก็สวย สภาพเลิศเล่อ

มาพร้อมสายสะพาย ชุดกุญแจค่ะ

Hermes Kelly32

199,900

Dark chocolate GHW Ardeness
    ห่วงใหม่ราคาน่าเลิฟ ถูกกว่าวินเทจมากมายก่ายกอง

มีถุงผ้า ชุดกุญแจจ้า

Hermes Birkin 35

305,000

brique/orang candy epsom #O สวยมาก ทรงงามงิิ้ง
    สภาพคือนางฟ้าสุดๆ สีก็ง้ามงาม คือดีอย่างบอกไมม่ถูกค่ะ

อปก.ยกกล่อง เล่อค่าม้วกกก

Hermes Birkin 25

389,000

Stamp M Vertanis Togo PHW
    กรี๊ดดดด!! สวยสลบ สีงาม เจิดมากค่ะ สภาพงามวิไลสุดๆ
    สวยเด่นมาแต่ไกล ทรงงาม มมุมสวย หาใดเปรียบ

ราคาน่ารัก น่าซื้อค่ะ

มาพร้อมถุงผ้า ชุดกุญแจ

Hermes Garden Party 36

95,900

สวยแซ่บ stamp N สภาพเทพ ชมพูสวยมากกก หายากด้วยค่ะสีนี้
    จัดไปค่ะ สวยมาก ฟินเว่อร์

มาพร้อมการ์ดกระดาษ

Like new Hermes Garden Party 30

64,900

Stamp R noir สวยมมาก งามเว่อร์ หูงาม มุมสวย
    เอี่ยมทั้งนอก/ใน ราคาแซ่บลื้ม อปก.แน่นจุง

มีถุงผ้า บุ๊ค แท็ก

Hermes Herbag

19,900

Stamp D ทรงสวย ร่องรอยการใช้งานกรุบกริ๊บ
    มีถุงให้เปลี่ยนอีกตะหาก ปล่อยถูกยังกะให้ฟรีค๊า

Hermes Cabag

25,900

Stamp M Black color สีดำสนิทสวยกริ๊บทั้งใบ
    พร้อมสายหนังแท้สีน้ำตาล จะหิ้ว หรือสะพายก็เกร๋ค่ะ

Hermes Kelly long walllet

68,900

Yellow moutarde leather veau grain
    Stamp Q สวยมาก แป๊ะเว่อร์ ของใหม่ราคาร่วมแสน
    จัดให้ครึ่งราคาเลยนะคะ

มาพร้อมกล่อง และใบเสร็จค๊า

Hermes CDC

29,000

Stamp Q สวยแซ่บ สวยมากกกก
    สภาพเริด พร้อมเคลือบนาโนกันน้ำเรียบร้อย
    สติ๊กเกอร์ตอดอะไหล่ทุกอณู...เริดมากมาย

มาพร้อมกล่อง ถุงกำมะหยี่ ริบบิ้น...ให้เป็นของขวัญยังได้

Hermes scarft

7,500

สวยมาก เกร๋ไกร๋สไลด์เดอร์เลยค่ะ
    สีสวย ลายเริดมิซ้ำใคร ขนาด 64*64cm

ราคาดีที่สุดในปฐพีหล่ะ

อปก.แน่ๆเลย ซื้อฝาก ใช้เองได้โม้ดดดดด

Chanel limited 2015

159,000

สวยดั่งเทพนิยาย สภาพดั่งนางฟ้า
    3 ใบในไทยค่ะ สวยล้ำ เล่อค่า หายยากสุดๆ
    ออกช็อป 196,800 ล้าวค่ะ...สาวกน้องแนลห้ามพลาด!!

มาพร้อมการ์ด กล่อง บุ๊ค ถุงผ้าค๊า

Chanel limited holo15

89,000

สวยสะพรึง กับเลื่อมวิบวับทั้งใบ
    แถมเป็นลิมิเต็ดอีกด้วย
    มาพร้อมอุปกรณ์ท่วมๆ ยันใบเสร็จค่า

Chanel limited lamp jumbo Holo19

119,000

หนังปั้มลายดาว สวยกริบทั้งนอกใน
    ขอบมุมไร้รอยถลอก กับอุปกรณ์ท่วมๆ

Chanel boy10"

120,000

Holo17 ทรงสวย สีงาม สภาพดี ล้ำเลิศค่ะ
    โดดเด่นมาแต่ไกล ได้ไม่มิมีผิดหวังค่ะ

มาพร้อมการ์ด ถุงผ้าค่ะ

Chanel Maxi cavair

109,000 --->> 98,500

Holo13 สวยมาก คาเวียร์ดำสนิท หนังตึงเปรี๊ยะ
    SHW วาววั๊ยจับตา สภาพดีจิงค่ะ
    ปล่อยกันแสนกว่าล้าวน๊า

มาพร้อมการ์ด บุ๊ค ถุงผ้าค่ะ

Chanel Easy Caviar 10"

79,900

สวยสะท้านโลก สีหายากประหนึ่งลิมิเต็ด
    มาพร้อมอุกปรณ์ท่วมๆ

Chanel Reissue227

86,900

shiny calfskin holo139 สวยหรู
    แบบฉบับreissue ทนเกินรุ่นใดๆ งดงามจริงจัง
    ออกช็อปเกือบสองแสนล้าวน๊า

มาพร้อมกล่อง การ์ด บุ๊ค ถุงผ้าค๊า

Chanel Reissue227

87,900

Holo14 ตัวRunway soft cavair 2 tone
    สวยมาก หายากสุดๆ คว้าก่อน...ชนะเลิศค่ะ
    สวยล้ำ กรุ๊บกริ๊บมากๆๆค่ะ

มาพร้อมการ์ด บุ๊ค ถุงผ้า

Chanel Reissue 224

99,000

Red color holo17 สวยเชียวใบนี้
    ขอบมุมกริ๊บเลยค่ะ สวย สภาพดี สีงามล้น

อปก.ท่วมหนักมากค๊า

Chanel Jumbo soft cavair

88,900

holo128 สีเทาควันบุหรี่ สวยมาก หายากด้วย
    งาม ทน พร้อมลุยสุดๆ

Chanel Classic Jumbo

88,900 --->> 59,900

Soft lamb Holo12 single flap เล่อค่าที่สุด หาไม่ได้อีกแล้ว
    หนังแลมป์ที่นุ่มมาก ทนต่อรอยขีดข่วน สีชมพู baby pink หวานๆ

Shw วิ้งวับ ภายในสะอาด สีดรอปลงทั่วไปทั้งใบ
    ไม่ดูดสี มุมยังสวย

อปก.holo sticker แน่นๆ การ์ด บุ๊ค ถุงผ้า ถุงกระดาษค๊า

As New Chanel Woc

56,900 --->> 46,900

Hot pink cavair holo 18 สีแซ่บหนักมาก
    สวยสะพรึง SHW วิ้งวั๊บเลยค๊า

มาพร้อมการ์ด บุ๊ค กล่อง ริ้บบิ้น

Chanel maxi big logo

52,900

สวยเริด สภาพดี อะไหล่ทองหนักมากค่ะ
    สวย หายาก งดงามสไตล์ vintage

คว้าด่วน!!...หายากมากๆค่ะ

Chanel Classic 9"

31,900

lampskin dark chocolate
    มุมไม่มีถลอก สภาพใช้งานค่ะ ผ่านสปาสีมา
    เอาไปใช้สวยๆค๊า ถูกกว่าwoc เยอะเลยค่ะ

Chanelin the mix two way

42,900

Holo16 calfskin ใช้หิ้วและมีสายสะพายมาด้วยค่ะ
    เบา และสวยมาก
    ราคาดีงามยังกะ pst ออกช็อปแสนกว่าแล้วค่ะ

มาพร้อมบุ๊ค + holostickerเหนียวแน่นหนึบ ถุงผ้าค่ะ

Chanel Reissue tote

46,900

Holo127 สวยงาม หายาก
    ทนพร้อมลุยเลยค่ะ SHW วิ้งวั๊บ มุมกริ๊บ
    จุของได้เพียบค๊าสาวๆ

Chanel Bowling Holo11 เมทิลลิค

38,900

สภาพดี๊ดี ราคาง๊ามงาม ทรงยังแข็ง
    หนังไม่ลอกไม่ย่น นอกในสะอาดเอี่ยม ไร้ศึกหนักใดๆ
    จุได้ของเยอะสุดๆ มาพร้อมชุดการ์ดค่า

Good condition Chanel model tote

25,900

เป๋าสวย เล่อค่า จุของได้ดี๊ดี ทน พร้อมลุยสุดๆค่ะ
    สภาพดี สีดำ โซ่ขาว สวยแซ่บเว่อร์ค่ะ
    timeless CC งามงิ้งเลย...จัดด่วนค่ะ หายากหล่ะรุ่นนี้

Super Good condition Chanel PST

53,500 --->> 45,900

Being cavair GHW holo14 ทรงตั้งตรงเป๊ะ
    สีเบจอะไหล่ทองคือสวยมาก คุณหนูที่สุดหล่ะค่ะ
    ภายในเอี่ยมอ่องน่าใช้เว่อร์

Chanel tote

17,900

Holo12 ทรงสวย เป๋าผ่านสปาทำสีมาค่ะ
    มีร่องรอยการใช้งาน แต่จัดว่าสวย
    นน.เบา ใช้งานง่าย ปล่อยถูกกว่าnvf อี๊กค๊า

มีถุงผ้า และHolostickerที่เหนียวแน่นหนึบ

Chanel Chocolate clutch on chain

22,900

Being color GHW แมทสวยสะพรึง สภาพดี ทรงเริด
    ภายในสะอาดสะอ้าน น่าใช้มากกกก

มาพร้อมการ์ด และholostickerเหนียวแน่นหนึบ

Chanel wallet

25,900 --->> 17,500

holo15 สีสวยสะพรึง หนังตึงๆ เย็บป่องๆ
    ใส่บัตร/ใส่แบ๊งค์ได้เพียบ
    ราคายังกะ LV zippy wallet เลยค๊า

มาพร้อมการ์ด และholostickerเหนียวแน่นหนึบ

Chanel wallet

8,900

ถูกหนักมาก holo11 two-tone ด้วย สวยสะพรึง
    ไม่มีเหนียว ลอก เป็นคาฟอีกตะหาก
    ถึก ทน พร้อมใช้งานค่ะ

holosticker เหนียวแน่นหนึบเลย

Chanel Premier watch

34,900

size M สวยมาก สภาพเทพ หน้าปัดใสกริ๊ง
    ตัวเรือนเงินสวยมาก หายาก..คว้าด่วนค่ะ

Chanel Premier watch

34,900

Size S สภาพดี สวยค่ะ อะไหล่ทองอร่าม
    ใช้งานกรุ๊บกริ๊บ หายากสุดๆค๊า

Chanel sunglsses

10,900

สวยเริดหนักมาก สวยจิเป็นลม
    ทรงคลาสสิค ใส่ได้ไม่มีเบื่อ
    เลนส์สบายตา นน.เบา กันแดดได้ดี๊ดี
    ออกช็อปสองหมื่นกว่าแล้วค่ะ

มาพร้อมกล่อง กล่องกระดาษ ผ้าเช็ด ถุงผ้า (ท่วมท้น)

Chanel brooch

21,500

สวยงาม อลังการ วิ้งวับจับใจ
    หรูหราเกินบรรยายค๊า

มาพร้อมถุงกระดาษ กล่อง ริ้บบิ้น ดอกคาร์มิเลีย

Like new Chanel Earring

9,500

สวยหนักมาก ใช้1ครั้งถ้วนค๊า
    ได้ไปดั่งได้ใหม่เลย

มาพร้อมกล่อง ถุงกำมะหยี่ ริ้บบิ้น ถุงกระดาษค่ะ

LV Noe BB monogram

28
    ,900

ปี2013 งดงาม ลายชัด คาวไฮน์ขาวไข่ไก่ค่ะ
    ทรงสวย ภายในเอี่ยมอ่อง

ปล่อยกันสามปลายแล้วค่ะ...จัดให้แค่ สองกว่า ถูกมากมาย

มาพร้อมถุงผ้า และใบเสร็จตัวจริงค่ะ

LV Speedy ban30

34,900

ปี13 สภาพเทพเลยค่ะ งดงาม ลายชัด
    อะไหล่ทองอร่าม มุมกริ๊บ หูเงาแว๊บ...คือดีงามค่ะ

มาพร้อมถุงผ้า ชุดกุญแจแม่+ลูก การ์ดกระดาษ ใบเสร็จ

LV Alma monogram MM

30,500

ปี10 คาวไฮน์ขาวไข่ไก่เลยค่ะ
    สภาพดี สวย ทรงงาม monogram ชัดแจ๋ว
    ใช้น้อย เก็บอย่างเดียวค่ะ

มาพร้อมการ์ดกระดาษ ชุดกุญแจ ถุงผ้าค่ะ

LV Eden monogram PM

49,900

ปี12 ทรงสวย สภาพดี คาวไฮน์ขาว
    อะไหล่งามงิ้ง จัดไปค่ะ ถูกหนักมาก

มาพร้อมลูกกุญแจ ถุงผ้า สายสะพายจ้า

LV Palermo PM

25,900

ปี2011 ทรงสวย มีร่องรอยการใช้งานบ้าง ภายในยังสะอาดเอี่ยม
    ใช้งานง่าย ทนทานมากกกก....ราคาน่าคบ
    มาพร้อมสายสะพายยาว ถุงผ้า ถุงกระดาษ ไส้ใน หูถัก

Lv Alma BB EPI Noir ปี13

34,900

สวยเหมือนใหม่ ขอบมุมกริบทั้งใบ
    ลายยังชัดแจ๋ว มาพร้อมสายสะพาย ถุงผ้า ลูกกุญแจ

Lv Cabas

33900

เนียบกริบทั้งใบยันขอบมุม อะไหล่วิ้งทองแสบตา

LV Ravello

18,900

สวยงามตามท้องเรื่อง สภาพดี อะไหล่ทองอร่าม
    หนังตึงเปรี๊ยะ ลายชัดแจ๋ว

มาพร้อมถุงผ้าค่ะ

LV Clutch

8,900

ครัชลายชัดแจ๋ว อะไหล่ทอง มีสายคล้องมือ
    ภายในมีช่องใหญ่และช่องซิป

LV Clutch

8,900

สีสวย คลาสสิค งามงด ทนด้วย
    อะไหล่อทองอร่าม เลิฟเลยค่ะ

LV Clutch

8,900

สวยมาก ชิคเว่อร์ สวย เทห์มิซ้ำใคร
    สวยสวย หายาก อะไหล่ทองอร่าม...เล่อค่า ราคาเป๋าตัง

LV Monogram Pochettr

5,900

สวย คลาสสิค นน.เบา ทน พร้อมลุยมาก
    หนังตึง น่าใช้ และควรมีค่ะ

LV Epi Mabillon backpack

14,900

สีสวย สภาพดีค่ะ ราคายังกะเป๋าตัง
    จัดด่วนค่ะ หายากหล่ะ

มาพร้อมถุงผ้าค๊า

LV wellat Monogram 11

17,900

หนังหอมฟุ้ง สวยแซ่บ ใหม่จุง
    ลายชัดแจ๋ว ขอบมุมกริ๊บ อะไหล่ทองวิ้ง

มาพร้อมกล่อง การ์ดค่ะ

LV wellat Damier 09

15,900

หนังหอมหนังมาก ช่องใส่แบ๊งค์ ใส่บัตรเพียบ
    สวยหนักมาก เล่อค่ายิ่งค่ะ

มาพร้อมการ์ด กล่อง ถุงผ้าค่ะ

LV long Wellet

13,900

ทรงสวย ลาดชัด สวยค่ะ สภาพดีเริด
    ช่องใส่เพียบ ใบเดียวจบ

มาพร้อมถุงผ้า กล่องค่ะ

Good con. LV wellet

17,900

ปี15 ซื้อเก็บเลยค๊า เท่ห์มาก หล่อเว่อร์
    หนังหอมฟุ้ง ช่องแบ๊งค์/บัตรเพียบ

มาพร้อมบุ๊ค ถุงผ้า กล่อง ใบเสร็จ ถุงกระดาษค๊า

LV Agenda PM

4,900

สภาพดี เอี่ยมอ่อง อะไหล่ทองอร่าม
    ขอบมุมไม่ถลอก ภายในมีช่องใส่บัตรและกระดาษโน๊ต
    monogram ชัดแจ๋วค๊า

Lady Dior10"

79,900

ปี13 สีฟ้าสดใส หนังแก้วแวววาว หนังตึงเปรี๊ยะทุกช่อง
    อะไหล่เงินวิ๊งหนักมากค่ะ

มาพร้อมถุงผ้า การ์ด สายสะพาย

Lady Dior10"

73,900

ปี12 สวย หรู ผู้ดีมากมายค่ะ
    สวยเด่นมาแต่ไกล Patent เงาแวววาว
    หนังตึงเปรี๊ยะๆ อะไหล่เงินวิ๊งวับค่ะ

มาพร้อมการ์ด บุ๊ค ถุงผ้า สายสะพาย

Lady Dior 10 Black Patent GHW

78,000 --> 69,900

หนังป่องเปรี๊ยะแทบแตก ทรงเป๊ะงามเว่อมาก
    sticker ติดห่วงอยู่เลยค่ะ ออกชอปปี 2010
    ขอบมุมไม่ถลอก ร่องรอยการใช้งานปกติ
    มาพร้อมสายสะพาย ถุงผ้า การ์ด และบุ๊คค่ะ

Lady Dior 10"

47,900 --->> 37,900

สวยสะพรึง ทรงงาม ดำสนิท มุมสวย
    สภาพดี ปล่อยกันสี่หมื่นกว่าหล่ะค่ะ

มาพร้อมสายสะพาย ถุงผ้าค๊า

Prada Saffiano Metal

17,900

สีฟ้าสวยสะพรึง อะไหล่ทองอร่าม
    สภาพดี สีสวย มีสายสะพายได้อีกตะหาก...เล่อค่าค่ะ

มาพร้อมกล่อง ถุงผ้า สายสะพาย

NEW!! Prada Saffiano20

30,900

ปี15 Garanio color ชมพูหวานแหวว สวยสะพรั่ง อะไหล่ทองอร่าม
    จิ๋วแต่แจ๋ว สวยฟรุ้งฟริ้ง กระดิ่งแมวเลยค๊า

มาพร้อมการ์ด สายสะพาย ถุงผ้า

Like new Prada alma mini20

24,900

ปี15 สวยแซ่บ มุมกริ๊บ ฟินเว่อร์ อะไหล่ทองอร่าม
    จัดไปค่ะ สวยจิงจัง น่ารักน่าถนุถนอม

มาพร้อมสายสะพาย การ์ด ถุงผ้าค๊า

Prada alma mini20

16,900

ปี13 ทรงงาม ร่องรอยการใช้งานปกติ
    ตามประสา used ค่ะ

อปก.การ์ด ถุงผ้า สายสะพายจ้า

Prada Alma30

32,900

ปี12 สีสวยมาก อะไหล่ทองอร่าม ทรงงามล้ำ
    ที่สำคัญราคาถูกมากกกกกก (ลากเสียง)

มาพร้อมกหาร์ด ถุงผ้า สายสะพาย

Prada Saffiano30 1zip

27,900

ปี12 cameo color รุ่นฮิตตลอด ทรงงาม ไร้ศึกหนักใดๆ
    มาพร้อมสายสะพาย การ์ด และถุงผ้าค่ะ

Prada Saffiano33

27,900

รุ่น2ซิป ฮิตตลอดกาล ทรงสวย จุของได้มากมาย
    สีสวย งดงามค่ะ

มาพร้อมสายสะพาย การ์ด

Prada Saffiano33 1zip

29900

Visone color

ทรงยังสวย ไม่มีดูดสีใดๆ ร่องรอยการใช้งานปกติ
    มาพร้อมถุงผ้า สายสะพาย การ์ด

Prada Vit.Daino

33,900 --->> 24,900

ปี13 หนังกวางทั้งใบ สีแซ่บ สวยสะพรึง
    ออกช็อปแพงมาก สภาพดีเว่อร์

มาพร้อมมการ์ด ถุงผ้า และใบเสร็จค๊า

Prada Nappa Blue

22,500

size30 สีฟ้าเทอควอนซ์ สวยมาก
    อะไหล่ทองอร่าม ถึก ทน แถมเป็นหนังทั้งใบ
    เล่อค่า...รอช้าอยู่ใย จัดด่วนค่ะ

Prada patent bag

16,900

เกร๋ไกร๋มากค๊าใบนี้ สวย ผู้ดีสุดๆ
    สีดำสนิททั้งนอกและใน
    มีสายสะพายยาวด้วย คือ ดีงามในราคาเบาๆค่ะ

Prada Tessuto Saffiano 2011

14,500

สีแดงสวยสดงดงาม nylon ทนดีมิมีขาด
    นน.เบาหวิว ทนหนักมาก

มาพร้อมถุงผ้า สายสะพายค่ะ

Prada tessuto saffiano 35

14,900

สวยสดงดงาม กับสีแดงแรงฤทธิ์
    อะไหล่วิ้งทองทุกจุด น้ำหนักเบา ใช้งานง่าย
    มาพร้อมถุงผ้า สายสะพาย และการ์ดค่า

Prada Nappa Shiny tote

19,900

ปี09 สีสวย สภาพดี ไม่มีเหนียว ลอกใดๆ
    อะไหล่ทองอร่าม จุของได้เยอะฝุดๆ

มาพร้อมการ์ด สายสะพาย ถุงผ้า

YSL Muse Two 2012

22,900

สวยมาก งดงามสุดๆ สภาพดี สีดำสนิท
    ไซน์mini หายากค่ะ ราคาถูกสุดๆ

มาพร้อมการ์ด (ครบๆ) ตย.หนัง สายสะพาย ถุงผ้า

YSL Mini Cabas

34,900

Gold color หนังทน สวย อึดสุดพลัง
    สีง้ามงาม อะไหล่ทอง คือสวย และดีงามมมากๆค่ะ

มาพร้อมชุดการ์ด สายสะพาย ตย.หนัง

Saint Tribute shoes

15,900

size40 สวยมาก สภาพดีเลยค่ะ สีแซ่บมาก
    ส้นสวย พื้นงาม สูงสง่า 5 นิ้วค่ะ

มาพร้อมกล่อง ถุงผ้าค่ะ

Like new!! Saint Laurent size 39

14,900

สีดำเมทิลลิค ส้นเข็ม ใหม่กิ๊ก
    พร้อมถุงผ้า กล่อง ส้นรองสำรองค่ะ

Balenciaga city

13,500

ปล่อยราคาเบาๆ สภาพดี
    ร่องรอยใช้งานตามประสา used ค่ะ

มาพร้อมสายสะพายน๊า

Balenciaga Twiggy

16,900

ปี2012 สีสวย มิมีเฝด มีร่องรอยการใช้งานตามประสาused
    หักลบกลบคะแนนหล่ะ ปล่อยให้ถูกๆเลยจ้า

มาพร้อมการ์ดกระดาษ สายสะพาย

Balenciaga mini red color

24,000

ทรงยังแข็งยันสายรองบ่า ไม่มียวบย้วย
    ไม่มีเฟด มาพร้อมกระจกและสายสะพาย

NEW Bottega wallet

20,900

ปี15 baby blue color สีสวยมาก หนังหอมฟุ้ง
    ออกช็อปเหยียบสามหมื่นหล่ะค่ะ สีนี้หายากด้วย

จัดค่า...มาพร้อมการ์ดกระดาษ กล่อง ถุงผ้าค่ะ

New Bottega Belt size39

18,900

สวยมาก ใหม่ๆเลยค่ะ หนังหอมฟุ้ง
    เท่ห์ฝุดๆ เป็นของขวัญยังได้

มาพร้อมกล่อง ถุงผ้าค๊า

New Bottega Bracelet

7,900

size s ข้อมือสุดฮิต ชิคสุดๆ กับ 2สีคลาสสิค
    แมทง่ายกับทุกชุด

มาพร้อมกล่อง ปั๊มทองค่ะ

Like new Valentino shoes

13,900

size 37.5 สูง4" สวยเลิศ สีผู้ดีมากมาย

มาพร้อมกล่อง ถุงผ้า การ์ดกระดาษ

MIU MIU Coffer

15,900

ปล่อยราคาเบา เบา ร่องรอยใช้งานปกติ
    สีสวยผู้ดี จัดไปค่ะ ใช้ได้ทุกโอกาส

มาพร้อมสายสะพาย

Celine shoulder bag

7,900

สวยชนช็อปค๊า สภาพดีมาก เอี่ยมอ่องทั้งใบ

มาพร้อมถุงผ้า การ์ด บุ๊คค่ะ

Gucci PVC Shopping

13,900

ใบใหญ่จุใจ ใส่ของได้สารพัด สมบัติเยอะแค่ไหนขนได้โหมดดด
    สวยคลาสสิค สภาพดีค่ะ

มาพร้อมถุงผ้าน๊า

Gucci bamboo

7,900

หนังสวย สีดำสนิททั้งใบ ทรงแข็ง
    ขอบมุมไม่มีถลอก งามงิ้งค่ะ

มาพร้อมสายสะพายค๊า

Gucci bag

7,900

สะพายข้างสวยๆ นน.เบา น่าใช้สุดๆค่ะ
    สีดำสนิิท ใช้งานปกติค๊า ปล่อยราคาเบาๆเลยค่ะ

มีถุงผ้าด้วยน๊า

Gucci guccisima x-body

14900

สภาพสวย หนัง
    guccisima ปั้มลายทั้งใบ
    ของใหม่สามหมื่นแล้วจ้าา

Aristotle rose bag

14,900

ปี14 สวยมาก สภาพเริด เกร๋ไม่ซ้ำใคร
    จัดให้ถึงที่มิต้องจองเลยค๊า

มาพร้อมการ์ด สายสะพาย ถุงผ้าค๊า

Burberry Watch

9,900

เรืองทองสวยๆ ค่ะ สภาพงาม วิ้งทองขาดใจ
    มาพร้อมกล่อง

Burberry Necktie

3,900

สีม่วงลายทาง หล่อมาก เท่ห์สุดๆค๊า

New Vivien Westwood Scalf

5,500

ของใหม่ ป้ายห้อย สวย อุ่น นิ่มสบาย
    ใช้เอง ซื้อฝากได้โหมดดด

มาพร้อมซองใส่ค๊า

Proemza schoulre

24,000

ปี2011 ใบเล็กน่ารัก หนังอึด
    สีสวยคลาสสิค ราคาดีเลิศ

มาพร้อมสายสะพาย ถุงผ้า การ์ดค๊า

Mulberry bag

22,900

หนังทั้งใบ สภาพดี หนังหอมฟุ้ง
    ร่องรอยใช้งานปกติตามประสาused ค่ะ
    หายากล้าวน๊า สอยโลดค๊า

มาพร้อมถุงผ้า

Fendi Blackpack

18,900 --->> 9,900

สวยมาก หนังแข็ง ทรงตั้งสวยค่ะ พร้อมใช้งานสุดๆ
    ลุยได้ทุกที่ค่ะ มีร่องรอยการใช้งานปกติ
    ด้านในสะอาดสะอ้าน ราคาดีล้ำที่สุดในปฐพี

ถูกน้ำตาจิไหล!!

Uesd Dunhill

15,900

ใหญ่ จุใจ สายสะพายยังสวย หนังยังดำตึง
    ราคางามล้น...จัดเลยค่ะ ถูกโพดดดด

**อย่ารอช้า จัดค๊า...ช็อปกันให้กระจายป่ะเล๊ย**

Please Contact

New 0896544598 line Luxi999
    Praw 0996651426 line LQsatorn

Thank You ka
    Last edited by Grouppachino; 27-11-15 at 17:06.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ